ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 66380045 | นางสาวกฤติการ์ มณฑาทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 66380106 | นายกิตติเดช จันทร์โต | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 66380113 | นางสาวกิตติพร สุขเอี่ยม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 66380120 | นายกิตติพันธ์ แนมขุนทด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 66380144 | นางสาวจณิสตา แซ่ลี้ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 66380274 | นางสาวฐิตินันท์ แก้ววีระพันธ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 66380298 | นางสาวฑิฆัมพร พรมมาอินทร์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 50 |
8 | 66380304 | นางสาวณฐพร บุญอินเขียว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 66380489 | นางสาวธัญญา ชัยเสนา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 66380519 | นายธีรชัย ลบเกตุ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 66380588 | นายนิรวัชร์ ภูมิลำเนา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 66380601 | นายเนติพงษ์ โคตะมะ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 66380939 | นางสาวมนัสนันท์ บุตรพรม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 66380946 | นางสาวมาติกา ทรัพย์ทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 66380960 | นางสาวยุพดี พรมพินิจ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 66381011 | นายรัตนชัย ไก่แก้ว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 66381097 | นายวรพจน์ พรหมกายา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
18 | 66381189 | นายศิวกร เทียนวิชัย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
19 | 66381325 | นางสาวสุพิชฌา เฉยดิษ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
20 | 66381387 | นางสาวอทิยติญา หนูพุก | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
21 | 66381417 | นางสาวอพิชชา ร่วมวงศ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
22 | 66381448 | นางสาวอรปรียา ปานอยู่ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
23 | 66160388 | นายกิตติศักดิ์ เหมือนกรุง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 50 |
24 | 66160456 | นางสาวขวัญใจ บินธัญญะ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
25 | 66160463 | นายคณิศร รุมรัตนะ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
26 | 66160586 | นางสาวจิราพัชร พันธุ์น้อย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
27 | 66160593 | นางสาวจุฑาภรณ์ พุฒเพ็ง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 50 |
28 | 66160661 | นายชญานนท์ เกิดศิริ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
29 | 66160760 | นายชุติพงศ์ ศิริพิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
30 | 66161002 | นายณัฐนันท์ โนรักหมื่น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 50 |
31 | 66161156 | นายทวีศักดิ์ บำเพ็ญเพียร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
32 | 66161255 | นายธนพล ชำนาญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
33 | 66161378 | นางสาวธวัลรัตน์ ปันดิ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
34 | 66161446 | นางสาวธีรรัตน์ สายบรรดาศักดิ์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
35 | 66161514 | นางสาวนรารัตน์ มาฆะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
36 | 66161576 | นางสาวนวรัตน์ อินเลี้ยง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
37 | 66161637 | นางสาวนาราภัทร โมราลักษณ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
38 | 66161668 | นายนิธิวัฒน์ ฉนาด | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
39 | 66161910 | นางสาวเปรมกมล รัฐอินทร์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
40 | 66161972 | นางสาวพรภาริณีย์ มังคละพรมมา | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
41 | 66162375 | นางสาวภูริชา ชิดโคกกรวด | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
42 | 66162399 | นายภูริวัช สระทองอ่อน | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
43 | 66162634 | นายเรวัตร เพชรพูน | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
44 | 66162788 | นางสาววริศรา พรมลิ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
45 | 66162931 | นางสาวศศิวิมล เมฆประดับ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
46 | 66163075 | นางสาวศุรัณญา เจริญเตีย | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
47 | 66163099 | นางสาวสกาวจันทร์ วันแต่ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
48 | 66163112 | นายสราวุฒิ สุนันสา | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
49 | 66163167 | นางสาวสาธิตา พันธน่วม | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
50 | 66163426 | นางสาวสุพิชญา เสงี่ยมโปร่ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 50 |
51 | 66163518 | นางสาวสุวรรณชาติ มีรส | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
52 | 66163556 | นางสาวอนันตญา ทานัง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
53 | 66163662 | นางสาวอรณิชา รวมทรัพย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
54 | 66163877 | นายกิตติธัช นุชเนื่อง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
55 | 66164072 | นายนภัทร อนุสิทธิ์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
56 | 66164089 | นายนันทพงศ์ อยู่มี | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
57 | 66164331 | นายอารอน ชาด | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
58 | 66340759 | นางสาวขวัญข้าว สงมา | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
59 | 66310608 | นายเกริกเกียรติ ทวีขวัญ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
60 | 66310677 | นายคมชาญ พรมแสง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
61 | 66310684 | นายคมสัน จินตกสิกรรม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
62 | 66310691 | นายคุณานนต์ พยัคฆ์น้อย | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
63 | 66311094 | นางสาวชนิสรา ชื่นชม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
64 | 66311254 | นายชิษณุพงศ์ โฉมศรี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
65 | 66311391 | นายณฐวัฒน์ มีเดช | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
66 | 66311438 | นายณภัทร จินดาประทุม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
67 | 66311452 | นางสาวณรัชญาณ์ นันทะสังข์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 50 |
68 | 66311520 | นางสาวณัฐกมล เจริญสุข | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
69 | 66312053 | นายทรงวุฒิ สอนผึ้ง | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
70 | 66312060 | นายทรงวุฒิ ขวัญเมือง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
71 | 66312145 | นายธนกฤต เกตุเอม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 50 |
72 | 66312367 | นายธนากร สังวาลย์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
73 | 66312459 | นางสาวธัชพรรณ วรรณภิละ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
74 | 66312619 | นายธีรวัฒน์ อยู่สุข | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
75 | 66312626 | นายธีระพงษ์ นามพระหัตถ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
76 | 66312985 | นางสาวเบญจมาศ เมาลีทอง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
77 | 66313203 | นางสาวปิยาภัทร์ ชูเมือง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
78 | 66314538 | นายวรกันต์ บุกบุญ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
79 | 66314750 | นางสาววิกานดา ทองสุข | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
80 | 66314828 | นายวีรภัทร ปาวะพรม | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 50 |
81 | 66315047 | นายศุภกิตติ์ มังป๋อง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 20 |
82 | 66315405 | นางสาวสุพรรษา ใจกองแก้ว | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
83 | 66315870 | นายอุดมศักดิ์ แรงเขตรการ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
84 | 66315887 | นางสาวแอนสุดา คำมูล | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
85 | 66316273 | นางสาวปรารถนา รุ่งเรือง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
86 | 66316754 | นายอภิวัชร์ ฤทธิ์บำรุง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
87 | 66316846 | นายจตุรภัทร หยวกยง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
88 | 66316860 | นายกิตติพศ ละมูลวงค์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
89 | 65360468 | นายคณิศร กัลยาปัทมพงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
90 | 65364077 | นายยศกร แซ่เฮ่อ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
91 | 65364343 | นายวรโชติ ยินดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
92 | 65364749 | นายศุภกร ใจจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
93 | 65365326 | นายอธิชนัน การะเกตุ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
94 | 65366200 | นายนนทวัฒน์ เพชรชุมศร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 50 |
95 | 66360276 | นายกฤษณ์ดนัย ปั้นรูป | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
96 | 66360412 | นางสาวกาญจนา วงษ์แสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
97 | 66360580 | นายเกียรติก้อง แปงใจ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 50 |
98 | 66360603 | นายไกรวัลย์ ชำนิพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
99 | 66360634 | นางสาวเขมวิกา ตาแจ่ม | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
100 | 66360665 | นายคณาธิป เชียรเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 50 |
101 | 66361273 | นางสาวชุติกาญจน์ ประชาสรรเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 20 |
102 | 66361402 | นางสาวณภัทรา ประชาชู | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
103 | 66361624 | นางสาวณัฐนิชา พรหมสละ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
104 | 66361679 | นางสาวณัฐพร น้อยทา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
105 | 66361785 | นายณัฐวุฒิ สนโต | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
106 | 66361822 | นางสาวณัทมน อยู่ยิ่ง | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
107 | 66361907 | นางสาวตรียพร พสธร | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
108 | 66361938 | นายเตชินท์ หุมอาจ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
109 | 66362171 | นางสาวธนัชพร เพชรรักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
110 | 66362270 | นางสาวธมนวรรณ สายบุญขันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
111 | 66362386 | นายธีรพัฒน์ เกตุเพชร | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
112 | 66362416 | นายธีรภัทร ภู่ระย้า | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
113 | 66362447 | นายธีรศักดิ์ เจริญทิม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
114 | 66362492 | นายนครนพ ศรีเดช | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
115 | 66362911 | นางสาวนุชจรินทร์ บุญดีรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
116 | 66363031 | นายปฐมภพ ถาวรศักดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 50 |
117 | 66363253 | นางสาวปิยธิดา เกิดปั้น | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
118 | 66363420 | นางสาวพัชรพร พวงทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
119 | 66363925 | นายภาสกร อินทร์จันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
120 | 66363994 | นายภูรินท์ ตุ้มกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
121 | 66364007 | นายภูรินทร์ อินทร์ทรา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 50 |
122 | 66364168 | นางสาวเยาวภา แก้วพิลา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
123 | 66364199 | นายรตนชนน ทองดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
124 | 66364212 | นางสาวรมัณญา นันธิกูล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
125 | 66364359 | นายรัฐสิทธิ์ สีสุกไฮ้ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 50 |
126 | 66364373 | นายรัตนชัย ปันทีโป | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
127 | 66364526 | นางสาววรรณภา ทองแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
128 | 66364533 | นางสาววรรณิศา นอขุนทด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
129 | 66364618 | นางสาววราภรณ์ ภูสถาน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
130 | 66364649 | นางสาววริศรา คุณลุน | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
131 | 66364854 | นายวุฒิไกร เกลื่อนเมฆ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
132 | 66364977 | นางสาวศิญารัตน์ สระสิทธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
133 | 66365066 | นายศิวกร กิตติกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
134 | 66365202 | นางสาวสรัลพร แต้สกุลรุ่ง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
135 | 66365325 | นายสิรภพ วิเศษศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
136 | 66365417 | นางสาวสุชิราภรณ์ เปานาเรียง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
137 | 66365448 | นางสาวสุทธิดา สีตะระโส | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
138 | 66365592 | นางสาวหยกผกา บวบหอม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
139 | 66365776 | นายอภิวิชญ์ จันทร์สมุทร | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
140 | 66365844 | นางสาวอรวรรณ สิงห์ทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
141 | 66365875 | นางสาวอัจฉราพร ปิตตาแสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
142 | 66366018 | นางสาวอุษา เอ็นเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
143 | 66366117 | นางสาวธัญลักษณ์ คำชื่น | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
144 | 66366292 | นางสาวชัญญาภัค สามิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
145 | 66366469 | นายภัคพล โกมาศ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
146 | 66366490 | นางสาววงวิภา พิมพ์แก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
147 | 66366506 | นางสาววัชรา คชลี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
148 | 66366537 | นางสาวออัญญา หอมบุปผา | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
149 | 66366759 | นายณรัตน์ ดวงจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 50 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
150 | 66410070 | นางสาวกมลชนก เพิ่มพูล | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
151 | 66410124 | นางสาวกรณิภา กัณฑพงษ์ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
152 | 66410131 | นายกรวิชญ์ ทองแจ่ม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
153 | 66410216 | นายกล้าณรงค์ สีมี่ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
154 | 66410278 | นางสาวกัญญาณัฐ เมืองนาง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
155 | 66410377 | นางสาวกิตตินภา แย้งจันทร์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
156 | 66410407 | นายกิตติศักดิ์ อุดมรัตน์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
157 | 66410421 | นายกีรติ เยี่ยงยงค์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
158 | 66410476 | นายไกรวิชญ์ อินโตนด | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
159 | 66410704 | นายจุลจักร บัวเขียว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
160 | 66410957 | นางสาวชิษณุชา จำปาจี | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
161 | 66410971 | นางสาวชุติกาญจน์ สมภพ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
162 | 66410995 | นายไชยภัทร์ แสนคำราง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
163 | 66411183 | นางสาวณัฐชนน ชิณพันธ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
164 | 66411213 | นางสาวณัฐณิชา คำผาย | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
165 | 66411244 | นางสาวณัฐนันท์ เขียนวงษ์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
166 | 66411251 | นางสาวณัฐพร กันทะวงค์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
167 | 66411299 | นายณัฐวุฒิ ภิญโญคำ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
168 | 66411305 | นายณัฐวุฒิ สร้อยระย้า | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
169 | 66411497 | นายพันธุ์ธัช ภวิศพรพัฒน์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
170 | 66411572 | นางสาวธนารีย์ เปรมปาน | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
171 | 66411800 | นายนที พูลจันทร์ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
172 | 66411886 | นายนรภัทร ลาหล้าเลิศ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
173 | 66411909 | นางสาวนเรนพร ธรรมมีดี | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
174 | 66411954 | นางสาวนัฏษนันท์ ยาวขันแก้ว | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
175 | 66412012 | นางสาวนันทิชา จันตาแก้ว | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
176 | 66412050 | นายนิตินนท์ ทิพย์สิงห์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
177 | 66412203 | นางสาวเบญญาพร สายทอง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
178 | 66412241 | นางสาวปฐมพร เชื้อกสิกรรม | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
179 | 66412470 | นางสาวปิยวรรณ มีงาน | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
180 | 66412548 | นายพชรพล จำปาทอง | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
181 | 66412647 | นางสาวพลอยรุ้ง ศรีสด | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
182 | 66412692 | นายพัสกร จันทรี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
183 | 66412838 | นางสาวเพชรมณี ถุงปัญญา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
184 | 66412890 | นางสาวภักจิรา ชูควร | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
185 | 66412913 | นางสาวภัณฑิรา ส้านมา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
186 | 66413132 | นายรติพงษ์ สิงห์นอก | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
187 | 66413170 | นางสาวรมิตา ทรัพย์กนกรัชต์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
188 | 66413217 | นายรัฐกานต์ ม่วงสวน | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
189 | 66413484 | นายวศิน แพงศรี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
190 | 66413507 | นายวสุธร ตาทิพย์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
191 | 66413514 | นายวิชญ์พล สงวนสุข | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
192 | 66413538 | นางสาววิชาดา บุญตั้ง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
193 | 66413552 | นายวุฒิชัย ปาผล | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
194 | 66413675 | นายศุภโชค จันทร์ดง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
195 | 66413699 | นายศุภณัฐ ภารวงค์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
196 | 66413750 | นางสาวศุภาพิชญ์ เงินมา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
197 | 66413859 | นายสิรภพ สุทธิวงศ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
198 | 66413880 | นางสาวสิริรัตน์ แป้นจาก | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
199 | 66413927 | นางสาวสุตาภัทร แสงนวล | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
200 | 66413934 | นางสาวสุทธิดา ชิณเกษ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
201 | 66414122 | นายอภิชาติ อุดมธนวงศ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
202 | 66414160 | นายอภินันท์ นาคอยู่ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
203 | 66414184 | นายอรรถพล ใจแก้ว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
204 | 66414207 | นางสาวอริสรา ดำศรี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
205 | 66414214 | นายอัครวินท์ ราชโสภา | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
206 | 66414245 | นางสาวอัมภิกา ศรีสวัสดิ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
207 | 66414306 | นางสาวมุสลีมะห์ ดอเลาะ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
208 | 66460143 | นายคุณานนท์ โสภาศรี | พ.บ. | 10 |
209 | 66460198 | นางสาวจุฑามณี โยธายุทธ | พ.บ. | 10 |
210 | 66460617 | นายนัยธัมม์ ตุ้ยหล้า | พ.บ. | 10 |
211 | 66460693 | นายพงศกร ตรีธวัช | พ.บ. | 10 |
212 | 66460822 | นายภูมินทร์ บงกชมาศ | พ.บ. | 10 |
213 | 66460921 | นายรัฏฐ์รพี จิรโชติจิรัฐ | พ.บ. | 10 |
214 | 66460983 | นายศรีสุนทร บรรเจิดสกุล | พ.บ. | 10 |
215 | 66461034 | นายสรวิศ อาวะกุลพาณิชย์ | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
216 | 65471126 | นางสาวณิชาภัทร ตันมา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
217 | 65471935 | นางสาวปาริฉัตร สิงห์แก้ว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
218 | 66521035 | นายทักษ์ดนัย เดชอุดมชัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 50 |
219 | 66521943 | นายไพบูลย์ ถนอมทรัพย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
220 | 66522032 | นางสาวภัทรศิริ บุญบุตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
221 | 66610586 | นายอธิป พิริยศักดิ์มนตรี | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
222 | 66662400 | นายอภิสิทธิ์ เมืองปรางค์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
223 | 66710057 | นายกฤตธนกร ธนวงษ์อมร | สถ.บ. | 10 |
224 | 66710156 | นางสาวกัญญารัตน์ หวลระลึก | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
225 | 66710248 | นางสาวกิรติญา สอนทะ | สถ.บ. | 10 |
226 | 66710255 | นางสาวกีรติ อรัญสวรรค์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
227 | 66710323 | นายโฆษิต ศุกลรัตน์มณีกร | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
228 | 66710491 | นางสาวชวัลลักษณ์ หอมสุวรรณ์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
229 | 66710651 | นางสาวณัฐณิชา บุญปาล | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
230 | 66710866 | นายทักษะ ทิน้อย | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
231 | 66710927 | นายธนโชติ เชื้อบุญมี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 50 |
232 | 66710934 | นายธนภูมิ สิทธิเป็ง | สถ.บ. | 10 |
233 | 66710958 | นายธนวัฒน์ วงค์วาด | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
234 | 66710972 | นายธัญเทพ แสงจันทร์ | สถ.บ. | 10 |
235 | 66711016 | นายธีรภัทร อิ่มขาว | สถ.บ. | 10 |
236 | 66711269 | นายปะการัง ณะสตา | สถ.บ. | 10 |
237 | 66711276 | นายปัณนวิชญ์ ปานไม้ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
238 | 66711344 | นายพงษ์ชัยพัฒน์ มงคลการ | สถ.บ. | 10 |
239 | 66711603 | นางสาวภคนันท์ อินทร์พญา | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
240 | 66711627 | นางสาวภัคสินี ยินดี | สถ.บ. | 10 |
241 | 66711726 | นางสาวเยาวพัฒน์ พานิชธนาคม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
242 | 66711795 | นางสาวลภาภัทร พรมมาบุญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
243 | 66711801 | นางสาวลลิตพรรณ พยอมหอม | สถ.บ. | 60 |
244 | 66712044 | นางสาวศิริวรรณ เดชมุนินทร์ | สถ.บ. | 10 |
245 | 66712129 | นายสิทธินนท์ ปิ่นแก้ว | สถ.บ. | 10 |
246 | 66712334 | นางสาวอรวรา โพธิบัติ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
247 | 66190071 | นางสาวกนกรดา สิมงาม | น.บ. | 10 |
248 | 66190088 | นางสาวกนกรัชต์ ก้อนแก้ว | น.บ. | 10 |
249 | 66190095 | นางสาวกนิษฐิกา สิทธิยะ | น.บ. | 10 |
250 | 66190118 | นางสาวกมลวรรณ เสนาะสำเนียง | น.บ. | 10 |
251 | 66190200 | นางสาวกฤษณา มาลาวงษ์ | น.บ. | 10 |
252 | 66190231 | นางสาวกัญญาณัฐ เพ็ชรฤทธิ์ | น.บ. | 10 |
253 | 66190392 | นายคุณานนท์ จำเริญ | น.บ. | 10 |
254 | 66190408 | นายจตุพงศ์ คงภักดี | น.บ. | 10 |
255 | 66190422 | นายจักรกฤษณ์ มิสการ | น.บ. | 10 |
256 | 66190576 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เพิ่มสาริกิจ | น.บ. | 60 |
257 | 66190682 | นายชัชนันท์ ศรีใจอินทร์ | น.บ. | 10 |
258 | 66190705 | นายชัยรัชการ ทองไทย | น.บ. | 10 |
259 | 66190729 | นายชิษณุชา อินทรง | น.บ. | 10 |
260 | 66190750 | นางสาวโชติกา กันทะวงค์ศา | น.บ. | 10 |
261 | 66190767 | นางสาวซาบีรา มหะหมัด | น.บ. | 10 |
262 | 66190774 | นางสาวฌานิกา นุ่นเส้ง | น.บ. | 10 |
263 | 66190798 | นางสาวญาณิศา ฟุ่มเฟือย | น.บ. | 10 |
264 | 66190804 | นางสาวฐานิยา ธนะโชติวราธร | น.บ. | 10 |
265 | 66190828 | นางสาวฐิติพร ลาวงค์ | น.บ. | 10 |
266 | 66190910 | นางสาวณัฐชา พานประสพ | น.บ. | 10 |
267 | 66190941 | นายณัฐนันท์ พรมเมือง | น.บ. | 10 |
268 | 66191016 | นางสาวณิชาภัทร ศรีวิเชียร | น.บ. | 10 |
269 | 66191061 | นางสาวทัตพร บุญอบ | น.บ. | 10 |
270 | 66191221 | นายธนากร ยอดสำอางค์ | น.บ. | 10 |
271 | 66191320 | นายธันยพงศ์ ศิริคุปต์ | น.บ. | 10 |
272 | 66191375 | นางสาวนนทิดา ภักดีวงษ์ | น.บ. | 10 |
273 | 66191399 | นายนพรัตน์ อัครพัฒน์ | น.บ. | 10 |
274 | 66191405 | นางสาวนภัสรวี หาญยุทธ | น.บ. | 10 |
275 | 66191436 | นางสาวนัฐธนิดา นิลพัฒน์ | น.บ. | 10 |
276 | 66191443 | นางสาวนัฐนิกา สุทธเขต | น.บ. | 10 |
277 | 66191528 | นางสาวนิสา ช่างไชย | น.บ. | 10 |
278 | 66191542 | นายเนติธร พรหมทัศนานนท์ | น.บ. | 10 |
279 | 66191603 | นางสาวเบญจศิริ ธรรมเดชะ | น.บ. | 10 |
280 | 66191689 | นางสาวปานตะวัน นรสิงห์ | น.บ. | 10 |
281 | 66191696 | นายปิยะ นาคราช | น.บ. | 10 |
282 | 66191719 | นายพงศธร หิริโอ | น.บ. | 10 |
283 | 66191740 | นางสาวพรชนก ตุ่นแก้ว | น.บ. | 10 |
284 | 66191801 | นายพัฒนะพงศ์ อินศีชื่น | น.บ. | 10 |
285 | 66192051 | นายภัทรพงศ์ ธีระปิยพงศ์ | น.บ. | 10 |
286 | 66192136 | นางสาวภิญญดา เมณฑ์กูล | น.บ. | 10 |
287 | 66192167 | นายภูริณัฐ ช่างอุบาย | น.บ. | 10 |
288 | 66192624 | นางสาวศรัณย์ภัทรา เขียวสี | น.บ. | 10 |
289 | 66192648 | นางสาวศศิธร เจิมขำ | น.บ. | 10 |
290 | 66192761 | นายสรยุทธ โปร่งจันทึก | น.บ. | 10 |
291 | 66192839 | นายสันติภพ ชนชนะ | น.บ. | 10 |
292 | 66192877 | นางสาวสิรภัทร ฟุ้งสุข | น.บ. | 10 |
293 | 66193003 | นางสาวสุมิษฐา รัตนพร | น.บ. | 10 |
294 | 66193089 | นางสาวอนัญญา น้ำดอกไม้ | น.บ. | 10 |
295 | 66193102 | นางสาวอนุตตรีย์ ถิ่นพฤกษา | น.บ. | 10 |
296 | 66193126 | นางสาวอภิชญา กตะศิลา | น.บ. | 10 |
297 | 66193157 | นางสาวอภิวรรณ์ เปาป่า | น.บ. | 10 |
298 | 66193171 | นางสาวอมิตา กาเรียน | น.บ. | 10 |
299 | 66193188 | นางสาวอรจิรา งามดี | น.บ. | 10 |
300 | 66193201 | นางสาวอรสา เสาสง่า | น.บ. | 10 |
301 | 66193249 | นางสาวอัชฎาพร เอกอุฬารพันธ์ | น.บ. | 10 |
302 | 66193270 | นายอาณาเขต ชัยเนตร | น.บ. | 50 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
303 | 65260324 | นายเขมนัส สุเยาว์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
304 | 65260379 | นายคมกริช ศรีคำขลิบ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
305 | 65260454 | นายจิณณวัตร ยศวิชัย | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
306 | 65264605 | นางสาวอภิชญา นามสง่า | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
307 | 65264698 | นางสาวอมรวรรณ คำสุข | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
308 | 65264919 | นางสาวอุบลวรรณ บุญศรี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
309 | 65260720 | นางสาวชนิดา พินิจมนตรี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
310 | 65340217 | นายกฤตภาส กาญจนะปริชาติ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
311 | 65344574 | นายปารเมศ ต้าวคำตัน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 50 |
312 | 65344918 | นางสาวพรลภัส ยันตะศิริ | ศ.บ. | 10 |
313 | 65346028 | นางสาวรพีพรรณ อุดชาชน | ศ.บ. | 10 |
314 | 65346097 | นางสาวรัตนภรณ์ ป้อเฮือน | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
315 | 65346561 | นายวัศพล เดชขุนทด | ศ.บ. | 10 |
316 | 66340230 | นางสาวกรรณิการ์ เทศถัน | นศ.บ. | 10 |
317 | 66340322 | นางสาวกวินทิพย์ กลัดภิบาล | นศ.บ. | 10 |
318 | 66340940 | นายจิรกร พรมเทียน | นศ.บ. | 10 |
319 | 66341145 | นางสาวฉัตรพร คร้ามทุ่ง | นศ.บ. | 12 |
320 | 66341404 | นายชัชวาลย์ โวหารพจน์ | นศ.บ. | 10 |
321 | 66342012 | นายณัฐพงษ์ ลิ้มประเสริฐ | นศ.บ. | 10 |
322 | 66342159 | นายดนัยชนก ปาณะดิษ | นศ.บ. | 10 |
323 | 66342371 | นายธนกร พูนบ้านแขก | นศ.บ. | 10 |
324 | 66342494 | นายธนภูมิ ทองไสย | นศ.บ. | 10 |
325 | 66342616 | นางสาวธนาธิป ทิพย์บุรี | นศ.บ. | 10 |
326 | 66343071 | นายนรภัทร พรมเกตุ | นศ.บ. | 10 |
327 | 66343149 | นายนวพล หาญสาริกิจ | นศ.บ. | 10 |
328 | 66343378 | นางสาวนิรัชพร จอมคำ | บช.บ. | 10 |
329 | 66343958 | นางสาวปาริชาติ ขอมปรางค์ | นศ.บ. | 10 |
330 | 66344252 | นายพรรษนันท์ หงษาธร | นศ.บ. | 10 |
331 | 66344573 | นายพิณสายสาม ยอดแสง | นศ.บ. | 10 |
332 | 66344627 | นางสาวพิมพิศา สำราญวงค์ | นศ.บ. | 10 |
333 | 66344856 | นางสาวภทพร วิเชียรศรี | นศ.บ. | 10 |
334 | 66345075 | นายภูมิปภัทร มาเม่น | นศ.บ. | 10 |
335 | 66345228 | นางสาวมนัชญา จันทร์แดง | นศ.บ. | 10 |
336 | 66346737 | นางสาวสิปราง ชมชัย | นศ.บ. | 10 |
337 | 66347369 | นายอธิป ท้วมใจดี | นศ.บ. | 10 |
338 | 66347802 | นางสาวอาลีนา มาคูณ | บช.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
339 | 66240301 | นายกิตติพัฒน์ เผ่าพันดี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
340 | 66240349 | นางสาวกุลจิรา รอดชื่น | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
341 | 66240615 | นายเจษฎาพร ดอนแนไพร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
342 | 66240660 | นางสาวชนรดี เรืองศิริ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
343 | 66240776 | นางสาวชลิตา ก้อนเพชร | ร.บ. | 50 |
344 | 66240790 | นายชัชวาล คุ้มช้าง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
345 | 66241445 | นายทวีศักดิ์ โฉมสี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
346 | 66241568 | นางสาวธนภรณ์ ช้างพาลี | ร.บ. | 10 |
347 | 66241681 | นายธเนศ โสพินย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
348 | 66241933 | นางสาวนฤมล พรมเนตร | ร.บ. | 10 |
349 | 66242541 | นางสาวพรรณพษา ศรีฉ่ำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
350 | 66242978 | นางสาวภูรินี ประกอบทอง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
351 | 66243036 | นายมนัญชัย สมสิ้ว | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
352 | 66243241 | นางสาววรพิชชา นุ่มเนตร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
353 | 66243609 | นางสาวศิริรัตน์ ว่างเว้น | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
354 | 66243739 | นายสรยุทธ แสงศรี | ร.บ. | 10 |
355 | 66243982 | นางสาวสุภัทรา สุวรรณสาร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |