ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 64163503 | นางสาวศุภิสรา วงค์จันทร์ทา | วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร) | 10 |
2 | 65161539 | นายธีราวัฒน์ สุขเนียม | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
3 | 66160319 | นางสาวกัลยรัตน์ บริบูรณ์วิรีย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
4 | 66160432 | นางสาวขวัญข้าว เม่นเขียว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
5 | 66161897 | นายปุญญพัฒน์ อินมณเฑียร | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
6 | 66162429 | นายเมธาสิทธิ์ สุขสุ่ม | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 60 |
7 | 66163150 | นางสาวสอยดาว จันทคูณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
8 | 66163501 | นางสาวสุลิสา จันทร์วิไล | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
9 | 66210212 | นางสาวจิรภิญญา สุขนวล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
10 | 66210984 | นางสาวปุญญิสา ทุมเพชร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
11 | 66211288 | นางสาวมณีวรรณ สิงห์คำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
12 | 64310242 | นางสาวกวิดา ไหลวารินทร์ | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
13 | 64313755 | นางสาวพัชราภรณ์ สุขคง | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
14 | 64314134 | นางสาวเพ็ญพิชชา สารมะโน | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
15 | 64315230 | นายวรัญญู ตองอ่อน | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
16 | 66310127 | นางสาวกมลณฐชนก รัตนชาญชัย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
17 | 66310202 | นายกฤติน ธรรมเจริญกุล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
18 | 66310226 | นายกฤษกร ดำมินเศก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
19 | 66310240 | นายกฤษฎา โสภณโภไคย | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
20 | 66310301 | นายกังหัน แสงอรุณ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
21 | 66310684 | นายคมสัน จินตกสิกรรม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
22 | 66310837 | นายจิรัฐ ฟองดา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
23 | 66311001 | นางสาวชญานิษฐ์ ศรีวิลัย | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
24 | 66311230 | นายชาญวิทย์ ปะเกียร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
25 | 66311292 | นายไชยพศ เผ่าฉนวน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
26 | 66311919 | นายดนัยนันท์ ศรีประเสริฐ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
27 | 66312022 | นางสาวตันหยง ยมจันทร์ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
28 | 66312367 | นายธนากร สังวาลย์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
29 | 66312749 | นายนราภัทร ชื่นอยู่ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
30 | 66312992 | นางสาวเบญจรัตน์ บุญนอก | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
31 | 66313012 | นางสาวปทิตตา เลิศวงศ์ธรรม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
32 | 66313067 | นางสาวประภัสสร อุดร | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
33 | 66313289 | นายพงศ์พล จันทร์ชาวนา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
34 | 66313531 | นางสาวพัชรี จันทร์เขียน | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
35 | 66313715 | นางสาวพิรุณรัตน์ เพ็งพึ่ง | วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) | 10 |
36 | 66314156 | นางสาวมัณฑนา กองมณี | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
37 | 66314248 | นายเมธัส แก้วถิ่นดง | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
38 | 66314279 | นายยศกร แจ้งมณี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
39 | 66314514 | นางสาววนารินทร์ สุขิณี | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
40 | 66314668 | นางสาววรันลักษณ์ ปัญญาครอง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
41 | 66314934 | นางสาวศศิกานต์ มณีโชติ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
42 | 66315689 | นางสาวอรทัย กล่อมเกลี้ยง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
43 | 66316778 | นางสาวอรไพลิน สีบุตรา | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
44 | 63360040 | นายกณิศ มังคลารัตนศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
45 | 63360156 | นายกรวิชญ์ บุญเทพ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
46 | 63360255 | นางสาวกฤษณา อินทปัน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
47 | 63360279 | นายกลวัชร โนจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
48 | 63360460 | นายกิตติกรณ์ เมืองกลาง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
49 | 63360477 | นายกิตติชัย ใจจา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
50 | 63360484 | นายกิตติโชติ ตี่โชติ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
51 | 63360491 | นายกิตติทัต สร้อยมี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
52 | 63360835 | นายจักรพรรดิ ตรีชิต | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
53 | 63360859 | นายจักรินทร์ ก่อสร้าง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
54 | 63360866 | นายจักรี กันนิล | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
55 | 63361153 | นางสาวเจนจิรา ใจติ๊บ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
56 | 63361207 | นายเฉลิมพล ใสบุญ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
57 | 63361269 | นายชนม์ชัย ชัยลือชา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
58 | 63361382 | นางสาวชลธิชา ชื่นจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
59 | 63361498 | นายชาตรี วราคมเดชา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
60 | 63361801 | นายณัฐกิตต์ จันทร์อินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
61 | 63361931 | นายณัฐนนท์ ฉิมเสือ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
62 | 63362013 | นายณัฐภัทร ทรัพย์แสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
63 | 63362105 | นายณัฐวุฒิ สุวรรณวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
64 | 63362174 | นายดนัยวุฒิ วังทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
65 | 63362273 | นายทรงกต ดรุณเพ็ชร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
66 | 63362334 | นายทัธพงษ์ บุญมาสอน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
67 | 63362501 | นายธนบดี อำภัยบุญ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
68 | 63362556 | นางสาวธนภรณ์ อภัยสวัสดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
69 | 63362648 | นายธนันธรณ์ คำมีอ่อน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
70 | 63362709 | นายธรณินทร์ โสโพ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
71 | 63362877 | นายธีรเทพ ชมสน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
72 | 63362952 | นายธีรวุฒิ ศรีดัน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
73 | 63362969 | นายธีรศักดิ์ มหาราช | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
74 | 63363218 | นายนฤสรณ์ พานิช | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
75 | 63363225 | นางสาวนลพรรณ กุลธนชาติ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
76 | 63363263 | นายนสิต อยู่สงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
77 | 63363362 | นางสาวนันธการต์ ลิสันเทียะ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
78 | 63363768 | นายปรัชญา สมโน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
79 | 63364031 | นายปุริมพัฒน์ เพชรกล่อง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
80 | 63364161 | นายพลวรรธน์ กลิ่นแย้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
81 | 63364239 | นางสาวพัชรภรณ์ ใจยา | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
82 | 63364291 | นายพันธกานต์ แอบแฝง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
83 | 63364406 | นางสาวพิมลพรรณ พฤกษะวัน | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
84 | 63364512 | นายพีระพัฒน์ ม่วงสาร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
85 | 63364802 | นายภาณุพัฒน์ บุญโญ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
86 | 63365359 | นางสาวรัชนีพร ฟักรักษา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
87 | 63365380 | นางสาวรัตดาวรรณ แก้วอาษา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
88 | 63365397 | นายรุ่งฤทธิ์ บุญวิเศษ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
89 | 63365465 | นายลัทธพล ไสกาง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
90 | 63365557 | นายวรทัต คงปราการ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
91 | 63365595 | นายวรวัจน์ บัวเขียว | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
92 | 63365762 | นายวัชระ มาเยอะ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
93 | 63365915 | นายวิทวัส อัฐวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
94 | 63365946 | นายวิริทธิ์พล คงเทศ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
95 | 63365984 | นายวีรพล สร้อยทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
96 | 63366004 | นายวีรภัทร บางยิ้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
97 | 63366196 | นายศิริวัฒน์ เสริมกระโทก | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
98 | 63366264 | นางสาวศุภกานต์ เรืองกรุณา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
99 | 63366295 | นายศุภกิตติ์ มาลัยวรรณ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
100 | 63366318 | นางสาวศุภนุช ปัญโญกิจ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
101 | 63366370 | นายเศรษฐวัฒน์ พางาม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
102 | 63366516 | นางสาวสายรุ้ง พรหมมีเนตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
103 | 63366585 | นายสิรวิชญ์ อรชร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
104 | 63366677 | นางสาวสุกฤตา หนูบุญรักษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
105 | 63366684 | นางสาวสุกัญญา บุญมี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
106 | 63366820 | นายสุทธิชัย ขึมจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
107 | 63367254 | นายอดิศักดิ์ นองเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
108 | 63367360 | นายอนุพงษ์ เทพกัณฑ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
109 | 63367377 | นายอนุศิษย์ อ่อนตาเเสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
110 | 63367599 | นางสาวอรวรรณ คำภักดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
111 | 63367926 | นายเอกราช ไชยศิลป์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
112 | 65360352 | นายกิตติธัช ประอินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
113 | 65361021 | นางสาวชลลดา ทองจำนงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
114 | 65361595 | นายณัฐพล พลศิริ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
115 | 65362073 | นายธนาวิทย์ กันทาส้ม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
116 | 65362837 | นางสาวปทิตตา สุวานิชวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
117 | 65364428 | นายวัชรพล คำภา | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
118 | 65365289 | นายหฤษฎ์ แสนเมือง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
119 | 65365425 | นายอรรถชัย โด่งดัง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
120 | 66362720 | นางสาวนันท์นภัส งิ้วผา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
121 | 63410394 | นางสาวกุลนันทน์ คำดำ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
122 | 63410516 | นายคมสันต์ สิงห์อารมย์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
123 | 63410745 | นางสาวชฎาพร เอี่ยมเจริญ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
124 | 63410776 | นางสาวชมพูนุท ซาซง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
125 | 63410998 | นางสาวญาณิน คำสิม | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
126 | 63411100 | นางสาวณวรา เหลือน้อย | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
127 | 63411186 | นายณัฐเกียรติ สมศักดิ์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
128 | 63411629 | นายธนภัทร อินต๊ะวิชา | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
129 | 63411636 | นางสาวธนวรรณ มากมูล | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
130 | 63412237 | นายบัณฑิต ศรีสวัสดิ์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
131 | 63412350 | นางสาวปพิชญา ทองหล้า | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
132 | 63412466 | นางสาวปัญญารัตน์ สุกนุ่ม | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
133 | 63412664 | นางสาวพรรณพัชร หมื่นทอง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
134 | 63412756 | นางสาวพัชร์วรี ธรรมวิลัยพันธุ์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
135 | 63412985 | นายภราดร วงศ์หมื่นเนตร | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
136 | 63413180 | นายรพีพงษ์ ปิงยอง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
137 | 63413340 | นายวงศกร ถี่ถ้วน | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
138 | 63413555 | นางสาววัชรี ชาวโคตร | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
139 | 63413708 | นางสาวศศิธร ศรีไทย | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
140 | 63413753 | นางสาวศิรพร ทองประไพ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
141 | 63413838 | นายศิวกร กันธุระ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
142 | 63413845 | นางสาวศิวารมย์ กองเต็ก | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
143 | 63413852 | นางสาวศุธิตา คิดหมาย | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
144 | 63413944 | นายสถาพร บวบมี | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
145 | 63413975 | นางสาวสรัญญา โปร่งผดุง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
146 | 63414026 | นายสหรัฐ เรือนฟ้างาม | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
147 | 63414064 | นายสาริน สานอูป | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
148 | 63414071 | นายสิทธินนท์ สายแวว | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
149 | 63414224 | นายสุทธิภัทร ชำนาญ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
150 | 63414293 | นางสาวสุพรรษา นันทพงศ์กาญจน์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
151 | 63414330 | นางสาวสุภัชรีญา ศรีวงศ์แสง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
152 | 63414538 | นายอภิวัฒน์ จิตมณี | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
153 | 63414620 | นางสาวอรุณนาทต์ เชิงคร่อง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
154 | 63414644 | นางสาวอลิษา ชื่นจุ้ย | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
155 | 65411665 | นายนาธาน บุญผ่อง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
156 | 66410261 | นางสาวกัญญาณัฐ ดาวดวง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 60 |
157 | 66410377 | นางสาวกิตตินภา แย้งจันทร์ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
158 | 66410865 | นางสาวชลธิชา สุขสุนทรี | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
159 | 66410872 | นางสาวชลมาศ หลักทอง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
160 | 66411817 | นายนนทกร ลาภเจริญวงศา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
161 | 66411923 | นางสาวนลินทิพย์ เพ็งคุ้ม | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
162 | 66412098 | นางสาวนิรุชา อรุณเขตร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
163 | 66412432 | นางสาวปานไพลิน อุปรี | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
164 | 66413545 | นายวิทวัส ศรีมาก | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
165 | 66413736 | นายศุภวิชญ์ ชัยบู่ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
166 | 66414184 | นายอรรถพล ใจแก้ว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
167 | 66414207 | นางสาวอริสรา ดำศรี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
168 | 66470470 | นายจิรกิตติ์ เก็งเขตต์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
169 | 66471170 | นายธนดล นิลพร | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
170 | 66472061 | นางสาวพลอยไพลิน คงเพชรศักดิ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
171 | 66472399 | นางสาวยุพารัตน์ ทองศรีจันทร์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
172 | 66472535 | นางสาววรัญญา ศิริศรีวิโรจน์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
173 | 66472627 | นางสาววัชรินทร์ ธีรจิณดาโชติ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
174 | 65520930 | นางสาวณัฏฐณิชา มณีรัตน์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
175 | 65521517 | นางสาวธิรฎา ชำนาญ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
176 | 65521616 | นางสาวนันท์นภัส สุขเครือเกิด | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
177 | 65521784 | นางสาวบุษรากร ตุ้ยภูเวียง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
178 | 65521920 | นายปวริศร์ ม่วงเลี่ยม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
179 | 65522484 | นายภควัช ประดุจพงษ์เพ็ชร์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
180 | 65522941 | นางสาววชิรญาณ์ แม่นศร | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
181 | 65523023 | นางสาววราพรรณ จันทร์ทวี | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
182 | 66310844 | นางสาวจิราภา ดอยแก้วขาว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
183 | 66520083 | นางสาวกรกนก สอนบัว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
184 | 66520205 | นายกิตติคม ขจรอรุณกิจ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
185 | 66520625 | นายชยพล ศรีสด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
186 | 66520724 | นางสาวฐิตาภา ทองโชติ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
187 | 66520977 | นางสาวณิชารีย์ ผลบุญ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
188 | 66521004 | นางสาวตรีชฎา คามสายออ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
189 | 66521028 | นายไตรรัตน์ ร่านแผ้ว | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
190 | 66521103 | นางสาวธนนันท์ กัณหา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 60 |
191 | 66521257 | นายนพรัตน์ จันทะคุณ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
192 | 66521288 | นางสาวนภัสสร โสระสา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
193 | 66521431 | นางสาวบูรณศรี คชฤทธิ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
194 | 66521691 | นางสาวพรพิมล อินเหล็ง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
195 | 66521783 | นางสาวพัสตราภรณ์ พร้าชาวนา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
196 | 66521981 | นางสาวภัคธีรา ตันตินวกุล | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
197 | 66522018 | นางสาวภัณฑิรา ต๊ะคำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
198 | 66522025 | นางสาวภัทรพร เกตุพันธุ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
199 | 66522063 | นางสาวภัทราวดี จันทร์ปากน้ำ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
200 | 66522100 | นางสาวมณฒากาญจน์ ปานศรีแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
201 | 66522209 | นางสาวเมลดา เรืองธนาพล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
202 | 66522445 | นางสาววิรากานต์ รับช่วง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
203 | 66522544 | นางสาวศิลป์ศุภา ทองน่วม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
204 | 66522889 | นายสุรวีร์ สุริยะลังกา | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
205 | 66522896 | นายสุริยะ มากตะคุ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
206 | 66522988 | นายอภิรักษ์ อ่วมแจ้ง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
207 | 66523022 | นางสาวอัญมณี โพธิ์แก้ว | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
208 | 66560256 | นางสาวจิรัชญา สวัสดิ์วงศ์ | พย.บ. | 10 |
209 | 66560720 | นางสาวพรวิกา ขัดเพ็ชร | พย.บ. | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
210 | 66610050 | นางสาวกิตติมา เอกฉันท์ | ท.บ. | 10 |
211 | 66610128 | นายณัฐวุฒิ ชื่นจิตต์ | ท.บ. | 10 |
212 | 66610609 | นางสาวอัจฉรา แสงยศ | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
213 | 65660025 | นางสาวกนกวรรณ สุรวงค์ | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
214 | 65660995 | นางสาวธันยพร สิงห์นาค | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
215 | 65662319 | นางสาวสตกมล ดิษฐขจร | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
216 | 66660352 | นางสาวจุฑารัตน์ นระแสน | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
217 | 66660741 | นายณัฐกิตติ์ ปีย์มนัสกุลธร | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
218 | 66660758 | นางสาวณัฐฐินันท์ รักษาแก้ว | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
219 | 65710355 | นางสาวชญาฎา พิมลพันธ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
220 | 65710522 | นายณภัทร ป้อจุมปู | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
221 | 65711116 | นางสาวเบญจวรรณ ชุ่มรัศมี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
222 | 65712052 | นางสาวสุพัตรา ชัยสีหา | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
223 | 66190187 | นางสาวกฤติลักษณ์ กาหา | น.บ. | 10 |
224 | 66190385 | นายคุณากร เติมทวีทรัพย์ | น.บ. | 10 |
225 | 66190507 | นางสาวจิรัชญา พิมตะวงศ์ | น.บ. | 10 |
226 | 66190705 | นายชัยรัชการ ทองไทย | น.บ. | 10 |
227 | 66191337 | นางสาวธันยพร พรหมทอง | น.บ. | 10 |
228 | 66192501 | นางสาววริศรา ไลตะคุ | น.บ. | 10 |
229 | 66192815 | นางสาวสวรส ชุนนะวรรณ์ | น.บ. | 10 |
230 | 66192822 | นายสัณหณัฐ บัวพิมพ์ | น.บ. | 10 |
231 | 66192914 | นายสุกฤษฏิ์ สีแดง | น.บ. | 10 |
232 | 66193119 | นายอนุวศิน ราชวงษ์ | น.บ. | 10 |
233 | 66193188 | นางสาวอรจิรา งามดี | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
234 | 66260316 | นางสาวกัญญาวีร์ ลำขวัญ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
235 | 66260507 | นายกีรติศักดิ์ สาไพรวัณ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
236 | 66260613 | นายคณิตกรณ์ ซ่อนกลิ่น | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
237 | 66260729 | นางสาวจิตสุภา นพณัฐธนากุล | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
238 | 66260859 | นางสาวเจตสุภา มีอาษา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
239 | 66261207 | นายฐาปกรณ์ ศรเยน | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
240 | 66261214 | นายฐิติพงศ์ โพธิ์ศรี | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
241 | 66261245 | นางสาวฑิตยา ศิริ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
242 | 66261306 | นางสาวณัฏฐากร อ้นป้อม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
243 | 66261368 | นางสาวณัฐณิชา เกิดโภคา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
244 | 66261375 | นายณัฐดนัย สายคำสุด | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
245 | 66261535 | นางสาวณัฐริกา แก้วมณี | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
246 | 66261573 | นายณัฐสิทธิ์ เงินถา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
247 | 66261603 | นางสาวณิชารีย์ บุตรศรี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
248 | 66261634 | นางสาวดลยพร อ่วมบุญ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
249 | 66261764 | นางสาวธนภรณ์ ไทรพงษ์พันธุ์ | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
250 | 66262167 | นางสาวนริศรา ช่วยชู | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
251 | 66262211 | นางสาวนันท์นภัส ทองเงา | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
252 | 66262716 | นางสาวพงษ์นภา บุญเกิด | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
253 | 66262891 | นางสาวพัชราภรณ์ ร่มเย็น | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
254 | 66263324 | นางสาวภาวิมล แจ้งคำขำ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
255 | 66263348 | นายภูธิพัฒน์ กาดีวงค์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
256 | 66263461 | นางสาวมุทิตา ขำทอง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
257 | 66263577 | นางสาวรติมา ดวงหาคลัง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
258 | 66263768 | นางสาววชิราภรณ์ อิ่มลอย | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
259 | 66263973 | นางสาววิไลลักษณ์ เกียรติณัฐกุล | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
260 | 66264291 | นายสานิตย์ เขียวดอกน้อย | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
261 | 66264345 | นางสาวสิริยากร นิลสนธิ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
262 | 66264406 | นางสาวสุชานันท์ กวนอ้าง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
263 | 66264871 | นางสาวอัยลดา สุดาบุตร | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
264 | 66264895 | นางสาวอาทิตติยา ปินใจ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
265 | 66264956 | นางสาวอินท์ธีรา วิมลเศวตนันท์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
266 | 66265007 | นายเอกพล พุ่มสอาด | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
267 | 63340066 | นายจรุงฤทธิ์ ปานชัย | บธ.บ. (คอมพิวเตอร์ธุรกิจ) | 10 |
268 | 65340866 | นายคุณภัทร หุ่นสุวรรณ์ | นศ.บ. | 10 |
269 | 65341979 | นางสาวฐิติพร อ่ำเจ๊ก | นศ.บ. | 10 |
270 | 65342457 | นายณัฐวิชช์ ชวรัฐสวัสดิ์ | นศ.บ. | 10 |
271 | 65343188 | นางสาวธรรมสรณ์ แก้วพรม | นศ.บ. | 10 |
272 | 65343690 | นางสาวนภาพร ทองม่วง | นศ.บ. | 10 |
273 | 65344345 | นางสาวประภาศิริ นาสมจิตร | นศ.บ. | 10 |
274 | 65345007 | นางสาวพัชราภรณ์ ทองมาแล้ว | นศ.บ. | 10 |
275 | 65345663 | นายภูเบศ มากมา | นศ.บ. | 10 |
276 | 65345670 | นายภูมิพัฒน์ ปัญญาสงค์ | นศ.บ. | 10 |
277 | 65346875 | นายวุฒินันท์ เสียงไสย | นศ.บ. | 10 |
278 | 65347193 | นางสาวศุภพิชา มโนรุ่งเรืองกิจ | นศ.บ. | 10 |
279 | 65348152 | นางสาวอรปภา ฟูเฟื่อง | นศ.บ. | 10 |
280 | 66340803 | นายคณบดี แปลกอ่อง | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
281 | 66341442 | นางสาวชามา โพธิ์สิทธิสีดา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 60 |
282 | 66341893 | นางสาวณัฐณิชา วงศ์สาหร่าย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
283 | 66342111 | นางสาวณิชนันท์ มาตอุดม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
284 | 66343798 | นางสาวปรารถนา เอี่ยมกำแหง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
285 | 66344115 | นายพงศธร บานเย็นงาม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
286 | 66344245 | นางสาวพรรณพนัช รักหนู | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
287 | 66344641 | นางสาวพิยดา เวชวานิช | บช.บ. | 10 |
288 | 66344917 | นางสาวภัทรสุดา สมขุนทด | บช.บ. | 10 |
289 | 66345174 | นางสาวมณทิตา นุสนธิ์ | บช.บ. | 10 |
290 | 66345297 | นางสาวมัณฑนา ปารย์จิตติพัฒน์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
291 | 66345426 | นางสาวเยาวพา รัสสะ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
292 | 66345440 | นางสาวโยษิตา หมู่พยัคฆ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
293 | 66345815 | นางสาววรนุช กล่อมจาด | บช.บ. | 10 |
294 | 66346164 | นางสาววิจิตรา สุดที | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
295 | 66346195 | นางสาววิมพ์วิภา แกล้วการไถ | บช.บ. | 10 |
296 | 66346263 | นายวีรภาพ นิรพันธ์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
297 | 66346324 | นายวุฒิชัย ไชยคุณ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
298 | 66346812 | นางสาวสิริยาพร พรมทะนา | บช.บ. | 10 |
299 | 66346966 | นางสาวสุนิสา คล้ายสุข | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
300 | 66347024 | นางสาวสุพิชฌา คงอยู่ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
301 | 65240715 | นางสาวชณิกานต์ ศรีปิ่นเป้า | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
302 | 65242153 | นางสาวนิชาภัทร อินน้ำคบ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
303 | 65245079 | นางสาวชนิกานต์ เขียวเหลือง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
304 | 65245086 | นางสาวชเนตตี ยาจิต | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
305 | 66240158 | นางสาวกมลทิพย์ สงวนปัทมาวัลย์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
306 | 66240288 | นางสาวกานต์สิรี ศรีทองอินทร์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
307 | 66240738 | นางสาวชนิษฎา หรั่งทอง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
308 | 66241162 | นางสาวณัฐธาดา ตื้อคำ | ร.บ. | 10 |
309 | 66241513 | นายธนบดี พรมทอง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
310 | 66241575 | นายธนภัทร สีฉิม | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
311 | 66241636 | นางสาวธนัญญา เสือเหลือง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
312 | 66242022 | นางสาวนันท์นภัส กาวงศ์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
313 | 66242169 | นางสาวนีนนารา จรรยา | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
314 | 66242268 | นางสาวปณิดา สุวรรณภพ | ร.บ. | 10 |
315 | 66242480 | นางสาวปุริมปรัชญ์ อินทรักษ์ | ร.บ. | 10 |
316 | 66243227 | นางสาวลักษิกา แก้ววานิช | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
317 | 66244262 | นางสาวอังศุมณี รัตนสิงห์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
318 | 66244279 | นางสาวอัจฉรียา มณีวรรณ | ร.บ. | 10 |
319 | 66244347 | นางสาวปิยะนุช ปั้นเหน่ง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |