ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะวิทยาศาสตร์ |
1 | 65310234 | นางสาวกัญญาพัชร ชื่นชม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
2 | 65310357 | นายกิตติพจน์ คงเกษม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
3 | 65310425 | นางสาวกุลธิดา ปรางเลิศ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
4 | 65310432 | นางสาวกุลนิดา แข่งขัน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
5 | 65310463 | นางสาวเกวลิน มาลา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
6 | 65310517 | นางสาวขวัญฤทัย ตุ่มพงษ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
7 | 65310579 | นางสาวงามสิริ จันทร์สุขา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
8 | 65310692 | นางสาวจิรภิญญา เสียวสุข | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
9 | 65310722 | นางสาวจิราพร นงค์ภา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
10 | 65310739 | นางสาวจิราพร เครือวิเสน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
11 | 65311040 | นางสาวชลธิชา ขอนดุสิต | วท.บ. (เคมี) | 10 |
12 | 65311279 | นางสาวโชติกา ห้วยหงษ์ทอง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
13 | 65311460 | นางสาวณัฐกมล วันทอง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
14 | 65311682 | นางสาวณิชา คำแสน | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
15 | 65311767 | นายถิรายุ ปลิวมา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
16 | 65311781 | นายทัศนัย ดวงแก้ว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
17 | 65311873 | นายธนบูรณ์ อ่อนงาม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
18 | 65312023 | นายธนาวัฒน์ เอี่ยมงิ้วงาม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
19 | 65312047 | นางสาวธมนวรรณ เขตบำรุง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
20 | 65312054 | นางสาวธริญาภรณ์ เต่าเล็ก | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
21 | 65312191 | นางสาวธิดารัตน์ สุขก๋า | วท.บ. (เคมี) | 10 |
22 | 65312313 | นายนนทฤทธิ์ หอมทอง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
23 | 65312429 | นางสาวนลินนิภา นาเกตุ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
24 | 65312474 | นางสาวนันท์นภัส ลัคณา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
25 | 65312542 | นางสาวนาราภัทร สุขเกษม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
26 | 65312580 | นางสาวนิรัษมา จำปาแก้ว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
27 | 65312689 | นางสาวเบญจวรรณ วังเสนา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
28 | 65312948 | นายปวริศ หลักพิมพ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
29 | 65313723 | นางสาวภัทรวดี ติวิทย์ศิริกุล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
30 | 65313938 | นายภูรินทร์ สุดแสง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
31 | 65314263 | นายระพีพัฒน์ อ่ำพูล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
32 | 65314478 | นางสาววรรณภา สุขศิริ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
33 | 65314898 | นางสาวศิริพร อยู่พูน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
34 | 65314997 | นายศุภวิชญ์ เนียมหอม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
35 | 65315086 | นายสัณหณัฐ เครือคำอ้าย | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
36 | 65315574 | นางสาวอังศิมา อิ่มแจ่ม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
37 | 65315994 | นางสาวจันทร์ธิมา อ่ำพูล | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
38 | 65316076 | นางสาวชนิดาภา ดอนชูไพร | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
39 | 65316144 | นางสาวฐิติวรดา มาน้อย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
40 | 65316182 | นางสาวณัฐนันท์ ดารังวัล | วท.บ. (เคมี) | 10 |
41 | 65316915 | นางสาวสุพิชชา อยู่สอาด | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
42 | 65316991 | นางสาวอารียา พงษ์ธัญการ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
43 | 65317097 | นางสาวจามจุรี แสงปง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
44 | 62710693 | นายณัฐพล ฟองตา | สถ.บ. | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
45 | 65315611 | นางสาวอัจฉราพักตร์ ลภัสวรรธน์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |