ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 66160043 | นางสาวพิมพิลา ชุมชะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
2 | 66160395 | นางสาวกุลิสรา จันทร์หน่อ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
3 | 66160432 | นางสาวขวัญข้าว เม่นเขียว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
4 | 66160586 | นางสาวจิราพัชร พันธุ์น้อย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
5 | 66160647 | นางสาวเจนจิรา ยอดวัตร์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
6 | 66160654 | นายเจษฎา หลอดแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
7 | 66160678 | นางสาวชญานันต์ มะลิซ้อน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
8 | 66160685 | นางสาวชนิตา ปงกันทา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
9 | 66160722 | นางสาวชลธิชา สุขเจริญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
10 | 66160814 | นางสาวฐิตา อ่องเมือง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
11 | 66161064 | นางสาวณิชนันท์ ตันวีระพันธุ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
12 | 66161095 | นางสาวดารินทร์ จันทร์ศรีวงศ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
13 | 66161163 | นายทินภัทร ไกรสรเจริญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
14 | 66161361 | นายธราดล วิภาณุรัตน์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
15 | 66161378 | นางสาวธวัลรัตน์ ปันดิ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
16 | 66161460 | นายนพดล อินอารีย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
17 | 66161491 | นางสาวนรกมล พึ่งม่วง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
18 | 66161514 | นางสาวนรารัตน์ มาฆะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
19 | 66161538 | นางสาวนลพรรณ เพ็ชร์สว่างเกิด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
20 | 66161606 | นางสาวนันทิชา จรเปีย | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
21 | 66161637 | นางสาวนาราภัทร โมราลักษณ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
22 | 66161675 | นางสาวนิศรา ทรัพย์แสง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
23 | 66161682 | นางสาวเนตรนภัทร เกตุแก้ว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
24 | 66161842 | นางสาวปรียาพร น้อมเศียร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
25 | 66161866 | นางสาวปัทมา ธูปมงคล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
26 | 66162078 | นางสาวพัสตราภรณ์ อินทะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
27 | 66162085 | นางสาวพาขวัญ พันธ์รัตนชาติ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
28 | 66162108 | นางสาวพิมพ์ณภัส ไขไพวัลย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
29 | 66162252 | นางสาวภัคธีมา เลิศล้ำ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
30 | 66162269 | นางสาวภัททิรา บุญมี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
31 | 66162665 | นางสาวลักษิกา ผลงาม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
32 | 66162696 | นายวรเมธ ภูวเกียรติกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
33 | 66162924 | นางสาวศศิชา น่วมคงมั่น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 60 |
34 | 66163013 | นางสาวศุภกานต์ ธนเกียรติสกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
35 | 66163327 | นางสาวสุธาสินี หมอเก่ง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
36 | 66163396 | นางสาวสุพัตรา พึ่งอบ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
37 | 66163433 | นางสาวสุภนิดา ปัญญากูล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
38 | 66163518 | นางสาวสุวรรณชาติ มีรส | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
39 | 66163525 | นางสาวสุอารี ไม้ทองดี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
40 | 66163570 | นายอนุพงษ์ ปานศรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
41 | 66163600 | นางสาวอภิชา สุขพุทธ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
42 | 66163662 | นางสาวอรณิชา รวมทรัพย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
43 | 66163730 | นางสาวอักษราภัค หนูพุ่ม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
44 | 66163853 | นางสาวกชกร จงไพบูลย์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
45 | 66163907 | นางสาวโกมลชนก สุดสอาด | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
46 | 66164188 | นางสาวภคพร หาญยุทธ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
47 | 66164270 | นางสาวสุพิชฌาย์ ปานะโปย | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
48 | 66164317 | นางสาวอริศรา จันทร์สามเรือน | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
49 | 66164348 | นางสาวอุรัสยา ปิ่นคล้าย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 60 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
50 | 66310035 | นายสุริยา ไหวคำ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
51 | 66310127 | นางสาวกมลณฐชนก รัตนชาญชัย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
52 | 66310189 | นายกฤติกร บวรวุฒิธนา | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
53 | 66310257 | นายกฤษฎาภรณ์ ยอดดี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
54 | 66310271 | นายกฤษติชิต ฤทธิ์ศักดิ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
55 | 66310394 | นายกันตยศ ประดงนึก | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
56 | 66310448 | นางสาวกัลยรัตน์ จึงวัฒนตระกูล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
57 | 66310455 | นางสาวกัลยรัตน์ ฉอ้อนโฉม | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
58 | 66310615 | นางสาวเกวรินทร์พร นาคอ่อน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
59 | 66310646 | นางสาวขวัญมีนา ยิ้มสาระ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
60 | 66310660 | นางสาวคนธรส อรวิบูลย์ศิริ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
61 | 66310738 | นายจักรภัทร ปัญญา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
62 | 66310820 | นายจิรวิทย์ แสนจอมแปง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
63 | 66310868 | นางสาวจิราวรรณ สมบูรณ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
64 | 66311001 | นางสาวชญานิษฐ์ ศรีวิลัย | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
65 | 66311032 | นางสาวชนัญธิดา พูลนิ่ม | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
66 | 66311216 | นายชัยรัตน์ ปรางทอง | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
67 | 66311285 | นายเชาวรินทร์ ชะอุ่ม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
68 | 66311384 | นางสาวณฐภัทร อินทโลหิต | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
69 | 66311407 | นายณพฤทธิ์ บัวนพคุณ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
70 | 66311506 | นางสาวณัฏฐณิชา อ่อนดี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
71 | 66311544 | นางสาวณัฐกานต์ น่วมบาง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
72 | 66311599 | นางสาวณัฐชานันท์ หนองเมือง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
73 | 66311612 | นางสาวณัฐฐาภรณ์ อินต๊ะจักร | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
74 | 66311629 | นางสาวณัฐฐาวีรนุช คมวงษา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
75 | 66311667 | นางสาวณัฐณิชา สารนอก | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
76 | 66311674 | นางสาวณัฐ์ธยาน์ ชูเมือง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
77 | 66311698 | นางสาวณัฏฐนันท์ พุฒแก้ว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
78 | 66311728 | นางสาวณัฐนิชา มีรอด | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
79 | 66311803 | นางสาวณัฐวรา โพธิ์สาลี | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
80 | 66311827 | นายณัฐวุฒิ สีขาว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
81 | 66311988 | นางสาวตวงทิพย์ สายเครือฝั้น | วท.บ. (เคมี) | 10 |
82 | 66312008 | นายตะวัน กองเพชร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
83 | 66312343 | นางสาวธนัญญา ประยูรวงษ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
84 | 66312428 | นางสาวธมนวรรณ เจริญสุข | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
85 | 66312510 | นางสาวธันยา แก้วสงค์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
86 | 66312589 | นายธีรภัทร เชิดสะภู | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
87 | 66312619 | นายธีรวัฒน์ อยู่สุข | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
88 | 66312671 | นายนนทพัทธ์ เทียนลำ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
89 | 66312725 | นางสาวนภัสรา พลพันธ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
90 | 66312817 | นางสาวนันธพร ทองติ่ง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
91 | 66312855 | นายนิติศาสตร์ แจ่มจันทร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
92 | 66312862 | นางสาวนิษฐา ใจกล้า | วท.บ. (ชีววิทยา) | 12 |
93 | 66312879 | นางสาววนัชพร วงมานิตร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
94 | 66312916 | นายบริบูรณ์ อยู่นิ่ม | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
95 | 66312947 | นางสาวบุญศิริ ใจหนุน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
96 | 66313012 | นางสาวปทิตตา เลิศวงศ์ธรรม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
97 | 66313067 | นางสาวประภัสสร อุดร | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
98 | 66313074 | นางสาวประภาสิริ ไถหว่าน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
99 | 66313135 | นางสาวปาณิสรา ชื่นจิตต์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
100 | 66313142 | นางสาวปานชนก ใจดี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
101 | 66313227 | นางสาวปุณยวีร์ พันธุ์วิเชียร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
102 | 66313418 | นางสาวพรรษา รักลาย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
103 | 66313487 | นางสาวพัชรดา ศรีบุญเพ็ง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
104 | 66313500 | นางสาวพัชราภรณ์ ทองสอน | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
105 | 66313524 | นางสาวพัชรินทร์ แซ่ย่าง | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
106 | 66313562 | นายพันธรัฐ โทจำปา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
107 | 66313692 | นางสาวพิยดา สารถ้อย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
108 | 66313708 | นางสาวพิรญาณ์ คำแดง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
109 | 66313739 | นายพิสิษฐ์ หนูใจ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
110 | 66313814 | นางสาวเพชราภา ชาวเขา | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
111 | 66313845 | นางสาวเพ็ญศิริ คงเจริญ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 12 |
112 | 66313852 | นางสาวแพรวทอง ถนนนา | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
113 | 66313920 | นางสาวภัทรธิดา วิริยอมร | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
114 | 66314149 | นางสาวมนัสนันท์ ตุ่นเงิน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
115 | 66314156 | นางสาวมัณฑนา กองมณี | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
116 | 66314163 | นางสาวมาณิสา สิงห์กวาง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
117 | 66314408 | นางสาวรัตนนันท์ ปัญญาเป็ง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
118 | 66314453 | นางสาวรุธิรา คชบุตร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
119 | 66314552 | นางสาววรณัน โท้ทอง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
120 | 66314620 | นายวรวิช เมทา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
121 | 66314637 | นางสาววรัญญา ถิ่นวงค์แย | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
122 | 66314644 | นางสาววรัญญา โรมพันธ์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
123 | 66314651 | นางสาววรัทยา หล้ากาศ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
124 | 66314668 | นางสาววรันลักษณ์ ปัญญาครอง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
125 | 66314675 | นางสาววรารัตน์ พุ่มทอง | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
126 | 66314682 | นางสาววริญระภัทร์ แช่มเอี่ยม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
127 | 66314828 | นายวีรภัทร ปาวะพรม | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
128 | 66314965 | นายศิริโชค เพ็งห่วง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
129 | 66314996 | นางสาวศิริรัตน์ สุขเกษม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
130 | 66315009 | นางสาวศิริรัตน์ แก้วปัน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
131 | 66315023 | นางสาวศุภกัญญา เชื้ออุ่น | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
132 | 66315122 | นายศุภากร สุวรรละโพลง | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
133 | 66315238 | นางสาวสาริศา พลสอนดา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
134 | 66315313 | นางสาวสุกัญญา นวลจันทร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
135 | 66315382 | นางสาวสุปรียา เปลี่ยมทรัพย์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
136 | 66315436 | นายสุภโชค มีนนท์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
137 | 66315528 | นางสาวหฤทย์ชญา อนุรักษ์วัฒนะ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
138 | 66315559 | นายอชิระ ฤทธิ์รอด | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
139 | 66315566 | นายอติวิชญ์ เพิ่มการค้า | วท.บ. (เคมี) | 10 |
140 | 66315573 | นางสาวอนงค์พร สอนโต | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
141 | 66315665 | นางสาวอรญา พุ่มทอง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
142 | 66315764 | นางสาวอัจฉราพร คำแก้ว | วท.บ. (เคมี) | 10 |
143 | 66315795 | นางสาวอาทิตยา สาสุข | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
144 | 66315818 | นางสาวอาริยา ภู่จีน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
145 | 66315849 | นายอิทธิพล อินธิสอน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
146 | 66315948 | นางสาวกัญญาวีร์ ชังเจริญ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
147 | 66316136 | นางสาวดวงกมล นุ่มหมวก | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
148 | 66316198 | นางสาวธัญชนก บุญเกษม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
149 | 66316433 | นางสาวแพรลดา ชาวพงษ์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
150 | 66316556 | นางสาวรัตติยา กรศรีมหาลาภ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
151 | 66316587 | นางสาววิชญาดา จันตูม | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
152 | 66316662 | นางสาวศุรดา รัตนบัญญัติ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
153 | 66316815 | นางสาวอาทิตยา จิตรดา | วท.บ. (สถิติ) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
154 | 66411053 | นางสาวฑิฆัมพร พานตะมะ | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
155 | 66413323 | นางสาววณิชยา แก้วอ่อน | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
156 | 66413774 | นายสรยุทธ ทองเผือก | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
157 | 62470504 | นางสาวจารุวรรณ อ่อนศรี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 40 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
158 | 66313364 | นางสาวพรธีรา ชาวพิจิตร | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
159 | 64660705 | นายชัยพัฒน์ อมรนารา | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
160 | 66160272 | นางสาวกัญญารัตน์ ภู่เอี่ยม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |