ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380589 | นายธนภัทร แสงสุข | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65381081 | นางสาวรวิพร วรรณสุข | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65381319 | นางสาวศศินา แสงเหลือ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65381500 | นางสาวสุรางคนา ไวยกูล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
5 | 65160495 | นายคุณากร สิงห์ทอง | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
6 | 65160716 | นายจุฑาทัต ฉิมทิม | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
7 | 65160976 | นายณภัทร เพชรป้อ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
8 | 65161591 | นายนนท์ชนก นาคะสิทธิ์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
9 | 65161638 | นายนราวิชญ์ ช้างแก้ว | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
10 | 66163952 | นางสาวจีระนันท์ จันทร์หอม | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
11 | 66164294 | นายอนันทโชค ช้างคำ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
12 | 66242626 | นางสาวพัชราภา แก้ววงศ์ษา | วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร) | 10 |
13 | 66340759 | นางสาวขวัญข้าว สงมา | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
14 | 66211035 | นางสาวพรรณษา ปินตา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
15 | 65311019 | นายชยารพ รูปสม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
16 | 65312016 | นางสาวธนาพร มาตทวงษ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
17 | 65312061 | นางสาวธวัลรัตน์ บัวอำไพ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
18 | 65312269 | นางสาวธีรดา สูงสันเขต | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
19 | 65313945 | นายภูศฎาวิชญ์ คนกล้า | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
20 | 65314263 | นายระพีพัฒน์ อ่ำพูล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
21 | 65314836 | นางสาวศศิชา จันทร์แพ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
22 | 65315413 | นายอนุชา เปรมทอง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
23 | 66316716 | นางสาวสุณัฐ์ชนิดา วงศ์ดาว | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
24 | 66316907 | นายวรชิต แรตทอง | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
25 | 64314561 | นางสาวมณฑิรา แสนมะโน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
26 | 65361113 | นางสาวโชติกา บางบุญ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
27 | 65361465 | นางสาวณัฐชา ชุมพล | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
28 | 65361588 | นายณัฐพงษ์ ปานอินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
29 | 65362929 | นายประภวิษณุ์ หอมหวล | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
30 | 65363322 | นางสาวพรพินิต นันเขียว | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
31 | 65364053 | นายเมฆวัฒน์ เชียงกา | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
32 | 65364251 | นางสาวลักษณารีย์ เรือนคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
33 | 65365418 | นางสาวอรกานต์ สารวิจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
34 | 65365586 | นางสาวอานันท์ธิดา ศรีจริยา | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
35 | 65366170 | นางสาวอัจฉราพร เมืองทรายมูล | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
36 | 65412242 | นายพาทิศ จันทนารี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
37 | 65412297 | นายพิพัฒน์ พลคำมาก | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
38 | 66410148 | นายกฤตพล ทับผา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
39 | 66460112 | นายกิตติพัฒน์ แก่นจำปา | พ.บ. | 10 |
40 | 66460419 | นายณัฐนนท์ กาวีระจันทร์ | พ.บ. | 10 |
41 | 66460594 | นายนัทธพงศ์ กีเกียง | พ.บ. | 10 |
42 | 66461010 | นายศุภก์วุฒิ ทิพยะจันทร์ | พ.บ. | 10 |
43 | 66461102 | นายเสฎฐวุฒิ เสวตานนท์ | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
44 | 65473243 | นายศุภวิชญ์ อุปนันท์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
45 | 66470074 | นางสาวกนกพร เอกมาตย์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
46 | 66470128 | นายกฤตยชญ์ ชิดชัยภูมิ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
47 | 66470159 | นางสาวกฤษณา ทัพหนุน | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
48 | 66470289 | นายกิตติพงศ์ มูลคำ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
49 | 66470463 | นางสาวจารุวรรณ วังคีรี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
50 | 66470531 | นางสาวจุฑารัตน์ ศรีสำเริง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
51 | 66470548 | นางสาวจุฑารัตน์ เนียมสกุล | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
52 | 66470562 | นางสาวชญานิน น้อยนาค | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
53 | 66470678 | นางสาวชริตา คำหอม | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
54 | 66470760 | นางสาวชุติกาญจน์ เพ็งแสงทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
55 | 66471101 | นางสาวณีรนุช นัยเสถียร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
56 | 66471118 | นายดลลวัฒน์ ต่อสกุล | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
57 | 66471132 | นางสาวดวงหทัย สุจริต | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
58 | 66471330 | นางสาวธีรนัส วงค์เดช | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
59 | 66471347 | นางสาวพิมพิชญา พ่วงทอง | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
60 | 66471606 | นางสาวบรรฑรวรรณ เชื้ออุ่น | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
61 | 66471651 | นางสาวบุปผาชาติ เสมเหม็น | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
62 | 66471729 | นางสาวปฏิญญา อินทร์วัฒน์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
63 | 66471859 | นางสาวปานตะวัน บุตรยา | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
64 | 66471927 | นางสาวปุณยาพร แพงพัก | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
65 | 66472214 | นางสาวเพียงดาว สังข์กลิ่น | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
66 | 66472290 | นางสาวภาสินี สมบูรณ์หนู | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
67 | 66472443 | นางสาวริตติรา เกิดรื่น | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
68 | 66472672 | นางสาววิชญาพร สุกลม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
69 | 66472719 | นางสาวศศิธร ขุนวิชัย | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
70 | 66472757 | นางสาวศิรินทิพย์ แก้วดี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
71 | 66472771 | นางสาวศิริประภา จันทวิมล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
72 | 66472825 | นางสาวศิริลักษณ์ บ่อพืชน์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
73 | 66472894 | นางสาวศุภัทรรัตน์ จันทะคุณ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
74 | 66472948 | นางสาวสรวงสุดา ดวงประทุม | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
75 | 66473037 | นางสาวสาวิตรี ทองคำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
76 | 66473105 | นางสาวสุชัญญา มหาสุวรรณ์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
77 | 66473112 | นางสาวสุชัญญา สุวรรณเดช | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
78 | 66473136 | นางสาวสุชานันท์ ทำชารี | พทป.บ. | 10 |
79 | 66473327 | นางสาวอรทัย มูลนาค | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
80 | 65520015 | นางสาวกนกกานต์ วงค์รอบ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
81 | 65520879 | นางสาวฐิติรัตน์ เพชรสุก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
82 | 65520947 | นางสาวณัฏฐณิชา ยอดใจ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
83 | 65521500 | นางสาวธิชากร ศรีมูล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
84 | 65522354 | นางสาวพิมพิชยา พุ่มเกิด | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
85 | 65522910 | นางสาวรุ้งลัดดา ศรีสว่าง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
86 | 65523726 | นางสาวเสาวพร ฤทธิ์กล้า | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
87 | 65523870 | นางสาวอรนลิน บุญเกิด | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
88 | 66520069 | นางสาวกมลลักษณ์ ทับน้อย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
89 | 66520342 | นางสาวจันทิมา มุสิกะพันธ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
90 | 66520397 | นางสาวจิตรลดา สอาด | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
91 | 66520953 | นายณัฐสิทธิ์ เลิศอนันต์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
92 | 66521134 | นายธนภัทร พิสิษฐ์เศรษฐี | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
93 | 66521356 | นางสาวนันทิยา ยศสมบัติ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
94 | 66521394 | นางสาวนิศากร พรหมสิทธิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
95 | 66521400 | นางสาวนิษิตา อิ่มเจริญ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
96 | 66521417 | นางสาวเนตรนภา พิลาบุตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
97 | 66521479 | นางสาวปภาพินท์ ป้อมคำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
98 | 66521523 | นางสาวปวีณา อุดแบน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
99 | 66521820 | นางสาวพิชญาภา ไชยมงคล | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
100 | 66521905 | นายพีรพล งอนไปล่ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
101 | 66521929 | นางสาวเพชรลดา โพธิ์แตง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
102 | 66521936 | นางสาวเพ็ญพรรษา คงเจริญ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
103 | 66522018 | นางสาวภัณฑิรา ต๊ะคำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
104 | 66522148 | นางสาวมัชฌิมา โพนาแก | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
105 | 66522391 | นางสาววาสนา ธูปพนม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
106 | 66522483 | นางสาววุฒิพร ทาเนตร | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
107 | 66522568 | นายศิวกร กองจันทร์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
108 | 66522575 | นางสาวศุภจิรา ไชยสมภาร | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
109 | 66522827 | นางสาวสุพัตรา วงษ์จำปา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
110 | 66560089 | นางสาวกัญญาวีร์ จันโทสถ | พย.บ. | 10 |
111 | 66560133 | นางสาวกัลยรัตน์ ศรีไสวการะเกด | พย.บ. | 10 |
112 | 66560140 | นางสาวกัลยาพรรณ เรือนโย | พย.บ. | 10 |
113 | 66560201 | นางสาวคนึงหา ธรรมสงบยิ่ง | พย.บ. | 10 |
114 | 66560706 | นางสาวพรปวีณ์ อุดราช | พย.บ. | 10 |
115 | 66560911 | นายวรรธนะ สุหล้า | พย.บ. | 10 |
116 | 66561116 | นางสาวอรชร ผ่องจิตบริสุทธิ์ | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
117 | 66610050 | นางสาวกิตติมา เอกฉันท์ | ท.บ. | 10 |
118 | 66610098 | นายชิษณุพงศ์ ขำสุวรรณ์ | ท.บ. | 10 |
119 | 66610593 | นายอภิวิชญ์ คำทิพย์ | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
120 | 65661008 | นางสาวธันยารัตน์ โพธิ์อ่อง | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
121 | 66660161 | นายกิตติพัศ สารี | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
122 | 66660178 | นางสาวกิตติยา ไชยบัวแก้ว | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
123 | 66660376 | นายเจษฎาภรณ์ สมสมัย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
124 | 66660604 | นางสาวชำนิกานต์ แก้วนา | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
125 | 66661670 | นายภูรชาญ โชคกวีกุล | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
126 | 66662189 | นายศุภากร ม่วงขำ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
127 | 66662431 | นางสาวอัญทิกา เจนธีรกุล | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
128 | 66710125 | นางสาวกัญญาณี โกศรีวงศ์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
129 | 66710262 | นางสาวกุณฑิกา วุฒิสาร | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
130 | 66710354 | นายจินตนัฏฐ์ ยินสกุลชัย | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
131 | 66710491 | นางสาวชวัลลักษณ์ หอมสุวรรณ์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
132 | 66710507 | นายชาญยุทธ์ ยุทธศาสตร์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
133 | 66710545 | นางสาวโชติกา เทียนสวัสดิ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
134 | 66710606 | นางสาวฐิตาภา อินจันทร์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
135 | 66710637 | นางสาวณัฐกมล พลอยประเสริฐ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
136 | 66710705 | นายณัฐภูมิ อุ่นพงษ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
137 | 66710743 | นางสาวณัฐสุดา มะลิลา | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 60 |
138 | 66710811 | นายตะวัน บุตรดา | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
139 | 66711078 | นายนันทกร แสนลัง | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
140 | 66711115 | นายนันทวัฒน์ อิ่มจันทร์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
141 | 66711238 | นางสาวปรียาภรณ์ สีสอด | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
142 | 66711337 | นายพงศภัค อินทร์สุข | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
143 | 66711443 | นายพัชรพล ครุฑน้อย | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
144 | 66711498 | นายพันธกานต์ ทองนพ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
145 | 66711887 | นางสาววรัญญา แป้นสวน | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
146 | 66712310 | นางสาวอรณ์ปวีณา ภูมิจิรพัฒน์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
147 | 66712402 | นายภควัฒน์ ชัยธวัชธำรง | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
148 | 66190118 | นางสาวกมลวรรณ เสนาะสำเนียง | น.บ. | 10 |
149 | 66190125 | นายกรณ์ระพี ด้วงตุ่น | น.บ. | 10 |
150 | 66190200 | นางสาวกฤษณา มาลาวงษ์ | น.บ. | 10 |
151 | 66190217 | นางสาวกฤษมา กาญจนวิศิษฎ์ผล | น.บ. | 10 |
152 | 66190255 | นางสาวกัญญารัตน์ บัวทอง | น.บ. | 10 |
153 | 66190385 | นายคุณากร เติมทวีทรัพย์ | น.บ. | 10 |
154 | 66190392 | นายคุณานนท์ จำเริญ | น.บ. | 10 |
155 | 66190453 | นางสาวจารุวรรณ ยังสันเทียะ | น.บ. | 10 |
156 | 66190460 | นายจารุวัฒน์ ไชยทอง | น.บ. | 10 |
157 | 66190521 | นางสาวจิรานันท์ พิมพ์สิงห์ | น.บ. | 10 |
158 | 66190583 | นายเจษฏาภรณ์ ธรรมศาสตร์ | น.บ. | 10 |
159 | 66190620 | นางสาวชนิตา แสงหัวช้าง | น.บ. | 10 |
160 | 66190651 | นางสาวชลธิชา ล่าอูบ | น.บ. | 10 |
161 | 66190729 | นายชิษณุชา อินทรง | น.บ. | 10 |
162 | 66190767 | นางสาวซาบีรา มหะหมัด | น.บ. | 10 |
163 | 66190965 | นายณัฐพล จันทร์พัก | น.บ. | 10 |
164 | 66191009 | นางสาวณิชกานต์ อินปั๋น | น.บ. | 10 |
165 | 66191061 | นางสาวทัตพร บุญอบ | น.บ. | 10 |
166 | 66191160 | นางสาวธนภรณ์ กิตติโฆสกุล | น.บ. | 10 |
167 | 66191252 | นางสาวธนาภา เอี่ยมมา | น.บ. | 10 |
168 | 66191306 | นางสาวธัญวรัตน์ สายคำมาตร์ | น.บ. | 10 |
169 | 66191313 | นางสาวธัญวรัตม์ หยดย้อย | น.บ. | 10 |
170 | 66191344 | นางสาวธารีรัตน์ เข็มอุดร | น.บ. | 10 |
171 | 66191368 | นางสาวธิดารัตน์ บุตรวงศ์ | น.บ. | 10 |
172 | 66191436 | นางสาวนัฐธนิดา นิลพัฒน์ | น.บ. | 10 |
173 | 66191474 | นางสาวนิชาภัทร เชื้อหมอ | น.บ. | 10 |
174 | 66191498 | นางสาวนิติณัฐดา โทจำปา | น.บ. | 10 |
175 | 66191511 | นางสาวนิษฐเนตร์ อินทสิทธิ์ | น.บ. | 10 |
176 | 66191566 | นายบัญญพนต์ ขำเน่า | น.บ. | 10 |
177 | 66191610 | นายปภังกร อติภัคกัลชนา | น.บ. | 10 |
178 | 66191658 | นายปัณณธร ภิราษร | น.บ. | 10 |
179 | 66191726 | นายพงศ์พิพัฒน์ ธนะเรือง | น.บ. | 10 |
180 | 66191856 | นายพันธุ์ภูมิ โสภารัตน์ | น.บ. | 10 |
181 | 66191894 | นายพิเชษฐ์ ทองธิยะ | น.บ. | 10 |
182 | 66191900 | นางสาวพิทยาภรณ์ เทพวงค์ | น.บ. | 10 |
183 | 66191917 | นางสาวพิมพ์ชนก ศรีชาวนา | น.บ. | 10 |
184 | 66191993 | นางสาวเพชรรัตน์ แจ้งเพิ่ม | น.บ. | 10 |
185 | 66192051 | นายภัทรพงศ์ ธีระปิยพงศ์ | น.บ. | 10 |
186 | 66192105 | นายภาธร ชัยฤทธิ์ | น.บ. | 10 |
187 | 66192167 | นายภูริณัฐ ช่างอุบาย | น.บ. | 10 |
188 | 66192235 | นางสาวมนัสนันท์ อุ่นเมือง | น.บ. | 10 |
189 | 66192525 | นายวัชรพล บุญเกษม | น.บ. | 10 |
190 | 66192617 | นายวีรภัทร จาดน้อย | น.บ. | 10 |
191 | 66192631 | นางสาวศศพร พรหมลา | น.บ. | 10 |
192 | 66192723 | นายศุภกร เลิศฤทธิ์ปัญญากุล | น.บ. | 10 |
193 | 66192747 | นายเศรษฐ์พล นันทนพิบูล | น.บ. | 10 |
194 | 66192761 | นายสรยุทธ โปร่งจันทึก | น.บ. | 10 |
195 | 66192891 | นางสาวสิริพร สนองสินธุ์ | น.บ. | 10 |
196 | 66192914 | นายสุกฤษฏิ์ สีแดง | น.บ. | 10 |
197 | 66192983 | นางสาวสุภาภรณ์ อ่อนละมัย | น.บ. | 10 |
198 | 66193058 | นายอติชาติ ธนู | น.บ. | 10 |
199 | 66193096 | นางสาวอนัญญา เปียจันทร์ | น.บ. | 10 |
200 | 66193249 | นางสาวอัชฎาพร เอกอุฬารพันธ์ | น.บ. | 10 |
201 | 66193263 | นายอัฎฐารส เจริญสุขยิ่งยิ่ง | น.บ. | 10 |
202 | 66193287 | นางสาวอาทิตยา หล้าขาว | น.บ. | 10 |
203 | 66193324 | นางสาวอุบลวรรณ์ สายเสมา | น.บ. | 10 |
204 | 66193423 | นางสาวณัฐการ นาคะไพฑูรย์ | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
205 | 64261582 | นางสาวธนกร ฉลองนุกุล | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
206 | 65260201 | นางสาวกัลยรัตน์ แก้วดี | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
207 | 65260614 | นางสาวจุฑามาศ บุญใส่ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
208 | 65260621 | นางสาวจุฑารัตน์ ทองคำ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
209 | 65262250 | นางสาวบุษยมาศ ซู | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
210 | 65263950 | นางสาววิลาสินี ตาลสุกเรือง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
211 | 65264605 | นางสาวอภิชญา นามสง่า | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
212 | 65410910 | นางสาวณัฐกฤตา โชติเพิ่ม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
213 | 66243098 | นางสาวรชดา มาริตแตง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
214 | 66261771 | นายธนภัทร ม่วงมณี | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
215 | 65342129 | นางสาวณรินทร์ทิพย์ ศุภกนิษฐถวิล | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
216 | 65343386 | นายธัมมาธิฐาน เชิญขวัญ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
217 | 65346462 | นางสาววริศรา หอมแก่นจันทร์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
218 | 66340018 | นายจักรพรรดิ์ พวงศรี | นศ.บ. | 10 |
219 | 66340032 | นางสาวพลอยชมพู ศรีนรคุตร | ศ.บ. | 10 |
220 | 66340261 | นางสาวกฤตพร ค้ามอยู่ | นศ.บ. | 10 |
221 | 66340339 | นายกวิราช ชาวเขา | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
222 | 66340353 | นายกษิด์เดช เนียมหอม | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
223 | 66340995 | นายจิรวัชร ผาบุตร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
224 | 66341305 | นายชยพร ตั้งทอง | ศ.บ. | 10 |
225 | 66341701 | นางสาวณริสสา เกษมทรง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
226 | 66342081 | นายณัฐวุฒิ เตชะยอด | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
227 | 66342159 | นายดนัยชนก ปาณะดิษ | นศ.บ. | 10 |
228 | 66342654 | นางสาวธมนวรรณ ศรีลายอดน้อย | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
229 | 66342661 | นางสาวธมลวรรณ ทิพย์แดง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
230 | 66342746 | นางสาวธัญวลัย การังใจ | นศ.บ. | 10 |
231 | 66342807 | นายธีภพ วิรโชติวาทิน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
232 | 66343088 | นางสาวนรมน อิ่มประยูร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
233 | 66343965 | นายปิยทัศน์ รักเกตุกิจ | ศ.บ. | 10 |
234 | 66344535 | นางสาวพิชญาภา ธีระชัยนุกูล | นศ.บ. | 10 |
235 | 66345136 | นางสาวมณฑกานต์ อู่เงิน | บช.บ. | 10 |
236 | 66345587 | นางสาวรัตติกาล สดชื่น | นศ.บ. | 10 |
237 | 66345648 | นางสาวราชพร มุ่งกิจการดี | นศ.บ. | 10 |
238 | 66345693 | นางสาวลภัสรดา อินทร์มะตูม | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 60 |
239 | 66346201 | นางสาววิมลนันท์ โตจันทร์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
240 | 66346508 | นายศุภกิตติ์ ไชยรัตน์ | บช.บ. | 10 |
241 | 66346591 | นายศุภา โรจน์ศรีไพบูลย์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
242 | 66346614 | นายเศรษฐพงศ์ กุลจันทร์ | นศ.บ. | 10 |
243 | 66346638 | นายสรวิชญ์ สีมาหงลดานนท์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
244 | 66346935 | นางสาวสุธิมา มีโพธิ์ | บช.บ. | 10 |
245 | 66347369 | นายอธิป ท้วมใจดี | นศ.บ. | 10 |
246 | 66347383 | นายอนพัทย์ ภัทรสกุลทรัพย์ | นศ.บ. | 10 |
247 | 66347499 | นางสาวอภิรดี กลมแก้ว | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
248 | 66347727 | นายอัยการ วชิรบารมี | นศ.บ. | 10 |
249 | 66348533 | นางสาวภาสินี อติวงค์พิทักษ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
250 | 65243822 | นางสาววิมลสิริ แจะประสิทธิ์ | ร.บ. | 10 |
251 | 66240356 | นางสาวกุลธิดา แก้วคำน้อย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
252 | 66240479 | นางสาวคุ้มขวัญ พิมพ์เกษม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
253 | 66240615 | นายเจษฎาพร ดอนแนไพร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
254 | 66240622 | นางสาวชฎาภัทร์ ร่มโพธิ์ทอง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
255 | 66240677 | นางสาวชนากานต์ ศักดิ์สิทธิ์ | ร.บ. | 10 |
256 | 66241254 | นางสาวณัฐพร ประสมเสือ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
257 | 66241476 | นายทิวากรณ์ บุญทา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
258 | 66241612 | นายธนวัฒน์ ภูยอด | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
259 | 66241711 | นายธรรณธร ประสาทสุข | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
260 | 66241971 | นายนัฏฐวัฒน์ แสงแก้ว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
261 | 66242107 | นางสาวนิตยา มีแดนไผ่ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
262 | 66242114 | นายนิติภูมิ เฮียงก่อ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
263 | 66242176 | นายบงกช บัวประชุม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
264 | 66242367 | นายปอโท อินไหว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
265 | 66242442 | นางสาวปิยฉัตร รักษาพล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
266 | 66242527 | นางสาวพชรพร ชื่นอ่อน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
267 | 66242558 | นางสาวพรสินี หน่อคำหล้า | ร.บ. | 10 |
268 | 66242572 | นางสาวพฤกษา บัวแย้ม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
269 | 66242640 | นางสาวพัชรีภรณ์ ติดโนน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
270 | 66242824 | นายภัทรกฤต รัตนจรรยา | ร.บ. | 10 |
271 | 66243166 | นายรัฐภูมิ มากลิ่น | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
272 | 66243272 | นางสาววรรณิดา นาทองคำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
273 | 66243326 | นางสาววรางคณา แดงวิเศษ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
274 | 66243449 | นางสาววิภาพร วงษ์ต่าย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
275 | 66243715 | นายสมาธิ พุดซ้อน | ร.บ. | 10 |
276 | 66243944 | นางสาวสุพัตรา คงหมื่นรักษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
277 | 66243968 | นางสาวสุพิชฌาย์ พันธ์ก่ำ | ร.บ. | 10 |
278 | 66244033 | นางสาวสุวรรณี หวานเสนาะ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
279 | 66244057 | นายหฤษฏ์ มิ่งเมือง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 12 |