ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380206 | นายจิราณุวัฒน์ เจริญรส | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380435 | นายณัฐดนัย หนูแสง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65380541 | นางสาวทิวาพร ทีจันทึก | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65380701 | นางสาวนริศรา ศรีเสน่ห์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 65380756 | นางสาวบัณฑิตา หาญแก้ว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 65380794 | นายปรเมศวร์ เขียวขำ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 65380831 | นางสาวปานรพี คำลำปาง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 65380954 | นางสาวแพรวลดา หาญยุทธ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 65381104 | นายรัชชานันท์ ชมกุล | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 65381142 | นางสาววชิรญา ปิงจันทร์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 65381470 | นางสาวสุพิชญา โปทาคำ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 65381678 | นางสาวอัญชุลี นามโฮง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
13 | 65160341 | นายกิตติศักดิ์ เสือจงภู | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
14 | 65160419 | นางสาวเกษราภรณ์ ทะนะตา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
15 | 65160822 | นายชลชาติ นุ่มนิ่ม | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
16 | 65160877 | นายชิติพัทธ์ แก้วกียูร | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
17 | 65161232 | นางสาวทักษพร เสมาทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
18 | 65161348 | นายธนทัต อยู่ทอง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
19 | 65161942 | นางสาวปภัสวรรณ มีนา | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
20 | 65162123 | นางสาวปิยะตา เณรเมือง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
21 | 65162222 | นางสาวพรธีรา หาญฟ้าเลื่อน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
22 | 65162635 | นางสาวมณฑิชา อำนวย | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
23 | 65163083 | นางสาววิไลพร แก้วมา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
24 | 65163212 | นายศิวะวุธ สุขใส | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
25 | 65163656 | นายอนิรุทธิ์ กันเกลา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
26 | 65520435 | นางสาวคณาพร นามผาญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
27 | 66160340 | นางสาวการะเกต สีหะไกร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
28 | 66160999 | นางสาวณัฐนนท์ ปรางทอง | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
29 | 66161255 | นายธนพล ชำนาญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
30 | 66161477 | นางสาวนภสวรรณ รัศมีดิษฐ์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
31 | 66162207 | นางสาวเพ็ญพิสุทธิ์ เสือแก้ว | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
32 | 66162283 | นายภัทรพงศ์ อนันต์โฆสิต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
33 | 66162719 | นายวรรณชัย ศรีวิชัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
34 | 66163167 | นางสาวสาธิตา พันธน่วม | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
35 | 66163174 | นายสิทธิชัย เขียวเขิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
36 | 66163211 | นางสาวสิริญากร อิ่มบู่ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
37 | 66163556 | นางสาวอนันตญา ทานัง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
38 | 66163655 | นายอมฤต กสิผล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
39 | 66163709 | นางสาวอริสา วงศ์สวรรค์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
40 | 66163907 | นางสาวโกมลชนก สุดสอาด | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
41 | 66163921 | นายคมกฤช ศักดิ์ดี | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
42 | 66164423 | นายภัทรพล ภาคแก้ว | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
43 | 66210588 | นางสาวณิชาภัทร รุจิวัตร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
44 | 66210687 | นางสาวธัญญรัตน์ เวชพานิช | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
45 | 66211141 | นางสาวภรนภา เรืองนุกูล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
46 | 63244173 | นายธิติ ทำนุพันธุ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
47 | 66310073 | นายปริชญ์ พุ่มทิม | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
48 | 66310332 | นางสาวกัญญานัฐ ป้อมลอย | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
49 | 66311155 | นางสาวชลดา เตชะมานิต | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
50 | 66311667 | นางสาวณัฐณิชา สารนอก | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
51 | 66311704 | นางสาวณัฐนันท์ อุดแก้ว | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
52 | 66311834 | นายณัฐวุฒิ วันมา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
53 | 66311889 | นายณัฐเศรษฐ์ ศรีกลัด | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
54 | 66312251 | นายธนภัทร ทองโต | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
55 | 66312428 | นางสาวธมนวรรณ เจริญสุข | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
56 | 66312527 | นางสาวธาวิกา สุวรรณไพรัตน์ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
57 | 66313326 | นายพชรพล แสงสว่าง | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
58 | 66313920 | นางสาวภัทรธิดา วิริยอมร | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
59 | 66314712 | นางสาววสุนันท์ บัวบุญ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
60 | 66314811 | นางสาววีนัสนันท์ ใจมี | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
61 | 66315061 | นายศุภณัฐ ลี้สกุล | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
62 | 66315221 | นางสาวสายธาร อาจหาญ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
63 | 66315542 | นางสาวอชิรญา โพธิ์ปานพะเนา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
64 | 66315696 | นางสาวอรปรียา สีทา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
65 | 66316167 | นางสาวธนัชพร นาคทั่ง | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
66 | 66316945 | นายปรเมศวร์ ขริบเอม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
67 | 66316952 | นางสาวณัฏฐณิชา ป้องป้อม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
68 | 66316969 | นางสาวแพรเพชรลักษณ์ เร่ในไพร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
69 | 65360581 | นางสาวจิตราภรณ์ สุวรรณดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
70 | 65360598 | นางสาวจินต์จุฑา แก้วดอนหัน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
71 | 65360796 | นายเจษฎา เมฆช้าง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
72 | 65360819 | นายเจษฎากรณ์ มาทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
73 | 65360918 | นางสาวชนานันท์ ขำทุ่ง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
74 | 65360956 | นายชโนดม จันทร์หอม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
75 | 65360970 | นายชยุตม์ มีเมตตา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
76 | 65360994 | นางสาวชลธิชา รัตนวิชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
77 | 65361106 | นายโชคสถาพร สินสมุทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
78 | 65361199 | นายฐิติเกษม กันจนะ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
79 | 65361472 | นางสาวณัฐชา นิ่มสวัสดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
80 | 65361496 | นางสาวณัฐณิชา เรืองเทศ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
81 | 65361656 | นายณัฐวัตร มนัสมโนธรรม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
82 | 65361755 | นายต่อตระกูล ธนะสูตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
83 | 65362240 | นางสาวธิติยา ยาวดี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
84 | 65362394 | นางสาวนนทิชา เอียงสรรค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
85 | 65362639 | นายนิธิวัฒน์ มากรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
86 | 65362790 | นายปฏิวัติ ทรัพย์มามูล | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
87 | 65363230 | นายพงศ์เพชร หอมมาลา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
88 | 65363254 | นายพชรกฤษณ์ กฤษณพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
89 | 65363407 | นางสาวพัชรัตน์ดา ชื่นชูจิตร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
90 | 65363544 | นายพิสิษฐ์ ต้อนรับ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
91 | 65363568 | นายพีรพัฒน์ พาลารักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
92 | 65363865 | นายภานุพงศ์ มากวงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
93 | 65363964 | นายภูริพัฒน์ คล้ายหนองลี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
94 | 65364114 | นายยศสรัล แก้วศรีรักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
95 | 65364497 | นายวิทาน ใจดี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
96 | 65364510 | นางสาววิมพ์วิภา รอดศรีสมุทร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
97 | 65365067 | นายสิริศักดิ์ ราโชธร | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
98 | 65365173 | นายสุพริษฐ์ เคลือบมณี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
99 | 65365180 | นายสุภณัฏฐ์ นิยมศิลป์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
100 | 65365197 | นางสาวสุภิญญา วัดสุริวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
101 | 65365371 | นายอนุรเทพ ชูโต | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
102 | 65365791 | นายกิตตินันท์ จารุเสนีย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
103 | 65366033 | นางสาวภัคจิรา มาคำ | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
104 | 66360030 | นายณัฐภัทร กาวงศ์อ้าย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
105 | 66360726 | นายจักรพงศ์ ทิพย์ลุ้ย | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
106 | 66365264 | นายสหรัถ น้อยบัว | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
107 | 65410408 | นางสาวคันฉัตร นิลเลิศ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
108 | 65411467 | นางสาวนนทวรรณ นาวิชิต | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
109 | 65411474 | นางสาวนพวรรณ ทิมสี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
110 | 65412945 | นายศุภวิชญ์ อึ้งธีรกุล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
111 | 65413072 | นายสาธิต ศรีพูล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
112 | 66460570 | นายธีร์พัฒน์ ก้อนอาทร | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
113 | 62340968 | นายจิระวัฒน์ เจริญชันษา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 40 |
114 | 66470104 | นางสาวกรกฎา ควรอักษร | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
115 | 66470265 | นางสาวกานดา จันทร์อ่ำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
116 | 66470319 | นางสาวกุณห์กอบรัศ อุดมเมธาสิทธิ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
117 | 66470593 | นางสาวชนัญชิดา คำเขียน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
118 | 66470685 | นางสาวชลนิชา ทับทิม | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
119 | 66470906 | นางสาวณัฐกมล มหาสมุทร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
120 | 66470913 | นางสาวณัฐกมล มุ่งมาตร์ | พทป.บ. | 10 |
121 | 66470937 | นางสาวณัฐชยา คำเที่ยง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
122 | 66471040 | นางสาวณัฐริกา เย็นขัน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
123 | 66471088 | นางสาวณิชกานต์ บ้ำชาวนา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
124 | 66471095 | นางสาวณิชนันท์ แซ่เอี๊ยะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
125 | 66471224 | นายธนวัฒน์ อินต๊ะวิชา | พทป.บ. | 10 |
126 | 66471309 | นางสาวธัญสุดา กระต่ายทอง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
127 | 66471347 | นางสาวพิมพิชญา พ่วงทอง | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
128 | 66471361 | นางสาวนพรัตน์ สมมาตร | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
129 | 66471484 | นางสาวนวรัตน์ ดอนแท่น | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
130 | 66471552 | นางสาวนิชาภัทร ล่ามูล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
131 | 66471590 | นางสาวนุตตินันต์ จันทร์อินทร์ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
132 | 66471668 | นางสาวบุศรา อินทร์คง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
133 | 66471736 | นางสาวปณิตา โพธิ์ศรี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
134 | 66471811 | นางสาวปราชญา มีทรัพย์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
135 | 66471835 | นางสาวปาณิสรา ทิพยัคฆ์ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
136 | 66471897 | นางสาวปิยธิดา เกิดอ่วม | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
137 | 66471910 | นางสาวปุณยนุช ทองบัว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
138 | 66471989 | นางสาวพรปวีณ์ เอี่ยมสอาด | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
139 | 66472009 | นางสาวพรมนัส กันญา | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
140 | 66472092 | นางสาวพัชราภรณ์ จักขุเรือง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
141 | 66472108 | นางสาวพัชราภรณ์ สีมาอิ้ง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
142 | 66472245 | นางสาวภทรพร จันทร์ยี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
143 | 66472320 | นางสาวมนัสนันท์ เกตุสันเทียะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
144 | 66472412 | นายระภีภัทร เรืองศรี | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
145 | 66472436 | นางสาวรัตติการณ์ ชัยผุย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
146 | 66472658 | นางสาววิชชุดา สุขเปีย | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
147 | 66472665 | นางสาววิชญาดา จวนรุ่ง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
148 | 66472672 | นางสาววิชญาพร สุกลม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
149 | 66472719 | นางสาวศศิธร ขุนวิชัย | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
150 | 66472917 | นางสาวศุภิสรา ม่วงพวง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
151 | 66472924 | นางสาวโศภิตา อุ่นวงศ์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
152 | 66473044 | นางสาวสาวินี แซ่โซ้ง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
153 | 66473150 | นายสุทธวีร์ สินดี | พทป.บ. | 10 |
154 | 66473389 | นางสาวอัครมณี ขันทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
155 | 65520114 | นางสาวกรสิริ โล่ห์คำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
156 | 65520404 | นางสาวเกวลี เสนามนตรี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
157 | 65521135 | นายณัฐวุฒิ เขิงภูเขียว | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
158 | 65521678 | นางสาวนิชาภัทร ปัจวาจา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
159 | 65521685 | นางสาวนิชารัตน์ เนยสูงเนิน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
160 | 65522873 | นางสาวรุ่งนภา สมบูรณ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
161 | 65524334 | นางสาวศิริลักษณ์ เปลี่ยนเหล็ก | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
162 | 66520014 | นางสาวกตวรรณ ทองคำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
163 | 66520090 | นางสาวกรวรรณ แก้วมะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
164 | 66520403 | นางสาวจินต์จุฑา อนันตะ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
165 | 66520465 | นางสาวจีรัฐตินันท์ คำนวน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
166 | 66520540 | นางสาวชนัญชิดา สีเชียงหา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
167 | 66520595 | นางสาวชนิดาภา ทะจะกัน | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
168 | 66520618 | นางสาวชมพูนุช โพธิ์โต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
169 | 66520656 | นางสาวชุติพร ฉลาดคิด | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
170 | 66520663 | นางสาวชุติภรณ์ สุวรรณ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
171 | 66520687 | นางสาวชุติสรา คุ่มเคี่ยม | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
172 | 66520700 | นางสาวญาดาวดี นวลหงษ์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
173 | 66520717 | นางสาวฐาปนี จาระมัย | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
174 | 66520786 | นางสาวณัฐกานต์ ดอกรักกลาง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
175 | 66521080 | นายธนโชติ คราวจันทึก | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
176 | 66521110 | นางสาวธนพร สงวน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
177 | 66521240 | นายนพณัฐ ปวงคำใจ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
178 | 66521462 | นางสาวปณิดา วราห์คำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
179 | 66521547 | นางสาวปานระพี สีปานเงิน | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
180 | 66521653 | นางสาวพรทิพย์ อู่ไทย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
181 | 66522032 | นางสาวภัทรศิริ บุญบุตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
182 | 66522247 | นางสาวรมิดา วีระฤทธิพันธ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
183 | 66522315 | นางสาวลักษิกา ทองทะจิตร์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
184 | 66522322 | นายวงศ์วริศ ภูริศิริพัฒน์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
185 | 66522476 | นายวีรากานต์ สิทธิกัน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
186 | 66522551 | นายศิวกร สุขสวัสดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
187 | 66522612 | นายสรพัศ เต่าทองคำ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
188 | 66522742 | นายสุทธิพงศ์ บุญสวัสดิ์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
189 | 66522797 | นางสาวสุธีวรางค์ จู้อี้ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
190 | 66522858 | นางสาวสุมิตรา นุชปาน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
191 | 66522865 | นายสุรธัช ชูชื่น | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
192 | 66522957 | นางสาวอพัชชา ลาดนอก | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
193 | 66522964 | นางสาวอพิชญา ขุดขำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
194 | 66523251 | นางสาวศศิกานต์ อัคราช | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
195 | 65560295 | นางสาวจินต์ศุจี ขุนทะอาด | พย.บ. | 10 |
196 | 65560677 | นางสาวธันย์ชนก เครือแก้ว | พย.บ. | 10 |
197 | 65560844 | นายปัณณวิชญ์ ปันสา | พย.บ. | 10 |
198 | 65560868 | นางสาวปาริฉัตร ใจปง | พย.บ. | 10 |
199 | 65560912 | นางสาวพรศิริ สิริพัฒนา | พย.บ. | 10 |
200 | 65561001 | นางสาวมณีรินทร์ แสงทอง | พย.บ. | 10 |
201 | 65561360 | นางสาวสิริพัชร มั่งคำ | พย.บ. | 10 |
202 | 65561407 | นางสาวสุกัญญา นาพิจิตร | พย.บ. | 10 |
203 | 65561490 | นางสาวสุปรียา พูลพันธ์ | พย.บ. | 10 |
204 | 65561537 | นางสาวสุวิชญา ทองสกุล | พย.บ. | 10 |
205 | 66560300 | นางสาวชลธิชา พิมพ์พิจิตร | พย.บ. | 10 |
206 | 66560324 | นางสาวฐิติมา นาควัน | พย.บ. | 10 |
207 | 66560706 | นางสาวพรปวีณ์ อุดราช | พย.บ. | 10 |
208 | 66560904 | นายไรวินท์ อุ่นวันดี | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
209 | 66610272 | นายปวริศ มุ่งทวีพงษา | ท.บ. | 10 |
210 | 66610364 | นางสาวพิมพ์แสงเทียน พิมพ์วิเชียรชนก | ท.บ. | 10 |
211 | 66610449 | นางสาววชิรญาณ์ สิทธิวัง | ท.บ. | 10 |
212 | 66610456 | นางสาววนัสนันท์ รูปโอ | ท.บ. | 10 |
213 | 66610586 | นายอธิป พิริยศักดิ์มนตรี | ท.บ. | 10 |
214 | 66610623 | นายอารีฟ ภูมิบุตร | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
215 | 65520787 | นางสาวซิมยาอ์ หะยียะโกะ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
216 | 65522569 | นายภัทรนิธิ์ จิโรภาส | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
217 | 65661008 | นางสาวธันยารัตน์ โพธิ์อ่อง | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
218 | 65661282 | นางสาวบุญญาพร พิศมร | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
219 | 66316259 | นางสาวนิราวรรณ คำวงษา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
220 | 66660147 | นางสาวกานต์พิชชา ขันทอง | ทศ.บ. | 10 |
221 | 66660314 | นางสาวจิราภรณ์ สวัสดิ์พร้อม | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
222 | 66660390 | นางสาวฉันทชา ตั้งสืบพงษ์ | ทศ.บ. | 10 |
223 | 66660574 | นางสาวชัญญา ยั่งยืน | ทศ.บ. | 10 |
224 | 66660765 | นางสาวณัฐฐินันท์ แก้วกาษร | ทศ.บ. | 10 |
225 | 66660819 | นางสาวณิชากร สุชาติ | ทศ.บ. | 10 |
226 | 66660871 | นางสาวธนพร ตันติไพบูลย์วงศ์ | ทศ.บ. | 10 |
227 | 66660918 | นางสาวธนวรรณ กลมกลอม | ทศ.บ. | 10 |
228 | 66660970 | นายธัชชัย แสงธาราทิพย์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
229 | 66660994 | นางสาวธัญชนก ติลสาร | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
230 | 66661083 | นางสาวนันทรัตน์ วัชรพัฒนกุล | ทศ.บ. | 10 |
231 | 66661106 | นายนิพัทธ์ สุขหุ้ม | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
232 | 66661120 | นางสาวนุตประวีณ์ ไชยเนตร | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
233 | 66661267 | นางสาวปวิญาภา รังศรี | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
234 | 66661328 | นางสาวปุณยนุช สูงดี | ทศ.บ. | 10 |
235 | 66661434 | นายพัฒนเศรษฐ์ กันทมูล | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
236 | 66661632 | นายภาณุวิชญ์ จันเสนา | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
237 | 66661755 | นางสาวมุทิตา ร่ำเรียนกิจ | ทศ.บ. | 10 |
238 | 66661762 | นางสาวยุวรินทร์ ไชยทน | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
239 | 66661809 | นายรัชพล ภักตร์ดวงจันทร์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
240 | 66661830 | นางสาวลภัสศิริ มูลฟอง | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
241 | 66661854 | นางสาวลักษณารีย์ สารวิทย์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
242 | 66661878 | นายวทัญญู ชูเมือง | ทศ.บ. | 10 |
243 | 66661939 | นางสาววรัญญา รักเรียน | ทศ.บ. | 10 |
244 | 66662066 | นายวุฒิพงศ์ อ่างเพชรศิลากุล | ทศ.บ. | 10 |
245 | 66662226 | นางสาวสโรธินี ป้อยแก้ว | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
246 | 66662424 | นางสาวอลิชา จีนจันทร์ | ทศ.บ. | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
247 | 65710119 | นางสาวกัญญารัตน์ เล่าสกุลชัย | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
248 | 65710133 | นางสาวกิตติกา สุวรรณพงษ์ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
249 | 65710430 | นางสาวชลิตา อินมั่น | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
250 | 65710515 | นางสาวฑิฆัมพร ธัญญเจริญ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
251 | 65710683 | นายทวีสิน ทองอ่อน | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
252 | 65711208 | นางสาวปวีณ์นุช พงศ์คำด้วง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
253 | 65711376 | นางสาวพิชญาภา วงษ์น้อย | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
254 | 65711802 | นางสาววารุณี ใจวงษ์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
255 | 65711833 | นางสาวศศิพัชร์ อรรถมานะ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
256 | 65711949 | นางสาวสมฤทัย โพชพันธ์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
257 | 65711956 | นางสาวสิตานัน สมานจิตต์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
258 | 65712014 | นางสาวสุชัญญา ปานสมบัติ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
259 | 66190071 | นางสาวกนกรดา สิมงาม | น.บ. | 10 |
260 | 66190095 | นางสาวกนิษฐิกา สิทธิยะ | น.บ. | 10 |
261 | 66190224 | นายกษมา กรรณิกา | น.บ. | 10 |
262 | 66190231 | นางสาวกัญญาณัฐ เพ็ชรฤทธิ์ | น.บ. | 10 |
263 | 66190248 | นางสาวกัญญาพัชร กันธิมา | น.บ. | 10 |
264 | 66190286 | นางสาวกาญจนิกา กันเกิด | น.บ. | 10 |
265 | 66190293 | นางสาวกานติมา สนเปี่ยม | น.บ. | 10 |
266 | 66190330 | นางสาวเกสรา นวลศิริ | น.บ. | 10 |
267 | 66190347 | นางสาวขนิษฐา บรรพตอนุรักษ์ | น.บ. | 10 |
268 | 66190439 | นางสาวจันทรวรรณ ภู่พันธุ์ | น.บ. | 10 |
269 | 66190460 | นายจารุวัฒน์ ไชยทอง | น.บ. | 10 |
270 | 66190514 | นางสาวจิราธิป ศรีศักดา | น.บ. | 10 |
271 | 66190552 | นางสาวจิราวดี ขำเพ็ง | น.บ. | 60 |
272 | 66190569 | นางสาวจุฑารัตน์ พลเสน | น.บ. | 10 |
273 | 66190576 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เพิ่มสาริกิจ | น.บ. | 10 |
274 | 66190637 | นางสาวชนิสรา ศรีเหรา | น.บ. | 10 |
275 | 66190644 | นางสาวชลธิชา พลสุวรรณ์ | น.บ. | 10 |
276 | 66190729 | นายชิษณุชา อินทรง | น.บ. | 10 |
277 | 66190750 | นางสาวโชติกา กันทะวงค์ศา | น.บ. | 10 |
278 | 66190781 | นางสาวญาณิน ก่อวุฒิพงศ์ | น.บ. | 10 |
279 | 66190828 | นางสาวฐิติพร ลาวงค์ | น.บ. | 10 |
280 | 66190859 | นางสาวณฐมน เขื่อนขัน | น.บ. | 10 |
281 | 66190866 | นางสาวณัชรัตน์ สิงห์แก้ว | น.บ. | 10 |
282 | 66190873 | นางสาวณัฏฐ์ชยา พรมมาก | น.บ. | 10 |
283 | 66190880 | นางสาวณัฏฐ์นรี ม่วงสวัสดิ์ | น.บ. | 10 |
284 | 66190958 | นางสาวณัฐนันท์ โคระชาติ | น.บ. | 10 |
285 | 66190989 | นางสาวณัฐวดี เปรมปรีดี | น.บ. | 10 |
286 | 66191016 | นางสาวณิชาภัทร ศรีวิเชียร | น.บ. | 10 |
287 | 66191030 | นางสาวดารุณี อินวงค์ | น.บ. | 10 |
288 | 66191047 | นายตฤณ หอพิชญพงศ์ | น.บ. | 10 |
289 | 66191061 | นางสาวทัตพร บุญอบ | น.บ. | 10 |
290 | 66191160 | นางสาวธนภรณ์ กิตติโฆสกุล | น.บ. | 10 |
291 | 66191184 | นายธนภัทร ทิวาลัย | น.บ. | 10 |
292 | 66191238 | นายธนาธิป ลำดับ | น.บ. | 10 |
293 | 66191313 | นางสาวธัญวรัตม์ หยดย้อย | น.บ. | 10 |
294 | 66191368 | นางสาวธิดารัตน์ บุตรวงศ์ | น.บ. | 10 |
295 | 66191375 | นางสาวนนทิดา ภักดีวงษ์ | น.บ. | 10 |
296 | 66191399 | นายนพรัตน์ อัครพัฒน์ | น.บ. | 10 |
297 | 66191405 | นางสาวนภัสรวี หาญยุทธ | น.บ. | 10 |
298 | 66191436 | นางสาวนัฐธนิดา นิลพัฒน์ | น.บ. | 10 |
299 | 66191443 | นางสาวนัฐนิกา สุทธเขต | น.บ. | 10 |
300 | 66191498 | นางสาวนิติณัฐดา โทจำปา | น.บ. | 10 |
301 | 66191528 | นางสาวนิสา ช่างไชย | น.บ. | 10 |
302 | 66191542 | นายเนติธร พรหมทัศนานนท์ | น.บ. | 10 |
303 | 66191597 | นายบูรพา วงษ์สุจริต | น.บ. | 10 |
304 | 66191603 | นางสาวเบญจศิริ ธรรมเดชะ | น.บ. | 10 |
305 | 66191740 | นางสาวพรชนก ตุ่นแก้ว | น.บ. | 10 |
306 | 66191764 | นางสาวพลอยชนก นงค์เยาว์ | น.บ. | 10 |
307 | 66191894 | นายพิเชษฐ์ ทองธิยะ | น.บ. | 10 |
308 | 66191917 | นางสาวพิมพ์ชนก ศรีชาวนา | น.บ. | 10 |
309 | 66192013 | นางสาวแพรวพรรณ กำลังหาญ | น.บ. | 10 |
310 | 66192112 | นายภานุสรณ์ ถนอมทรัพย์ | น.บ. | 10 |
311 | 66192167 | นายภูริณัฐ ช่างอุบาย | น.บ. | 10 |
312 | 66192242 | นางสาวมัณฑนา คามะปะใน | น.บ. | 10 |
313 | 66192396 | นางสาวลลิตภัทร แก้วเพชร | น.บ. | 10 |
314 | 66192464 | นางสาววรัญญา สุภาพรรณ | น.บ. | 10 |
315 | 66192495 | นางสาววรินธร อนุญาหงษ์ | น.บ. | 10 |
316 | 66192518 | นางสาววัชชิรภรณ์ ขามจัตุรัส | น.บ. | 10 |
317 | 66192549 | นายวิธาน ครีบผา | น.บ. | 10 |
318 | 66192624 | นางสาวศรัณย์ภัทรา เขียวสี | น.บ. | 10 |
319 | 66192648 | นางสาวศศิธร เจิมขำ | น.บ. | 10 |
320 | 66192686 | นางสาวศิรินญา ไชยโคตร | น.บ. | 10 |
321 | 66192907 | นางสาวสิริวิมล ทรัพย์ประเสริฐ | น.บ. | 10 |
322 | 66192976 | นางสาวสุพิชญา โตมี | น.บ. | 10 |
323 | 66193003 | นางสาวสุมิษฐา รัตนพร | น.บ. | 10 |
324 | 66193041 | นางสาวโสรญา มิตรางกูล | น.บ. | 10 |
325 | 66193058 | นายอติชาติ ธนู | น.บ. | 10 |
326 | 66193126 | นางสาวอภิชญา กตะศิลา | น.บ. | 10 |
327 | 66193133 | นางสาวอภิชา ธิริยธนาพร | น.บ. | 10 |
328 | 66193157 | นางสาวอภิวรรณ์ เปาป่า | น.บ. | 10 |
329 | 66193171 | นางสาวอมิตา กาเรียน | น.บ. | 10 |
330 | 66193195 | นางสาวอรรัฐภัค เพ็ชรยิ้ม | น.บ. | 10 |
331 | 66193201 | นางสาวอรสา เสาสง่า | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
332 | 66190309 | นางสาวกุลกัลยาณี วงค์คำ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
333 | 66243005 | นางสาวมณีมณฑ์ ศรีโพธิ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
334 | 66243098 | นางสาวรชดา มาริตแตง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
335 | 66260071 | นายกรกช แย้มสระโส | ดศ.บ. | 10 |
336 | 66260125 | นางสาวกฤติมา ยอดค้ำ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
337 | 66260422 | นางสาวกัลยา พิมชนะ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
338 | 66260460 | นายกิตติชัย เขียวแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
339 | 66260491 | นายกีรติ สรรพวุฒิกร | ดศ.บ. | 10 |
340 | 66260514 | นางสาวกุลสตรี รัตนพลแสน | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
341 | 66260644 | นางสาวคิรากร ใบโม้ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
342 | 66260903 | นางสาวชญาดา โคตรสมบัติ | ดศ.บ. | 10 |
343 | 66261054 | นายชำนาญ อินแดง | ดศ.บ. | 10 |
344 | 66261153 | นางสาวเชวารา - | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
345 | 66261191 | นายญาณวรรธน์ นิยมสัตย์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
346 | 66261283 | นางสาวณัฏฐณิชา สมสีลา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
347 | 66261320 | นางสาวณัฐชยา โพพิพัฒน์ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
348 | 66261382 | นายณัฐทฤกษ์ หาทรัพย์ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
349 | 66261399 | นางสาวณัฐธิดา ตรงเพ็ชร์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
350 | 66261504 | นายณัฐภัทร จันต๊ะตึง | ดศ.บ. | 10 |
351 | 66261511 | นางสาวณัฐภา เมืองวงษ์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
352 | 66261627 | นางสาวดลพร จันตนา | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
353 | 66261733 | นางสาวธนพร คล้ายจริง | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
354 | 66261962 | นายธันวา เจริญลาบ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
355 | 66262020 | นางสาวธีรยา แก้วเกิด | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
356 | 66262075 | นายนนทพัทธ์ ศรีวงษา | ดศ.บ. | 10 |
357 | 66262174 | นางสาวนรีกานต์ จันคีรี | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
358 | 66262266 | นางสาวน้ำหวาน - | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
359 | 66262365 | นางสาวเบญญาภา เสือครุธ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
360 | 66262396 | นายปฏิภาณ รุกขะวัฒน์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
361 | 66262402 | นางสาวปฐมาพร บวบมี | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
362 | 66262464 | นางสาวปรมิตา ทองเลิศ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
363 | 66262495 | นางสาวประภาสิริ เพ็งเปรม | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
364 | 66262549 | นายปัญญพนต์ เป็นสุข | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
365 | 66262631 | นายปุญญาพัฒน์ บัวประดิษฐ์ | ดศ.บ. | 10 |
366 | 66262822 | นายพลากร เฉลิมทรง | ดศ.บ. | 10 |
367 | 66262938 | นางสาวพิกุล อุ่นแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
368 | 66262969 | นางสาวพิชชาภา แสวงสุข | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
369 | 66263027 | นางสาวพิมพ์ชนก พานิชกิจ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
370 | 66263072 | นายพีรฎา ดาดี | ดศ.บ. | 10 |
371 | 66263195 | นางสาวภรภัทร รัตนพล | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
372 | 66263225 | นางสาวภัณฑิรา ล้อมวงษ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
373 | 66263270 | นางสาวภัทรวดี รุ่งสว่าง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
374 | 66263393 | นายมนพัทธ์ วรวุฒิทวีกุล | ดศ.บ. | 10 |
375 | 66263515 | นางสาวเมษา แก้วแจ่ม | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
376 | 66263751 | นายเลอศักดิ์ สืบเผ่า | ดศ.บ. | 10 |
377 | 66263775 | นางสาววนัชพร คงสวัสดิ์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
378 | 66263829 | นางสาววราภรณ์ เกตุทอง | ดศ.บ. | 10 |
379 | 66263898 | นางสาววาโซพู - | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
380 | 66263935 | นายวินทกร คำประเทือง | ดศ.บ. | 10 |
381 | 66264116 | นางสาวศิริวรรณ ทับทอง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
382 | 66264222 | นางสาวสกาวรัตน์ รัตนสมผล | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
383 | 66264253 | นายสมิทธิ์ โมรา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
384 | 66264314 | นางสาวสิริกร คุ้มทองมาก | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
385 | 66264338 | นางสาวสิรินภา ยิ้มแจ่ม | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
386 | 66264529 | นางสาวสุภารัตน์ มิลหล้า | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
387 | 66264536 | นางสาวสุมณฑา สิงห์ทอง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
388 | 66264574 | นางสาวสุวิชญา ดำริห์ชอบ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
389 | 66264727 | นายอนิรุทธ์ ป้องศรี | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
390 | 66264734 | นายอนุกูล ทนงค์ยุติธรรม | ดศ.บ. | 10 |
391 | 66264765 | นายอภิรัฐพล สุดจิตร | ดศ.บ. | 10 |
392 | 66264772 | นายอภิวัฒน์ จันทสะโร | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
393 | 66264789 | นางสาวอรชพร นิลกำแหง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
394 | 66264796 | นายอรณัญช์พัฒน์ อยู่หลำ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
395 | 66264925 | นางสาวอาริสา รุ่งเรือง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
396 | 66265205 | นางสาวถิรณิฌา มั่นเจ๊ก | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
397 | 66265328 | นายพงศกร เนตรถาวร | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
398 | 66265526 | นายศราวุธ คชลี | ดศ.บ. | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
399 | 65340545 | นางสาวกัญญาวีร์ คุ้มพุ่ม | นศ.บ. | 10 |
400 | 65340781 | นายเกษมสันต์ ทองโตนด | นศ.บ. | 10 |
401 | 65341887 | นางสาวญาณิศา โพธิศาล | นศ.บ. | 10 |
402 | 65341931 | นางสาวฐิติกา มีสมบุญ | นศ.บ. | 10 |
403 | 65342297 | นางสาวณัฐธิดา อินทร์เดช | นศ.บ. | 10 |
404 | 65342549 | นางสาวณิชากานต์ อุณเรศ | นศ.บ. | 10 |
405 | 65343409 | นางสาวธิชาดา ทองนอก | นศ.บ. | 10 |
406 | 65344536 | นางสาวปัณรส กันทะสุข | นศ.บ. | 10 |
407 | 65345281 | นายพีรวุฒิ ผิวยะกา | นศ.บ. | 10 |
408 | 65345403 | นางสาวฟ้ารุ่ง ธนันศรี | นศ.บ. | 10 |
409 | 65347803 | นางสาวสุภลักษณ์ เครือปาน | นศ.บ. | 10 |
410 | 65348121 | นางสาวอมรรัตน์ ชูอินทร์ | นศ.บ. | 10 |
411 | 66191146 | นายธนพงษ์ แก้วน้อย | บช.บ. | 10 |
412 | 66311483 | นายณัชพล ศรีจุมพล | นศ.บ. | 10 |
413 | 66340100 | นางสาวกนกวรรณ แสนมนตรี | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
414 | 66340162 | นางสาวกมลลักษณ์ บุญยัน | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
415 | 66340384 | นายกัญจน์ วัฒนาพิบูลย์ชัย | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
416 | 66340421 | นางสาวกัญญาพัชร เขตสินยิ่ง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
417 | 66340476 | นางสาวกันภัทร นันใจ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
418 | 66340490 | นางสาวกัลยกร วงศ์สุนทร | ศ.บ. | 60 |
419 | 66340919 | นางสาวจิดาภา พรานไพร | บช.บ. | 10 |
420 | 66340995 | นายจิรวัชร ผาบุตร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
421 | 66341121 | นางสาวฉัตรชวาณี ปั่นปอ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
422 | 66341183 | นางสาวชญานุช กริ่มใจ | บช.บ. | 10 |
423 | 66341220 | นางสาวชนัญชิดา ประชาเกษม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
424 | 66341237 | นางสาวชนัญชิดา รักษาแท่น | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
425 | 66341299 | นางสาวชนิภรณ์ มณฑาเทศ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
426 | 66341398 | นางสาวชัชชญา ตราดรรชนี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
427 | 66341411 | นางสาวชัญญานุช วงศ์แว่น | บช.บ. | 10 |
428 | 66341459 | นางสาวชารีรักษ์ ชื่นภิรมณ์ | ศ.บ. | 10 |
429 | 66341466 | นางสาวชาลิสา ใจมิภักดิ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
430 | 66341695 | นางสาวณภัทร ศรีสงคราม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
431 | 66342005 | นางสาวณัฐนิชา ตันใจ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
432 | 66342418 | นางสาวธนพร สินทา | บช.บ. | 10 |
433 | 66342449 | นายธนพล สิริสุภา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
434 | 66342586 | นายธนากร แสงวิเศษ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
435 | 66342661 | นางสาวธมลวรรณ ทิพย์แดง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
436 | 66342708 | นางสาวธัญนันท์ จันทนเสวี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
437 | 66343088 | นางสาวนรมน อิ่มประยูร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
438 | 66343156 | นายนวภัทร อมรวิภาดา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
439 | 66343538 | นางสาวบุษกร หมั่นการไร่ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
440 | 66343576 | นางสาวเบญจรัตน์ กลิ่นจันทร์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
441 | 66343613 | นายปกรณ์เกียรติ จำปาทอง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
442 | 66343620 | นางสาวปชบดี บุณยะตุลานนท์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
443 | 66343880 | นายปวริศ มัชฌิมา | ศ.บ. | 10 |
444 | 66343934 | นางสาวปัณณพร ปิลลิ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
445 | 66343941 | นางสาวปารัช เชื้อชวด | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
446 | 66344221 | นางสาวพรไพลิน สาธุการ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
447 | 66344238 | นางสาวพรภิมล จันทร์สำราญ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
448 | 66344283 | นางสาวพรหมภรณ์ ไชยเดช | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
449 | 66344351 | นายพศุตม์ ต๊ะทองคำ | บช.บ. | 10 |
450 | 66344757 | นางสาวภคพร แสงส่อง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
451 | 66344795 | นางสาวภัคจิรา รู้สูงเนิน | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
452 | 66344825 | นางสาวภัทรนันท์ มหาวรรณ์ | บช.บ. | 10 |
453 | 66344863 | นางสาวภัทรวดี ธรรมราช | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
454 | 66344931 | นางสาวภัทรียา วงศ์จีน | บช.บ. | 10 |
455 | 66345068 | นายภูมินทร์ อินทะมูล | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
456 | 66345594 | นางสาวรัตน์ลิตา เดชบุรี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
457 | 66345860 | นางสาววรรณษา สุขใส | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
458 | 66345891 | นางสาววรัชยา แสนชัย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
459 | 66345914 | นางสาววรัญญา บุญมีเจริญ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
460 | 66346171 | นายวิติกร ตังประเสริฐ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
461 | 66346393 | นางสาวศศิพร สุวรรณวงษ์ | บช.บ. | 10 |
462 | 66346539 | นายศุภณัฐ ฟองบัว | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
463 | 66346607 | นางสาวศุภิสรา เอื้อรัตนมงคล | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
464 | 66346836 | นางสาวสุกฤตา ทองอ่อน | ศ.บ. | 10 |
465 | 66347017 | นางสาวสุพัตรา รุ่งแจ้ง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
466 | 66347055 | นางสาวสุภนิดา ปาด้วง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
467 | 66347147 | นายสุรชัย จักรภพสำเภา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
468 | 66347222 | นางสาวสุวิชญา เพชรเศษ | บช.บ. | 10 |
469 | 66347246 | นางสาวเสาวลักษณ์ ปรางค์ทวี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
470 | 66347475 | นางสาวอภิญญา สนธินุช | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
471 | 66347512 | นางสาวอรนภา สุนิน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
472 | 66347765 | นางสาวอาภากร เรืองเดช | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
473 | 66347796 | นางสาวอารียา บุลวัชรกุล | บช.บ. | 10 |
474 | 66347826 | นางสาวอินทิรา อินทพิบูลย์ | บช.บ. | 10 |
475 | 66348410 | นางสาวสิรินภา จันทร์หอม | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
476 | 66348465 | นายอดิเทพ เมฆแสน | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
477 | 65240050 | นางสาวกมลวรรณ สุขประเสริฐ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
478 | 65240364 | นางสาวกุลจิรา อิ่มศิลป์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
479 | 65241217 | นางสาวณัฏฐณิชา นิดนอก | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
480 | 65241590 | นายธนกฤต เชยวัดเกาะ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
481 | 65241606 | นายธนดล ยังเงิน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
482 | 65241682 | นายธนันชัย สร้อยจู | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
483 | 65242009 | นายนราธร บุญโทน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
484 | 65242092 | นายนันทิพัฒน์ วัชรีเสวิน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
485 | 65242108 | นางสาวนันธวี วังมณีรัตน์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
486 | 65242597 | นายปิยะ งามจันทร์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
487 | 65242801 | นางสาวพัชราวดี หาธรรม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
488 | 65243471 | นายรัชพล อุปเสน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
489 | 65244027 | นางสาวศิวัตรา ใยบัว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
490 | 65244041 | นายศุภกร ถาวรกิตติภาส | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
491 | 65244201 | นายสิรภัทร พร้อมวงศ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
492 | 65244621 | นางสาวอรพรรณ พันธุ์ทุ้ย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
493 | 65245161 | นายธนพงศ์ อู่สัมฤทธิ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
494 | 66240103 | นางสาวกชพร บัวรัตน์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
495 | 66240127 | นางสาวกนกภรณ์ ทองเชื้อ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
496 | 66240172 | นายกรวีร์ ชูอรุณ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 60 |
497 | 66240431 | นางสาวขนิษฐา ณรงค์มี | ร.บ. | 10 |
498 | 66240455 | นายคมน์กิตติภัค เปสูงเนิน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
499 | 66240523 | นางสาวจินต์จุฑา ลพคำ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
500 | 66240585 | นางสาวจีรภัทร์ ชาญเชาว์วรรธน์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
501 | 66240776 | นางสาวชลิตา ก้อนเพชร | ร.บ. | 10 |
502 | 66240844 | นายญาณภัทร จีนรัตน์ | ร.บ. | 10 |
503 | 66241001 | นายณัชพล วินัยโรจน์ | ร.บ. | 10 |
504 | 66241032 | นางสาวณัฏฐิยาภรณ์ หมวกเพชร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
505 | 66241056 | นายณัฐกรณ์ ใบยา | ร.บ. | 10 |
506 | 66241070 | นางสาวณัฐกานต์ แก้วโชน | ร.บ. | 10 |
507 | 66241216 | นางสาวณัฐนรี ทาสี | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
508 | 66241230 | นางสาวณัฐนิชา โลหะเวช | ร.บ. | 10 |
509 | 66241261 | นางสาวณัฐพร เชียงเงิน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
510 | 66241346 | นางสาวณิศาวรรณ รุ่งเรือง | ร.บ. | 10 |
511 | 66241421 | นายต่อลาภ บุดดี | ร.บ. | 10 |
512 | 66241520 | นายธนภรณ์ โหมดชัง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
513 | 66241599 | นายธนภัทร บัวคอม | ร.บ. | 10 |
514 | 66241988 | นางสาวนัฐฌา ถาวรศักดิ์ | ร.บ. | 10 |
515 | 66242060 | นายนาวี พูลเพิ่ม | ร.บ. | 10 |
516 | 66242084 | นางสาวนิชยาภา นาทัน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
517 | 66242145 | นางสาวนิศารัตน์ แก้วแกม | ร.บ. | 10 |
518 | 66242411 | นางสาวปัทมาพร พงษ์พวง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 60 |
519 | 66242565 | นางสาวพรหมพร โตแทนสมบัติ | ร.บ. | 10 |
520 | 66242657 | นางสาวพัฒนพัชร วิทยาภรณ์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
521 | 66242664 | นางสาวพาฝัน บัณฑิตย์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
522 | 66242671 | นายพิชานนท์ ธูปหอม | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
523 | 66242725 | นายพิษณุ สวนกัน | ร.บ. | 10 |
524 | 66242749 | นางสาวเพชรรัตน์ มณีธรรม | ร.บ. | 10 |
525 | 66242763 | นางสาวเพชรใส ระวังกลาง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
526 | 66242800 | นางสาวภควดี ธรรมขันธ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
527 | 66242930 | นางสาวภิชาพร อาภัสรากุล | ร.บ. | 10 |
528 | 66242947 | นางสาวภิญญ์ปวีณ์ จิตรพินิจ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
529 | 66242992 | นางสาวมณภา ใจช้อน | ร.บ. | 10 |
530 | 66243012 | นางสาวมณีรัตน์ ตะงะ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
531 | 66243074 | นางสาวยลธิตา ลันดา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
532 | 66243081 | นายยิ่งใหญ่ พุกอิ่ม | ร.บ. | 10 |
533 | 66243234 | นายเลิศพิสิฐ หุ่นสุวรรณ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
534 | 66243289 | นางสาววรัญญา คำนุช | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
535 | 66243296 | นางสาววรัญญา แสนประสิทธิ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
536 | 66243326 | นางสาววรางคณา แดงวิเศษ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
537 | 66243357 | นางสาววริศรา พาหา | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
538 | 66243432 | นางสาววินัสนันท์ สุทธิประภา | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
539 | 66243517 | นายศรวิษฐ์ กลิ่นพูน | ร.บ. | 10 |
540 | 66243524 | นางสาวศรัณย์พร แก้วมณี | ร.บ. | 10 |
541 | 66243654 | นางสาวศุภกานต์ อ่อนหนู | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
542 | 66243739 | นายสรยุทธ แสงศรี | ร.บ. | 10 |
543 | 66243753 | นางสาวสาวิตรี หงษ์สุวรรณ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
544 | 66244095 | นางสาวอณัชฌา สังขพันธุ์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
545 | 66244101 | นางสาวอทิตยา โพธิ์คลัง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
546 | 66244293 | นายอัสชัย อินทวงษ์ | ร.บ. | 10 |
547 | 66244798 | นางสาววรัญญา สุขร้าย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |