ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 65161737 | นางสาวนันทกานต์ เอี่ยมมา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
2 | 66161859 | นางสาวปวันรัตน์ มงคล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
3 | 66164270 | นางสาวสุพิชฌาย์ ปานะโปย | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
4 | 66210038 | นางสาวกนกพรรณ โตชม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
5 | 66210045 | นางสาวกนกวรรณ สินธุอุไร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
6 | 66210120 | นางสาวกัญญาณัฐ หมูแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
7 | 66210144 | นางสาวกัญญารัตน์ ทิพย์ภานนท์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
8 | 66210175 | นางสาวเกวลี โนกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
9 | 66210243 | นางสาวชญานิศา เสาเพ็ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
10 | 66210816 | นางสาวนิรดา ศรีนันทวัฒน์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
11 | 66211097 | นางสาวพิชญ์สินี กันทะจิตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
12 | 66211400 | นางสาววลีพรรณ มหัจฉริยวงศ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
13 | 66211646 | นางสาวอรวรรณ คำสิงห์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
14 | 66211677 | นางสาวอัจริยา บุปผา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15 | 66310158 | นางสาวกมลรัตน์ สิงหเดช | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
16 | 66310486 | นางสาวกานต์มณี ทิพรัตน์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
17 | 66311018 | นางสาวชนกานต์ บุญคุ้ม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
18 | 66311216 | นายชัยรัตน์ ปรางทอง | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
19 | 66311759 | นายณัฐพล คงคา | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
20 | 66311827 | นายณัฐวุฒิ สีขาว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
21 | 66311841 | นายณัฐวุฒิ โรจน์บุญถึง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
22 | 66312435 | นายธรรมสรณ์ อินบรรเลง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
23 | 66312657 | นางสาวนงนภัส เมฆขุนทด | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
24 | 66312862 | นางสาวนิษฐา ใจกล้า | วท.บ. (ชีววิทยา) | 12 |
25 | 66313821 | นางสาวเพ็ญพิชชา ศิริขวัญ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
26 | 66313845 | นางสาวเพ็ญศิริ คงเจริญ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 12 |
27 | 66314019 | นายภาณุพงศ์ ไพรวัลย์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
28 | 66314088 | นายภูกฤษ ชูเกียรติ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
29 | 66314538 | นายวรกันต์ บุกบุญ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
30 | 66314569 | นายวรพจน์ เบาใจ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
31 | 66314859 | นางสาวศนิตา กรีเทพ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
32 | 66315085 | นางสาวศุภพิชญ์ แก้วจีน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 12 |
33 | 66315641 | นายอภิวิชญ์ ลอยฟู | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
34 | 66316198 | นางสาวธัญชนก บุญเกษม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
35 | 65360246 | นางสาวกัญญาณัฐ บุญเมฆ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
36 | 65360826 | นายฉัตรดนัย พงษ์พานิช | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
37 | 65361328 | นางสาวณภัทร สร้อยทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
38 | 65361717 | นางสาวณิชชยา ขานไข | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
39 | 65361861 | นายเทวิน สมศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
40 | 65361885 | นายธนโชติ วงศ์หอม | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
41 | 65362486 | นายนลกฤต ยอดโพธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
42 | 65362523 | นายนวพล ศรีสุข | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
43 | 65362585 | นายนันทวัฒน์ คำคล้าย | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
44 | 65362608 | นางสาวนัยน์ปพร บุญมี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
45 | 65362622 | นางสาวนารีรัตน์ ยอดแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
46 | 65362752 | นางสาวเบญญาภา พงษ์ชะเกาะ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
47 | 65363100 | นายปิยะราช หนูทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
48 | 65363155 | นายเปรม ปัญญาพิทักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
49 | 65363223 | นายพงศพัฒน์ มะยุเรศ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
50 | 65363292 | นายพนุวัฒน์ ธนะวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
51 | 65363360 | นายพลกฤต นพรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
52 | 65363612 | นายพีระภัทร กองแพง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
53 | 65363629 | นายพีระศักดิ์ ก๋าเครือคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
54 | 65363636 | นายพุฒิพงศ์ วงค์ราษฎร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
55 | 65363773 | นายภัทรพงศ์ สถาพรวรกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
56 | 65363957 | นายภูรินทร์ อุดต่อม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
57 | 65364312 | นายวชิรวิทย์ กองเงิน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
58 | 65364589 | นายวุฒิชัย มูลยิ่ง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
59 | 65364664 | นายศิรวิชญ์ เลี่ยมโคกสูง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
60 | 65364701 | นายศิวกร ชมภู่ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
61 | 65364794 | นายศุภชัย แก้ววิเชียร | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
62 | 65365340 | นายอนุชา อุดทังกันทา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
63 | 66360153 | นายกรกต โพธิ์ประเสริฐ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 60 |
64 | 66361976 | นายทิวัตถ์ ศิลาทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
65 | 66363871 | นายภาณุวิชญ์ ตลิ่งไธสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
66 | 66365790 | นายอภิสิทธิ์ กันล้อม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
67 | 66413071 | นางสาวมนิษา ระเวง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
68 | 66313302 | นายพชร บานเย็น | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
69 | 66470234 | นางสาวกัลยรัตน์ นาคมี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
70 | 66470241 | นางสาวกาญจน์เก้า นาแพร่ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
71 | 66470500 | นายพลภัทร์ มั่นใจ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
72 | 66470753 | นางสาวชุติกาญจน์ บุญเม่น | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
73 | 66471002 | นางสาวณัฐธิรา สุขหร่อง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
74 | 66471019 | นางสาวณัฐนรี ศรีกลุ่ม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
75 | 66471057 | นางสาวณัฐวิภา น้อยรุ่ง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
76 | 66472085 | นางสาวพัชรศรี นิลกำแหง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
77 | 66472269 | นางสาวภัททิยา ชาญณรงค์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
78 | 66472597 | นางสาววริศรา แสงดาว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
79 | 66472702 | นางสาวศศิธร จันทร์สะวะ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
80 | 66472740 | นายศิรวิทย์ พงศาปาน | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
81 | 66472788 | นายศิริพงษ์ เหลืองสุขเจริญ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
82 | 66472856 | นางสาวศิริลักษณ์ ใจคำ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
83 | 66473358 | นายอลงกรณ์ เวินขุนทด | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
84 | 65520022 | นางสาวกนิษฐา คำหนู | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
85 | 65520541 | นางสาวจิรวรรณ เมืองวัง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
86 | 65521166 | นางสาวณิชกานต์ อุปรี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
87 | 65521586 | นางสาวนวพร สอนสี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
88 | 65521753 | นางสาวบุญธิมา อุ่นกล่อม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
89 | 65522040 | นางสาวปิยภรณ์ ทองลอง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
90 | 65523269 | นางสาวศิรินทรา ยอดโมรา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
91 | 66520557 | นางสาวชนัญชิดา สุนทนันท์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
92 | 66521424 | นางสาวบุษบามีนตรา เทพอาจ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
93 | 66521868 | นางสาวพิมพ์มาดา แก้วทุ่ง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
94 | 66522506 | นางสาวศรัณย์พร เนียมใย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
95 | 66522834 | นางสาวสุภารัตน์ ไชยศรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
96 | 66522919 | นางสาวเหมือนพิมพ์ ยวงคำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
97 | 66522971 | นางสาวอภิญญา โสคร | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
98 | 66522995 | นายอภิวัฒน์ คุ้มเณร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
99 | 66523008 | นายอภิวิชญ์ ประกาศ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
100 | 65560424 | นางสาวชาสินี ม่วงรัตน์ | พย.บ. | 10 |
101 | 65560837 | นางสาวปวีณ์ธิดา หมื่นสี | พย.บ. | 10 |
102 | 65561193 | นางสาววรัญญา ขวัญพลอย | พย.บ. | 10 |
103 | 66560027 | นางสาวกนิชฐา พรรษา | พย.บ. | 10 |
104 | 66560034 | นางสาวกรกช บุญเพิ่มพูล | พย.บ. | 10 |
105 | 66560157 | นางสาวกิ่งกาญจน์ คงกำเหนิด | พย.บ. | 10 |
106 | 66560195 | นางสาวขวัญจิรา ใจเที่ยงธรรม | พย.บ. | 10 |
107 | 66560355 | นางสาวณพวรรณ ภาชนะวรรณ | พย.บ. | 10 |
108 | 66560430 | นางสาวดวงพร ไตรทิพชาติสกุล | พย.บ. | 10 |
109 | 66560508 | นางสาวธัญสินี มงคลคำนวณเขตต์ | พย.บ. | 10 |
110 | 66560560 | นางสาวนวภัทร์ ทามาศน้อย | พย.บ. | 10 |
111 | 66560683 | นางสาวปลายฟ้า เสากุดแคน | พย.บ. | 10 |
112 | 66560805 | นางสาวพิมพ์มาดา ภาคินธนวัฒน์ | พย.บ. | 10 |
113 | 66560843 | นางสาวภาสินี อนุยูร | พย.บ. | 10 |
114 | 66560850 | นางสาวมณฑาสวรรค์ กิตติธรรมโอภาส | พย.บ. | 10 |
115 | 66560980 | นายศิรวิทย์ นรถี | พย.บ. | 10 |
116 | 66561024 | นางสาวศุภิสรา บำรุงดี | พย.บ. | 10 |
117 | 66561062 | นางสาวสุดารัตน์ สีตื้อ | พย.บ. | 10 |
118 | 66561086 | นางสาวอนัญญา เนียมหอม | พย.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
119 | 65660698 | นางสาวณัฐชริกานต์ จันทราช | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
120 | 65660926 | นางสาวธนัชพร ปิงกุล | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
121 | 65661770 | นางสาวภคพร กองฟั่น | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
122 | 65662012 | นางสาวรัชฎาพร สิงห์ทองหอม | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
123 | 65662395 | นางสาวสุชัญญา ชนะพิมพ์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
124 | 65662562 | นางสาวอาทิตยา แก้วปุ้ย | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
125 | 65662692 | นางสาวชลธิชา มาลัย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
126 | 66660031 | นางสาวกรชญาภา แก่นสงสัย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
127 | 66660062 | นายกฤตพร ญาธิรัตน์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
128 | 66660079 | นางสาวกสิวรา สุขทรัพย์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
129 | 66660109 | นางสาวกัญญาพัชร ปั้นแตง | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
130 | 66660130 | นางสาวกาญจนา สิงห์ลอ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
131 | 66660154 | นางสาวกิตติธรา ชัยช่างชิด | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
132 | 66660321 | นายจิรายุส ไชยวงศ์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
133 | 66660789 | นางสาวณัฐณิชาย์ แสงเพ็ชรรัตน์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
134 | 66660864 | นายธนณัฏฐ์ ทวีมาก | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
135 | 66661014 | นางสาวธันวาภรณ์ อรรคสูรย์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
136 | 66661069 | นางสาวนัทธมน บุญเลิศ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
137 | 66661175 | นางสาวเบญจวรรณ เต๊กไทย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
138 | 66661298 | นางสาวปาลิตา เทพพิทักษ์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
139 | 66661403 | นายพัชรดนัย สิงห์สถิตย์ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
140 | 66661571 | นางสาวภครพร พรหมสุริยากร | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
141 | 66661847 | นางสาวลออรัตน์ มณฑาทิพย์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
142 | 66661915 | นางสาววรัชยา แสงเมือง | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
143 | 66662103 | นางสาวศิริขวัญ สุทินนะ | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
144 | 66662202 | นางสาวสรัลชนา มาตชัยเคน | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
145 | 66662219 | นางสาวสรารัตน์ สัญจร | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
146 | 66662288 | นางสาวสุพิชญา ม่วงทิม | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
147 | 66662394 | นางสาวอภิชญา อุทัย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
148 | 66662417 | นางสาวอมริสา วันดี | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
149 | 66662431 | นางสาวอัญทิกา เจนธีรกุล | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
150 | 66662448 | นายอัศม์เดช อัยรา | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
151 | 64712640 | นางสาวอารียา จันทรา | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
152 | 65710539 | นางสาวณัฏฐ์พรรณ สีทา | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
153 | 65710836 | นางสาวธาลีรัตร์ เลี้ยงประเสริฐ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
154 | 65711529 | นายภูริพัฒน์ ขันทะคีรี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
155 | 65711963 | นายสิทธิพงษ์ พลเสน | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
156 | 65712236 | นายธนวัฒน์ ดอนสีจันทร์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
157 | 65340446 | นางสาวกัญญาณัฐ กัญจนะ | นศ.บ. | 10 |
158 | 65340521 | นางสาวกัญญารัตน์ ยศปัญญา | นศ.บ. | 10 |
159 | 65341856 | นายโชคจุฑานันท์ ดิฐษาทวีพร | นศ.บ. | 10 |
160 | 65342532 | นางสาวณิชากร เพ็งปรางค์ | นศ.บ. | 10 |
161 | 65342686 | นางสาวดาวพุธ ศีติสาร | นศ.บ. | 10 |
162 | 65342884 | นางสาวธนกมล อินสุวรรณ์ | นศ.บ. | 10 |
163 | 65343201 | นายธวัชชัย ติ๊บลำเอี้ยง | นศ.บ. | 10 |
164 | 65343256 | นางสาวธัญชนก อาระสา | นศ.บ. | 10 |
165 | 65344161 | นายปฏิญาณ สุวรรณนำปน | นศ.บ. | 10 |
166 | 65346110 | นางสาวรัตนากร หู้เต็ม | นศ.บ. | 10 |
167 | 65346509 | นางสาววริศรา คุ้มปากพิง | นศ.บ. | 10 |
168 | 65346578 | นางสาววัสสวดี มุ่งหมาย | นศ.บ. | 10 |
169 | 65346653 | นางสาววิชญาดา ขุนมธุรส | นศ.บ. | 10 |
170 | 65346981 | นางสาวศศิประภา เวกสูงเนิน | นศ.บ. | 10 |
171 | 65347001 | นางสาวศศิภา รุ้งศรี | นศ.บ. | 10 |
172 | 65347438 | นางสาวสลิลทิพย์ กุลชา | นศ.บ. | 10 |
173 | 65347681 | นางสาวสุนทรี บัวอ่อน | นศ.บ. | 10 |
174 | 65348060 | นางสาวอนันตญา มั่นอ้น | นศ.บ. | 10 |
175 | 65348107 | นายอภิวิชญ์ สมโภชน์ | นศ.บ. | 10 |
176 | 65348688 | นายสิทธิศักดิ์ ปิ่นดอกไม้ | นศ.บ. | 12 |
177 | 66340193 | นางสาวกรกมล ศรีบริบูรณ์ | บช.บ. | 10 |
178 | 66340445 | นางสาวกัญญารัตน์ กิติยะ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
179 | 66340483 | นางสาวกัลญาณี กลิ่นหอม | บช.บ. | 10 |
180 | 66340537 | นางสาวกิตติกา มั่นเหมาะ | บช.บ. | 10 |
181 | 66340834 | นางสาวแคทรียา สูยะนันทน์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
182 | 66341084 | นายจีรวัฒน์ แสนศรี | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
183 | 66341114 | นายเจษฎาภรณ์ จันทร์สุข | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
184 | 66341763 | นางสาวณัฎฐา แถลงกัน | บช.บ. | 10 |
185 | 66341848 | นางสาวณัฐชยา ฮวบขุนทด | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
186 | 66341909 | นางสาวณัฐณิชา คำลือ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
187 | 66341923 | นางสาวณัฐธิญา ภูหลาบ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
188 | 66341992 | นางสาวณัฐนิชา ชาตะเมธีวงศ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
189 | 66342029 | นางสาวณัฐพร ไม่มีนามสกุล | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
190 | 66342098 | นางสาวณัฐสินี หิรัญอธิเจริญกุล | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
191 | 66342104 | นางสาวณิชกานต์ ศรีโอสถ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
192 | 66342579 | นางสาวธนัญญา ศรีป้อ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
193 | 66342791 | นางสาวธิรนันท์ ต่ายเผ่า | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
194 | 66342951 | นางสาวนนทิชา ลัมวุฒิ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
195 | 66343323 | นายนิธิวิทย์ ศรีนราภิรมย์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
196 | 66343354 | นางสาวนิรดา กุลธีรานนท์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
197 | 66343361 | นายนิรวิทธ์ โมกขศักดิ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
198 | 66343699 | นางสาวปภาวี สิงห์มณี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
199 | 66344405 | นางสาวพัฒน์นรี ซื่อสัตย์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
200 | 66344436 | นางสาวพัสตราภรณ์ วังคีรี | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
201 | 66344528 | นางสาวพิชญาภา แสงนิกร | บช.บ. | 10 |
202 | 66344634 | นางสาวพิมมาดา มะโนรา | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
203 | 66344665 | นางสาวพีรดา ฉลาดธัญกิจ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
204 | 66344696 | นายพุฒิเมธ จวบสุข | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
205 | 66345143 | นางสาวมณฑกาล จันคุ้ม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
206 | 66345679 | นางสาวรุ่งรุจี มะณี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
207 | 66345945 | นายวรายุส แสงสว่าง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
208 | 66346034 | นางสาววริษฐา ศิลารักษ์ | บช.บ. | 10 |
209 | 66346188 | นางสาววิภา คุ้มจิตร | บช.บ. | 10 |
210 | 66346669 | นางสาวสรัญญา บุญมั่น | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
211 | 66346706 | นางสาวสริตา อุ่นพรม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
212 | 66347093 | นางสาวสุภาพร ต่ายตามบุญ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
213 | 66347314 | นางสาวอจลญา จิระศิริโชติ | บช.บ. | 60 |
214 | 66347376 | นายอธิภัทร ขวัญคำ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
215 | 66347420 | นายอนุรุทธิ์ แสนอุ่น | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
216 | 66347437 | นางสาวอภิชญา ธูปบูชา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
217 | 66347581 | นางสาวอรัญญา ชื่นจุ้ย | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
218 | 66348069 | นางสาวณิชาภัทร ฝั้นสุข | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
219 | 66348243 | นางสาวพัชราภรณ์ คำหว่าง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
220 | 66348366 | นายวงศธร เจษฎายุทธการกุล | บช.บ. | 10 |
221 | 66348533 | นางสาวภาสินี อติวงค์พิทักษ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
222 | 66348540 | นางสาวสาวิตรี เสือชาวนา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
223 | 65240302 | นายกิตชานนท์ มัชยา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
224 | 65240746 | นางสาวชนัญชิดา บัวเจริญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
225 | 65240753 | นางสาวชนัญชิดา เพลา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
226 | 65241002 | นายชาคริต ทับทิม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
227 | 65241095 | นางสาวฑิฆัมพร บัวดิษฐ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
228 | 65241453 | นายดริณภพ สายสุวรรณ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
229 | 65241903 | นางสาวธีราภรณ์ ขอบสม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
230 | 65242481 | นางสาวปรีชญา บรรณเภสัช | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
231 | 65242627 | นางสาวผัลย์ศุภา ชีพสุมนต์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
232 | 65243426 | นางสาวรสิตา แย้มเจริญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
233 | 65243549 | นางสาวรุจีรา พานโคกสูง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
234 | 65243709 | นางสาววรินทร เนืองศิลป์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
235 | 65244645 | นางสาวอริสรา จันเทศ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
236 | 65245178 | นายธรรมนูญ มหาวงษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
237 | 66240110 | นางสาวกนกพร วงค์เปิบ | ร.บ. | 10 |
238 | 66240134 | นางสาวกมลชนก แก้วรัตน์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
239 | 66240141 | นางสาวกมลชนก ปัญญามัง | ร.บ. | 10 |
240 | 66240226 | นางสาวกัลย์สุดา คณฑา | ร.บ. | 10 |
241 | 66240233 | นางสาวกัลย์สุดา คนตรง | ร.บ. | 10 |
242 | 66240332 | นายกิตติศักดิ์ เพ็ชรากุล | ร.บ. | 10 |
243 | 66240387 | นางสาวเกศกนก สุดพันธ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
244 | 66240394 | นางสาวเกศินี ศิริเวช | ร.บ. | 10 |
245 | 66240547 | นางสาวจิราภรณ์ ฤทธิ์อ่องรัก | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
246 | 66240653 | นางสาวชนนิสา กลิ่นหอม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
247 | 66240813 | นายชาญชัย จันทร์ภิรมย์ | ร.บ. | 10 |
248 | 66241315 | นางสาวณิชกาณต์ ซ่อนกลิ่น | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
249 | 66241506 | นางสาวธนธรณ์ เลื่อนพิริยะกุล | ร.บ. | 10 |
250 | 66241605 | นางสาวธนภัทร แช่มช้อย | ร.บ. | 10 |
251 | 66241872 | นางสาวนภสมล บุญเติม | ร.บ. | 10 |
252 | 66242206 | นางสาวบุญณิสา นามนวล | ร.บ. | 10 |
253 | 66242466 | นางสาวปิยะธิดา แก้วกอง | ร.บ. | 10 |
254 | 66242596 | นางสาวพลอยชมพู จันทร์พูล | ร.บ. | 10 |
255 | 66243111 | นางสาวรติกร เจริญสุข | ร.บ. | 10 |
256 | 66243500 | นายวีรภาพ สงวนศรี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
257 | 66243630 | นายศิวกร ปานชัย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
258 | 66244064 | นางสาวหัตกานต์ สำลี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
259 | 66244217 | นางสาวอรอนงค์ ทันจิตต์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
260 | 66244606 | นางสาวสุชัญญา วงษ์ล้อ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |