ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 64380511 | นางสาวฐิติพร อินกลั่น | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 64380672 | นายติณณภพ ขันวงค์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 64380795 | นายธนิสร โพธิ์หิรัญ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 64381426 | นายพีรณัฐ ด้วงฉุน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 64381792 | นายศุภกิตติ์ ทางสกุล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
6 | 63160466 | นางสาวจันทร์ปรียา รุ่งรอด | วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร) | 10 |
7 | 63162927 | นางสาวภาวินี พวงสุดรักษ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร) | 10 |
8 | 63163276 | นางสาวฤทัยทิพย์ จันอินทร์ | วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร) | 10 |
9 | 64160212 | นายก้องกิดากร สาจักร | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
10 | 64160342 | นายกานน จันทร์ฉาย | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
11 | 64164333 | นายก้องบัณฑิต พรมรัตน์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
12 | 64313410 | นางสาวปิยพัชร์ นวนแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
13 | 65161607 | นางสาวนภสร คงเฟื่อง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
14 | 65162277 | นางสาวพักตร์พิมล เที่ยงตรง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
15 | 65162918 | นางสาววรรณนิศา ยิ้มยินดี | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
16 | 65163960 | นางสาวประภัสสร พรมเทศ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
17 | 65210060 | นางสาวกิตติกา อวยพร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
18 | 65210312 | นางสาวธนกมล โคทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
19 | 65210374 | นางสาวธีรัชนิศ คำเขียว | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
20 | 65210381 | นางสาวนภัสวรรณ เมฆวิไล | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
21 | 65210510 | นางสาวปาณิสรา เพ็ชรเจริญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
22 | 65210589 | นางสาวพิริยาภรณ์ สุขพูล | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
23 | 65210879 | นางสาวสรินยา โพธิแต่ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
24 | 65210930 | นางสาวอัคเรศ โจมฤทธิ์ | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
25 | 65210954 | นายอานัส สมบุญนา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
26 | 65211104 | นางสาวกุลภัสสร์ กองสิงห์ | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
27 | 65211234 | นางสาวณิชากร เกษกร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
28 | 65211616 | นางสาววิชญาดา อนุมาวัฒนากุล | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
29 | 65211647 | นางสาวศตพร แสวานี | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
30 | 64310938 | นางสาวจีรฎา แก้วชัง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
31 | 64311300 | นางสาวชลนิชา ฤทธิมหันต์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
32 | 64311652 | นายณัฐกร สอนสุกอง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
33 | 64311898 | นางสาวณิชารีย์ ตรีกิดากร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
34 | 64312192 | นายธนวรรธน์ วงศ์สาหร่าย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
35 | 64312482 | นายธิติวุฒิ เกตุแก้ว | วท.บ. (เคมี) | 10 |
36 | 64312499 | นางสาวธิราวรรณ แย้มมี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
37 | 64312918 | นางสาวบัณฑิตา รัตถา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
38 | 64312949 | นางสาวบุญยวรรณ์ วิสวิสูตร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
39 | 64312956 | นางสาวบุณยนุช รุ่นแรก | วท.บ. (เคมี) | 10 |
40 | 64313557 | นางสาวพรธิดา สุขมาก | วท.บ. (เคมี) | 10 |
41 | 64314325 | นางสาวภัทรลดา นันทา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
42 | 64314400 | นายภาณุพันธุ์ ลายทอง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
43 | 64314554 | นายภูวดล กาเฟยวงศ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
44 | 64314653 | นางสาวมาริสา กลั่นสุธน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
45 | 64315018 | นางสาวลักษพร พูลรักษ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
46 | 64315414 | นางสาววิภารัตน์ เพ็ชรน้อย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
47 | 64315612 | นางสาวศศิธร ปินตาเขียว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
48 | 64315629 | นางสาวศศินา จันครา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
49 | 64315902 | นางสาวณัฐญา สืบกาสี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
50 | 64316169 | นางสาวสิริปภา พุ่มชา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
51 | 64316190 | นางสาวสิริยากร ดุกลิ่ม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
52 | 64316800 | นางสาวอรนภา แจ่มวิมล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
53 | 64362388 | นางสาวณิชาภา ภูคำอภิรมย์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
54 | 65313068 | นายปิยภูมิ จันปันเมือง | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
55 | 64360162 | นางสาวกนกวรรณ พงศ์พันธุ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
56 | 64360223 | นางสาวกรพินธุ์ จิ๋วนุช | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
57 | 64360452 | นางสาวกานต์มณี เปรียบเทียบ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
58 | 64360537 | นายกิตติพงษ์ จาดเปรม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
59 | 64360650 | นางสาวเกศรินทร์ ทองอินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
60 | 64360797 | นายคุณัฐป์ ผ่องภักดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
61 | 64360940 | นางสาวจิดาภา บุญเติม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
62 | 64361015 | นายจิรศักดิ์ คำจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
63 | 64361091 | นางสาวจุฑาณัฏฐ์ ภู่แพร | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
64 | 64361138 | นายเจตนิพัทธ์ คำเขียว | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
65 | 64361206 | นางสาวชญาภา โพธิสุวรรณ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
66 | 64361343 | นางสาวชยุดา เหล่าคนค้า | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
67 | 64361534 | นางสาวชาลิสา ชัยวิรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
68 | 64361756 | นางสาวญาปกาญจน์ ยิ้มเจียม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
69 | 64361763 | นางสาวญาราภรณ์ ครุฑศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
70 | 64362111 | นางสาวณัฐธิดา เจียงภูเขียว | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
71 | 64362319 | นายณัฐวุฒิ ทรายฮวด | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
72 | 64362371 | นางสาวณิชากร อูดดอ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
73 | 64362692 | นายธนวัฒน์ สุยะตุ่น | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
74 | 64362708 | นายธนวัฒน์ ธาตุทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
75 | 64362784 | นายธนาธิป ตระกรูด | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
76 | 64362920 | นางสาวธันย์ชนก ผ่องแผ้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
77 | 64363057 | นายธีรภัทร์ สมนึก | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
78 | 64363071 | นายธีรภัทร มณี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
79 | 64363187 | นายเธียรวิชญ์ เชิดชูพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
80 | 64363392 | นายนลธวัช แสนโคตร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
81 | 64363651 | นางสาวบุญสิตา เมฆแจ้ง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
82 | 64363798 | นางสาวปพิชญา ทิพวงษา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
83 | 64363842 | นายปรมัตถ์ หอมขจร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
84 | 64363866 | นายปรมินทร์ หอมขจร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
85 | 64363880 | นางสาวประกายกานต์ ฤทธิทิศ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
86 | 64363934 | นางสาวปรัชญา ชินโชติ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
87 | 64364016 | นางสาวปาลิณ ยอดสาร | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
88 | 64364139 | นายพชร ขันอาษา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
89 | 64364160 | นายพนิต วงศ์สอน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
90 | 64364191 | นางสาวพรรณปพร ศรีวิชา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
91 | 64364535 | นางสาวแพรวา รักษ์ธรรม | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
92 | 64364542 | นางสาวแพรวา จันทร์ตัน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
93 | 64364658 | นางสาวภัทรภร วิธีกลาง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
94 | 64364801 | นางสาวภูนรินทร์ อินทร์สอน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
95 | 64364894 | นางสาวมติมนต์ ศุภเศรษฐ์ศักดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
96 | 64365044 | นายเมธาสิทธิ์ โพธิ์ปลัด | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
97 | 64365075 | นายยศภัทร บุญธรรม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
98 | 64365129 | นางสาวรมยกร มีคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
99 | 64365259 | นายราชนรินทร์ นิ่มอ้อน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
100 | 64365358 | นายวชิราวุธ สังขันตี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
101 | 64365365 | นางสาววนัชพร ชาดง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
