ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 64380153 | นางสาวกมลลักษณ์ เจริญสุขรุ่งเรือง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 64380160 | นายกมลศักดิ์ ประวาลวรรณ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 64380382 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ชมภู่ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 64380665 | นายเดชาวิชญ์ จรเอม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 64380702 | นางสาวทิพย์ประภา คำหม้อ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 64380948 | นางสาวนันทพร เจนจบ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 64381129 | นางสาวปรวิศา จันทร์อ่อน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 64381358 | นางสาวพัณณิตา เสถียรวงศ์นุษา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 64381402 | นางสาวพิมพ์ชนก โอต๊ะแปง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 64381594 | นางสาวลภัสกร รัชนีภาค | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 64381778 | นางสาวศิริวรรณ โกศลอุดมวิทย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 64381853 | นางสาวสุฑาลักษณ์ คงมุล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 64381976 | นายอภินันท์ เอกอินทร์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 64382003 | นางสาวอริศรา มีชัย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 64382195 | นางสาวเนตรนภา จันทร์ประทัด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
16 | 64161288 | นางสาวณัฐธิชา เอมพรม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
17 | 64161318 | นายณัฐพงศ์ สันทะยา | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
18 | 64161424 | นางสาวทยิดา แสงทุน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
19 | 64161639 | นางสาวธัญลักษณ์ ศรีวารี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
20 | 64161929 | นางสาวนัทธมน วิชาพร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
21 | 64162148 | นายปรเมศก์ ผิวลออ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
22 | 64162414 | นายพงศ์วรินท์ ลิ้มสวัสดิ์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
23 | 64162575 | นางสาวพินิตนันท์ โสภา | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
24 | 64162810 | นางสาวมีรญา เทียบแก้ว | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
25 | 64162964 | นางสาวลลิตา เล้าสุวรรณกุล | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
26 | 64163053 | นางสาววรัญญา วงษา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
27 | 64163060 | นางสาววรัญญา เหล่าเลิศ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
28 | 64163312 | นางสาวศศิธร เรืองภักดี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
29 | 64163411 | นายศุภชัย จันทร์เนตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
30 | 64163558 | นายสรัล แก้วยวง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
31 | 64163602 | นางสาวสินจัย แสนทวีสุข | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
32 | 64163848 | นางสาวสุพัตรา โตเมทิน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
33 | 64164470 | นางสาวพรรณิตา ปานคง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
34 | 65161584 | นางสาวนฎารัตน์ เทพเภา | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
35 | 65161676 | นางสาวนฤมล สิงห์กุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
36 | 65210114 | นายเจนภพ เชิดชูกิตติคุณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
37 | 65210190 | นางสาวชลธิดา พรมวัง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
38 | 65210220 | นางสาวณัฎฐนิช คงสุจริต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
39 | 65210268 | นายณัฐนล พูลคุ้ม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
40 | 65210312 | นางสาวธนกมล โคทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
41 | 65210473 | นายปวริศ อุบลบาล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
42 | 65210619 | นางสาวภัณฑิรา อนุสรณ์ประดิษฐ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
43 | 65210831 | นางสาวศรัญญา สหกิจภิญโญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
44 | 64310204 | นางสาวกรวิภา ตาจันทร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
45 | 64312710 | นางสาวนัทวรรณ เลี่ยวเจริญ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
46 | 64313748 | นางสาวพัชรพร ชาวบางงาม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
47 | 64314189 | นางสาวแพรวพรรณ แสงสายจันทร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
48 | 64314400 | นายภาณุพันธุ์ ลายทอง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
49 | 64315360 | นางสาววัฒนรัตน์ กาบจันทร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
50 | 64316268 | นางสาวสุชาดา วินทไชย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
51 | 65310258 | นางสาวกัญญารัตน์ เผ่าพันธ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
52 | 65310791 | นางสาวจุฑามาศ กอบกำ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
53 | 65310890 | นางสาวชนม์นิภา ศุภผล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
54 | 65311026 | นางสาวชลดา กองเกิด | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
55 | 65311330 | นางสาวฐานิดา เรืองเสน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
56 | 65312788 | นางสาวปภาดา วงษ์แสน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
57 | 65313105 | นางสาวปิยาพัชร อ่อนพรหม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
58 | 65314935 | นางสาวศิริลักษณ์ ศรีแสง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
59 | 65315116 | นายสิทธิเชษฐ์ คนประสพ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
60 | 65315239 | นางสาวสุธัญญา เขื่อนวัง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
61 | 65315291 | นางสาวสุภาวดี ทองดี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
62 | 65315390 | นางสาวอทิตยา ตรีแก้ว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
63 | 64360247 | นางสาวกรรณิการ์ โลหะเวช | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
64 | 64360520 | นายกิตตินันท์ ก๋าวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
65 | 64360667 | นายเกษม อินจัน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
66 | 64360674 | นายเกียรติศักดิ์ วงษาสม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
67 | 64360735 | นายคณาธิป ยาวิละ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
68 | 64360773 | นายคิมหันต์ ภูดอนตอง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
69 | 64361053 | นายจิรายุ แก้วเมือง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
70 | 64361367 | นางสาวชลดา เจนจบ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
71 | 64361398 | นางสาวชลธิชา ณ น่าน | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
72 | 64361572 | นายชิติพัทธ์ ปัญจกนกกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
73 | 64361602 | นายชินสีห์ จักรน้ำอ่าง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
74 | 64361657 | นายโชติวิทย์ ไชยปัญญาสิทธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
75 | 64361671 | นายไชยวัฒน์ จุมศักดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
76 | 64361879 | นายฐิติวุฒิ จินดาเนตร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
77 | 64362005 | นางสาวณัฏฐภัสสร สิงห์แก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
78 | 64362081 | นางสาวณัฐชา อิ่มอ่อง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
79 | 64362180 | นายณัฐพงษ์ วินัยพานิช | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
80 | 64362326 | นายณัฐวุธ น้อยม่วงตาล | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
81 | 64362579 | นายธนกฤต มาประกอบ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
82 | 64362975 | นางสาวธิติมา ศิริวงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
83 | 64363040 | นายธีรภพ เกษศิลป | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
84 | 64363262 | นายนพดล ไชยโสดา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
85 | 64363439 | นายนวพล กำศร | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
86 | 64363453 | นางสาวนวิปรียา ศรีบุญ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
87 | 64363613 | นายเนติพงษ์ รักษาสิทธิชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
88 | 64363934 | นางสาวปรัชญา ชินโชติ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
89 | 64363941 | นางสาวปริญสิริ ปิ่นพุก | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
90 | 64363989 | นางสาวปัณฑิกา กันภัย | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
91 | 64364016 | นางสาวปาลิณ ยอดสาร | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
92 | 64364092 | นางสาวเปมิกา ทองสุข | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
93 | 64364580 | นางสาวภณิดา ชนะจน | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
94 | 64364917 | นางสาวมนต์นภา คำจูม | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
95 | 64365242 | นางสาวรัตนวลี บุญศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
96 | 64365310 | นายรุ่งสุริยา ปิจดี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
97 | 64365587 | นางสาววัชราภรณ์ นาคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
98 | 64365679 | นายวิชชาลัย พุกโหมด | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
99 | 64365792 | นายวีรภัทร นาคสังข์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
100 | 64366119 | นายศุภกร สุขเกิด | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
101 | 64366324 | นางสาวสโรชา เจริญจิตต์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
102 | 64366355 | นายสายธาร สิงห์มา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
103 | 64366478 | นางสาวสิรีธร เปาเล้ง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
104 | 64366492 | นางสาวสุดารัตน์ ลูกกลม | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
105 | 64366799 | นางสาวหทัยรัตน์ จันทร์วงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
106 | 64367147 | นางสาวอัณฐิตา นัยกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
107 | 64367284 | นายอิทธิพร เทียนคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
108 | 64367369 | นายเอกลักษณ์ คำสิงห์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
109 | 65365265 | นายโสภณ แซ่ลี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
110 | 64410713 | นายฉันทัช จันทร์อินทร์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
111 | 64411543 | นายธนา ทับเกษม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
112 | 64411703 | นายนนทพันธ์ แสงสุพันธ์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
113 | 64412571 | นางสาวพิชญาภา พรหมรักษ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
114 | 64414216 | นางสาวอนันตญา เสือน่วม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
115 | 65410149 | นางสาวกรวรรณ ชัยมงคล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
116 | 65410590 | นายชนะชัย ตามัย | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
117 | 65411412 | นายธีรภัทร์ ผาไข | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
118 | 65411818 | นายปฏิภาณ กุณพันธ์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
119 | 65411900 | นางสาวปวิชญา นนทะโคตร | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
120 | 65411924 | นางสาวปันพร แก้วทอง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
121 | 65411986 | นางสาวเปรมมิกา ด่านสวัสดิ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
122 | 65412167 | นางสาวพรรณวิษา กาญณา | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
123 | 65412266 | นางสาวพิชญาภา มาลากุล | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
124 | 65412808 | นางสาววิลาสินี เอื้อจำนงค์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
125 | 65413119 | นายสิทธิชัย สุขขวัญ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
126 | 65413171 | นางสาวสุกัญญา พรมรักษา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
127 | 65460304 | นางสาวณัฏฐ์ธมนวรรณ กัญญาประสิทธิ์ | พ.บ. | 10 |
128 | 65460335 | นายณัฐดนย์ ปอแก้ว | พ.บ. | 10 |
129 | 65460496 | นายธีรธร ธำรงธัญวงศ์ | พ.บ. | 10 |
130 | 65460533 | นางสาวนันท์นภัส พงษ์จันทร์ | พ.บ. | 10 |
131 | 65461103 | นางสาวอภิชญา บูรณพงศ์ | พ.บ. | 10 |
132 | 65461127 | นายอภิศักดิ์ นวนสอาด | พ.บ. | 10 |
133 | 65461189 | นางสาวอัญญาวรรณ โพธิ์ดง | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
134 | 65470136 | นางสาวกฤษณา นิลวัฒนา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
135 | 65470389 | นางสาวจินต์จุฑา ขันทองคำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
136 | 65471140 | นางสาวดรุณี อุดถา | พทป.บ. | 10 |
137 | 65471188 | นางสาวทินประภา กรรณิกา | พทป.บ. | 10 |
138 | 65471294 | นายธนายุต สีสนธิ์ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
139 | 65471300 | นางสาวธมลวรรณ โทจำปา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
140 | 65471447 | นางสาวนภัสวรรณ ดกเอียร์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
141 | 65471775 | นายปภังกร กิจสาริกรรณ์ | พทป.บ. | 10 |
142 | 65471980 | นางสาวปุณยนุช โพธิ์ดง | พทป.บ. | 10 |
143 | 65472130 | นางสาวพรรณทิพย์ มณฑาทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
144 | 65472161 | นางสาวพลอยกมล สืบสายจันทร์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
145 | 65472246 | นางสาวพัณณิตา ทนงอาจ | พทป.บ. | 10 |
146 | 65472260 | นางสาวพัทราภรณ์ สำลีปั้น | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
147 | 65472383 | นางสาวพิมพ์รพีพัฒน์ ทวีสินไพศาล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
148 | 65472482 | นางสาวแพรทองธาร เปี่ยมบุญ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
149 | 65472635 | นางสาวมธุรส คุ้มสิงสัน | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
150 | 65472666 | นางสาวมัทนียา แก้วสีงาม | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
151 | 65473151 | นางสาวศศิกานต์ สินธุชัย | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
152 | 65473380 | นางสาวสายนที มีใจบุญ | พทป.บ. | 10 |
153 | 65474004 | นางสาวอินฐิรา หนูเชื้อ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
154 | 65474028 | นางสาวมัณธนา ขันติมิตร | พทป.บ. | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
155 | 64347491 | นางสาวศิริณภา ผมธรรม | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
156 | 64520153 | นางสาวกรรณิการ์ สุวรรณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
157 | 64520283 | นางสาวกัญญาวีร์ คล่องธัญกรณ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
158 | 64520412 | นางสาวกุลภรณ์ คำแก้ว | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
159 | 64520603 | นางสาวจิณณพัต จุลมุสิ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
160 | 64520801 | นางสาวชนศุภางค์ วุฒิสวัสดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
161 | 64520818 | นางสาวชนัญชิดา พันแต้ม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
162 | 64520863 | นางสาวชมพูนุช ศิริพันธ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
163 | 64521020 | นางสาวชุลีพร สิงห์เรือง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
164 | 64521686 | นางสาวธนาภรณ์ คมขำ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
165 | 64521709 | นางสาวธมลวรรณ ห้วยหงษ์ทอง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
166 | 64521914 | นางสาวนฤมล วิเศษเสือ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
167 | 64521921 | นางสาวนลินทิพย์ บุญแนบ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
168 | 64521969 | นางสาวนันทชพร เปลี่ยนกลาง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
169 | 64522089 | นางสาวเนตรนภางค์ สีสวาท | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
170 | 64522096 | นางสาวบัญธิตา ผัดสุขติ๊บ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
171 | 64522171 | นางสาวเบญจพร รอดไพรี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
172 | 64522195 | นางสาวปณิตา หมดมลทิน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
173 | 64522201 | นางสาวปนัดดา มั่นอ่ำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
174 | 64522348 | นายปัณณธร ไชยวิโน | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
175 | 64522881 | นางสาวภคินีนาถ สุเมธากร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
176 | 64523000 | นางสาวภัทรานิษฐ์ ลมูลภักตร์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
177 | 64523154 | นางสาวมยุรา นิจิตเจริญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
178 | 64523239 | นายรัชชานนท์ มะโนเกี๋ยง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
179 | 64523512 | นางสาววริศรา ศรีสวัสดิ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
180 | 64523611 | นางสาววันวิสา ผ่านเมือง | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
181 | 64524120 | นางสาวสุชัญญา สิงห์ใจดี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
182 | 64524366 | นางสาวหทัยรัตน์ บุญมา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
183 | 64524977 | นางสาวชุณหกาญจน์ คงเดช | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
184 | 64525394 | นางสาวพัชรญดา ธัญญฉัตรภัค | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
185 | 64525578 | นางสาววรรณธณา ลาสูงเนิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
186 | 64525653 | นายวิรวัฒน์ จักกภูมิ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
187 | 65520664 | นางสาวฉัตฑริกา ปิงยศ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
188 | 65521036 | นางสาวณัฐธิดา ปุญญฤทธิ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
189 | 65521265 | นางสาวทิพย์สุดา วิเศษสังข์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
190 | 65523757 | นางสาวอธิชา เจริญทรัพย์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
191 | 65524068 | นายธีรวัต จันทร์งาม | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 60 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
192 | 65560035 | นางสาวกมลชนก เพ็งแป่ม | พย.บ. | 10 |
193 | 65560417 | นายชัยพร พึ่งครุฑ | พย.บ. | 10 |
194 | 65560486 | นางสาวฑิตยา แสนใจกล้า | พย.บ. | 10 |
195 | 65560578 | นางสาวทิพรดา จะหละ | พย.บ. | 10 |
196 | 65560646 | นางสาวธัญพิชชา นันทะแสง | พย.บ. | 10 |
197 | 65560806 | นางสาวปภัสญา บัวศรี | พย.บ. | 10 |
198 | 65560851 | นางสาวปานชนก ศรีพระจันทร์ | พย.บ. | 10 |
199 | 65561018 | นางสาวมธุรดา แก้วเผือก | พย.บ. | 10 |
200 | 65561179 | นางสาววรัชยา ชัยธรรม | พย.บ. | 10 |
201 | 65561599 | นางสาวอารยา ภิญญาคง | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
202 | 65610174 | นายณภัทร อภินันทโน | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
203 | 64660088 | นางสาวกมลชนก สิทธิฤทธิ์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
204 | 64660170 | นางสาวกฤษณา กันทะวงค์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
205 | 64660248 | นางสาวกัลยกร ก้อนคำ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
206 | 64660538 | นางสาวจิราภรณ์ ตันนารัตน์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
207 | 64660927 | นายณัฐพร จันทร์เปล่ง | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
208 | 64661092 | นางสาวทิฆัมพร รอดกำเนิด | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
209 | 64661184 | นายธนภัทร ระย้าย้อย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
210 | 64661252 | นางสาวธนัญภรณ์ เชื้อบ่อคา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
211 | 64661450 | นางสาวนันธิญา วงค์ษา | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
212 | 64661672 | นางสาวปรารถนา ใจอินตา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
213 | 64661696 | นางสาวปลายฟ้า สายสุ้ย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
214 | 64661719 | นางสาวปวีณา สระทองพูล | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
215 | 64661733 | นางสาวปัณฑารีย์ พรหมเสน | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
216 | 64661900 | นางสาวพัชราภรณ์ ศรีพลไกร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
217 | 64661931 | นางสาวพันธิตรา เถื่อนพนม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
218 | 64662112 | นางสาวพีรดา เชื้อสวย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
219 | 64662242 | นางสาวมนัสวีย์ กุดจอก | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
220 | 64662273 | นางสาวโยษิตา หลีจู | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
221 | 64662341 | นางสาวลักขณา ดีเพียร | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
222 | 64662358 | นางสาวลักษิกา สมเวที | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
223 | 64662532 | นางสาววิจิตตรา ชัยจันทร์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
224 | 64662617 | นายศตวีร์ บุษปวนิช | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
225 | 64662648 | นางสาวศศิธร วุฒิปุณยารักษ์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
226 | 64662747 | นางสาวสาธิกา ศรีใจ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
227 | 64662761 | นายสิทธิพร โคตรชมภู | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
228 | 64662846 | นางสาวสุพิจิตรา เหลือสนุก | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
229 | 64662891 | นายสุรดิษย์ ทองย้อม | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
230 | 64662914 | นางสาวสุวรรณดี เจียมศิริ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
231 | 64662945 | นางสาวไหมมิ่งฟ้า บุญชู | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
232 | 64663065 | นางสาวอัญชลินทร์ วัฒน์สุทิธนากูล | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
233 | 65660148 | นางสาวกัญญาลักษณ์ บัวศรี | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
234 | 65660186 | นางสาวกันติชา ปัญญามา | ทศ.บ. | 10 |
235 | 65660681 | นายณรงค์ฤทธิ์ เอี้ยงหมี | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
236 | 65660803 | นายดนุสรณ์ ใจด้วง | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
237 | 65660841 | นายทรงพล โนราช | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
238 | 65660896 | นางสาวธนพร ธนวิจิตร์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
239 | 65660940 | นายธนากร สามหมอ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
240 | 65661046 | นางสาวธิติมา จงชาญสิทธิโธ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
241 | 65661121 | นางสาวนภัสสร เตชะอ้าย | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
242 | 65661138 | นางสาวนภัสสร พัฒชิต | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
243 | 65661367 | นายปภาวิชญ์ สิทธิเสน | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
244 | 65661466 | นางสาวปัญญพร หงส์รัตนาวรกิจ | ทศ.บ. | 10 |
245 | 65661688 | นายพิทวัส พวงไพบูลย์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
246 | 65661800 | นางสาวภัคจิรา พรมมี | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
247 | 65661848 | นายภัทรพล เจนจิตต์ | ทศ.บ. | 10 |
248 | 65661893 | นายภานุวัฒน์ คล้ายสอน | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
249 | 65662081 | นางสาววรรณิดา ปฐมไพบูลย์กิจ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
250 | 65662142 | นางสาววริศรา จันทรา | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
251 | 65662180 | นางสาววันพิสุทธิ์ พินิจ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
252 | 65662227 | นายวีรภัทร วรรณทิพ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
253 | 65662289 | นายศุภณัฐ สุวรรณมณี | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
254 | 65662630 | นางสาวกังสดาล ติ๊บปละ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
255 | 65662722 | นางสาวณฐิกานต์ จิตจำนงค์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
256 | 64710059 | นางสาวกมลทิพย์ ดาบลี | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
257 | 64710165 | นางสาวกิรณา ธรรมวิจิตร | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
258 | 64710370 | นางสาวเจนจิรา อังศิริมงคล | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
259 | 64710509 | นายชัยวัฒน์ ประเสริฐสิทธิ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
260 | 64710554 | นางสาวชุตินันท์ แซ่จันทร์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
261 | 64710592 | นางสาวฐิติชญาน์ ยี่เก็งเอี่ยม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
262 | 64710608 | นายณกมล ประสาทเขตต์การ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
263 | 64710639 | นางสาวณภัทรศิริ บุญโต | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
264 | 64710684 | นางสาวณัฏฐวดี แนวณรงค์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
265 | 64710752 | นายณัฐดนัย อิ่มชม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
266 | 64710929 | นางสาวทรรศนรรจ์ แก้วสกุล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
267 | 64711124 | นางสาวธิติมา สกุลรักษ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
268 | 64711254 | นางสาวนันทกาญน์ แก้วเบี่ยง | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
269 | 64711483 | นางสาวปวริศา ประมูลศิลป์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
270 | 64711513 | นางสาวปาลิตา ทองจุล | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
271 | 64711667 | นางสาวพิชญ์สินี ขจิตเพชรจรัส | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
272 | 64711933 | นายยุทธนา คล้ายชาวนา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
273 | 64712206 | นางสาวศิริญญาภรณ์ คมวงษ์เทพ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
274 | 64712244 | นางสาวศุภชา ศรีภูธร | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
275 | 64712381 | นางสาวสุภสุดา ทองนาคะ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
276 | 64712480 | นายอโนชา ทองชาติ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
277 | 65190232 | นางสาวกันยารัตน์ ไม้น้อย | น.บ. | 10 |
278 | 65190676 | นางสาวชฎาพร พวงคำ | น.บ. | 10 |
279 | 65190805 | นางสาวช่อชมพู ดอนอินไชย | น.บ. | 10 |
280 | 65192403 | นายภูสิทธิ์ โพธิบัลลังค์ | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
281 | 65260898 | นางสาวชื่นกมล รัตนา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
282 | 65261321 | นางสาวณัฐนรี พุ่มพร | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
283 | 65261659 | นางสาวทับทิม บุตดีวงค์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
284 | 65261857 | นางสาวธัญญวรรณ มะณีวอ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
285 | 65262014 | นางสาวธีรารัตน์ วัดแจ้ง | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
286 | 65262045 | นางสาวนภัสนันท์ พุทธรักษ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
287 | 65262083 | นางสาวนริศรา วงศ์เต็ม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
288 | 65262090 | นางสาวนลินทิพย์ ศิลปชัย | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
289 | 65262212 | นางสาวเนตรนภา กลับสอน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
290 | 65262304 | นางสาวเบญญทิพย์ โนนมณี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
291 | 65262724 | นางสาวพรชิตา มะลิคง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
292 | 65263028 | นางสาวพิมพ์ชนก ชื่นประสงค์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
293 | 65263073 | นางสาวพิมพ์มาดา สระแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
294 | 65263110 | นางสาวพิมลมาศ นิยม | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
295 | 65263219 | นางสาวภัคจิรา บุญจันทร์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
296 | 65263257 | นางสาวภัทรจิตรา บุตรราช | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
297 | 65263356 | นายภูพิรัฐ รัตนไตร | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
298 | 65263370 | นางสาวภูษณิศา มูลสัก | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
299 | 65263431 | นายเมธาสิทธิ์ จันทวะไลย์ | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
300 | 65263448 | นางสาวยอดขวัญ สุดสีสังข์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
301 | 65263578 | นางสาวรัตนกรณ์ กูลไขย์ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
302 | 65263882 | นางสาววัลลภา คงแย้ม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
303 | 65264339 | นางสาวสุดารัตน์ สูนคำ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
304 | 65264377 | นางสาวสุธิมาพร อ่อนเอม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
305 | 65264407 | นางสาวสุพรรณิกา ปัญญาสา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
306 | 65264414 | นางสาวสุพัตรา ด้วงมา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
307 | 65264568 | นายอนะพัทย์ มาตุรงค์พิทักษ์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
308 | 65264674 | นายอภิสิทธิ์ นันตาหนู | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
309 | 65264711 | นายอมเรศ บุญชื่น | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
310 | 65264957 | นายศรัณย์ แสนฤทธิ์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
311 | 65265077 | นางสาวกิตติยาภรณ์ พูนเกียง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
312 | 65265442 | นางสาวโบตั๋น บุญสุภา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
313 | 65265633 | นางสาวลักษิกา ทองพ่วง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
314 | 65410910 | นางสาวณัฐกฤตา โชติเพิ่ม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
315 | 65340248 | นางสาวกฤติมา อรรจนรัตน์ | ศ.บ. | 10 |
316 | 65340262 | นางสาวกฤติยาพร วงเศรษฐี | บช.บ. | 10 |
317 | 65341276 | นางสาวจุฑามณี พรมทา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
318 | 65341573 | นางสาวชนาภา บุญสุขธนาโชค | บช.บ. | 10 |
319 | 65342136 | นางสาวณวริณ จันธง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
320 | 65342266 | นายณัฐดนัยพล ชัยผัน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
321 | 65342662 | นางสาวดารัณ วรเชษฐบัญชา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
322 | 65342815 | นายทินกร แทนพรมมา | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
323 | 65342914 | นายธนกฤต สีผึ้ง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
324 | 65342952 | นางสาวธนพร สายอุบล | บช.บ. | 10 |
325 | 65343287 | นางสาวธัญญากานจต์ สมบัติพัฒนเมธี | บช.บ. | 10 |
326 | 65343416 | นางสาวธิญาดา วิจิตรพงษา | ศ.บ. | 10 |
327 | 65343874 | นางสาวนันทิชา ค้าไม้ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
328 | 65344048 | นางสาวบัณฑิตา ทองมนต์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
329 | 65344178 | นายปฏิพัทธ์ แสนศรี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
330 | 65344642 | นางสาวปิยวรรณ ปิ่นสุวรรณ | บช.บ. | 10 |
331 | 65345090 | นางสาวพิชญา แดนอุดม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
332 | 65345175 | นางสาวพิมพ์ภัทรา เมฆอากาศ | ศ.บ. | 10 |
333 | 65345458 | นางสาวภะฆนัล ดีล้วน | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
334 | 65346097 | นางสาวรัตนภรณ์ ป้อเฮือน | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
335 | 65346707 | นางสาววิภานันท์ ปีพูน | บช.บ. | 10 |
336 | 65346912 | นายศรัณย์ รัตนวร | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
337 | 65347292 | นางสาวศุภิสรา พุ่มเขียว | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
338 | 65347605 | นางสาวสุชญา สุขไชยนาม | ศ.บ. | 10 |
339 | 65347643 | นางสาวสุดารัตน์ โสฬส | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
340 | 65347711 | นางสาวสุประวีณ์ บุญชิต | บช.บ. | 10 |
341 | 65347728 | นางสาวสุพรรณษา แจ่มหม้อ | บช.บ. | 10 |
342 | 65347810 | นางสาวสุภัชชา มาลีกุล | บช.บ. | 10 |
343 | 65348237 | นางสาวอังควิภา ช่างจำ | บช.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
344 | 65240012 | นางสาวกชกร พุ่มสาเกษ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
345 | 65240388 | นางสาวกุลภัสสร์จุฑา กฤติกรเรืองธนา | ร.บ. | 10 |
346 | 65240579 | นางสาวจิราพัชร แบบประเสริฐ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
347 | 65240852 | นายชลกฤษฏิ์ แจ้บุญ | ร.บ. | 10 |
348 | 65241231 | นางสาวณัฐชยา แย้มอ่ำ | ร.บ. | 10 |
349 | 65242696 | นางสาวพรรพักตร์ษา จันสำเภา | ร.บ. | 10 |
350 | 65242757 | นายพสิษฐ์ บัวทรัพย์ | ร.บ. | 10 |
351 | 65243044 | นางสาวเพ็ญพิชชา สวนดอน | ร.บ. | 10 |
352 | 65243143 | นางสาวภัทรวดี อินทราธิราช | ร.บ. | 10 |
353 | 65243150 | นางสาวภัทรวรรณ กลิ่นประทุม | ร.บ. | 10 |
354 | 65243280 | นายมนัสวิน อินทะเสน | ร.บ. | 10 |
355 | 65243440 | นายรัชชานนท์ บุตรรัตน์ | ร.บ. | 10 |
356 | 65245291 | นางสาวปิยะนุช สารเงิน | ร.บ. | 10 |
357 | 65245314 | นางสาวพณิดา สุ่มมาตย์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
358 | 65245413 | นางสาวรชพรพรรณ ม่วงขำ | ร.บ. | 10 |