ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 64380801 | นางสาวธมลวรรณ กุนดี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 64381785 | นางสาวศิวิไล สอนสำราญ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
3 | 64160496 | นางสาวคณิศร ลาดโพธิ์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
4 | 64160571 | นางสาวจิดาภา กันทะวงค์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
5 | 64160663 | นางสาวจิราภรณ์ เพ็งทรัพย์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
6 | 64162209 | นางสาวปรียานุช เขียวสดใส | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
7 | 64162971 | นายวงศชัย อินทรขาว | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
8 | 64163039 | นางสาววรัญญา สง่าชาติ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
9 | 64711070 | นายธราธิป สุวรรณบาง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
10 | 65160181 | นางสาวกษมา โคตรภูเวียง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
11 | 65160358 | นายกีรติ สีหะวงษ์ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
12 | 65161072 | นางสาวณัฐนิชา อ้นภู้ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
13 | 65161423 | นางสาวธนัญญา สังข์ทอง | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
14 | 65161454 | นางสาวธมลวรรณ เงินฉลาด | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
15 | 65161515 | นางสาวธารธารา นุชท่าโพ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
16 | 65161683 | นางสาวนลินนิภา พลศักดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
17 | 65161690 | นายนวพล ทรัพย์สมบัติ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
18 | 65162215 | นางสาวพรทิพย์ มาราช | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
19 | 65162352 | นางสาวพิมพ์มาดา เนียมกร | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
20 | 65162888 | นายวรเมธ มีแจ้ง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
21 | 65162932 | นางสาววรรณรญา ฤทธิศักดิ์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
22 | 65163267 | นางสาวศุภากร พุ่มไพจิตร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
23 | 65163274 | นางสาวสกุลณา ป้องเงิน | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
24 | 65163359 | นายสิทธิพงษ์ ต้อยมาเมือง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
25 | 65163595 | นายอชิรวัชร บุญธรรม | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
26 | 65163632 | นายอนพัทย์ เชียงสีทอง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
27 | 65163922 | นางสาวณปภัช ประโพธิ์ทัง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
28 | 65164073 | นายทรงพล ลีกระจ่าง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
29 | 65164080 | นายธนกร ยาโนยะ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
30 | 65210749 | นางสาวรัญชิดา ศรีประเสริฐ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
31 | 65210916 | นายอภิชัย ตุ่มเงิน | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
32 | 65211715 | นางสาวสุคนธา อยู่จันทร์ | ภ.บ. (การบริบาลทางเภสัชกรรม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
33 | 62310930 | นางสาวจุฑามณี เจศรีชัย | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
34 | 64310129 | นางสาวกนกพิชญ์ ก่อวงศ์ตระกูล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
35 | 64310211 | นายกริชกนก ช้างเยาว์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
36 | 64310709 | นายคุณวุฒิ มีบัง | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
37 | 64310884 | นายจิระศักดิ์ มุกดา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
38 | 64311072 | นายฉัตรณรงค์ รักษาสัตย์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
39 | 64311157 | นายชนัญญู ศรีจันทร์ปลิว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
40 | 64311409 | นางสาวชุติกาญจน์ ทองนาค | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
41 | 64311423 | นางสาวชุติมา ยอดวัน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
42 | 64311485 | นางสาวฐิติกานต์ เกศคง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
43 | 64311638 | นายณัฏฐ์นวัต ฐิติวัสส์กุนทร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
44 | 64311799 | นายณัฐพงษ์ กล้าหาญ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
45 | 64311973 | นายทวีทรัพย์ สายบุญเที่ยง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
46 | 64312017 | นายเทพชัย สิงห์เรือง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
47 | 64312055 | นายธณภัทร เกตุมี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
48 | 64312062 | นายธนกร จันทร์ศิริ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
49 | 64312215 | นายธนวัฒน์ เกษามูล | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
50 | 64312314 | นางสาวธนาภรณ์ เจนจบ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
51 | 64312536 | นายธีรภัทร แก้วดวงสี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
52 | 64312819 | นายนิธิพัฒน์ จิราพงษ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
53 | 64312970 | นางสาวบุณยานุช ศิริมหันต์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
54 | 64313045 | นางสาวเบญญาภา ศรีภา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
55 | 64313342 | นางสาวปานตะวัน ภู่ทอง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
56 | 64313502 | นายพงศ์สกุล ต่ายชาวนา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
57 | 64313533 | นางสาวพนิดา เลี้ยงฤทัย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
58 | 64313779 | นางสาวพัชรี แม่นหมาย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
59 | 64313847 | นายพันกร ภัสสร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
60 | 64314158 | นายแพทริก เธียวกชีวิต | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
61 | 64314172 | นางสาวแพรพลอย แสนกิติ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
62 | 64314219 | นายภควรรษ ศรีสำโรง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
63 | 64314264 | นายภัครพล นุ่มเนื้อ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
64 | 64314301 | นางสาวภัทรภรณ์ จันต๊ะ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
65 | 64314318 | นางสาวภัทรลดา ฉัตรไพศาลศิลป์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
66 | 64314530 | นายภูรีทัต ศรีเมือง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
67 | 64314578 | นางสาวมนณิชา เตจะนะตา | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
68 | 64314660 | นางสาวมาลิสา บัวไหล | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
69 | 64314745 | นางสาวยอดขวัญ นาจักร์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
70 | 64314783 | นายรฐบท เขียวลี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
71 | 64314950 | นายราชันน์ อินทุสม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
72 | 64315087 | นายวชิรวิทย์ กะบัง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
73 | 64315216 | นางสาววรัญญา ถาคำดี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
74 | 64315285 | นางสาววรินกาญจน์ กุลธนศรีสกุล | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
75 | 64315322 | นางสาววริศรา ธรรมรักษา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
76 | 64315650 | นางสาวศศิภา สายสุด | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
77 | 64315711 | นายศิริพงษ์ กูลศิริ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
78 | 64315742 | นางสาวศิริลักษณ์ บุญนามน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
79 | 64315766 | นายศุภกฤต อมรศักดิ์สวัสดิ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
80 | 64315780 | นายศุภกานต์ ปร่งฟ้า | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
81 | 64315803 | นายศุภณัฐ ผะอบเหล็ก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
82 | 64315827 | นางสาวศุภรัตน์ เอมโอด | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
83 | 64316466 | นายสุภากรณ์ เสนาะเสียง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
84 | 64316503 | นายสุรพงษ์ วลาเด็คกิ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
85 | 64317265 | นายภัครพล ทองเลิศล้ำ | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
86 | 65311002 | นายชยากร แก้วเมืองมา | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
87 | 65311866 | นายธนโชติ ศรีสวัสดิ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
88 | 65312306 | นายเธียรธวัช ช่างตีเหล็ก | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
89 | 65313167 | นายพงศกร พระสิงห์ | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
90 | 65313365 | นางสาวพัชราภรณ์ มั่นหิว | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
91 | 65313402 | นายพัสกร พัชรเรืองแสง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
92 | 65313594 | นางสาวแพรชมพู จิตตะลม | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
93 | 65314560 | นางสาววริศรา พลอยศรีสังข์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
94 | 65314805 | นายศรรัช สรรคชา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
95 | 65315321 | นายสุริยา แสนเรืองเดช | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
96 | 65315345 | นางสาวเสาวภาคย์ โคตะมะ | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
97 | 65315451 | นายอภิชาต บุตรคำ | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
98 | 65316854 | นางสาวสิรินดา สุขทวี | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
99 | 62361086 | นายจิตติพงษ์ ภู่สุวรรณ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
100 | 62361550 | นางสาวชลิดาภรณ์ สุขคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
101 | 62362175 | นายณัฐนนท์ เธียรพิเชฐ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
102 | 62363356 | นายนราธิป เนาวราช | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
103 | 62363486 | นายนันทวัฒน์ ทีฆาวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
104 | 62364568 | นายพีรพัฒน์ เงินเมือง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
105 | 62364599 | นายพีรวิชญ์ พรมมา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
106 | 62364902 | นายภานุพงษ์ ผาจั๊บ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
107 | 62365275 | นางสาวรมย์ธีรา วันดี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
108 | 62365848 | นายวิษณุ แก้วกุลบุตร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
109 | 62366074 | นายศิรชัช อรุณแจ้ง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
110 | 62366111 | นายศิริชัย เพิ่มรุ่งเรือง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
111 | 62366135 | นางสาวศิรินภา เท่าขัน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
112 | 62366807 | นางสาวสุพิชญากานต์ ไก่แก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
113 | 62367057 | นายหัสวัฒน์ บำรุงผดุงกิจ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
114 | 62367262 | นางสาวอรทัย สิงห์แก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
115 | 62367323 | นายอัครณัฏฐ์ เผือกผกา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
116 | 62367408 | นายอัษฎายุธ พวงนาค | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
117 | 63312025 | นายธาดา มุมเสือ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
118 | 63361702 | นายณธกร เอี่ยมละออ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
119 | 63362693 | นายธนิกกุล พรมศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
120 | 63364000 | นายปุณณรัตน์ บัวทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
121 | 63365175 | นายยศนันท์ เหล่ากำเนิด | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
122 | 64360339 | นายกษมกานต์ ทิพรังศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
123 | 64360353 | นางสาวกัญญาณัฐ วงค์ชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
124 | 64360469 | นายการัณยภาส กุลมัย | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
125 | 64360704 | นางสาวขวัญกมล ลีสอนตะ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
126 | 64361459 | นายชวดล ศิลปนวการ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
127 | 64361596 | นายชินภัทร ปานพรมธำรง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
128 | 64361879 | นายฐิติวุฒิ จินดาเนตร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
129 | 64361954 | นายณรงค์ นิยมทรัพย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
130 | 64362609 | นายธนเดช พร้อมพรชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
131 | 64363279 | นายนพดล อินทร์พ่วง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
132 | 64363323 | นายนภัสกร คำวันสี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
133 | 64363484 | นายนันท์นภัส ละจุ้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
134 | 64363538 | นางสาวนาวาล ลาเต๊ะ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
135 | 64363545 | นายนิธิกร โยธาประเสริฐ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
136 | 64364238 | นายพรหมพิริยะ ศุภมาสเรืองศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 12 |
137 | 64364511 | นางสาวเพชรนภา อวบอ่อน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
138 | 64364672 | นางสาวภัทราพร คำมั่น | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
139 | 64364900 | นางสาวมนชญา ลือราช | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
140 | 64365150 | นางสาวรสสุคนธ์ ธรรมศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
141 | 64365310 | นายรุ่งสุริยา ปิจดี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
142 | 64365464 | นางสาววรัญญา คำฝั้น | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
143 | 64365525 | นางสาววรินทิรา หนูแสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
144 | 64365532 | นายวริศ วงษ์เวช | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
145 | 64365563 | นายวัชระ หวลอารมณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
146 | 64365716 | นางสาววิภาภัทร ลัพเสถียร | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
147 | 64365853 | นายวุฒินันท์ อิ่มเอม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
148 | 64365877 | นายศรชัย ขันเงิน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
149 | 64366324 | นางสาวสโรชา เจริญจิตต์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
150 | 64367031 | นายอรรถพล สุขสว่าง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
151 | 64367239 | นายอานนท์ สาวงค์ตุ้ย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
152 | 64367574 | นางสาวมณัฐชา แสงพันธุ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 50 |
153 | 65362066 | นายธนาธาร ใจแสน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
154 | 62521398 | นางสาวณิชารีย์ ลือดารา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
155 | 63414101 | นางสาวสิรินทรา หวาเกตุ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
156 | 63414255 | นางสาวสุธีธิดา นาข้าวต้ม | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
157 | 64410188 | นางสาวกัญญลักษณ์ สุขารมณ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
158 | 64410515 | นางสาวจันทกานต์ คัดธรรมวงค์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
159 | 64410836 | นายชลชาติ ใจอุดม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
160 | 64411420 | นายธนโชติ เหมือนเอี่ยม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
161 | 64411482 | นายธนภัทร ศรีจันทร์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
162 | 64411727 | นายนพรุจ พุทธาไทย | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
163 | 64411765 | นายนภัส เปียจันทร์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
164 | 64412427 | นายพรพิพัฒน์ บำรุง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
165 | 64412441 | นางสาวพรรณจิรา เรืองการนา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
166 | 64412564 | นางสาวพิชญา อนนท์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
167 | 64412731 | นางสาวแพรพลอย ภิบาลจอมมี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
168 | 64412830 | นายภานุพงศ์ น้อยผล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
169 | 64412861 | นายภีม พรหมสาขา ณ สกลนคร | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
170 | 64412878 | นายภูธฤทธิ์ เกียรติชวัลรัตน์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
171 | 64413066 | นางสาวรักษิณา ทับเนียมนาค | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
172 | 64413622 | นายศุภสัณห์ ศรีจันทร์อ่อน | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
173 | 64413677 | นางสาวสกุณา ยาเที่ยง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
174 | 64413714 | นายสราวุธ ทองเทพ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
175 | 64413752 | นายสันติภาพ ศรีสุข | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
176 | 64413899 | นางสาวสุณิสา เยโท้ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
177 | 64414209 | นางสาวอนันตญา เล็กวิจิตรตระกูล | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
178 | 64414247 | นางสาวอภิชญา วัฒนสุภิญโญ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
179 | 64414339 | นางสาวอรวรรญา ศรีอ่อน | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
180 | 64414377 | นางสาวอริสา อบกลาง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
181 | 64414506 | นายอิทธิกร อินทร์เรือง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
182 | 64414544 | นางสาวธัญลักษณ์ หอมอ่อน | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
183 | 65410408 | นางสาวคันฉัตร นิลเลิศ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
184 | 65411467 | นางสาวนนทวรรณ นาวิชิต | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
185 | 65411474 | นางสาวนพวรรณ ทิมสี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
186 | 65411795 | นายบูรพา ธนทรัพย์ไชยเดช | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
187 | 65411962 | นายปุณณวิช วงค์เมือง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
188 | 65470303 | นางสาวจรรจนา คำแว่น | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
189 | 65470358 | นางสาวจารุวรรณ โพธิ์อ่อง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
190 | 65470433 | นางสาวจิราภรณ์ แก้วทรัพย์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
191 | 65470501 | นายเจตนิพัทธ์ คำทาสี | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
192 | 65470532 | นางสาวฉัตรสุดา คงน้อย | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
193 | 65470679 | นางสาวชลธิชา เที่ยงธรรม | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
194 | 65470853 | นายณกุล กาศสกูล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
195 | 65471010 | นางสาวณัฐธิดา บุญจูบุตร | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
196 | 65471041 | นางสาวณัฐนันท์ สอนใส | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
197 | 65471195 | นางสาวทิพย์นภา โสดา | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
198 | 65471249 | นายธนพล บุญยะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
199 | 65471270 | นางสาวธนัญชนก สูตรเลข | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
200 | 65471324 | นางสาวธัญญารัตน์ เงินทอง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
201 | 65471331 | นางสาวธัญญาลักษณ์ กันงาม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
202 | 65471799 | นางสาวปภาวรินท์ โครงกาบ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
203 | 65471904 | นางสาวปวิตรา ควรคิด | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
204 | 65471942 | นางสาวปาริฉัตร เมืองแก้ว | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
205 | 65472956 | นางสาววรินทร อุประ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
206 | 65473090 | นางสาววีปรียา เสนานุช | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
207 | 65473281 | นางสาวสกุลญา เจนละหาน | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
208 | 65473342 | นางสาวสโรชา วิชัย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
209 | 65473854 | นางสาวอมรรัตน์ วรรณโกฎิ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
210 | 62520780 | นายชนภัทรค์ เจริญผล | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
211 | 62520810 | นางสาวชนิสรา สิริปักษ์ษานนท์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
212 | 62521015 | นางสาวญาดา ณ ลำปาง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
213 | 62521428 | นางสาวตวงรัก เมืองจันบุรี | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
214 | 62523446 | นางสาววรนุช รุ่งเรือง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
215 | 64315735 | นางสาวศิริมงคล สมใจ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
216 | 64520320 | นางสาวกาญจนา โสภา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
217 | 64521563 | นางสาวธนตวรรณ วิทยารางสกุล | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
218 | 64522447 | นางสาวปิยะภรณ์ สาวแดง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
219 | 64523604 | นางสาววันวิสา ใจทา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
220 | 65520039 | นางสาวกมลชนก มีชน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
221 | 65520107 | นางสาวกรวิภา ม่วงยิ้ม | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
222 | 65520404 | นางสาวเกวลี เสนามนตรี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
223 | 65520459 | นางสาวจริยา พินพงค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
224 | 65520633 | นายเจตนิพัทธ์ เฉลิมเริ่ม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
225 | 65520800 | นางสาวญาดาภา เที่ยงสุด | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
226 | 65520831 | นางสาวฐาวรี สินเทพ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
227 | 65521050 | นางสาวณัฐธิดา มุ่งบัง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
228 | 65521128 | นางสาวณัฐวลัญช์ จาคำมา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
229 | 65521234 | นายทศพร โพธิ์สา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
230 | 65521494 | นางสาวธันยพร คำฝาย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
231 | 65521746 | นางสาวบัญจรัตน์ นันทะวงค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
232 | 65522101 | นางสาวพรชนก สามิตร | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
233 | 65522194 | นางสาวพลอยพรรณ ยอดเป็ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
234 | 65522378 | นางสาวพีรดา เดชะพันธ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
235 | 65523061 | นางสาววริศรา วงษ์จักร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
236 | 65523139 | นางสาววิมลภัทร ขัตตะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
237 | 65523177 | นางสาวศดานันท์ ฮับหลี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
238 | 65523528 | นางสาวสุจิตราภรณ์ น้อยมณี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
239 | 65523597 | นางสาวสุนันทา พรมสุข | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
240 | 65523603 | นางสาวสุนิษา เครือเนตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
241 | 65523672 | นายสุรชัย ฉ่ำสดใส | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
242 | 65560752 | นางสาวนิศาชล สุภาพ | พย.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
243 | 65660322 | นายจตุรพร กันทะตา | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
244 | 65660667 | นายฒภัฒร์ ทิพมาศ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
245 | 65660728 | นางสาวณัฐธิดา ตันติวัฒนะผล | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
246 | 65660995 | นางสาวธันยพร สิงห์นาค | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
247 | 65661824 | นางสาวภัททิญา คำปวง | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
248 | 65662074 | นายวชิรวิชย์ ปฐมพรทวีวัฒน์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
249 | 65662203 | นายวิพุธ อิ่มเอี่ยม | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
250 | 65662234 | นายวีรภัทร ไทยทวี | ทศ.บ. | 10 |
251 | 65662319 | นางสาวสตกมล ดิษฐขจร | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
252 | 63711910 | นายสรรธนา ก๊กพิทักษ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
253 | 64710059 | นางสาวกมลทิพย์ ดาบลี | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
254 | 64710318 | นางสาวจีรนันท์ กิ่มสร้าง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
255 | 64710721 | นายณัฐชนน เนียมประเสริฐ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
256 | 64710745 | นางสาวณัฐณิชา ศุขกสิกร | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
257 | 64710875 | นายตระเวนชายแดน ลีศรี | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
258 | 64710899 | นายต่อศักดิ์ อาบสุวรรณ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
259 | 64711124 | นางสาวธิติมา สกุลรักษ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
260 | 64711841 | นายภานุวัฒน์ กลัดลัด | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
261 | 64711865 | นายภุชงค์ แพเจริญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
262 | 64712152 | นางสาวศรุตยา ดรุณพันธ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
263 | 64712244 | นางสาวศุภชา ศรีภูธร | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
264 | 64712312 | นายณดล ชูศิลป์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
265 | 64712343 | นายสิทธิกร เมฆเลื่อม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
266 | 64712480 | นายอโนชา ทองชาติ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
267 | 64712664 | นายนิติพล สายจันยูร | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
268 | 64712671 | นางสาวณัฏฐพร จันรุน | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
269 | 65711888 | นางสาวศิริวรรณ ศรีแย้ม | สถ.บ. | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
270 | 64192886 | นางสาวพิญพิสุทธ์ บุญธนะรัตน์ | น.บ. | 10 |
271 | 65190195 | นางสาวกัญญา สุจิมหันต์ | น.บ. | 10 |
272 | 65190683 | นางสาวชนัญชิดา น้อยโกฏิ | น.บ. | 10 |
273 | 65190713 | นางสาวชนิดาภา แก้วเพชร | น.บ. | 10 |
274 | 65191109 | นางสาวณัฐพร ทิมต่วน | น.บ. | 10 |
275 | 65191116 | นางสาวณัฐรดา เวศอุไร | น.บ. | 10 |
276 | 65191147 | นางสาวณัฐวิภา สีหนาท | น.บ. | 10 |
277 | 65191475 | นางสาวธีมาพร สังข์ต้อง | น.บ. | 10 |
278 | 65191802 | นางสาวปนิตา อินธิศรี | น.บ. | 10 |
279 | 65191970 | นางสาวปานฤทัย คำภีระ | น.บ. | 10 |
280 | 65192274 | นางสาวแพรทองธาร จอยพุก | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
281 | 62262017 | นางสาวณิชา สยุมพร | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
282 | 62262758 | นายนราพร แสงสว่าง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
283 | 62263540 | นางสาวพรพรรณ แซ่ลิ้ม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
284 | 62265711 | นางสาวแสงระวี รอดฤทธิ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
285 | 62266213 | นางสาวไอรดา วงเมือง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
286 | 64260363 | นายกิตติศร วิธุระ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
287 | 64260561 | นายคณิศร ศรีสวัสดิ์ | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
288 | 64261254 | นางสาวณัฐกานต์ ไชยพล | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
289 | 64261636 | นางสาวธนภรณ์ ขำคม | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
290 | 64261872 | นางสาวนพณัฐ ชะเอมไทย | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
291 | 64262176 | นางสาวนิรชา ศรีวิชัย | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
292 | 64262350 | นางสาวปนัดดา แป้นมั่น | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 60 |
293 | 64262688 | นางสาวพรชนัน กุลมาลา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
294 | 64263203 | นางสาวภัคจิรา โต๊ะยอเด | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
295 | 64263289 | นางสาวภัทราพร แก้วสาแสน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
296 | 64263326 | นายภาณุวัฒน์ พวงกุหลาบ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
297 | 64263562 | นายเมธาสิทธิ์ เสือเอี่ยม | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
298 | 64263838 | นางสาววรัญญา เพ็งพี | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
299 | 64263982 | นายวัลลภ อินทร์เทศ | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
300 | 64264156 | นางสาวศศิกานต์ ชูดอกไม้ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
301 | 64264507 | นางสาวสิริรัตน์ เอมกฤษ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
302 | 64264583 | นางสาวสุจิตรา นพคุณ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
303 | 64264620 | นางสาวสุธาสินี สินสนิท | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
304 | 64264705 | นางสาวสุพิชญานัน มีกฤษ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
305 | 64264750 | นางสาวสุรภา ไทยปิยะ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
306 | 64264903 | นายอนุภัทร อ่อนเชตุ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
307 | 64264965 | นางสาวอภิชา มณีจักร | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
308 | 64265016 | นางสาวอรนุช ชัยมงคล | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
309 | 64265115 | นางสาวอัจฉริยา ยอดรัก | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
310 | 64265375 | นางสาวชายาภรณ์ ทั่งทอง | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
311 | 65260683 | นายชญานิน อ่อนน้อม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
312 | 65265930 | นางสาวพรรณสุ พิพัฒสุธนกุล | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
313 | 64265078 | นางสาวอริศรา ข่มอารมณ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
314 | 64315247 | นายวราเทพ ต๊ะนา | นศ.บ. | 10 |
315 | 64341376 | นางสาวจุฑามาศ กันทาทำ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
316 | 64342403 | นางสาวณัฐณิชา พลอยประเสริฐ | ศ.บ. | 10 |
317 | 64345541 | นางสาวพิมพ์ชนก ศรีบุบผา | ศ.บ. | 10 |
318 | 65340637 | นางสาวกานต์กนีย์ ทรัพย์โฉม | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
319 | 65341184 | นางสาวจิราภรณ์ กิติรัตนสัมพันธ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
320 | 65341238 | นางสาวจีนภา แดนขนบ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
321 | 65341986 | นางสาวฐิติมา ก้อยผ่านกิจ | บช.บ. | 10 |
322 | 65343010 | นางสาวธนภรณ์ พรวญหาญ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
323 | 65343362 | นางสาวธันยา สุวรรณผา | ศ.บ. | 10 |
324 | 65344253 | นางสาวปทิตา ทอดเสียง | บช.บ. | 10 |
325 | 65344314 | นายประดิพัทธิ์ ประภาสวัต | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
326 | 65344574 | นายปารเมศ ต้าวคำตัน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
327 | 65344796 | นายพงศ์นิธิศ ผิวอำพันธ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
328 | 65345625 | นายภาสพงค์ โพธิ์จันทร์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
329 | 65346158 | นางสาวรุจิโชค พงศ์นรเศรษฐ์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
330 | 65347209 | นางสาวศุภมาส สีเกี๋ยง | บช.บ. | 10 |
331 | 65347254 | นายศุภเสกข์ หาญกำธร | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
332 | 65348138 | นางสาวอมลวรรณ สกุลยา | ศ.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
333 | 65240180 | นางสาวกัญญารัตน์ ทองแท้ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
334 | 65240432 | นางสาวขวัญจิรา บวบสด | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
335 | 65240616 | นางสาวจุฑารัตน์ คำพันธุ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
336 | 65240883 | นางสาวชลิดา คงอรุณ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
337 | 65240975 | นางสาวชัญญานุช ไกลถิ่น | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
338 | 65241132 | นายณธนพล กิตติมานนท์ | ร.บ. | 10 |
339 | 65241170 | นายณวัฒน์ ศิริวัฒน์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
340 | 65241699 | นายธนา หมื่นห่อ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
341 | 65242054 | นางสาวนัททกาล กล่อมพงษ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 60 |
342 | 65242351 | นางสาวปรมาภรณ์ เสริมผ่อง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
343 | 65242382 | นางสาวประกายดาว ลือวิริยะพันธุ์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 60 |
344 | 65242672 | นางสาวพรพิมล ป้อมเงิน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
345 | 65243501 | นางสาวรัตนาภรณ์ ปานสรวย | ร.บ. | 10 |
346 | 65243617 | นางสาววรรณษา เภากัน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
347 | 65243693 | นางสาววราภรณ์ แหยมโม้ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
348 | 65244201 | นายสิรภัทร พร้อมวงศ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
349 | 65244812 | นางสาวอารียา โพสัย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
350 | 65245369 | นางสาวพิยดา อัมรนันท์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
351 | 65245598 | นางสาวอมรวรรณ ดอนเล้าไพร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
352 | 65245635 | นางสาววรรณพา สร้อยชื่อ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
353 | 65245659 | นายจิตติพงศ์ สระวิลทร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
354 | 65245666 | นางสาวจิณห์จุฑา ศรีรอด | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |