ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380206 | นายจิราณุวัฒน์ เจริญรส | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380411 | นางสาวณัฐกฤตา ศรีเพ็ง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65380459 | นางสาวณัฐวดี สังข์แสง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65381036 | นางสาวมุทิตา มูลติ๊ด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 66380137 | นางสาวขวัญพร มังคะวงษ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 66380632 | นางสาวเบญจาพรสิริ กงศรี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
7 | 65310104 | นางสาวกรรณิการ์ บุตนนท์ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
8 | 65310371 | นายกิตติพัฒน์ สีหะวงษ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
9 | 65310524 | นายคณนาถ พระสนชุ่ม | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
10 | 65310692 | นางสาวจิรภิญญา เสียวสุข | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
11 | 65310784 | นางสาวจุฑาภรณ์ สุวรรณมณี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
12 | 65310944 | นางสาวชนิภรณ์ อุ่นปิง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
13 | 65311002 | นายชยากร แก้วเมืองมา | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
14 | 65311064 | นางสาวชลธิชา บุญมา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
15 | 65311378 | นายณฐกร ขันจอก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
16 | 65311828 | นายธนกร พิลึก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 50 |
17 | 65312214 | นางสาวธิตินัน สารโพคา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
18 | 65312382 | นายนราพัฒน์ ผันเฉย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
19 | 65312993 | นายปัญญากร ทิมจันทึก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
20 | 65313174 | นายพงศ์ภากร จันทร์ขำ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
21 | 65313211 | นายพรชัย หอมสิน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
22 | 65313310 | นางสาวพรรนิดา แสนฤทธิ์ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
23 | 65313877 | นายภูเบศน์ ศรีกำแหง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
24 | 65314805 | นายศรรัช สรรคชา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
25 | 65314867 | นางสาวศศิวิมล เทียนทอง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
26 | 65315154 | นายสิรภัทร กันหามี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
27 | 65315406 | นางสาวอทิตยา ณ หนองคาย | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
28 | 65315697 | นายอิงครัตน์ การถาง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
29 | 62365343 | นายรัตนชัย ปานหมอยา | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
30 | 63362419 | นายธนกร คำเกิด | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
31 | 65360192 | นายกษมา เจริญไทย | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
32 | 65360826 | นายฉัตรดนัย พงษ์พานิช | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
33 | 65360833 | นายฉัตรมงคล บุญยัง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
34 | 65360932 | นางสาวชนิดาภา รัตนวิจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
35 | 65361014 | นางสาวชลลดา เขียนโกลา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
36 | 65361533 | นายณัฐธัญ แก้วแก่น | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
37 | 65361571 | นายณัฐพงศ์ ไตรยงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
38 | 65361755 | นายต่อตระกูล ธนะสูตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
39 | 65361878 | นายธนกฤต แสนย่าง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
40 | 65362103 | นางสาวธัญญพัทธ์ ใสใหม่ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
41 | 65362356 | นายนนทวัฒน์ ยาวิชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
42 | 65363056 | นางสาวปัทมา ทองประเสริฐ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
43 | 65363476 | นายพัสกร นามมูลตรี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
44 | 65363803 | นางสาวภัทรวริน พวงสมบัติ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
45 | 65363926 | นายภูมิพัฒน์ ภูมิเรศสุนทร | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
46 | 65364350 | นางสาววรวรรณ จันทร์พัชรวิทิต | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
47 | 65364534 | นายวีรพัฒน์ นักการเขียน | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
48 | 65364695 | นางสาวศิริพร ปานพรม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
49 | 65365128 | นางสาวสุชาดา มอไธสง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
50 | 65365203 | นายสุเมธ ขวัญพรม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
51 | 65365272 | นางสาวหนึ่งกานต์กมล เฉลิมญาติ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
52 | 65365326 | นายอธิชนัน การะเกตุ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
53 | 65365371 | นายอนุรเทพ ชูโต | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 50 |
54 | 65365449 | นายอริญชย์ พลาพล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
55 | 65365852 | นางสาวชนกนันท์ ปานสกุล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
56 | 66360177 | นายกรณ์ดนัย ลายภูษา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
57 | 66360528 | นายกิตติภูมิ อ่อนศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
58 | 66361051 | นางสาวชมพูนุช วันเสาร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
59 | 66361136 | นายชัชฤทธิ์ สิงสาร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
60 | 66362041 | นายธนพงษ์ บุญสมศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
61 | 66362225 | นายธนายุต โกศลรุ่งเรือง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
62 | 66362263 | นายธเนศพล ยอดเละ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
63 | 66362553 | นายนภัทร นาจารย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
64 | 66363338 | นางสาวพรทิพย์ นันธานี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
65 | 66363505 | นายพัสกร สามารถ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
66 | 66364342 | นายรัฐภูมิ กลมพุก | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
67 | 66365103 | นายศุภกิตติ์ โสดา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
68 | 66365233 | นางสาวสลิลทิพย์ แก้วแสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
69 | 66365264 | นายสหรัถ น้อยบัว | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
70 | 66365301 | นายสิทธินนท์ บัวบุญ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
71 | 66365691 | นางสาวอนันตยา ร่องจิก | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
72 | 66366339 | นายธนกฤต สุขจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
73 | 66366582 | นายภูมิ ลิ้มสุวรรณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 12 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
74 | 65410255 | นางสาวกาญจนา รักษ์สิงห์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
75 | 65411504 | นางสาวนภัทรศรินทร์ แซ่ลอ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
76 | 65412181 | นายพลพันธุ์ จันทร์ผ่อง | กศ.บ. (เคมี) | 60 |
77 | 65412280 | นางสาวพิชารัตน์ อินต๊ะวิชัย | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
78 | 65413003 | นางสาวสถิรพร อุทุมพร | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
79 | 66460983 | นายศรีสุนทร บรรเจิดสกุล | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
80 | 64473763 | นางสาววัชราภรณ์ บุตรนุชิต | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
81 | 66470128 | นายกฤตยชญ์ ชิดชัยภูมิ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
82 | 66470906 | นางสาวณัฐกมล มหาสมุทร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
83 | 66470968 | นางสาวณัฐณิชา กิตติกันตวัฒน์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
84 | 66471200 | นายธนพล วงษ์ราช | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
85 | 66471705 | นางสาวเบญญาภา มากกูล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
86 | 66472672 | นางสาววิชญาพร สุกลม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
87 | 66472818 | นางสาวศิริรัตน์ ศรีทองอินทร์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
88 | 65520626 | นางสาวจุฑาภรณ์ กะเหว่าแก้ว | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
89 | 66520090 | นางสาวกรวรรณ แก้วมะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
90 | 66520298 | นางสาวขวัญพิชชา ทิพย์รัตน์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
91 | 66520304 | นายคฑาวุธ นาคสำราญ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
92 | 66520342 | นางสาวจันทิมา มุสิกะพันธ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
93 | 66520458 | นางสาวจิรวรรณ อินต๊ะมา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
94 | 66520649 | นายชานนท์ ทับทอง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
95 | 66520984 | นายดนุสรณ์ นามวงศ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
96 | 66520991 | นางสาวดวงหฤทัย อ้นพา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
97 | 66521097 | นายธนโชติ ปาละชาติ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
98 | 66521264 | นางสาวนภสร ฉ่ำฉวี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
99 | 66521431 | นางสาวบูรณศรี คชฤทธิ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
100 | 66521875 | นางสาวพิรญา ตีฆาอายุ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
101 | 66521905 | นายพีรพล งอนไปล่ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
102 | 66521981 | นางสาวภัคธีรา ตันตินวกุล | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
103 | 66522209 | นางสาวเมลดา เรืองธนาพล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
104 | 66522667 | นางสาวสิตานันท์ ทับจาก | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
105 | 66522773 | นางสาวสุธิดา จำเริญ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
106 | 66560683 | นางสาวปลายฟ้า เสากุดแคน | พย.บ. | 10 |
107 | 66561130 | นายอิสรานุวัฒน์ วานิชพิพัฒน์ | พย.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
108 | 65660018 | นางสาวกชกร ตาดเพ็ชร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
109 | 65661282 | นางสาวบุญญาพร พิศมร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
110 | 66660505 | นางสาวชนิภรณ์ ผัดผ่อง | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
111 | 66660628 | นายฌาณนนท์ อธิธาดา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
112 | 66661021 | นายธีรสิทธิ์ ดุจพรรณ์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
113 | 66661168 | นายบุริธรรม์ ครุธน้อย | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
114 | 66661892 | นายวรนน ทรัพย์สวัสดิ์ | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
115 | 66662134 | นายศิวกร เที่ยงบูรณธรรม | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
116 | 66662554 | นางสาวดลธิฌา ขวัญทอง | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
117 | 66662622 | นางสาวพนิตกาญจน์ พรมกูล | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
118 | 66662660 | นายภูชิต วงค์ชมภู | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
119 | 66711306 | นายปิยฉัตร แถมพยัคฆ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
120 | 65191260 | นางสาวทัศนีพร สิงห์คะราช | น.บ. | 10 |
121 | 65192922 | นางสาวสมฤทัย แจ้งใจดี | น.บ. | 10 |
122 | 65193059 | นางสาวสุนิตษา กิ่งก้าน | น.บ. | 10 |
123 | 65193325 | นางสาวอารยา สิมพานดง | น.บ. | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
124 | 66340049 | นายกชกร จันเกษม | ศ.บ. | 50 |
125 | 66340216 | นางสาวกรรณิกา ทองนิ่ม | นศ.บ. | 10 |
126 | 66340377 | นายก้องกิดากร อ่ำอยู่ | นศ.บ. | 10 |
127 | 66341213 | นายชนะเลิศ ศิริปรีดาชัยกุล | นศ.บ. | 10 |
128 | 66341473 | นางสาวชาลิสา เทพไกล | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
129 | 66341534 | นายญาณาธร มากมาย | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
130 | 66341596 | นางสาวฐานิตาณัฐ ปานช้าง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
131 | 66342005 | นางสาวณัฐนิชา ตันใจ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
132 | 66342050 | นายณัฐภัทร คำคุณเมือง | นศ.บ. | 10 |
133 | 66342166 | นายดนุพล ช่วยมิตร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
134 | 66342418 | นางสาวธนพร สินทา | บช.บ. | 10 |
135 | 66342630 | นางสาวธนาภรณ์ ฝอยทอง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
136 | 66342845 | นายธีรภัทร ขจรกลิ่น | นศ.บ. | 10 |
137 | 66343132 | นางสาวนวพร กิจทวี | นศ.บ. | 10 |
138 | 66343859 | นายปริวัฒน์ คงพ่วง | นศ.บ. | 10 |
139 | 66344078 | นางสาวเปมิกา สัมมะจารินทร์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
140 | 66344313 | นางสาวพลอยลดา คำคณา | บช.บ. | 10 |
141 | 66344429 | นายพันธการ เกตุอุ่น | นศ.บ. | 10 |
142 | 66344450 | นางสาวพาสุข ศักดิ์เลิศวานิช | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
143 | 66344566 | นายพิชิตชัย เทียนสว่าง | บช.บ. | 10 |
144 | 66344771 | นางสาวภัคจิรา เติมสุข | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
145 | 66344917 | นางสาวภัทรสุดา สมขุนทด | บช.บ. | 10 |
146 | 66345068 | นายภูมินทร์ อินทะมูล | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
147 | 66345211 | นางสาวมนนิภา แสงแก้ว | บช.บ. | 10 |
148 | 66345341 | นางสาวมุขมณี ทองเชื้อ | บธ.บ. (การเงิน) | 50 |
149 | 66345402 | นางสาวยุพาพร ฉลองชน | ศ.บ. | 10 |
150 | 66347024 | นางสาวสุพิชฌา คงอยู่ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
151 | 66347352 | นายอดิศร รุ่งเรืองศักดิ์ | นศ.บ. | 10 |
152 | 66347420 | นายอนุรุทธิ์ แสนอุ่น | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
153 | 66347451 | นายอภิชา พรหมสนธิ์ | บช.บ. | 10 |
154 | 66347659 | นายอัครพล นวลสำลี | ศ.บ. | 10 |
155 | 66347734 | นางสาวอาทิตยา เกตุอ่อน | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
156 | 66347994 | นางสาวชนกนันท์ ตันติธัญญากร | บช.บ. | 10 |
157 | 66348458 | นางสาวหฤทัยพร สายแก้ว | บช.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
158 | 65241101 | นางสาวฑิตยา อภิชัย | ร.บ. | 10 |
159 | 65241613 | นายธนนิตย์ จันทร์วิรัช | ร.บ. | 10 |
160 | 65243907 | นางสาวศศิธร คงปราบ | ร.บ. | 10 |