ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 66160388 | นายกิตติศักดิ์ เหมือนกรุง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
2 | 66160760 | นายชุติพงศ์ ศิริพิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
3 | 66162634 | นายเรวัตร เพชรพูน | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
4 | 66162931 | นางสาวศศิวิมล เมฆประดับ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
5 | 66163075 | นางสาวศุรัณญา เจริญเตีย | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
6 | 66163426 | นางสาวสุพิชญา เสงี่ยมโปร่ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
7 | 66163495 | นางสาวสุราณี มากบ้านบึง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
8 | 66163600 | นางสาวอภิชา สุขพุทธ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
9 | 66163686 | นายอรรณพ อินพิทักษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
10 | 66163785 | นายอานนท์ ภู่ระหงษ์ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
11 | 66163815 | นายเอกลักษณ์ เจริญผล | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
12 | 66163877 | นายกิตติธัช นุชเนื่อง | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
13 | 66163938 | นายจตุรวิทย์ เสรีรัตนเสถียร | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
14 | 66163952 | นางสาวจีระนันท์ จันทร์หอม | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
15 | 66164294 | นายอนันทโชค ช้างคำ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
16 | 66164416 | นายมลมนัส สุขมนัส | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17 | 66310189 | นายกฤติกร บวรวุฒิธนา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
18 | 66310493 | นายกิตติกร แม่กัวะดี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
19 | 66310974 | นายเฉลิมชัย บัวอินทร์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
20 | 66311254 | นายชิษณุพงศ์ โฉมศรี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
21 | 66311308 | นางสาวฌายาวีร์ อินตะสาร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
22 | 66311322 | นางสาวญาณิศา ศรีเมือง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
23 | 66311520 | นางสาวณัฐกมล เจริญสุข | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
24 | 66311995 | นายต้องครรลอง ก๋าวงษ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
25 | 66312091 | นางสาวทิพกมล พิทักษ์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
26 | 66312480 | นายธัญพัฒน์ แสงสว่าง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
27 | 66312626 | นายธีระพงษ์ นามพระหัตถ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
28 | 66312763 | นายนรินทร์ ทองเนื้อดี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
29 | 66312824 | นายพัชรฤทธินันต์ ทิมจรัส | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
30 | 66313050 | นายปรเมษฐ อินทร์มี | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
31 | 66313296 | นายพงศ์พล โนนทิง | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
32 | 66314057 | นายภานุวัฒน์ พิมพ์จันทร์คำ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
33 | 66314750 | นางสาววิกานดา ทองสุข | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
34 | 66315030 | นายศุภกิจ สุวรรละโพลง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
35 | 66315283 | นางสาวสิริลักษณ์ มูลแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
36 | 66315771 | นายอาคม จิตรธร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
37 | 66315870 | นายอุดมศักดิ์ แรงเขตรการ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
38 | 66316037 | นางสาวฉัตรแก้ว เถาว์โท | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
39 | 66316273 | นางสาวปรารถนา รุ่งเรือง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
40 | 66316860 | นายกิตติพศ ละมูลวงค์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
41 | 66316976 | นางสาวริญญารัตน์ พงษ์สุขวรากรณ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
42 | 65362110 | นายธัญญะพรม ขมหวาน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
43 | 65362172 | นายธานิสร เพชรอาวุธ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
44 | 65363131 | นางสาวปุญณิสา ดอนดีไพร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
45 | 66360863 | นายจิรวัฒน์ จอมพุทรา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
46 | 66363345 | นายพรเทพ มุ่งโป่งกลาง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
47 | 66364892 | นายศราวุธ นาคูณ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
48 | 66365288 | นายสิทธิกร คำพา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
49 | 65410941 | นายณัฐนนท์ พรประภา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
50 | 66410131 | นายกรวิชญ์ ทองแจ่ม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
51 | 66410353 | นางสาวกานรดา นาคเพชร | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
52 | 66410407 | นายกิตติศักดิ์ อุดมรัตน์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
53 | 66410476 | นายไกรวิชญ์ อินโตนด | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
54 | 66410582 | นางสาวจินต์จุฑา นิลดาสี | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
55 | 66410605 | นายจิรภัทร วรสาร | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
56 | 66410612 | นายจิรภัทร บุตรเสน่ห์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
57 | 66410629 | นายจิรวัฒน์ จ้อยนิล | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
58 | 66410636 | นางสาวจิรัฐิพร ปรุงศักดิ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
59 | 66410674 | นางสาวจุฑามณี พลบำรุง | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
60 | 66410728 | นายเจษฎากร ปิ่นสกล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
61 | 66410896 | นายชัยวัฒน์ ใจแสง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
62 | 66411015 | นางสาวญาณิศา มีเงิน | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
63 | 66411305 | นายณัฐวุฒิ สร้อยระย้า | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
64 | 66411312 | นายณัฐิวุฒิ หาญนอก | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
65 | 66411442 | นายเทวรัตน์ ไข่หงษ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
66 | 66411473 | นายธณพัฒน์ สุภาพ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
67 | 66411497 | นายพันธุ์ธัช ภวิศพรพัฒน์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
68 | 66411527 | นายธนดล ผิวนวล | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
69 | 66411800 | นายนที พูลจันทร์ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
70 | 66411855 | นายนพวิชญ์ เอี่ยมภู่ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
71 | 66411992 | นางสาวนันทรัตน์ ทรัพย์วัฒนกุล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
72 | 66412012 | นางสาวนันทิชา จันตาแก้ว | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
73 | 66412043 | นางสาวนิชกานต์ ชัยลักษณากุล | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
74 | 66412111 | นางสาวนิษา แซ่ตัง | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
75 | 66412326 | นางสาวปริยกร เปี่ยมทัพ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
76 | 66412357 | นางสาวปลายฝน บัณฑิตสกุลชัย | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
77 | 66412425 | นางสาวปาณิศา อุดบ้านไร่ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
78 | 66412463 | นายปิติชัยชาญ ทองเมืองหลวง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
79 | 66413132 | นายรติพงษ์ สิงห์นอก | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
80 | 66413156 | นายรพีภัทร ฟองน้ำ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
81 | 66413484 | นายวศิน แพงศรี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
82 | 66413491 | นางสาววศินี เหล่าอินทร์ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
83 | 66413514 | นายวิชญ์พล สงวนสุข | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
84 | 66413743 | นายศุภักษร เกษศรี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
85 | 66413828 | นายสิทธิกร ก้อนใหม่ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
86 | 66413859 | นายสิรภพ สุทธิวงศ์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
87 | 66414016 | นางสาวสุรภา ชะวะนะศักดิ์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
88 | 66414160 | นายอภินันท์ นาคอยู่ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
89 | 66414177 | นางสาวอมรรัตน์ ยิ้มแสง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
90 | 66414191 | นางสาวอริศรา ทูลแรง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
91 | 66414344 | นางสาวธัญลักษณ์ ผิวขำ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
92 | 66414498 | นายสุรกฤษณิ์ สง่างาม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
93 | 66460457 | นางสาวดลพร สินค้า | พ.บ. | 10 |
94 | 66460617 | นายนัยธัมม์ ตุ้ยหล้า | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
95 | 66470036 | นายกตัญญู วุฒิสันติกุล | พทป.บ. | 10 |
96 | 66470074 | นางสาวกนกพร เอกมาตย์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
97 | 66470210 | นางสาวกันติยา ชัยบุรีโอภาส | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
98 | 66470326 | นางสาวกุลจิรา ดอนศรีลา | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
99 | 66470340 | นางสาวกุลธิดา เกตุคง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
100 | 66470357 | นายเกรียงไกร แสวงศิลป์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
101 | 66470371 | นางสาวขนิษฐา นามวิจิตร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
102 | 66470425 | นางสาวจันทกานต์ หลินภู | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
103 | 66470524 | นางสาวจุฑามาศ รัศมี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
104 | 66470630 | นางสาวชนิภรณ์ บาลีใหญ่ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
105 | 66470807 | นางสาวญาณิศา พรมเนตร | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
106 | 66471187 | นางสาวธนนันท์ จันลา | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
107 | 66471323 | นายธิติภพ ศรีงาม | พทป.บ. | 10 |
108 | 66471354 | นางสาวนพรดา ศรชัย | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
109 | 66471392 | นางสาวนรินธร ทองแท้ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
110 | 66471620 | นางสาวบุญญารักษ์ เพิ่มหิรัญ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
111 | 66471767 | นายปภณ สุขแสง | พทป.บ. | 10 |
112 | 66471828 | นางสาวปาณิสรา เอี่ยมสะอาด | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
113 | 66472351 | นางสาวมานิตา สว่างแจ้ง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
114 | 66472429 | นายรัชตวิช ยวงใจ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
115 | 66472481 | นายวชิรวิทย์ โลกคำลือ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
116 | 66472825 | นางสาวศิริลักษณ์ บ่อพืชน์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
117 | 66472979 | นางสาวสโรชา ชุ่มวงค์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
118 | 66473051 | นายสิปปกร บุญเพ็ง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
119 | 66473105 | นางสาวสุชัญญา มหาสุวรรณ์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
120 | 66473112 | นางสาวสุชัญญา สุวรรณเดช | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
121 | 66473273 | นางสาวเสาวลักษณ์ สาลีอัต | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
122 | 66473280 | นางสาวเสาวลักษณ์ ชารี | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
123 | 66473372 | นายอัครเดช แก้วมงคล | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
124 | 66473433 | นางสาวอุไรวรรณ ทิพย์เสถียร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
125 | 66520069 | นางสาวกมลลักษณ์ ทับน้อย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
126 | 66520076 | นางสาวกมลลักษณ์ ปรีจันทร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
127 | 66520113 | นางสาวกฤตติกา แก้วม่วง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
128 | 66520274 | นางสาวเกศรินทร์ ถาริน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
129 | 66520397 | นางสาวจิตรลดา สอาด | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
130 | 66520427 | นายจิรไนย จินาเฟย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
131 | 66520502 | นางสาวฉัตราภรณ์ จิวะสันติการ นิติภักดิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
132 | 66520649 | นายชานนท์ ทับทอง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
133 | 66520830 | นางสาวณัฐณิชา ธรรมรงค์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
134 | 66520939 | นางสาวณัฐวรรณ พรหมศิโรตน์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
135 | 66520953 | นายณัฐสิทธิ์ เลิศอนันต์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
136 | 66521165 | นางสาวธัญยชนก พันธุ์ดี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
137 | 66521356 | นางสาวนันทิยา ยศสมบัติ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
138 | 66521417 | นางสาวเนตรนภา พิลาบุตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
139 | 66521479 | นางสาวปภาพินท์ ป้อมคำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
140 | 66521929 | นางสาวเพชรลดา โพธิ์แตง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
141 | 66522056 | นางสาวภัทราภรณ์ ดวงมูล | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
142 | 66522087 | นางสาวภาณุมาศ คำยอด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
143 | 66522094 | นางสาวมณฑิชา ทาจิ๋ว | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
144 | 66522308 | นางสาวลภาภัสร ณจักรภัทร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
145 | 66522483 | นางสาววุฒิพร ทาเนตร | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
146 | 66522537 | นางสาวศิรินทร์ญา ดำนิล | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
147 | 66522629 | นายสรยุทธ พงษ์สุทธิ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
148 | 66522650 | นายสาริศ บรรจง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
149 | 66522872 | นายสุรพศ มะกา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
150 | 66522926 | นางสาวอติกานต์ แฮดแจ้ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
151 | 66523060 | นางสาวอามาลีนา มามะ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
152 | 66560089 | นางสาวกัญญาวีร์ จันโทสถ | พย.บ. | 10 |
153 | 66560669 | นายปรนิมม์ อัศวสัมฤทธิ์ | พย.บ. | 10 |
154 | 66560911 | นายวรรธนะ สุหล้า | พย.บ. | 10 |
155 | 66560935 | นายวิชยุตม์ ภัครธากูร | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
156 | 66610159 | นายธนพร ตันติมงคลสกุล | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
157 | 66660468 | นายชนัญชัย จิตรสมัคร | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
158 | 66343217 | นางสาวนันทิชา อินชาญ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
159 | 66190088 | นางสาวกนกรัชต์ ก้อนแก้ว | น.บ. | 10 |
160 | 66190392 | นายคุณานนท์ จำเริญ | น.บ. | 10 |
161 | 66190422 | นายจักรกฤษณ์ มิสการ | น.บ. | 10 |
162 | 66190484 | นางสาวจิดาภา อินทานทุม | น.บ. | 10 |
163 | 66190620 | นางสาวชนิตา แสงหัวช้าง | น.บ. | 10 |
164 | 66190651 | นางสาวชลธิชา ล่าอูบ | น.บ. | 10 |
165 | 66190675 | นางสาวช่อทิพย์ ใหญ่โต | น.บ. | 10 |
166 | 66190682 | นายชัชนันท์ ศรีใจอินทร์ | น.บ. | 10 |
167 | 66190736 | นางสาวชุดากานต์ ยาวขันแก้ว | น.บ. | 10 |
168 | 66190798 | นางสาวญาณิศา ฟุ่มเฟือย | น.บ. | 10 |
169 | 66190903 | นางสาวณัฐกมล พลศร | น.บ. | 10 |
170 | 66190910 | นางสาวณัฐชา พานประสพ | น.บ. | 10 |
171 | 66191207 | นายธนวัฒน์ พลพักตร์ | น.บ. | 10 |
172 | 66191221 | นายธนากร ยอดสำอางค์ | น.บ. | 10 |
173 | 66191245 | นายธนานพ นิโรจน์ | น.บ. | 10 |
174 | 66191283 | นายธราดล แสงศักดิ์ | น.บ. | 10 |
175 | 66191290 | นางสาวธัญภรณ์ พ้องพงษ์ศรี | น.บ. | 10 |
176 | 66191306 | นางสาวธัญวรัตน์ สายคำมาตร์ | น.บ. | 10 |
177 | 66191450 | นายนันทชาติ เปรมชาวนา | น.บ. | 10 |
178 | 66191610 | นายปภังกร อติภัคกัลชนา | น.บ. | 10 |
179 | 66191696 | นายปิยะ นาคราช | น.บ. | 10 |
180 | 66191801 | นายพัฒนะพงศ์ อินศีชื่น | น.บ. | 10 |
181 | 66191948 | นางสาวพิรญาณ์ ทิพวารี | น.บ. | 10 |
182 | 66192365 | นางสาวรัตนาภรณ์ แสงสว่าง | น.บ. | 10 |
183 | 66192662 | นายศักรธนพิชญ์ ยืนยงค์ | น.บ. | 10 |
184 | 66192761 | นายสรยุทธ โปร่งจันทึก | น.บ. | 10 |
185 | 66192785 | นายสรายุทธ อุปการะ | น.บ. | 10 |
186 | 66192839 | นายสันติภพ ชนชนะ | น.บ. | 10 |
187 | 66192877 | นางสาวสิรภัทร ฟุ้งสุข | น.บ. | 10 |
188 | 66192921 | นางสาวสุทธิดา นิลสวิท | น.บ. | 10 |
189 | 66193140 | นายอภิรักษ์ กิติเขียว | น.บ. | 10 |
190 | 66193256 | นางสาวอัญธิชา จันทรโยธา | น.บ. | 10 |
191 | 66193287 | นางสาวอาทิตยา หล้าขาว | น.บ. | 10 |
192 | 66193294 | นายอานนท์ สุเว | น.บ. | 60 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
193 | 66260293 | นางสาวกัญญารัตน์ แสงทวี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
194 | 66261047 | นายชาตโยดม จารุพรรธ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
195 | 66261078 | นายชิฐิพักตร์ วัฒนไพบูลย์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
196 | 66261085 | นางสาวชิดชนก หนูเทศ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
197 | 66261313 | นางสาวณัฐกานต์ กมลรัตน์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
198 | 66261528 | นายณัฐภูมิ บุญกลิ่นขจร | ดศ.บ. | 60 |
199 | 66261993 | นางสาวธิญาดา แสนใจ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
200 | 66262112 | นางสาวนภันต์ธยาน์ จิตรธร | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
201 | 66262419 | นางสาวปณิฏฐามญช์ ศรณรงค์ | ดศ.บ. | 10 |
202 | 66262525 | นายปัญจพล สร้อยเพ็ชร | ดศ.บ. | 10 |
203 | 66262655 | นางสาวปุณยาพร จงอยู่สุข | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
204 | 66262662 | นายเปรมปรี มณีน้อย | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
205 | 66263539 | นางสาวยลรดา เชยจันทร์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
206 | 66263638 | นางสาวรัชนีกร ช่อดาว | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
207 | 66264079 | นางสาวศิรินทิพย์ ด้วงพรม | ดศ.บ. | 10 |
208 | 66264659 | นางสาวหนึ่งฤทัย ทองยอด | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
209 | 66264697 | นายอธิษวรรษ ทองสมบูรณ์ | ดศ.บ. | 10 |
210 | 66265014 | นายธีเดช ปิ่นโต | ดศ.บ. | 10 |
211 | 66265601 | นายกิตติธัช ทะนิต๊ะ | ดศ.บ. | 10 |
212 | 66265618 | นายเมธาสิทธิ์ จันทวะไลย์ | ดศ.บ. | 10 |
213 | 66265625 | นายจิรศักดิ์ นราเลิศ | ดศ.บ. | 10 |
214 | 66342203 | นางสาวดวงกมล สังฆะคาม | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
215 | 65347759 | นางสาวสุพัตรา เสืออุดม | นศ.บ. | 10 |
216 | 65348206 | นางสาวอริสา สุวรรณโณ | นศ.บ. | 10 |
217 | 66340292 | นางสาวกฤตินันท์ ยอดฉัตร | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
218 | 66340469 | นายกัญตพัฒน์ วงศ์วิริยากุล | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
219 | 66340599 | นางสาวกิตติมา คล้ายสมมุติ | ศ.บ. | 10 |
220 | 66340728 | นายเกียรติศักดิ์ พื้นชมภู | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
221 | 66341022 | นายจิรสิน ใหญ่สมพงษ์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
222 | 66341558 | นางสาวญาณิศา แดงวิไล | บช.บ. | 10 |
223 | 66341961 | นายณัฐนันท์ จิมานัง | บช.บ. | 10 |
224 | 66342234 | นางสาวตรีสุคนธ์ ขุนอินทร์ | ศ.บ. | 10 |
225 | 66342241 | นางสาวตีรณา สองมา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
226 | 66342302 | นายทักษ์ดนัย ทองมุล | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
227 | 66342326 | นางสาวทิฑัมพร กัลยาณวัตร | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
228 | 66342456 | นางสาวธนภรณ์ จันโนราช | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
229 | 66343385 | นางสาวนิรุชา อุปะ | ศ.บ. | 10 |
230 | 66343569 | นางสาวเบญจภรณ์ ชำนาญกิจ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
231 | 66343705 | นางสาวปภิณวิทย์ ช้างพันธ์ | ศ.บ. | 10 |
232 | 66343750 | นายปรัชญา น้อยนึ่ง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
233 | 66343842 | นางสาวปริยาภัทร คุ้มชนะ | ศ.บ. | 10 |
234 | 66345167 | นางสาวมณฑิตา แก้วคง | บช.บ. | 10 |
235 | 66345181 | นางสาวมณินทร จูเมือง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
236 | 66345365 | นางสาวยมลภัทร บุญใจ | ศ.บ. | 10 |
237 | 66345785 | นางสาววนิดา อ่อนโยน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
238 | 66346010 | นางสาววริศรา โคกน้อย | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
239 | 66346102 | นางสาววัทนวิภา ชูพงษ์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
240 | 66346454 | นางสาวศิริรัตน์ แก้วสุริบูรณ์ | ศ.บ. | 10 |
241 | 66346928 | นางสาวสุทธิดา น้อยนวล | ศ.บ. | 10 |
242 | 66346980 | นางสาวสุปราณี บุญยอย | บช.บ. | 60 |
243 | 66347260 | นางสาวโสภณัฐ แจ่มศรี | บช.บ. | 10 |
244 | 66347550 | นางสาวอรสา โอภาษี | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
245 | 66347697 | นางสาวอัมพร บุญทวี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
246 | 65243716 | นางสาววริศรา ระภักดี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
247 | 65243952 | นางสาวศิริกร ผ่องแผ้ว | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
248 | 65244584 | นางสาวอมรวรรณ ตันหิง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
249 | 65244935 | นางสาวกุลธิดา อุ่มโพธิ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
250 | 66240745 | นางสาวชลนัฐ โตเลิศ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
251 | 66240936 | นางสาวณปภัช เครือพาน | ร.บ. | 10 |
252 | 66241285 | นางสาวณัฐวดี สุภาพ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
253 | 66241292 | นางสาวณัฐวดี ศรแก้ว | ร.บ. | 10 |
254 | 66241360 | นายดลธัช จอนนุ้ย | ร.บ. | 10 |
255 | 66241537 | นางสาวธนภรณ์ แก้วสีโท | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
256 | 66241582 | นายธนภัทร แจ้งใบ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
257 | 66241742 | นายธัญเทพ ก๊กพิทักษ์ | ร.บ. | 10 |
258 | 66241803 | นางสาวธาราทิพย์ อินทร์ทอง | ร.บ. | 10 |
259 | 66241834 | นายธุวานนท์ สุรเดชานันท์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
260 | 66242152 | นางสาวนิสา กวางแก้ว | ร.บ. | 10 |
261 | 66242497 | นายพงศ์ดนัย ไชยทองดี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
262 | 66242572 | นางสาวพฤกษา บัวแย้ม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
263 | 66242824 | นายภัทรกฤต รัตนจรรยา | ร.บ. | 10 |
264 | 66243142 | นายระพีพัฒน์ โผนพิมาย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
265 | 66243319 | นางสาววรัทยา อุณหสถิตธรรม | ร.บ. | 10 |
266 | 66243333 | นางสาววราภรณ์ ดีสารี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
267 | 66243456 | นางสาววิมลวรรณ เอี่ยมสำอางค์ | ร.บ. | 10 |
268 | 66243470 | นางสาววิราวรรณ ขวัญเผือก | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
269 | 66243593 | นางสาวศิริภัทร แสงสว่าง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
270 | 66243715 | นายสมาธิ พุดซ้อน | ร.บ. | 10 |
271 | 66243760 | นางสาวสาวิตรี สุวรรณเพชร | ร.บ. | 10 |
272 | 66243777 | นายสิงห์หา หลวงตั้งใจ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
273 | 66243784 | นางสาวสิตาภา สังข์เจริญ | ร.บ. | 10 |
274 | 66243913 | นางสาวสุธิมา แก้วศรีเมือง | ร.บ. | 10 |
275 | 66243968 | นางสาวสุพิชฌาย์ พันธ์ก่ำ | ร.บ. | 10 |
276 | 66244132 | นางสาวอนัญพร เดชเดชะ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
277 | 66244200 | นางสาวอรนิดา เจ็กมะดัน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
278 | 66244538 | นางสาวภัทรศรี ใจบุญ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 60 |