102 | 64365440 | นายวรวิช ขุนพิลึก | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
103 | 64365556 | นายวัชรพงษ์ เนตรจินดา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
104 | 64365594 | นายวัฒนา นิลน้อย | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
105 | 64365617 | นางสาววัลย์นิศา บุญยิ่ง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
106 | 64365624 | นางสาววัลลภา หลักเพ็ชร | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
107 | 64365785 | นายวีรภัทร เหมพันธุ์พิรุฬห์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
108 | 64365921 | นางสาวศศิลักษณ์ ทองนรินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
109 | 64365969 | นายศิรวิชญ์ จินเดหวา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
110 | 64366058 | นางสาวศิวนาถ ชมอุต | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 60 |
111 | 64366126 | นายศุภกร สมทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
112 | 64366454 | นางสาวสิริญาพร ฟังเร็ว | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
113 | 64366461 | นางสาวสิริปรียา อยู่คง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
114 | 64366508 | นางสาวสุดารัตน์ ชูศรีวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
115 | 64366553 | นายสุธิพงษ์ นุ่มเนียม | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
116 | 64366621 | นางสาวสุพิชชา พรหมอยู่ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
117 | 64366683 | นายสุเมธ แสงท้าว | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
118 | 64366720 | นางสาวสุรีรัตน์ รักเกตุกิจ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
119 | 64366744 | นายสุวัชชัย พิณเนียม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
120 | 64366782 | นายโสรธัส อุทธตรี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
121 | 64366898 | นางสาวอธิชา กานำ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
122 | 64367116 | นายอัครพล ไกรกลิ่น | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
123 | 64367215 | นางสาวอาทิติญา น่วมเปรมศิริชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
124 | 64367635 | นายจิรัฏฐ์ ปั้นนาค | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
125 | 65360932 | นางสาวชนิดาภา รัตนวิจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
126 | 65361281 | นายณัฐภัทร ศรีแสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
127 | 65364725 | นายศุภกร สีทิ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
128 | 64411017 | นางสาวณัฐจิรา พูลผล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
129 | 64411222 | นางสาวณิชกานต์ คงริ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
130 | 64411451 | นายธนนันท์ วรรณทอง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
131 | 64411475 | นางสาวธนภรณ์ สังข์เงิน | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
132 | 64411529 | นางสาวธนัญญา ชูควร | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
133 | 64411826 | นายนฤบดี เขียวเขิน | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
134 | 64412045 | นางสาวบุญรักษา บาลวรเศรษฐ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
135 | 64412359 | นางสาวพชรวรรณ บัวผัน | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
136 | 64412373 | นางสาวพรชนัน นาสะอ้าน | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
137 | 64412410 | นางสาวพรพรรณ ทรัพย์พร้อม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
138 | 64412434 | นายพรมนัส มหามาตย์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
139 | 64412472 | นางสาวพรรภษา ศิหิรัญ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
140 | 64412519 | นายพัชรพล กมลรัตน์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
141 | 64412601 | นางสาวพิมพิไล มีผล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
142 | 64412649 | นายพีรพัฒน์ กันหยุย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
143 | 64412762 | นางสาวภัคจิรา พิมพา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
144 | 64412892 | นายภูมิบดินทร์ คำสอาด | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
145 | 64412953 | นางสาวมาลิตา สุขหิต | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
146 | 64413035 | นางสาวรวิพัชร ชัยประสิทธิ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
147 | 64413073 | นายรัชชานนท์ ธะนะ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
148 | 64413097 | นายรัตนากร แม่นปืน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
149 | 64413110 | นางสาวรัตนาภรณ์ โรจนแพทย์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
150 | 64413189 | นางสาวลภัสรดา คุ้มไพรี | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
151 | 64413288 | นายวรัญญู ฐานเจริญ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
152 | 64413400 | นายวิธิสรรค์ หามา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
153 | 64413530 | นางสาวศศิประภา บุญเสริม | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
154 | 64413561 | นางสาวศิริลักษณ์ แพงเจริญ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
155 | 64413585 | นางสาวศิริวิมล ดาวจร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
156 | 64413592 | นางสาวศุภกานต์ นวรัตนารมย์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
157 | 64413783 | นายสิงหา ฟองกะสา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
158 | 64413837 | นางสาวสิริกัญญา อะกะเรือน | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
159 | 64413950 | นางสาวสุธิชารัชต์ ทวีวัชต์ธนะกุล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
160 | 64414254 | นางสาวอภิญญา แสนสบาย | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
161 | 64414438 | นางสาวอาทิตยา ศรีสวัสดิ์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
162 | 64414469 | นางสาวอารดา ด้วงช่วย | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
163 | 65411559 | นายนฤเบศ เชื้อปู่คง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
164 | 65470440 | นางสาวจีรพันธ์ ปาขำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
165 | 65470792 | นางสาวญาณิสา เจริญสุข | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
166 | 65470884 | นางสาวณัฎฐณิชา ปันนา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
167 | 65471164 | นายทักษิณ เจริญชัยสกุลคีรี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
168 | 65471201 | นางสาวทิพยาภรณ์ ทองเกล็ด | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
169 | 65471454 | นางสาวนภาภรณ์ ส้มแหงม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
170 | 65472208 | นางสาวพัชราภรณ์ เข็มวิชัย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
171 | 65472611 | นางสาวภูษณิศา เพชรินทร์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
172 | 65473038 | นางสาววิชญาดา ดีสม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
173 | 65473984 | นางสาวอาภาวดี ขุนทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
174 | 65520114 | นางสาวกรสิริ โล่ห์คำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
175 | 65520244 | นางสาวกัญญาวีร์ นาคบุรี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
176 | 65520350 | นายกิติรักษ์ สมร่าง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
177 | 65520732 | นางสาวชมภูนุช ดวงพรม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
178 | 65520824 | นางสาวฐานิดา สุขศรี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
179 | 65520886 | นางสาวณญาดา วงค์ธิดา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
180 | 65520947 | นางสาวณัฏฐณิชา ยอดใจ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
181 | 65520985 | นางสาวณัฐฐินันท์ วังสะปัญญา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
182 | 65521111 | นางสาวณัฐวรรณ พวงทรัพย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
183 | 65521258 | นายทักษิณ ประเสริฐศรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
184 | 65521357 | นางสาวธนัชพร น้อยอินต๊ะ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
185 | 65521388 | นายธนากร อินเลี้ยง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
186 | 65521470 | นางสาวธันยชนก กูดคล้าย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
187 | 65522293 | นางสาวพิชชากรณ์ มะโนสม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
188 | 65522446 | นางสาวแพรวพรรณ มั่งมี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
189 | 65522576 | นางสาวภัทรภร จาตุกรณีย์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
190 | 65522613 | นางสาวภานุชนาถ สมสวัสดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
191 | 65522873 | นางสาวรุ่งนภา สมบูรณ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
192 | 65523016 | นางสาววรัญญา สีกล่อม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
193 | 65523115 | นางสาววิชชุลดา ทองดี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
194 | 65523412 | นายสิทธิพงศ์ จ้อยชะรัต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
195 | 65523726 | นางสาวเสาวพร ฤทธิ์กล้า | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
196 | 65560233 | นางสาวขวัญจิรา วงศ์สันติกูล | พย.บ. | 10 |
197 | 65560479 | นางสาวฐิตินันท์ จันทร์ตา | พย.บ. | 10 |
198 | 65560707 | นางสาวนพวรรณ บุญอาจ | พย.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
199 | 65522118 | นางสาวพรนภัส รัตนวรรณี | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
200 | 65522200 | นางสาวพลอยพรรณ กัลยานุกิจ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
201 | 65660049 | นางสาวกมลลักษณ์ สันทัด | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
202 | 65660162 | นางสาวกัญภร ประเวศชโยดม | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
203 | 65660391 | นายจิรวัฒน์ สีหะวงษ์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
204 | 65660414 | นางสาวจิราพร สีหานาม | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
205 | 65660445 | นายจิราวัฒน์ นาสินสร้อย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
206 | 65660490 | นางสาวฉันทิศา วงค์บุญตัน | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
207 | 65660506 | นางสาวชญาณี วงค์บุญตัน | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
208 | 65660698 | นางสาวณัฐชริกานต์ จันทราช | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
209 | 65660810 | นางสาวตรีทิพพยนิภา โปธา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
210 | 65660841 | นายทรงพล โนราช | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
211 | 65660926 | นางสาวธนัชพร ปิงกุล | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
212 | 65661022 | นางสาวธิดารัตน์ ทองทัด | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
213 | 65661169 | นางสาวนวศา สมใจ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
214 | 65661213 | นางสาวนันทิพร คุ้มสุวรรณ์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
215 | 65661220 | นางสาวนันนภัส โปร่งจิตร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
216 | 65661466 | นางสาวปัญญพร หงส์รัตนาวรกิจ | ทศ.บ. | 10 |
217 | 65661527 | นางสาวพชรพร แทนขุนทด | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
218 | 65662265 | นายศิรชัช จิณะชิต | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
219 | 65662425 | นางสาวสุทธิดา พิมแพน | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
220 | 65662807 | นายธรรมรัตน์ พันธุ์นายม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
221 | 65662913 | นางสาวพชรพร บุญเรือง | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
222 | 64710189 | นางสาวกีรติกาญจน์ ระพิพันธุ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
223 | 64710226 | นางสาวเกิดศิริ สลีวงศ์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
224 | 64710486 | นางสาวชัญญานุช คำปัน | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
225 | 64710578 | นายญาณกร คตสุข | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
226 | 64710967 | นายแทนทอง พิพิธพันธ์พิพิท | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
227 | 64711032 | นางสาวธนสิริ แต่งตัว | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
228 | 64711063 | นางสาวธมลวรรณ มีชื่อ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
229 | 64711094 | นางสาวธัญวรัตน์ คชฤทธิ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
230 | 65710096 | นางสาวกัญญาณัฐ เครือกันทา | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
231 | 65710201 | นางสาวขวัญฤทัย ไกรทอง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
232 | 65710249 | นางสาวจันทร์ชวรา ด่านสกุล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
233 | 65710300 | นางสาวจิราภัทร ศิริสากรณ์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
234 | 65710355 | นางสาวชญาฎา พิมลพันธ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
235 | 65710515 | นางสาวฑิฆัมพร ธัญญเจริญ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
236 | 65710683 | นายทวีสิน ทองอ่อน | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
237 | 65710720 | นายธนพัฒน์ โพธิ์พันธ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
238 | 65711048 | นายนิพัทธ์ บุตรสุริย์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
239 | 65711208 | นางสาวปวีณ์นุช พงศ์คำด้วง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
240 | 65711581 | นางสาวรมยกร เจนช่าง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
241 | 65711727 | นายวรากร ทาตระกูล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
242 | 65711932 | นายสถาพร นวเลิศเมธี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
243 | 65712236 | นายธนวัฒน์ ดอนสีจันทร์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
244 | 65190058 | นางสาวกนกวรรณ ลิ้มทองสุข | น.บ. | 10 |
245 | 65190171 | นางสาวกัญญ์นัทธ์ ศรีอรุณ | น.บ. | 10 |
246 | 65190546 | นายจินตวัฒน์ ศรีนวนเอียด | น.บ. | 10 |
247 | 65190676 | นางสาวชฎาพร พวงคำ | น.บ. | 10 |
248 | 65190751 | นายชโยดม เฮงทับทิม | น.บ. | 10 |
249 | 65191697 | นายบัณฑิตย์ เงื่อนจันทร์ทอง | น.บ. | 10 |
250 | 65191789 | นางสาวปทิตตา โตอ่อน | น.บ. | 10 |
251 | 65192090 | นางสาวพรไพลิน อินทศักดิ์ | น.บ. | 10 |
252 | 65192557 | นางสาวรุ่งไพลิน ถมยา | น.บ. | 10 |
253 | 65192601 | นางสาววนัสนันท์ วรสีหะ | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
254 | 64260042 | นางสาวกนกนิภา ทับวาที | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
255 | 64260127 | นางสาวกรรณิการ์ เดชพรม | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
256 | 64260165 | นางสาวกฤติยา พวงมณี | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
257 | 64261230 | นางสาวณัฏฐ์นรี ชมภู | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
258 | 64261377 | นางสาวณัฐหทัย ศิรพรวุฒิพัชร | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
259 | 64261629 | นางสาวธนภร เขมภัทร์ภากิตติ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
260 | 64261681 | นางสาวธนัชพร ระวังภัย | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
261 | 64262022 | นางสาวนวนันท์ ทองศิริ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
262 | 64262251 | นางสาวบุญญิสา เชียงทับ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
263 | 64262473 | นางสาวปัณฑิตา บัวแย้ม | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
264 | 64262923 | นางสาวพิชญาภา โปธิเป็ง | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
265 | 64262947 | นางสาวพิณทิรา โยธา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
266 | 64263463 | นางสาวมัณฑนา ใหญ่กระโทก | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
267 | 64264095 | นายศรายุทธ จันทร์เพชร | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
268 | 64264781 | นางสาวสุวิภา ขวัญมล | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
269 | 64265009 | นางสาวอรนลิน สิยะธง | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
270 | 64265061 | นางสาวอรอุมา ปิ่นทอง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
271 | 64341178 | นางสาวจิรดา พันธุ์แก้ว | บช.บ. | 10 |
272 | 64341697 | นางสาวชลธิชา สอรักษา | บช.บ. | 10 |
273 | 64345565 | นางสาวพิมพ์ลภัส สูงตรง | บช.บ. | 10 |
274 | 64346593 | นางสาวรุ่งรัตน์ ฉิมมา | บช.บ. | 10 |
275 | 65192663 | นายวัฒนชัย ส่งวัฒนา | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
276 | 65340064 | นางสาวกมลลักษณ์ สุขรื่น | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
277 | 65340415 | นางสาวกัญญาณัฎฐ์ หมื่นทะ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
278 | 65340422 | นางสาวกัญญาณัฐ คนธาร์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
279 | 65340545 | นางสาวกัญญาวีร์ คุ้มพุ่ม | นศ.บ. | 10 |
280 | 65340620 | นายกานดิศ ปิยะกาญจน์ | ศ.บ. | 10 |
281 | 65341221 | นางสาวจิฬาภัณฑ สิงหะเรือง | นศ.บ. | 10 |
282 | 65341382 | นายเจษฎา ทองขวัญ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
283 | 65341443 | นายฉัตรดนัย เกิดภารา | นศ.บ. | 10 |
284 | 65341498 | นางสาวชญานี เสนนันตา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
285 | 65341504 | นายชนกันต์ เฉลยขุน | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
286 | 65341511 | นายชนกันต์ ศิริเขียว | นศ.บ. | 10 |
287 | 65341795 | นายชิษณุพงศ์ ปาเวียง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
288 | 65342082 | นางสาวฑิตยา มีศรี | บช.บ. | 10 |
289 | 65342105 | นายณภัทร เหรียญทอง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
290 | 65342143 | นางสาวณัชชา บุญดา | นศ.บ. | 10 |
291 | 65342150 | นางสาวณัชชา สิงห์ดำรงค์ | บช.บ. | 10 |
292 | 65342204 | นายณัฐกรณ์ งามตะคุ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
293 | 65342525 | นางสาวณิชา จูเปีย | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
294 | 65342532 | นางสาวณิชากร เพ็งปรางค์ | นศ.บ. | 10 |
295 | 65342631 | นางสาวดวงนภา อ่อนคล้าย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
296 | 65342778 | นางสาวทักษิณา ใหมอ่อน | ศ.บ. | 10 |
297 | 65342785 | นายทัพพ์ ทิวงษา | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
298 | 65342822 | นายทินภัทร คงอุดมธนกร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
299 | 65342877 | นายธญาวัฒน์ เทสินโชติ | นศ.บ. | 10 |
300 | 65342976 | นายธนพล สุวรรณโณ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
301 | 65342983 | นายธนพล ว่องไว | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
302 | 65343065 | นายธนภัทร ราษฎร์ทองหลาง | นศ.บ. | 10 |
303 | 65343119 | นายธนวิชญ์ ภู่มณี | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
304 | 65343140 | นายธนายุ สังข์บุญชู | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
305 | 65343416 | นางสาวธิญาดา วิจิตรพงษา | ศ.บ. | 10 |
306 | 65343669 | นางสาวนภัทรสร อินดี | นศ.บ. | 10 |
307 | 65343768 | นางสาวนฤมล พุ่มพวง | นศ.บ. | 10 |
308 | 65343805 | นางสาวนัชชา ศรีเอี่ยมโฉม | บช.บ. | 10 |
309 | 65343881 | นางสาวนันทิชา มีมุข | นศ.บ. | 10 |
310 | 65344215 | นายปฐมฤกษ สุขเกตุ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
311 | 65344420 | นางสาวปวริศา สีตะระโส | บช.บ. | 10 |
312 | 65344468 | นางสาวปัญญาพร นภากูล | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
313 | 65344758 | นางสาวไปรยา จิตรกติกานนท์ | นศ.บ. | 10 |
314 | 65345199 | นางสาวพิมพ์มาดา กาญจนโชติ | นศ.บ. | 10 |
315 | 65345403 | นางสาวฟ้ารุ่ง ธนันศรี | นศ.บ. | 10 |
316 | 65345984 | นางสาวยุพา ทรงประทีปกุล | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
317 | 65346103 | นางสาวรัตนวลี เนินพลับ | บช.บ. | 10 |
318 | 65346257 | นายวชิราวุธ มากพันธ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
319 | 65346578 | นางสาววัสสวดี มุ่งหมาย | นศ.บ. | 10 |
320 | 65346615 | นางสาววิกรานต์ดา ปรีเปรม | นศ.บ. | 10 |
321 | 65346646 | นางสาววิชญาดา สุโข | นศ.บ. | 10 |
322 | 65346776 | นางสาววิลาสินี เจริญชัย | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
323 | 65346806 | นายวิษณุ เรียนคำ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
324 | 65347438 | นางสาวสลิลทิพย์ กุลชา | นศ.บ. | 10 |
325 | 65347476 | นางสาวสาธินี สวนปาน | บช.บ. | 10 |
326 | 65347520 | นางสาวสิริญญา กีตา | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
327 | 65347568 | นางสาวสิริยากร หมั่นบุญ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
328 | 65347575 | นางสาวสิริยากรณ์ ทองดี | นศ.บ. | 10 |
329 | 65347605 | นางสาวสุชญา สุขไชยนาม | ศ.บ. | 10 |
330 | 65347643 | นางสาวสุดารัตน์ โสฬส | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
331 | 65347964 | นางสาวสุวิชฉัตร กล่อมเกลา | ศ.บ. | 10 |
332 | 65348008 | นางสาวหนึ่งฤทัย จันทร์ทอง | บช.บ. | 10 |
333 | 65348039 | นายอชิรวิชญ์ สุขแจ้ง | นศ.บ. | 10 |
334 | 65348053 | นางสาวอทิตยา พวงไธสง | บช.บ. | 10 |
335 | 65348114 | นายอมร ฟองฟู | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
336 | 65348169 | นายอรรถพล เรือนแก้ว | ศ.บ. | 10 |
337 | 65348213 | นายอรุณ ภราดรบัญชา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
338 | 65348268 | นางสาวอัจฉริยา คนใหญ่ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
339 | 65240012 | นางสาวกชกร พุ่มสาเกษ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
340 | 65240081 | นายกรณ์ดนัย ทาปง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
341 | 65240203 | นางสาวกัญญาลักษณ์ ดวงจำปา | ร.บ. | 10 |
342 | 65240548 | นางสาวจิรประภา แสนปัญญา | ร.บ. | 10 |
343 | 65240838 | นายชยพล อยู่พุ่ม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
344 | 65240982 | นายชัยธัช จินตะเกษกรณ์ | ร.บ. | 10 |
345 | 65241620 | นางสาวธนพร สุขทรัพย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
346 | 65241750 | นางสาวธัญชนก รอดพันธ์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
347 | 65241859 | นายธีรภัทร ทองขาว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
348 | 65242016 | นางสาวนราพร เวรอักษร | ร.บ. | 10 |
349 | 65242207 | นางสาวนิรัชพร สุตมา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
350 | 65242429 | นางสาวประภัสสร ขันธกูล | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
351 | 65242511 | นางสาวปลื้มฤทัย สพประสงค์ | ร.บ. | 10 |
352 | 65242702 | นางสาวพรศิกานต์ มีสำราญ | ร.บ. | 10 |
353 | 65242764 | นางสาวพอเพียง ประเทศ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
354 | 65242887 | นายพิทวัส มีวัตร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
355 | 65242894 | นายพิทักษ์พงค์ เหรียญทองคำ | ร.บ. | 10 |
356 | 65242900 | นายพิพัฒน์ ไพรสวัสดิ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
357 | 65242955 | นางสาวพิมมิกา พรมแจ้ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
358 | 65243112 | นายภัทรพล เผ่าผาง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
359 | 65243136 | นางสาวภัทรวดี ประทุม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
360 | 65243259 | นางสาวมธุรดา เจริญสุข | ร.บ. | 10 |
361 | 65243297 | นางสาวมนัสวี บุญคง | ร.บ. | 10 |
362 | 65243426 | นางสาวรสิตา แย้มเจริญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
363 | 65243457 | นางสาวรัชฎาภรณ์ นาจันทอง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
364 | 65243730 | นางสาววลัยพรรณ ปั่นกำจร | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
365 | 65243884 | นางสาวศศิกานต์ สมโภชน์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
366 | 65243921 | นางสาวศศิประภา สมพงษ์พันธ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
367 | 65243983 | นางสาวศิริรักษ์ ยิ้มเอม | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
368 | 65244010 | นายศิวัช ศรีแสนยงค์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
369 | 65244027 | นางสาวศิวัตรา ใยบัว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
370 | 65244034 | นางสาวศุจินธรา บุตรโพธิ์ | ร.บ. | 10 |
371 | 65244553 | นางสาวอภิญญา พุ่มนาค | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
372 | 65244645 | นางสาวอริสรา จันเทศ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
373 | 65244744 | นางสาวอัญมณี ชินมณี | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
374 | 65245352 | นางสาวพิชชาภา สะธรรม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |