ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 64380603 | นางสาวณัฐนันท์ นวลไม้หอม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 64380634 | นายณัฐศักดิ์ อดุลยรัตนพันธุ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 64381679 | นายวันชัย ราชอุบล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
4 | 64160632 | นายจิรสิน พุ่มเกษม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
5 | 64160755 | นายเจรเมศ พิมสูงเนิน | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
6 | 64160830 | นายชนาทิต พืชนะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
7 | 64161165 | นายณภัทร จันทร์หอม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
8 | 64161660 | นางสาวธารีรัตน์ น้อยวัด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
9 | 64161820 | นางสาวนริศรา รอดแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
10 | 64162070 | นางสาวบุศรา จันทร์สุเทพ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
11 | 64162162 | นางสาวประกายฟ้า ภูแข | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
12 | 64162339 | นางสาวปิ่นมณี อินทรการทุม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
13 | 64162483 | นางสาวพรรณษา โพธิ์ทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
14 | 64162551 | นายพายุ เมืองแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
15 | 64162766 | นางสาวภูมรินทร์ สิงหะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
16 | 64162803 | นายมานพ ฟูพงษ์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
17 | 64163046 | นางสาววรัญญา พรมแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
18 | 64163138 | นางสาววารีนิธ ฝั่งมณี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
19 | 64163855 | นางสาวสุพิชชา วงค์สาทร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
20 | 64163862 | นางสาวสุพิชญา สมณะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
21 | 64164227 | นางสาวอาริสา เพิ่มพูล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
22 | 64164258 | นางสาวอินทุภา สุขเสงี่ยม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
23 | 64360322 | นายกวินภัค วรเลิศ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
24 | 65160457 | นายขจรพงศ์ แสงจันทร์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
25 | 65160501 | นางสาวจงกลณี ชุ่มเชื้อ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
26 | 65160716 | นายจุฑาทัต ฉิมทิม | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
27 | 65160815 | นายชยุตม์ ศรีคำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
28 | 65160976 | นายณภัทร เพชรป้อ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
29 | 65161782 | นางสาวน่านฟ้า ยศต๊ะสา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
30 | 65162048 | นางสาวปาณิศา เยาวกูล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
31 | 65162659 | นายมลธน จำปา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
32 | 65162796 | นางสาวรัตนาภรณ์ ม่วงอ่อน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
33 | 65163427 | นางสาวสุดารัตน์ มุกดา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
34 | 65163465 | นางสาวสุทธิดา สายนาค | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
35 | 65163502 | นางสาวสุพิชชา บัวนารถ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
36 | 65164042 | นายวิทสิทธิ์ โพธิ์เนียร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
37 | 65164141 | นายศิวัช จันทร์ขำ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
38 | 65164189 | นายธนธัช เจริญชัยบัว | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
39 | 65240029 | นางสาวกนกวรรณ สมบุญจันทร์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
40 | 65241781 | นายธัญพิสิษฐ์ ปานบุญ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
41 | 65210411 | นางสาวนัทช์ชนัน แก้วภา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
42 | 65210886 | นางสาวสุธิตา ชาวสวน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
43 | 65210923 | นายอภิวัฒน์ คุ้มเณร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
44 | 62310879 | นางสาวจิราภรณ์ โสภณศักดิ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
45 | 62316390 | นายต้นสัก เอี่ยมเขียว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 12 |
46 | 64310228 | นายกฤติพล อุดบัววงค์ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
47 | 64311089 | นางสาวฉัทชนัน วิลาจันทร์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
48 | 64311812 | นางสาวณัฐพร พิศาลวาปี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
49 | 64312291 | นายธนากร สารเถื่อนแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
50 | 64312338 | นายธนาวุฒิ สังข์ทอง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
51 | 64312673 | นางสาวนวพร สากุล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
52 | 64313069 | นายปกรณ์ ชาบาง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
53 | 64313267 | นายปวริศ เพ็ชรอำไพ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
54 | 64314523 | นายภูริวัฒน์ สาระนัย | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
55 | 64315452 | นางสาววิไล พิทักษ์พงศ์วารี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
56 | 64315490 | นายวิศรุฬห์ เล็กประดิษฐ์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
57 | 64315568 | นายศตวรรษ ดอกเกี๋ยง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
58 | 65311293 | นางสาวญาณัจฉรา ชาตินรินทร์ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
59 | 65311576 | นายณัฐพล ใจทน | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
60 | 65312283 | นางสาวธีราพร ก้อนคำ | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
61 | 65312481 | นางสาวนันท์นภัส กันทะหมื่น | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 60 |
62 | 65312917 | นายปริชญ์ พุ่มทิม | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
63 | 65313006 | นายปาณัสม์ แย้มชุติ | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
64 | 65313211 | นายพรชัย หอมสิน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
65 | 65313372 | นางสาวพัชรินทร์ มะณีชื่น | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
66 | 65313617 | นางสาวแพรเพชรลักษณ์ เร่ในไพร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
67 | 65313877 | นายภูเบศน์ ศรีกำแหง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
68 | 65314164 | นายยศกร หันธนู | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
69 | 65316205 | นายติณณภพ ฉวีรัตน์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
70 | 61365351 | นายวรวัชร เถาะสุวรรณ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
71 | 62360805 | นายเก่งกิจ แก้วนก | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
72 | 62360829 | นายเกรียงไกร ใจมี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
73 | 62360966 | นายคณัสนันท์ เรียบร้อย | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
74 | 62361116 | นายจิรโชติ ศาลางาม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
75 | 62361246 | นายจีรศักดิ์ จรแจ่ม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
76 | 62361338 | นายเจษฎา ขันกา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
77 | 62361505 | นางสาวชลธิชา วิหาระธรรม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
78 | 62361710 | นายชานนท์ จิตต์ถือ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
79 | 62361765 | นางสาวชุติพิชญ์ ทัลวัลลิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
80 | 62361819 | นายฐากร ภู่เปี่ยม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
81 | 62362083 | นางสาวณัฐชยา มะลิซ้อน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
82 | 62362281 | นายณัฐพัชร์ แก้วมล | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
83 | 62362489 | นายเติมพงศ์ มีมา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
84 | 62362519 | นายทศพร หมั่นเรียน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
85 | 62362564 | นางสาวทิพสุคนธ์ หมู่พิทักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
86 | 62363547 | นางสาวนิภาวรรณ ทองคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
87 | 62363677 | นางสาวเบญจมาพร นามวงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
88 | 62364230 | นายพัชรพงษ์ ธนะตั๋น | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
89 | 62364261 | นายพัทธดนย์ อิ่มคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
90 | 62364360 | นางสาวพิชญา อ่วมสุข | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
91 | 62364919 | นายภาสพล จินตภูมิ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
92 | 62366036 | นางสาวศศิประภา ครองวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
93 | 62366531 | นายสิทธินนท์ สุยะตุ่น | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
94 | 62366937 | นางสาวสุวัจนี ต่อสนิท | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
95 | 63316719 | นายเสี่ยวลอง ตรงต่อกิจ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
96 | 63364895 | นายภูบดินทร์ นามวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
97 | 63365168 | นายยศกร ศรีเทพ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
98 | 63366493 | นายสหฤทธิ์ นิ่มคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
99 | 64360292 | นายกฤษฎา สร้อยสิงห์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
100 | 64360414 | นางสาวกัลยา ชิดพังเทียม | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
101 | 64360445 | นายกานดิศ แสงแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
102 | 64360605 | นายกิติพงศ์ แซ่กือ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
103 | 64360919 | นางสาวจันทรา ทับทิม | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
104 | 64361022 | นางสาวจิราภรณ์ ภู่กัน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
105 | 64361299 | นางสาวชนิตา ประทุมทิพย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
106 | 64361749 | นางสาวญาดา แก้วเถิน | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
107 | 64362203 | นายณัฐพล สอนไว | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
108 | 64362296 | นายณัฐวุฒิ ไชยปัญหา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
109 | 64362401 | นายดลวัฒน์ บานแย้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
110 | 64362562 | นายธณารัตน์ รินถา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
111 | 64362678 | นายธนภัทร กาจุมปู | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
112 | 64362715 | นายธนวัฒน์ ยอมเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
113 | 64362982 | นางสาวธิติยา ดวงหิรัญ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
114 | 64362999 | นายธีรธร แซ่ย้าง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
115 | 64363088 | นายธีรภัทร พรเวียง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
116 | 64363316 | นางสาวนภสร อินทรสำลี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
117 | 64363347 | นายนรบดี เพ็งมณี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
118 | 64363354 | นายนราวิชญ์ มุสิกะพงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
119 | 64363408 | นายนวดล วงษาพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
120 | 64363415 | นายนวพล ทองมาก | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
121 | 64363637 | นายบริวัฒน์ ช่างใหม่ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
122 | 64364009 | นายปารเมศ งานมูลเขียว | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
123 | 64364023 | นางสาวปิยธิดา ทวีกิจ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
124 | 64364030 | นายปิยะณัฐ เเก้ววิหก | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
125 | 64364122 | นายพงษธร คำเขียว | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
126 | 64364467 | นายพีรวิชญ์ บัวกล้า | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
127 | 64364702 | นางสาวภัศรา แสนจุ้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
128 | 64364825 | นายภูมิ ลิ้มสุวรรณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
129 | 64364948 | นางสาวมนัสวี คงถิ่นฐาน | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
130 | 64364955 | นางสาวมลฑาทิพย์ ศรภิรมย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 12 |
131 | 64365020 | นายเมธา วัฒภักดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
132 | 64365372 | นายวรกิจ จูงาม | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
133 | 64365402 | นายวรรณฉัตร เกิดมี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
134 | 64365419 | นางสาววรรณพร วงษ์ธิ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
135 | 64365839 | นายวุฒิชัย ธัญชาติไพศาล | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
136 | 64365945 | นายศัสดา ปาธิยะ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
137 | 64365990 | นายศิริพงศ์ พรศิริวัฒนากุล | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
138 | 64366096 | นางสาวศุทธินี มีเถื่อน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
139 | 64366102 | นายศุภกร ฉิมสา | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
140 | 64366140 | นายศุภกรณ์ จารุการ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
141 | 64366409 | นายสิทธิลักษณ์ ชาวแหลง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
142 | 64366430 | นายสิรวิชญ์ มีสวัสดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
143 | 64366539 | นายสุทิน เถาวัลย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
144 | 64366645 | นางสาวสุพิชญา พิมพา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
145 | 64366836 | นายอณัฐชา พันธุ์เขียน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
146 | 64367000 | นางสาวอรทัย พระสว่าง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
147 | 64367192 | นายอาทิตย์ แสงสุข | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
148 | 64367383 | นางสาวเอื้ออารีย์ โชคประสิทธิ์เวทย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
149 | 64367666 | นายกวีวัฒน์ ชาญเดช | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
150 | 65360611 | นางสาวรินรดา ศรีคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
151 | 65360970 | นายชยุตม์ มีเมตตา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
152 | 65362721 | นายบุริศร์ จันทร์เข็ม | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
153 | 65362851 | นายปพนวิช พันธ์แก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
154 | 65366248 | นายวุฒิชัย บุญคุ้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
155 | 64410539 | นางสาวจิณณพัต ติ๊บธง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
156 | 64410560 | นางสาวจิตติมา วงษ์ลา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
157 | 64414520 | นายเอกราช ลาภก่อเอกสุข | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
158 | 65410941 | นายณัฐนนท์ พรประภา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
159 | 65411047 | นายณัฐวุฒิ จันทร์ทวี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
160 | 65411566 | นายนฤพล ปาลา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
161 | 65412044 | นายพชร แก้วครอง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
162 | 65412518 | นางสาวมุฑิตา หาญกล้า | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
163 | 65412730 | นายวรากร ช้างจั่น | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
164 | 65412761 | นางสาววริศรา มาขาว | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
165 | 65412778 | นางสาววริศรา ทรวงประเสริฐ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
166 | 65412945 | นายศุภวิชญ์ อึ้งธีรกุล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
167 | 65412976 | นางสาวสกมนวรรณ มีผล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
168 | 65413089 | นางสาวสาธิตา สายวงค์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
169 | 65470594 | นางสาวชนิดาภา จงใจลาน | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
170 | 65470600 | นางสาวชนิตสิรี จงใจลาน | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
171 | 65472444 | นางสาวพุทธรักษา พรมจันทึก | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
172 | 65472451 | นางสาวพุทธิดา มงกุฎ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
173 | 65473694 | นางสาวเสาวคนธ์ ยวนยี | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
174 | 62523774 | นางสาวศศินันท์ เที่ยงทัศน์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
175 | 64314929 | นายรัฐศาสตร์ จันทวงค์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
176 | 65520817 | นางสาวฐาธิญา กันธิยะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
177 | 65521630 | นางสาวนันทิดา ไพรแสน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
178 | 65521999 | นางสาวปัทมาพร ทับอาสา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
179 | 65522262 | นายพันธุ์กวี พันธอินธิ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
180 | 65522620 | นายภานุพงศ์ หงษ์ยิ้ม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
181 | 65522934 | นางสาวลักษณารีย์ มีนาภา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
182 | 65523153 | นางสาววิรุมา แก้วกาเหรียญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
183 | 65523290 | นางสาวศิริพร แก้วสุวรรณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
184 | 65524174 | นางสาวธัชสรา ระดมทอง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
185 | 65660261 | นายกุมภา สิงห์ภิรมย์ | ทศ.บ. | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
186 | 63263648 | นายพีรพล โพธิ์จันทร์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
187 | 64710073 | นางสาวกฤติกา สนศิริ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
188 | 64710141 | นายกิตติธัช นุนำ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
189 | 64710424 | นางสาวชนินันท์ ปัจจะมะ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
190 | 64710547 | นางสาวชุติกาญจน์ เชื้ออิ่ม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
191 | 64710981 | นายธนบดี พันธุ์เวช | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
192 | 64711384 | นายปฏิมากร ศรีบัวรอด | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
193 | 64711476 | นางสาวปลายฟ้า จันดา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
194 | 65712229 | นายภูมิพานิช เกิดโต | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
195 | 64190585 | นางสาวจันทวรรณ สิงห์เรือง | น.บ. | 10 |
196 | 64191599 | นางสาวตรีรัตน์ สินประเสริฐรัตน์ | น.บ. | 10 |
197 | 65191796 | นางสาวปนัดดา ทองดี | น.บ. | 10 |
198 | 65191871 | นางสาวปริยากร หงษ์สูง | น.บ. | 10 |
199 | 65193158 | นางสาวสุวภัทร เกษตรชัยรัฐ | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
200 | 60263474 | นายเอกพัฒน์ พัฒนาชวนชม | ศศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์ตะวันตก) | 10 |
201 | 62710785 | นางสาวทิชาภรณ์ เดชบำรุง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
202 | 63262443 | นายนวรินทร์ อินทรวิเชียร | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
203 | 64260684 | นางสาวจิดาภา น้อยอุบล | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
204 | 64260721 | นางสาวจิราพร เจริญสุข | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
205 | 64261131 | นางสาวฐิติพร เอี่ยมสำอางค์ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
206 | 64261360 | นายณัฐวุฒิ นันทะใจ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
207 | 64261544 | นางสาวทิพยารัตน์ เมฆลา | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
208 | 64261575 | นายธกฤต คงจำนงค์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
209 | 64261742 | นางสาวธัญชนิต ไชยพรม | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
210 | 64262480 | นางสาวปาณิศา แสนโกด | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
211 | 64262824 | นางสาวพัชญา พิมทอง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
212 | 64263036 | นางสาวพิลาสลักษณ์ พงษ์พานิช | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
213 | 64263364 | นางสาวภีรดา จีนสลุต | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
214 | 64263890 | นายวรินทร เศรษฐธรกุล | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
215 | 64264064 | นางสาววิลาวรรณ อบเชย | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
216 | 64264163 | นางสาวศศิกานต์ ปันปิยานนท์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
217 | 64264460 | นางสาวสิริกัญญา เพชรคีรีสกุล | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
218 | 64264668 | นางสาวสุนันทา แถมสุข | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
219 | 64265085 | นางสาวอรุณวรรณ คงนวล | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
220 | 64265139 | นางสาวอันดาเว่น สินประเสริฐ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
221 | 64265283 | นางสาวณัฐณิชา อินตานอน | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 50 |
222 | 64265290 | นางสาวนันทศิริ กล่ำคุณ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
223 | 63341520 | นางสาวชนาพร ปัททุม | นศ.บ. | 10 |
224 | 64342922 | นายธนกฤต ธัญญนิพัทธ์ | บช.บ. | 10 |
225 | 65340156 | นายกรวิชญ์ ประสมทรัพย์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
226 | 65340903 | นายจตุภัทร วังมณี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
227 | 65340941 | นายจักรวรรดิ สุขเกษม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
228 | 65340958 | นายจักริน มุงบัง | บช.บ. | 10 |
229 | 65340965 | นางสาวจังคนิภา กสิกิจ | บช.บ. | 10 |
230 | 65340989 | นางสาวจันจิรา จันทรมณี | บช.บ. | 10 |
231 | 65341030 | นายจารุกิตติ์ สาระชาติ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
232 | 65341061 | นางสาวจิดาภา แพรไพศาล | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
233 | 65341214 | นายจิรายุ พฤกษา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
234 | 65341368 | นายเจนณรงค์ หอยสังข์ | บช.บ. | 10 |
235 | 65341542 | นายชนภัทร กิจพัฒน์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
236 | 65341740 | นางสาวชัยพร แก้วรัตน์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
237 | 65341757 | นายชัยสิทธิ์ ทองพรรณ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
238 | 65341924 | นางสาวฐิตาภา แซ่ฉั่ว | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
239 | 65342068 | นางสาวฐิติวรดา จันทร์พรหมมา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
240 | 65342174 | นางสาวณัฏฐนันต์ ร่วมทอง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
241 | 65342198 | นางสาวณัฏฐิกานต์ โสมะ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
242 | 65342396 | นายณัฐพงศ์ คชรักษ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
243 | 65343171 | นายธรรมรัตน์ คุ้มลาภ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
244 | 65344338 | นายประธาน ปรีชาศาสตร์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
245 | 65344512 | นายปัณฑ์ณัฐ สุดคิด | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
246 | 65345359 | นางสาวเพียงนภา เส็งสุวรรณ์ | ศ.บ. | 10 |
247 | 65345656 | นางสาวภิรมณ อินทร์ใย | บช.บ. | 10 |
248 | 65345694 | นายภูริ พวงรำ | นศ.บ. | 10 |
249 | 65345755 | นายมงคล ไฉนงุ้น | บช.บ. | 10 |
250 | 65345830 | นางสาวมลธกานต์ ปีบ้านใหม่ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
251 | 65345908 | นายมิลาน โพธิ์ศรี | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
252 | 65345946 | นายยศวริศ หางาม | บช.บ. | 10 |
253 | 65346035 | นายรวิชญ์ คำดี | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
254 | 65346134 | นายราเชนทร์ ทนันชัย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
255 | 65346196 | นายเลิศภพ จรัสดาราแสง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
256 | 65346561 | นายวัศพล เดชขุนทด | ศ.บ. | 10 |
257 | 65346745 | นางสาววิยะดา พุทธแก้ว | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
258 | 65346752 | นางสาววิรัญชนา จิตพยัค | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
259 | 65347087 | นางสาวศิริรัตน์ โฉมแดง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
260 | 65348084 | นายอนุวัฒน์ แซ่กี่ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
261 | 65348442 | นางสาวณัฐชา พิมพ์เพ็ช | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
262 | 65348633 | นายภวินท์ อติกรจุฑาศิริ | ศ.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
263 | 63521168 | นางสาวณัฏฐชา โพธิ์อ่อนกุล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
264 | 64241348 | นายณัชณรินทร์ พลไกร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
265 | 64245896 | นายภาณุ ซื่อสัตย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 50 |
266 | 65240142 | นางสาวกัญจนพร มาอุ่น | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
267 | 65242047 | นายนัฐพงศ์ ไชยวงค์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
268 | 65242436 | นางสาวประภัสสร ทัพพุ่ม | ร.บ. | 10 |
269 | 65244348 | นางสาวสุปรียา สารทิม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
270 | 65244492 | นายอธิราช เพิ่มพูล | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
271 | 65245215 | นายนันทวัฒน์ แก้วสุข | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
272 | 65245222 | นางสาวนิรชา นิลทา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
273 | 65245277 | นายปวริศร เเสงรัตน์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
274 | 65245376 | นางสาวพิลาศลักษณ์ พูลสาย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |