ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 64380160 | นายกมลศักดิ์ ประวาลวรรณ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 64381167 | นางสาวปิยฉัตร สัตบุตร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 64381174 | นางสาวปิยธิดา จันทรา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 64381365 | นางสาวพิชชาภา มยุโรวาส | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 64381396 | นางสาวพิมพ์ชนก เเสงสุวรรณ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 64381563 | นางสาวรุ่งฤดี เหิงคำแก้ว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 64381655 | นางสาววรินทิพย์ แก้วอร่าม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 64381693 | นางสาววิชชุดาภรณ์ วงค์ไชย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 64381969 | นางสาวอนุสรา โตอุ่นเพชร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
10 | 65520435 | นางสาวคณาพร นามผาญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
11 | 65210237 | นายณัฏฐกวี ทนทาน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
12 | 65210855 | นางสาวศิริลดา เดชมูล | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
13 | 65210947 | นางสาวอาทิตยา พึ่งตา | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
14 | 64310242 | นางสาวกวิดา ไหลวารินทร์ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
15 | 64310280 | นางสาวกัญญ์วรา สาแช | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
16 | 64310433 | นางสาวกาญจนา มะโนรมย์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
17 | 64310495 | นายกิตติพงศ์ หยาดยศทะ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
18 | 64310525 | นางสาวกิตติยา สุวรรณ์ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
19 | 64310600 | นางสาวเกตุวรี เรืองเกตุ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
20 | 64310662 | นางสาวเขมจิรา ทาเวียง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
21 | 64310754 | นายจักรกฤษ ตันอี่ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
22 | 64310839 | นางสาวจิตรานุช ปากอง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
23 | 64311027 | นางสาวจุฬาลักษณ์ วงศ์ปิง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
24 | 64311164 | นางสาวชนากาญจน์ บุญเดช | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
25 | 64311584 | นางสาวณัชชา เเก้วลบ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
26 | 64312475 | นางสาวธิดารัตน์ เรืองเขตพิศ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
27 | 64312642 | นางสาวนริศรา คนซื่อ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
28 | 64312864 | นางสาวเนตรนภา เดชโค้น | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
29 | 64313137 | นางสาวปภาดา เนียมสวรรค์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
30 | 64313281 | นางสาวปวันรัตน์ อินต๊ะคำ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
31 | 64313632 | นางสาวพรรวษา อ่อนบำรุง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
32 | 64313717 | นางสาวพลอยชยา ปัญญาภู | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
33 | 64314097 | นางสาวพีรดา สุวรรณโรจน์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
34 | 64314134 | นางสาวเพ็ญพิชชา สารมะโน | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
35 | 64314349 | นางสาวภัทราพร ปุ๊ดตัน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
36 | 64314509 | นางสาวภิญรดา ทองสุข | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
37 | 64315292 | นางสาววริศรา สวนดอกไม้ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
38 | 64315315 | นางสาววริศรา ไชยฤทธิ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
39 | 64315636 | นางสาวศศินิภา ตาใจ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
40 | 64316060 | นางสาวสายฝน บุญหล่อ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
41 | 64316138 | นางสาวสิริกร ใจก้อน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
42 | 64316213 | นางสาวสิริวิภา เสพสิริสุข | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
43 | 64316251 | นางสาวสุชาดา เหลาลา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
44 | 64316299 | นางสาวสุตาภัทร รัดพัด | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
45 | 64316480 | นางสาวสุภาวดี คำมาอุต | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
46 | 64316510 | นายสุริยนต์ ชมภู่ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
47 | 64316886 | นางสาวอรัญญา ทาจี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
48 | 64362050 | นายณัฐชนน ฟองอินทร์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
49 | 65313495 | นายพิษณุกร เข้พวง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
50 | 64360070 | นายพชรวิชญ์ ประเสริฐพงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
51 | 64360261 | นายกรวินท์ แย้มเหม็น | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
52 | 64360681 | นายขจรพร กิจชิด | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
53 | 64360698 | นางสาวขวัญกมล ชุ่มวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
54 | 64360858 | นายจักรกฤษ สามเกษร | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
55 | 64360872 | นายจักรธนพันธุ์ พันธุ์ศิริ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
56 | 64360933 | นางสาวจิณัฐตา สุพล | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
57 | 64361046 | นางสาวจิราภา พุ่มประสพ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
58 | 64361145 | นายเจนภพ พิมอูป | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
59 | 64361220 | นายชนวีร์ ดีบ้านคลอง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
60 | 64361398 | นางสาวชลธิชา ณ น่าน | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
61 | 64361527 | นายชาตรี แป้นศิริ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
62 | 64361664 | นางสาวโชษิตา หาวัน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
63 | 64362036 | นางสาวณัฐกานต์ บึงไกร | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
64 | 64362067 | นางสาวณัฐชยา บุญกลั่นสอน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
65 | 64362463 | นายไตรภพ รักษา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
66 | 64363170 | นายธุวพล ผลเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
67 | 64363606 | นางสาวเนตรอัปสร เรืองอำพร | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
68 | 64363613 | นายเนติพงษ์ รักษาสิทธิชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
69 | 64363668 | นางสาวบุสญา สีสด | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
70 | 64363712 | นางสาวเบญญาภา กิ่งกาหลง | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
71 | 64363903 | นายประทีป คุณมี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
72 | 64363972 | นางสาวปัณฑ์ณธร สั้นป้อม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
73 | 64364184 | นายพรภวิษย์ มธุพจน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
74 | 64364276 | นายพลอธิป อาจศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
75 | 64364399 | นายพิษณุ ชมสวนสวรรค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
76 | 64364566 | นายฟาย้าด น้อยวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
77 | 64364603 | นายภัคธร มานพกวี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
78 | 64364627 | นางสาวภัฏภรณ์ อุเทนหลอย | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
79 | 64364665 | นางสาวภัทรสุดา นาที | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
80 | 64364887 | นางสาวมณีรัตน์ เชี่ยวชาญ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
81 | 64364924 | นายมนตรี ศรีเครือ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
82 | 64365068 | นายยศพล ยอดใจ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
83 | 64365112 | นายรชานนท์ เอี่ยมละมัย | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
84 | 64365167 | นายรักสยาม พันคำภู | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
85 | 64365242 | นางสาวรัตนวลี บุญศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
86 | 64365303 | นางสาวรุ่งรวี พรมเอื้อย | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
87 | 64365655 | นางสาววาสิตา แก้วผม | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
88 | 64365938 | นายศักรินทร์ นุภาเลา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
89 | 64366010 | นายศิวกร สุขเกตุ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
90 | 64366065 | นายศิวะ จันทร์แจ่ม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
91 | 64366089 | นายศิวัช ลิ่มชวลิต | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
92 | 64366607 | นางสาวสุพรรษา ปลั่งกลาง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
93 | 64366713 | นางสาวสุรางคนา บุญธิวงศ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
94 | 64366737 | นายสุวพิชญ์ แสงวิมาน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
95 | 64366928 | นายอภิรักษ์ พรมมาแบน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
96 | 64366935 | นายอภิวัฒน์ โนนกลาง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
97 | 64367086 | นางสาวอริสรา เมาเกตุ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
98 | 64367130 | นางสาวอัญญารัตน์ จันทร์แรม | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
99 | 64367222 | นางสาวอาธิติยา ศรีหาบุตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
100 | 64367505 | นายศรนคร ขันทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
101 | 64367550 | นางสาวปณัฐ ลำพา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
102 | 65361755 | นายต่อตระกูล ธนะสูตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
103 | 65363230 | นายพงศ์เพชร หอมมาลา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
104 | 65363889 | นายภาสกรณ์ อ่อนดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
105 | 65364657 | นายศักรนันทน์ คำมูล | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
106 | 64410119 | นางสาวกฤติมา ทับเมือง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
107 | 64410218 | นางสาวกัญญารัตน์ นิลสนธิ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
108 | 64410423 | นางสาวขวัญฑาทิพย์ ชะวะนะศักดิ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
109 | 64410478 | นางสาวจริญญา รักษาคำ | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
110 | 64410645 | นางสาวจุไรวรรณ เกยนอก | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
111 | 64410751 | นางสาวชญานิศ ปันทวัง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
112 | 64410843 | นางสาวชลิษา โสสนุย | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
113 | 64410959 | นายณฐพนธ์ ศรีสวัสดิ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
114 | 64411079 | นางสาวณัฐนพิน แก้วกุลศรี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
115 | 64411178 | นางสาวณัฐวดี เกตุพันธุ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
116 | 64411321 | นางสาวถิติณัฐ มุขแสน | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
117 | 64411345 | นางสาวทัศนียา ปัญญาวิจารณกุล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
118 | 64411352 | นางสาวทิพยภัสสร์ ถังทอง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
119 | 64411369 | นางสาวทิพวัลย์ พุฒิพัฒน์เจริญกุล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
120 | 64411598 | นางสาวธัญชนก สรรพวิทยกุล | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
121 | 64411604 | นางสาวธัญญลักษณ์ บุญสมัคร | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
122 | 64411659 | นายธีรภัทร์ โกมลวิภาศ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
123 | 64411901 | นางสาวนัทธนันท์ เทพสุคนธ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
124 | 64412236 | นางสาวปาจรีย์ จินดาศรี | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
125 | 64412243 | นางสาวปาจรีย์ เอี่ยมสำอางค์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
126 | 64412267 | นางสาวปารย์ฐานิดา แปวโคกทัน | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
127 | 64412465 | นางสาวเอรินทร์ลภัส แก้วสะแสน | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
128 | 64412540 | นางสาวพัชลักษณ์ สุวรรณเทพ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
129 | 64412656 | นายพีรพันธ์ ไหวพริบ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
130 | 64412663 | นายพีรภัทร ขันชัย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
131 | 64412687 | นายพีรสันต์ น้อยคำมูล | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
132 | 64413219 | นางสาววรกมล ชื่นเอี่ยม | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
133 | 64413387 | นางสาววิชญาพร พงษ์ดี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
134 | 64413851 | นางสาวสิริชนม์ ทองศิริ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
135 | 64413998 | นางสาวสุนิษา โพธิ์นอก | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
136 | 64414216 | นางสาวอนันตญา เสือน่วม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
137 | 64414308 | นางสาวอมรรัตน์ หลิ่มสืบ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
138 | 65410156 | นางสาวกรวิภา กวาวทอง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
139 | 65411481 | นางสาวนภพรรณ จันทะโก | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
140 | 65411665 | นายนาธาน บุญผ่อง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
141 | 65412006 | นายพงศกร ทองนุ้ย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
142 | 65412020 | นายพงศพัศ กวยวงศา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
143 | 65412341 | นายภัทรพล ดวงพายัพ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
144 | 65413096 | นายสายชล ขุนบุญ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
145 | 65460069 | นายกฤษฎิ์ ใจแจ้ง | พ.บ. | 10 |
146 | 65460113 | นางสาวกัลยรัตน์ แตงอ่อน | พ.บ. | 10 |
147 | 65460168 | นายเก่งสุข วารินสะอาด | พ.บ. | 10 |
148 | 65460212 | นางสาวชมบุญ อารยะสัมพันธ์ | พ.บ. | 10 |
149 | 65460267 | นางสาวญาโณณัทฐ์ ถวัลย์เสรีวัฒนา | พ.บ. | 10 |
150 | 65460328 | นางสาวณัฐกัญญา ยัพวัฒนพันธ์ | พ.บ. | 10 |
151 | 65460359 | นายณัฐวุฒิ น้อยแสง | พ.บ. | 10 |
152 | 65460397 | นายธนพนธ์ เลิศทิฐิวงศ์ | พ.บ. | 10 |
153 | 65460601 | นางสาวปมณฑ์ เลาอโศก | พ.บ. | 10 |
154 | 65460632 | นางสาวปาณิศา สุ่มแก้ว | พ.บ. | 10 |
155 | 65460731 | นายพงศภัค เลิศศักดิ์พณิชย์ | พ.บ. | 10 |
156 | 65460786 | นางสาวพิชญาพร พานทอง | พ.บ. | 10 |
157 | 65461202 | นายอิทธิพัทร์ คงแจ๋ว | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
158 | 65470143 | นางสาวกัญญานี นาถาบำรุง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
159 | 65470167 | นางสาวกัญญารัตน์ แก้วเพิ่ม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
160 | 65470198 | นางสาวกัณฐิกา ตะคุณนะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
161 | 65470273 | นายคณิน ศรีอ่ำ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
162 | 65470389 | นางสาวจินต์จุฑา ขันทองคำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
163 | 65470488 | นางสาวจุฑามาศ ชูกุล | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
164 | 65470730 | นางสาวชื่นนภา ซาทรง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
165 | 65470907 | นางสาวณัฎฐริณีย์ ขวัญพุก | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
166 | 65471256 | นายธนภัทร ประทุมมาศ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
167 | 65471485 | นางสาวนริศรา ตั้งไว้ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
168 | 65471614 | นางสาวนิลดา สีนวน | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
169 | 65472161 | นางสาวพลอยกมล สืบสายจันทร์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
170 | 65472321 | นางสาวพิมญาดา เถาหน้อย | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
171 | 65472437 | นายพีรวัส ศรีตะลหฤทัย | พทป.บ. | 10 |
172 | 65472499 | นางสาวแพรวพรรณ คำตุ้ม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
173 | 65473311 | นางสาวสร้อยดารา มิ่งโสดา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
174 | 64521105 | นางสาวณญดา พลายแสง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
175 | 64521440 | นางสาวทยาภา เอื้ออรุณ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
176 | 64521761 | นางสาวธิดารัตน์ วอนสร้อย | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
177 | 65520046 | นางสาวกมลรัตน์ ศรีรักษา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
178 | 65520169 | นางสาวกวินธิดา ช่างเครื่อง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
179 | 65520176 | นางสาวกวิสรา โมราวรรณ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
180 | 65520183 | นางสาวกอแก้ว กำเนิดเกิด | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
181 | 65520206 | นางสาวกัญญาณัฐ อินทิชัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
182 | 65520305 | นางสาวกาญจนา อินขำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
183 | 65520497 | นางสาวจิดาภา จั่นจอน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
184 | 65520978 | นางสาวณัฐกานต์ ดามา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
185 | 65521005 | นางสาวณัฐณิชา บุนาค | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
186 | 65521203 | นางสาวณิชาภัทร สุดจิตต์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
187 | 65521272 | นายทูละหม่อ คุ้มแสนแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
188 | 65521425 | นางสาวธัญญาลักษณ์ เสือน้อย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
189 | 65521609 | นางสาวนัตชรรัตน์ รัตนอาจ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
190 | 65521760 | นางสาวบุณยาพร อินทวงศ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
191 | 65521838 | นายปฏิพัทธ์ รัตนกุล | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
192 | 65521920 | นายปวริศร์ ม่วงเลี่ยม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
193 | 65522408 | นางสาวพุดน้ำบุตร แก้วเข้ม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
194 | 65522477 | นางสาวฟ้าใส จางวางคง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
195 | 65522606 | นางสาวภาธิญา ชัยทอง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
196 | 65522651 | นายภูผา มูลเมือง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
197 | 65522705 | นางสาวมินตรา แพวขุนทด | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
198 | 65522804 | นายรัชชานนท์ มีนาภา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
199 | 65522996 | นางสาววรรณวิวาห์ ภู่พูลทรัพย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
200 | 65523474 | นางสาวสิริวรางค์ จางกาศ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
201 | 65523559 | นางสาวสุธาสินี ฝั้นกาศ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
202 | 65523795 | นางสาวอโนมา อรุณเจริญยิ่ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
203 | 65523931 | นางสาวอลิสา หงษ์มา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
204 | 65523962 | นางสาวอัมรา นุชทรัพย์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
205 | 65524365 | นางสาวสุภาวดี ศรีเบญจญาณ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
206 | 65560967 | นางสาวพิชชาภา ชูวิรัตน์เจริญกิจ | พย.บ. | 10 |
207 | 65561407 | นางสาวสุกัญญา นาพิจิตร | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
208 | 65610129 | นางสาวชนิษฐา ทองทวีชัยกิจ | ท.บ. | 10 |
209 | 65610259 | นางสาวนมิดา ฉายเจริญสุขสกุล | ท.บ. | 10 |
210 | 65610266 | นางสาวบุณยวีร์ เหล็กอิ่ม | ท.บ. | 10 |
211 | 65610419 | นางสาวพิชาพร กอสุวรรณ | ท.บ. | 10 |
212 | 65610471 | นายภูริต กังสวิวัฒน์ | ท.บ. | 10 |
213 | 65610563 | นายวราวิชญ์ จินดานาถ | ท.บ. | 10 |
214 | 65610693 | นางสาวอภิสรา ชินเวศยวงศ์ | ท.บ. | 10 |
215 | 65610709 | นางสาวอริสรา กิจสวัสดิ์ | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
216 | 65660223 | นางสาวกิตติญา วันทองสังข์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
217 | 65660230 | นายกิตติธัช สุขบุรี | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
218 | 65660483 | นายเจษฎา โจมขัน | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
219 | 65660537 | นางสาวชฎาพร มูลมาตร์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
220 | 65660681 | นายณรงค์ฤทธิ์ เอี้ยงหมี | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
221 | 65661015 | นางสาวธารน้ำ พูลเกษม | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
222 | 65661367 | นายปภาวิชญ์ สิทธิเสน | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
223 | 65661374 | นางสาวปรางฉาย สินวโรสิน | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
224 | 65661602 | นางสาวพัชรี มะลิวัลย์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
225 | 65661664 | นางสาวพิญาดา วงค์ชมภู | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
226 | 65661848 | นายภัทรพล เจนจิตต์ | ทศ.บ. | 10 |
227 | 65661985 | นายรักษ์ชาติไทย สัยเจริญ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
228 | 65662067 | นายวงศกร ปัญญา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
229 | 65662296 | นายศุภสัณห์ ชิดชัยโย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
230 | 65662456 | นางสาวสุพิชญา กับปินะ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
231 | 65662463 | นายสุวิจักขณ์ สมบัติเจริญ | ทศ.บ. | 10 |
232 | 65662586 | นายเอกณัฐ เปี่ยมปราโมทย์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
233 | 65662630 | นางสาวกังสดาล ติ๊บปละ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
234 | 65662722 | นางสาวณฐิกานต์ จิตจำนงค์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
235 | 65662968 | นางสาวรัชนีวรรณ เกตุวงษ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
236 | 64710240 | นางสาวขวัญจิรา ไช่ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
237 | 64710325 | นางสาวจีรนันท์ เอกบาง | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
238 | 64710455 | นางสาวชลธิชา เบ้าทอง | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
239 | 64711490 | นายปัญญากร ชูคุ้ม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
240 | 64711575 | นายพรภวิษย์ โจชัยชาญ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
241 | 64712039 | นายลัคกี้ชะออน บัวกล้า | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
242 | 65710423 | นายชลธาร ชาวโพธิ์หลวง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
243 | 65710454 | นายชาคริต ศรีสุข | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
244 | 65710478 | นางสาวชิตชนก ภักดีสมุทร์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
245 | 65710744 | นางสาวธนวรรณ ม่วงพูล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
246 | 65711062 | นางสาวเนตรนภา ทิ้งชั่ว | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
247 | 65711116 | นางสาวเบญจวรรณ ชุ่มรัศมี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
248 | 65711246 | นายปิติภัทร รวมวงค์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
249 | 65711376 | นางสาวพิชญาภา วงษ์น้อย | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
250 | 65711406 | นางสาวภรภัทร ประเสริฐผล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
251 | 65711529 | นายภูริพัฒน์ ขันทะคีรี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
252 | 65711710 | นางสาววรัญญา จุ้ยกระยาง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
253 | 65711901 | นายศุภากร ใจตรง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
254 | 65712052 | นางสาวสุพัตรา ชัยสีหา | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
255 | 65190263 | นายกิตติพศ เรืองมั่น | น.บ. | 10 |
256 | 65191321 | นายธนพล ปั้นชูศรี | น.บ. | 10 |
257 | 65191345 | นางสาวธนภรณ์ พันมีทอง | น.บ. | 10 |
258 | 65191529 | นางสาวนัฏฐินี ปันใจ | น.บ. | 10 |
259 | 65191635 | นายนิติภูมิ เลี้ยงประเสริฐ | น.บ. | 10 |
260 | 65192106 | นางสาวพรรณนิภา มะลิลา | น.บ. | 10 |
261 | 65192359 | นายภาณุวิชญ์ บุตตะคุณ | น.บ. | 10 |
262 | 65192403 | นายภูสิทธิ์ โพธิบัลลังค์ | น.บ. | 10 |
263 | 65192786 | นางสาวศิภาพิชญ์ ชื่นสิน | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
264 | 64260097 | นางสาวกมุทมาศ จันทะราช | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
265 | 64260219 | นางสาวกัญญ์วรา อุบลสุข | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
266 | 64260233 | นางสาวกัญญารัตน์ สงเคราะห์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
267 | 64260424 | นางสาวกุลกานต์ บุญต่อ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
268 | 64260431 | นางสาวกุลนิภา ปันคำ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
269 | 64260493 | นางสาวเกษวดี เรืองสวัสดิ์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
270 | 64260868 | นางสาวชญานิน จันทร์พัฒนสิทธิ์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
271 | 64261063 | นายโชคชัย โพธิ์ประดิษฐ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
272 | 64261100 | นางสาวญาดา บัวเทศ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
273 | 64261193 | นางสาวณภัสรา มีเมฆ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
274 | 64261278 | นางสาวณัฐทิชา น้อมเศียร | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
275 | 64261438 | นางสาวณีรนุช คงสุข | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
276 | 64261667 | นายธนวัฒน์ วิใจคำ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
277 | 64262695 | นางสาวพรทิพย์ กามขุนทด | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
278 | 64263104 | นางสาวเพ็ญสิบสอง สุขเจริญ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
279 | 64263418 | นางสาวมณธิตา จบศรี | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
280 | 64263456 | นางสาวมัญชุสา คำตื้อ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
281 | 64263487 | นายมาเตโอ ระภัทรพร ไฟยวินเกิล | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
282 | 64263623 | นายรพีภัทร โพธิ์เรือง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
283 | 64264088 | นางสาววีรินทร์ พุ่มเกิด | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
284 | 64264293 | นางสาวศิริวิมล นามแสนนะ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
285 | 64264309 | นายศิวัช บัวแฝง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
286 | 64264446 | นายสิทธิเดช ลาดเส | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
287 | 64264453 | นางสาวสิริกร บัวเบิก | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
288 | 64264729 | นายสุภนัย นกโต | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
289 | 64265047 | นางสาวอรวี นบนอบ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
290 | 64265146 | นายอาทร ทองสุข | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
291 | 64265467 | นางสาวปิยฉัตร จันทร์งาม | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
292 | 65710287 | นางสาวจิรพร ตันติโกมล | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
293 | 64341345 | นางสาวจุฑามาศ ยศปัญญา | บช.บ. | 10 |
294 | 64341574 | นายชนชน สรณตรัยสถิต | บช.บ. | 10 |
295 | 64342731 | นางสาวดารารัตน์ ขำทับทิม | บช.บ. | 10 |
296 | 64343417 | นางสาวธิดารัตน์ คำขาว | บช.บ. | 10 |
297 | 64343646 | นางสาวนภาวรรณ พูนเกษร | บช.บ. | 10 |
298 | 64344735 | นางสาวปุณยาพร วูวงศ์ | บช.บ. | 10 |
299 | 64345466 | นางสาวพิชญา แก้วทอง | บช.บ. | 10 |
300 | 64346173 | นางสาวมัณทนา ใบเนียม | บช.บ. | 10 |
301 | 64346470 | นางสาวรัฐฉัตร ศรีโพธิ์ | บช.บ. | 10 |
302 | 64346708 | นายวชิรวิทย์ อุดมดี | บช.บ. | 10 |
303 | 64348306 | นางสาวสุพรรณิกา เครือพาน | บช.บ. | 10 |
304 | 64348313 | นางสาวสุพัชชา บุญเรือง | บช.บ. | 10 |
305 | 64348580 | นางสาวแสงตะวัน โตอ่วม | บช.บ. | 10 |
306 | 64349051 | นางสาวอัชนา มาพ่วง | บช.บ. | 10 |
307 | 64349068 | นางสาวอัญชิสา เครือปาน | บช.บ. | 10 |
308 | 65340163 | นางสาวกรวิภา โพร้งจั่น | บช.บ. | 10 |
309 | 65340200 | นายกฤตภัทร สมควร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
310 | 65340248 | นางสาวกฤติมา อรรจนรัตน์ | ศ.บ. | 10 |
311 | 65340286 | นายกฤษฏิพัทธ์ วงศ์ปรีดานนท์ | นศ.บ. | 10 |
312 | 65340385 | นายกษิดิศ คุมโสระ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
313 | 65341245 | นางสาวจุฑาทิพย์ ธิราช | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
314 | 65341276 | นางสาวจุฑามณี พรมทา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
315 | 65341351 | นางสาวเจนจิรา มีรินทร์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
316 | 65341399 | นายเจษฎา บางสาลี | นศ.บ. | 10 |
317 | 65341535 | นางสาวชนนิกานต์ วังใจ | นศ.บ. | 10 |
318 | 65341610 | นายชลทวัส พิมพ์ใหม่ | นศ.บ. | 10 |
319 | 65341931 | นางสาวฐิติกา มีสมบุญ | นศ.บ. | 10 |
320 | 65342280 | นายณัฐธิชัย สาระกุล | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
321 | 65342334 | นางสาวณัฐธิดา เจริญผล | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
322 | 65342358 | นางสาวณัฐนันท์ ทัศนปิติกูล | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
323 | 65342372 | นางสาวณัฐนิสา มีจอ | นศ.บ. | 10 |
324 | 65342440 | นายณัฐวัตร คงสถาน | บช.บ. | 10 |
325 | 65342495 | นายณัฐสิทธิ์ หวานแท้ | นศ.บ. | 10 |
326 | 65342839 | นายทินภัทร เปรมปรีดี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
327 | 65342938 | นายธนทัต เอี่ยมจริง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
328 | 65343225 | นายธัชธรรม หมีเทศ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
329 | 65343348 | นางสาวธัญพร หิมวัลย์ | นศ.บ. | 10 |
330 | 65343393 | นางสาวธารฟ้า หลั่งเพชร | นศ.บ. | 10 |
331 | 65343485 | นายธีรณัฐ กลั่นวารี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
332 | 65343492 | นายธีรดนย์ จอมใจ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
333 | 65343553 | นายธีรภัทร นุชท่าโพธิ์ | ศ.บ. | 10 |
334 | 65344062 | นางสาวบัณฑิตา เอี่ยมสำอางค์ | นศ.บ. | 10 |
335 | 65344079 | นางสาวบัณทิตา ราชกิจ | ศ.บ. | 10 |
336 | 65344130 | นางสาวเบญญาภา ธูปเพ็ง | นศ.บ. | 10 |
337 | 65344178 | นายปฏิพัทธ์ แสนศรี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
338 | 65344222 | นางสาวปณิตา โกฏิรัมย์ | นศ.บ. | 10 |
339 | 65344710 | นายปุญญพัฒน์ จันทร์ปัญญา | นศ.บ. | 10 |
340 | 65344765 | นายพงศกร โยโคเซกิ | ศ.บ. | 10 |
341 | 65344956 | นางสาวพลอยชมพู ศรีนรคุตร | ศ.บ. | 10 |
342 | 65345373 | นางสาวแพรวา คุ้มศักดิ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
343 | 65345649 | นางสาวภิชาดา สุธรรม | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
344 | 65345663 | นายภูเบศ มากมา | นศ.บ. | 10 |
345 | 65345885 | นางสาวมัณฑนา อินสม | นศ.บ. | 10 |
346 | 65346059 | นางสาวระพีพรรณ วิรัชวงษ์ | นศ.บ. | 10 |
347 | 65346097 | นางสาวรัตนภรณ์ ป้อเฮือน | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
348 | 65346387 | นายวรฤทธิ์ เรืองเที่ยง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
349 | 65346394 | นางสาววรัญญา เจนชัด | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
350 | 65346837 | นายวีรภัทร มณีกาศ | นศ.บ. | 10 |
351 | 65346882 | นางสาวศกลวรรณ ฤกษ์งาม | บช.บ. | 10 |
352 | 65347070 | นางสาวศิริญาภรณ์ ไชยเขียว | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
353 | 65347162 | นางสาวศุภณัฐ แสงสังข์ | ศ.บ. | 10 |
354 | 65347445 | นายสาทิทธิ์ ยิ้มจู | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
355 | 65347773 | นางสาวสุพิชฌาย์ อินเกิด | นศ.บ. | 10 |
356 | 65347858 | นางสาวสุภาวดี สุขคุ้ม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
357 | 65347940 | นายสุวิจักขณ์ อินทรักษ์ | นศ.บ. | 10 |
358 | 65347971 | นางสาวสุวิชญา เชิดชูจึง | บช.บ. | 10 |
359 | 65348022 | นางสาวอชิรญา ชาติยานนท์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
360 | 65348060 | นางสาวอนันตญา มั่นอ้น | นศ.บ. | 10 |
361 | 65348107 | นายอภิวิชญ์ สมโภชน์ | นศ.บ. | 10 |
362 | 65348275 | นางสาวอัญชิษฐา พรหมแก้ว | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
363 | 65240562 | นางสาวจิรภัทร อินทะกูล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
364 | 65241118 | นายณ กิจ นาคแก้ว | ร.บ. | 10 |
365 | 65241774 | นางสาวธัญพิชชา ป๊อกหลง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
366 | 65242276 | นายบาห์เรน ดาดูเคล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
367 | 65242924 | นางสาวพิมพ์ชนก จันทร์คงมี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
368 | 65243129 | นางสาวภัทรมน คำหอม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
369 | 65243303 | นางสาวมัฑณา พันธ์คำ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
370 | 65243877 | นางสาวศรุตา วงค์สิงห์แก้ว | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
371 | 65244669 | นางสาวอลิสา ชายเดช | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
372 | 65244676 | นายออมสิน นันทวัน ณ อยุธยา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
373 | 65245079 | นางสาวชนิกานต์ เขียวเหลือง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |