ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 66160371 | นายกิตติภูมิ ฤทธิ์บำรุง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
2 | 66160456 | นางสาวขวัญใจ บินธัญญะ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
3 | 66160463 | นายคณิศร รุมรัตนะ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
4 | 66160517 | นายจารุวัฒน์ สุขเมือง | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
5 | 66160661 | นายชญานนท์ เกิดศิริ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
6 | 66161156 | นายทวีศักดิ์ บำเพ็ญเพียร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
7 | 66161576 | นางสาวนวรัตน์ อินเลี้ยง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
8 | 66162306 | นางสาวภัทราภรณ์ มากพิน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
9 | 66162344 | นางสาวภูชิดา ทาพา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
10 | 66162399 | นายภูริวัช สระทองอ่อน | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
11 | 66162672 | นายวงศพัทธ์ ภูมิประเสริฐโชค | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
12 | 66162894 | นางสาวศรวณีย์ จันทร์กลิ่น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
13 | 66163099 | นางสาวสกาวจันทร์ วันแต่ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
14 | 66163112 | นายสราวุฒิ สุนันสา | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
15 | 66241926 | นางสาวนฤมณฑ์ โตพร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
16 | 66210731 | นางสาวนงนภัส พิมพา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
17 | 66310424 | นางสาวกัลยกร บัวเผื่อน | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
18 | 66310509 | นายกิตติชัย คงทน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
19 | 66310691 | นายคุณานนต์ พยัคฆ์น้อย | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
20 | 66311063 | นางสาวชนาภา ทองไชย | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
21 | 66311094 | นางสาวชนิสรา ชื่นชม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
22 | 66311179 | นายชลสิทธิ์ สิทธิพันธุรักษ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
23 | 66311735 | นายณัฐพงศ์ อินทรรุจิกุล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
24 | 66312060 | นายทรงวุฒิ ขวัญเมือง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
25 | 66312381 | นายธนารักษ์ เงินฉ่ำ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
26 | 66312459 | นางสาวธัชพรรณ วรรณภิละ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
27 | 66313203 | นางสาวปิยาภัทร์ ชูเมือง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
28 | 66313319 | นายพชร ด่านธานินทร์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
29 | 66313586 | นางสาวพิจิตตรา ศรีบัวจับ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
30 | 66313777 | นายพีรวัฒน์ กันวิหก | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
31 | 66313968 | นางสาวภัทราวดี สีขาว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
32 | 66314118 | นายภูวรินทร์ เกิดคำ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
33 | 66314897 | นายศรัณย์ เมฆทัพ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
34 | 66314903 | นายศรัณย์ภัทร เผือกพ่วง | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
35 | 66315108 | นายศุภวิชญ์ สุขมี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
36 | 66315214 | นางสาวส่องแสง ประทุมศรี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
37 | 66315443 | นางสาวสุภัสราภรณ์ ขันชารี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
38 | 66315856 | นายอิทธิพัทธ์ ไชยแสนท้าว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
39 | 66315917 | นายศุภณัฐ ดีดน้อย | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
40 | 66316129 | นางสาวณัฐลลิดา ชื่นชมพุทธ | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
41 | 66316341 | นายพสิษฐ์ภณ แสงแก้วสันติสุข | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
42 | 65360215 | นายกษิดิ์เดช ชัยประภา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
43 | 65364824 | นายศุภวิชญ์ มาดหมาย | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
44 | 65364879 | นายสถาพร ว่องวิกย์การ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
45 | 66360122 | นายกนกพล อุดมผล | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
46 | 66360672 | นายคณาพัฒน์ เชียรเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
47 | 66361709 | นายณัฐพัชร์ วัฒนาบัวยิ้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
48 | 66362096 | นายธนภัค เผ่าเจริญวุฒิไกร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
49 | 66363390 | นายพลาธิป พาลีขันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
50 | 66363734 | นายภัทรพล ใจเย็น | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
51 | 66364267 | นายรัชต์ธิวัชร์ จันตาวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
52 | 66365462 | นายสุประวีณ์ แก้วภักดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
53 | 66366612 | นายสิรวิชญ์ จันทร์ศักดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
54 | 66410087 | นางสาวกมลชนก อึงสวัสดิ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
55 | 66410438 | นางสาวกุลธิดา ธรรมสุนา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
56 | 66410919 | นางสาวชาลิสา มูลสภา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
57 | 66410926 | นายชินกฤต ภูติโส | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
58 | 66410957 | นางสาวชิษณุชา จำปาจี | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
59 | 66411237 | นายณัฐนันท์ จอมราช | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
60 | 66411268 | นายณัฐภัทร ชมโลก | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
61 | 66411282 | นางสาวณัฐวดี ยามดี | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
62 | 66411299 | นายณัฐวุฒิ ภิญโญคำ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
63 | 66411381 | นางสาวพิชญาภัค ดอนท้าวไพร | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
64 | 66411398 | นายไตรภพ ชอบศิลป์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
65 | 66411602 | นายธเนษฐ์ ดีมี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
66 | 66411725 | นางสาวธิดาขวัญ ม่วงคุ้ม | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
67 | 66411756 | นายธีรเมธ อินทรโชติ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
68 | 66411985 | นางสาวนันท์นภัส โตสำราญ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
69 | 66412029 | นายนาธาน จอนมา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
70 | 66412289 | นายปรวัตร สุขทวี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
71 | 66412579 | นายพรชัย พุฒหอม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
72 | 66412715 | นายพาทิศ เดชตระกูล | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
73 | 66412845 | นางสาวเพ็ญพิชชา ท่าน้ำแก้วเกตุ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
74 | 66412982 | นางสาวภาวรินทร์ บุญคำ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
75 | 66413019 | นายภูมิพัฒน์ เสล็ดเล่ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
76 | 66413163 | นายรพีภัทร์ เจริญผล เจริญผล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
77 | 66413170 | นางสาวรมิตา ทรัพย์กนกรัชต์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
78 | 66413217 | นายรัฐกานต์ ม่วงสวน | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
79 | 66413392 | นางสาววรรณภา ขวัญสอน | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
80 | 66413873 | นางสาวสิริยากร ราชแผน | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
81 | 66413934 | นางสาวสุทธิดา ชิณเกษ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
82 | 66413989 | นางสาวสุพิชญา ซาอิน | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
83 | 66414122 | นายอภิชาติ อุดมธนวงศ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
84 | 66414252 | นายอัมรินทร์ ทรงประสิทธิ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
85 | 66414269 | นางสาวอาทิตยา ชาวด่าน | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
86 | 66414313 | นายณัฐกิตติ์ หมู่ทอง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
87 | 66414320 | นางสาวณัฐณิชา วินทะไชย | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
88 | 66460334 | นายณภัทร โยธคล | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
89 | 66470050 | นางสาวกนกกาญจน์ วัฒนศิริ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
90 | 66470289 | นายกิตติพงศ์ มูลคำ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
91 | 66470432 | นางสาวจันทิมา บอนไธสง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
92 | 66470692 | นางสาวชัชตนานนท์ โตม่วง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
93 | 66470838 | นางสาวฐิติวรดา ดีวา | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 60 |
94 | 66470876 | นางสาวณัฎฐนิชา บุญประสิทธิ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
95 | 66470883 | นางสาวณัฏฐณิชา ตังมณี | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
96 | 66470920 | นายณัฐกิตติ์ สายคำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
97 | 66470999 | นางสาวณัฐเดีย แปลงเรือน | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
98 | 66471033 | นางสาวณัฐมน แก้วกึน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
99 | 66471118 | นายดลลวัฒน์ ต่อสกุล | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
100 | 66471132 | นางสาวดวงหทัย สุจริต | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
101 | 66471217 | นางสาวธนภร กลึงกลิ่น | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
102 | 66471538 | นางสาวนิจจารีย์ เรืองคุ้ม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
103 | 66471576 | นางสาวนิรัชฌา พูลจิตร | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
104 | 66471651 | นางสาวบุปผาชาติ เสมเหม็น | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
105 | 66471729 | นางสาวปฏิญญา อินทร์วัฒน์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
106 | 66471774 | นางสาวปมิตรา โมอินทร์ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
107 | 66471804 | นางสาวปรางทอง มีสิน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
108 | 66471873 | นางสาวปาริชาติ ชูก้าน | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
109 | 66471934 | นายพงศ์พิษณุ ทรงพุฒิ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
110 | 66472047 | นางสาวพฤศจิกา ภีระบัน | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
111 | 66472122 | นางสาวพิชญาภา สีหอม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
112 | 66472177 | นายพีรวัชญ์ บุญแจ้ง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
113 | 66472184 | นายพีรวิชญ์ บุญแจ้ง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
114 | 66472214 | นางสาวเพียงดาว สังข์กลิ่น | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
115 | 66472252 | นายภมรพล ประเสริฐรัตน์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
116 | 66472405 | นางสาวเยาวเรศ บุญโต | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
117 | 66472603 | นางสาววศินี เชื้ออภัย | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
118 | 66472610 | นายวสวัตติ์ จันทร์สายทอง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
119 | 66472832 | นางสาวศิริลักษณ์ เงินกลั่น | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
120 | 66472894 | นางสาวศุภัทรรัตน์ จันทะคุณ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
121 | 66472955 | นายสรวิศ มูลคำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
122 | 66473204 | นางสาวสุพรรณษา ศรัทธาผล | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
123 | 66473310 | นายอภิวิชญ์ พงษ์เพชร | พทป.บ. | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
124 | 66520601 | นายชนินทร์ จารุปาลี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
125 | 66520816 | นางสาวณัฐฐาพร ยามวัน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
126 | 66521127 | นายธนพล อ่อนทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
127 | 66521509 | นางสาวปริชญา ดามณี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
128 | 66521608 | นางสาวเปรมมิกา เปี่ยมน้อย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
129 | 66521820 | นางสาวพิชญาภา ไชยมงคล | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
130 | 66521998 | นางสาวภัคภิญญา อนุสรหิรัญการ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
131 | 66522070 | นางสาวภาชินี สนามน้อย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
132 | 66522360 | นางสาววรบงกช ป้องขันธ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
133 | 66522469 | นายวีรภาพ ขวัญผ่อง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
134 | 66522490 | นางสาวศตพร พิมพ์ศรี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
135 | 66522568 | นายศิวกร กองจันทร์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
136 | 66522575 | นางสาวศุภจิรา ไชยสมภาร | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
137 | 66522582 | นายศุภณัฐ วิรัชชั่ว | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
138 | 66522681 | นางสาวสิริวรรณ ผุยมูล | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
139 | 66522841 | นางสาวสุมัชฌิมา ชื่นจิตต์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
140 | 66522933 | นางสาวอทิตญา บานเทือง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
141 | 66523053 | นางสาวอาภัสรา หุ่นคล้าย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
142 | 66560119 | นางสาวกัลยกร บัวทัน | พย.บ. | 10 |
143 | 66560133 | นางสาวกัลยรัตน์ ศรีไสวการะเกด | พย.บ. | 10 |
144 | 66560201 | นางสาวคนึงหา ธรรมสงบยิ่ง | พย.บ. | 10 |
145 | 66560331 | นางสาวณฐมน อังศุพันธุ์ | พย.บ. | 10 |
146 | 66560690 | นางสาวพรชนก โก๊ะอิ่ม | พย.บ. | 10 |
147 | 66560942 | นางสาวศรันย์ชนา อุดมศิลป์ | พย.บ. | 10 |
148 | 66561116 | นางสาวอรชร ผ่องจิตบริสุทธิ์ | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
149 | 66610326 | นายพลธรรม พลมาตร์ | ท.บ. | 10 |
150 | 66610425 | นายรัชชานนท์ ยะสะวุฒิ | ท.บ. | 10 |
151 | 66610579 | นางสาวหทัยชนก สิงห์เฉลิม | ท.บ. | 10 |
152 | 66610593 | นายอภิวิชญ์ คำทิพย์ | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
153 | 66521387 | นางสาวนิรมล ค้อมทอง | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
154 | 66660604 | นางสาวชำนิกานต์ แก้วนา | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
155 | 66661731 | นายมินฮาร์ท ปาณะลักษณ์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
156 | 66662233 | นางสาวสลิลทิพย์ ทาศรีภู | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
157 | 66190125 | นายกรณ์ระพี ด้วงตุ่น | น.บ. | 10 |
158 | 66190170 | นางสาวกฤติมา เอี่ยมชม | น.บ. | 10 |
159 | 66190200 | นางสาวกฤษณา มาลาวงษ์ | น.บ. | 10 |
160 | 66190453 | นางสาวจารุวรรณ ยังสันเทียะ | น.บ. | 10 |
161 | 66190491 | นางสาวจินัฐตี วงค์ทาเหลือง | น.บ. | 10 |
162 | 66190545 | นางสาวจิราภา หาญรักษ์ | น.บ. | 10 |
163 | 66190613 | นางสาวชนัดดา จาดฤทธิ์ | น.บ. | 10 |
164 | 66190712 | นางสาวชานิดาภรณ์ สุทธิ | น.บ. | 10 |
165 | 66190965 | นายณัฐพล จันทร์พัก | น.บ. | 10 |
166 | 66191054 | นายถนันณัฏฐ์ พฤกษ์สกุลวงศ์ | น.บ. | 10 |
167 | 66191177 | นายธนภัทร ทวีทรัพย์นวกุล | น.บ. | 10 |
168 | 66191320 | นายธันยพงศ์ ศิริคุปต์ | น.บ. | 10 |
169 | 66191344 | นางสาวธารีรัตน์ เข็มอุดร | น.บ. | 10 |
170 | 66191412 | นายนราภัทร สาระกุล | น.บ. | 10 |
171 | 66191757 | นางสาวพรรษา ไทยานุสรณ์ | น.บ. | 10 |
172 | 66192020 | นางสาวภัทธพร จันทรมณี | น.บ. | 10 |
173 | 66192136 | นางสาวภิญญดา เมณฑ์กูล | น.บ. | 10 |
174 | 66192327 | นายรัชชานนท์ บินทจร | น.บ. | 10 |
175 | 66192471 | นางสาววรัญญา เพชรดี | น.บ. | 10 |
176 | 66192556 | นางสาววิภาพรรณ อรุณศรีโสภณ | น.บ. | 10 |
177 | 66192570 | นายวิมุตติ ออมสิน | น.บ. | 10 |
178 | 66192594 | นายวิวัฒนา กันดี | น.บ. | 10 |
179 | 66192617 | นายวีรภัทร จาดน้อย | น.บ. | 10 |
180 | 66192679 | นางสาวศิรภัสสร จันสอน | น.บ. | 10 |
181 | 66192723 | นายศุภกร เลิศฤทธิ์ปัญญากุล | น.บ. | 10 |
182 | 66192846 | นางสาวสาริศา ปกรณ์พาณิชย์กุล | น.บ. | 10 |
183 | 66193263 | นายอัฎฐารส เจริญสุขยิ่งยิ่ง | น.บ. | 10 |
184 | 66193300 | นางสาวอารัญญา สุขกมล | น.บ. | 10 |
185 | 66193324 | นางสาวอุบลวรรณ์ สายเสมา | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
186 | 66260040 | นางสาวกนกกร อินทร์ปัญญา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
187 | 66260187 | นายกวินท์ พันสง่า | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
188 | 66260408 | นางสาวกัลยรัตน์ โชติกคาม | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
189 | 66260897 | นายเฉลิมศักดิ์ อ่างแก้ว | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
190 | 66261115 | นายชินวัตร วรรณชัยชูโชติ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
191 | 66261467 | นางสาวณัฐพร เนียนใจดี | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
192 | 66261702 | นายทองนพคุณ เทาศิริ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
193 | 66261917 | นางสาวธัญญ่า เมืองศรี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
194 | 66261979 | นายธานี อ่องทิพย์ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
195 | 66261986 | นางสาวธารารัตน์ ไกรกรุง | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
196 | 66262068 | นายนนทพัทธ์ ร่วมรักพัฒนา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
197 | 66262136 | นายนรวิชญ์ ทองรัตน์ | ดศ.บ. | 10 |
198 | 66262334 | นางสาวนิรชา แข็งธัญการ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
199 | 66262693 | นายพงศพัศ สีคาม | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
200 | 66263355 | นายภูริทัต กล่ำใย | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
201 | 66263478 | นางสาวเมทการ์ เพชรรัตน์ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
202 | 66263492 | นายเมธัส ทรงมณี | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
203 | 66263522 | นางสาวเมษา น้อยสอน | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
204 | 66263744 | นายลัทธพล มีเล้ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
205 | 66264307 | นางสาวสิตางค์ บุษดาจันทร์ | ดศ.บ. | 10 |
206 | 66264963 | นางสาวอินทิรา จันทร์ศรี | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
207 | 66265069 | นายกิจกร ตรียะประเสริฐพร | ดศ.บ. | 10 |
208 | 66265595 | นางสาวอิทธิพร ทองจุน | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
209 | 66264055 | นางสาวศิรภัสสร บุณยพิพิธ | นศ.บ. | 10 |
210 | 66341053 | นางสาวจิราภรณ์ กลับสุวรรณ์ | บช.บ. | 10 |
211 | 66341435 | นายชานน สะสมสิน | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
212 | 66341534 | นายญาณาธร มากมาย | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
213 | 66341572 | นายฐฤต รุ่งบาง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
214 | 66341701 | นางสาวณริสสา เกษมทรง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
215 | 66341756 | นางสาวณัฎฐนิช สุระมิตร | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
216 | 66341947 | นางสาวณัฐธิดา เสมอ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
217 | 66342043 | นายณัฐภัทร สุรี | บช.บ. | 10 |
218 | 66342081 | นายณัฐวุฒิ เตชะยอด | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
219 | 66342630 | นางสาวธนาภรณ์ ฝอยทอง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
220 | 66342654 | นางสาวธมนวรรณ ศรีลายอดน้อย | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
221 | 66342722 | นายธัญพิสิษฐ์ จุ้ยพ่วง | บช.บ. | 10 |
222 | 66342814 | นายธีรเดช จิระเดชประไพ | ศ.บ. | 10 |
223 | 66342883 | นายธุวานนท์ เตรียมพล | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
224 | 66343484 | นางสาวบัวชมพู แวดศรี | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
225 | 66343491 | นางสาวบุญญรัฐ รัตนบุรี | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
226 | 66343651 | นางสาวปณิดา อ่อนจันทร์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
227 | 66343903 | นางสาวปวีณา ประสานพันธ์ | บช.บ. | 10 |
228 | 66343989 | นางสาวปิยมาส พันธ์จบสิงห์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
229 | 66344160 | นางสาวพรชิตา เชิงไพร | บช.บ. | 10 |
230 | 66344306 | นายพลภมร อากรพัฒนกุล | บช.บ. | 10 |
231 | 66344689 | นายพีระวัฒน์ โภคัยจตุรภัทร | บช.บ. | 10 |
232 | 66344702 | นางสาวเพชรลดา นนทรักษ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
233 | 66344771 | นางสาวภัคจิรา เติมสุข | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
234 | 66344849 | นายภัทรพันธ์ พุ่มนิล | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
235 | 66344924 | นางสาวภัทราพร แสงเพ็ชร | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
236 | 66345204 | นางสาวมณีรัตน์ สุวรรณา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
237 | 66345389 | นายยสวินทร์ ศานตินนท์เศรษฐ์ | บช.บ. | 10 |
238 | 66345488 | นายรพีพัฒน์ ฤกษ์หร่าย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
239 | 66345563 | นายรัฐภูมิ เหมวัฒน์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
240 | 66345747 | นางสาวลีลาวดี ท้าวคำ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
241 | 66346157 | นางสาววาเลน กุหลาบ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
242 | 66346201 | นางสาววิมลนันท์ โตจันทร์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
243 | 66346386 | นางสาวศศิกานต์ มุงบัง | ศ.บ. | 10 |
244 | 66346485 | นายศิวกร หาญกำธร | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
245 | 66346508 | นายศุภกิตติ์ ไชยรัตน์ | บช.บ. | 10 |
246 | 66346751 | นางสาวสิริกร พุทธรักขิโต | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
247 | 66346850 | นางสาวสุกัญญา แสงอุ่น | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
248 | 66346904 | นายสุทธิกานต์ แก้วแสง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
249 | 66347062 | นางสาวสุภมาศ โภคัยวณิช | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
250 | 66347499 | นางสาวอภิรดี กลมแก้ว | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
251 | 66347543 | นายอรรถพล ศรีพงษ์สุทธิ์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
252 | 66348304 | นางสาวภาวิดา อ่วมเดช | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
253 | 66348441 | นางสาวสุนิษา ทันเป็ง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
254 | 66240165 | นางสาวกรณิศ เชิดโชคชัย | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
255 | 66240462 | นางสาวคีตกานท์ เฉลิมชัย | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
256 | 66240578 | นางสาวจีรนันท์ แพสา | ร.บ. | 60 |
257 | 66240707 | นางสาวชนาพร จันมา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
258 | 66240929 | นายณนฑวรรษ อยู่เอม | ร.บ. | 10 |
259 | 66241209 | นายณัฐนนท์ บุศราคำ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
260 | 66241247 | นายณัฐพงษ์ กลิ่นทิม | ร.บ. | 60 |
261 | 66241322 | นางสาวณิชา ศรีใจอุ๊ด | ร.บ. | 10 |
262 | 66241452 | นางสาวทัณฑิกา จันทร์สูง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
263 | 66241476 | นายทิวากรณ์ บุญทา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
264 | 66241544 | นางสาวธนภรณ์ พรมทุ่ง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
265 | 66241551 | นางสาวธนภรณ์ สืบจากถิ่น | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
266 | 66241612 | นายธนวัฒน์ ภูยอด | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
267 | 66241902 | นายนราวิชญ์ ขวัญบุรี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
268 | 66242121 | นายนิธินันท์ มโหฬาร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
269 | 66242176 | นายบงกช บัวประชุม | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
270 | 66242251 | นายปฐมพัชร์ สุรางค์จิตต์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
271 | 66242350 | นางสาวปวีณกร ศรีปาน | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
272 | 66242695 | นางสาวพิมพ์นิภา บัวนิติสกุล | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
273 | 66242794 | นายภคนนท์ ธนินชัยภูริวัฒน์ | ร.บ. | 10 |
274 | 66243661 | นางสาวศุภกานต์ จำรัสศรี | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
275 | 66243678 | นางสาวศุภานัน จันดาหาร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
276 | 66243692 | นายสกล ฤทธิ์เหมาะ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
277 | 66243807 | นายสิทธิภาคย์ ศรีรักษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
278 | 66244446 | นายนันทพงศ์ สุดสาร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
279 | 66244576 | นางสาวศุภิสรา เสนามา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |