ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 66380014 | นางสาวกนกพร เกิดเกตุ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 66380342 | นายณัฐกฤต สุขทรัพย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 66380373 | นางสาวณิภาศรา ฉายบาง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 66380380 | นางสาวทิพย์วิมล แก้วบัวระภา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 66380410 | นายธนกฤต แฉล้มลอย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 66380472 | นางสาวธมลวรรณ์ ทับโพธิ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 66380540 | นางสาวนลินทิพย์ โพธิ์งาม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 66380564 | นางสาวนันทิชา เต๋ทิ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 66380625 | นายบวรศักดิ์ โพธิน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 66380694 | นางสาวปัณฑิตา พรมวังขวา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 66380915 | นางสาวมนัสนันท์ ทาเขียว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 66380991 | นางสาวรักษิตา บุญแน่น | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 66381028 | นางสาวรัตนาพรรณ ศรีสวัสดิ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 66381035 | นางสาวรัตนาภรณ์ ศรีสวัสดิ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 66381080 | นางสาววรนุช พุ่มไพจิตร | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 66381172 | นางสาวศศิธร จอมดวง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 66381240 | นายสรยปฏิภาณ สินสวัสดิ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
18 | 66381301 | นางสาวสุดารัตน์ อินนารี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
19 | 66381424 | นายอภิรักษ์ กองเต็ก | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
20 | 66381455 | นางสาวอริศรา อินแตง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
21 | 66160142 | นางสาวกนกวรวรรณ โกษา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
22 | 66160173 | นางสาวกรกช หิริรัตน์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
23 | 66160432 | นางสาวขวัญข้าว เม่นเขียว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
24 | 66160500 | นางสาวจารุนันต์ เย็นใจ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
25 | 66160708 | นายชยานันท์ หมื่นเทพ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
26 | 66160999 | นางสาวณัฐนนท์ ปรางทอง | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
27 | 66161132 | นายทรงพล ไทยปรีชา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
28 | 66161477 | นางสาวนภสวรรณ รัศมีดิษฐ์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
29 | 66161699 | นางสาวเนวิกา ใบบัว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
30 | 66161897 | นายปุญญพัฒน์ อินมณเฑียร | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 50 |
31 | 66162092 | นางสาวพิชญธิดา ม่วงเฟื่อง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
32 | 66162221 | นางสาวไพลิน แก้วพรหมมา | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
33 | 66162283 | นายภัทรพงศ์ อนันต์โฆสิต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 50 |
34 | 66162535 | นางสาวรัชนี ชังลี | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 50 |
35 | 66162658 | นางสาวฤทัยรัตน์ พุทธอินทร์ศร | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
36 | 66162719 | นายวรรณชัย ศรีวิชัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
37 | 66162757 | นางสาววราพร จันทร์วิลัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
38 | 66162894 | นางสาวศรวณีย์ จันทร์กลิ่น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
39 | 66163129 | นางสาวสรินดา สุขป้อม | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
40 | 66163297 | นางสาวสุดารัตน์ สุขอยู่ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
41 | 66163389 | นางสาวสุพรรณี พรมใจ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
42 | 66163600 | นางสาวอภิชา สุขพุทธ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
43 | 66163686 | นายอรรณพ อินพิทักษ์ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
44 | 66163785 | นายอานนท์ ภู่ระหงษ์ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 50 |
45 | 66163815 | นายเอกลักษณ์ เจริญผล | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 50 |
46 | 66163938 | นายจตุรวิทย์ เสรีรัตนเสถียร | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
47 | 66164263 | นายสุทธิโรจน์ ชินธนาพัฒน์ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 50 |
48 | 66242626 | นางสาวพัชราภา แก้ววงศ์ษา | วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
49 | 65210831 | นางสาวศรัญญา สหกิจภิญโญ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
50 | 65211043 | นางสาวกรุณา สรณพานิชกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
51 | 65310043 | นางสาวกมลชนก ชัยภูธร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
52 | 65310418 | นางสาวกุลธิดา กองต๊ะ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
53 | 65311217 | นางสาวชาลิศา กลัดปิ่น | วท.บ. (เคมี) | 10 |
54 | 65311507 | นางสาวณัฐชยา พลับเกลี้ยง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
55 | 65311613 | นางสาวณัฐวดี หงษ์เวียงจันทร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
56 | 65312047 | นางสาวธมนวรรณ เขตบำรุง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
57 | 65312429 | นางสาวนลินนิภา นาเกตุ | วท.บ. (เคมี) | 50 |
58 | 65313228 | นางสาวพรชิตา หิริพงษ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
59 | 65315949 | นางสาวเกศกาญจน์ จันทบุตร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
60 | 65316052 | นางสาวชญาภา เปี่ยมศักดิ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
61 | 66310035 | นายสุริยา ไหวคำ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
62 | 66310134 | นายกมลภพ ไชยขันธ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
63 | 66310141 | นายกมลภพ ภูลำพา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
64 | 66310271 | นายกฤษติชิต ฤทธิ์ศักดิ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
65 | 66310301 | นายกังหัน แสงอรุณ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
66 | 66310622 | นางสาวเกศสุดา พูลเพิ่ม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
67 | 66311025 | นางสาวชนัญชิดา คงคาลัย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
68 | 66311193 | นางสาวชัญญานุช น้อยหมอ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
69 | 66311322 | นางสาวญาณิศา ศรีเมือง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
70 | 66311742 | นายณัฐพร แสงฉวี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
71 | 66311919 | นายดนัยนันท์ ศรีประเสริฐ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
72 | 66311926 | นายดนุสรณ์ กองแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
73 | 66312176 | นายธนโชติ กาฬภักดี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
74 | 66312183 | นายธนโชติ บุญเรือน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
75 | 66313272 | นายพงศธร เฮงสุวรรณ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
76 | 66313470 | นายพศวีร์ จอมศรี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
77 | 66313548 | นางสาวพัชรีกร ล้วนทร | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
78 | 66313739 | นายพิสิษฐ์ หนูใจ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
79 | 66313920 | นางสาวภัทรธิดา วิริยอมร | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
80 | 66314026 | นายภาณุพัช แสนรัตน์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
81 | 66314118 | นายภูวรินทร์ เกิดคำ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
82 | 66314392 | นายรัฐนันท์ อินดี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
83 | 66314927 | นายศราวิน สุวรรณบัณฑิต | วท.บ. (เคมี) | 10 |
84 | 66315108 | นายศุภวิชญ์ สุขมี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
85 | 66315474 | นายสุรศักดิ์ ปักษี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
86 | 66315504 | นางสาวโสภา คณะภิจารย์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
87 | 66316457 | นางสาวภัญญ์วรา แซ่จ๋าว | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
88 | 66316495 | นางสาวมัทนาพร แก้วอุดร | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
89 | 66316709 | นางสาวสุชานันท์ รัตนาวังเจริญ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
90 | 66316945 | นายปรเมศวร์ ขริบเอม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
91 | 66316952 | นางสาวณัฏฐณิชา ป้องป้อม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
92 | 65360031 | นางสาวกนกวรรณ ชูเชิด | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
93 | 65360499 | นายคมสันต์ เขียวสนั่น | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
94 | 65360895 | นายชนะภัย ชาติบุตร | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
95 | 65361878 | นายธนกฤต แสนย่าง | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
96 | 65362691 | นายบุญฤทธิ์ รื่นรมย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
97 | 65363858 | นายภาณุพงษ์ วงค์เทพ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
98 | 65365210 | นายสุรดิษ ส่งศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
99 | 65365265 | นายโสภณ แซ่ลี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
100 | 66360696 | นายคุณาสิน แก้วบังเกิด | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
101 | 66360733 | นายจักรพงศ์ บัวพันธ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
102 | 66360764 | นายจักรภัทร ทองเจริญ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
103 | 66360993 | นายชญาณัฐ สังข์พรม | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
104 | 66361013 | นายชนภัทร อุปนันท์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
105 | 66361099 | นางสาวชลธิชา ลีสี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
106 | 66361150 | นายชัยวัฒน์ พยุงวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
107 | 66361174 | นายชัยสิทธิ์ บุญประเสริฐ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
108 | 66361310 | นายโชติศรัณย์ นิมิตรทรัพย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
109 | 66361389 | นายณปภัช โตสำลี | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
110 | 66361969 | นางสาวทัตพร ทัดเที่ยง | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
111 | 66362140 | นายธนวัฒน์ สุขใส | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
112 | 66362508 | นายนนทนันท์ เขาแก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
113 | 66362713 | นางสาวนันท์นภัส แก้วอ่ำ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
114 | 66362812 | นายนาวิน พักดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
115 | 66362874 | นายนิรชา ศรีสวาท | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
116 | 66362928 | นายนุติพงษ์ เกิดด่าน | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
117 | 66362959 | นายบวรเดช ชินประภาพ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
118 | 66362966 | นางสาวบัณฑิตา ลือโฮ้ง | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
119 | 66363376 | นางสาวพรรณษา นาคเอม | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
120 | 66363406 | นายพสธร เพียรจริง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
121 | 66363451 | นางสาวพัชรินทร์ พรมยวง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
122 | 66363529 | นางสาวพิชชานันท์ เกตุจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
123 | 66363833 | นายภาณุมาศ จันทร์พรหม | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
124 | 66363918 | นายภานุวัฒน์ สีสุธรรม | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
125 | 66363932 | นายภูดิศ พุ่มจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
126 | 66364045 | นายมติมนต์ รูปดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
127 | 66364700 | นายวัชรพล อยู่ดี | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
128 | 66364885 | นายศราวุฒิ ศรีหาตา | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
129 | 66365233 | นางสาวสลิลทิพย์ แก้วแสง | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
130 | 66365332 | นายสิรภพ อินไชย | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
131 | 66365523 | นายสุรศักดิ์ นิระโทษะ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
132 | 66365530 | นายสุวิจักขณ์ สุวิทยาภรณ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
133 | 66365585 | นางสาวเสาวลักษณ์ บุญโพธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
134 | 66365721 | นายอนุพล รักษาคม | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 50 |
135 | 66365806 | นายอมรเทพ ไทยศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมคอมพิวเตอร์) | 10 |
136 | 66365882 | นางสาวอัญชิสา ไพรเมฆ | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
137 | 66365981 | นายอิสรา ทับแผลง | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
138 | 66366339 | นายธนกฤต สุขจิตร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
139 | 66410322 | นางสาวกัลยรัตน์ อ่อนพรม | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
140 | 66410469 | นางสาวเกษริน บัวคำ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
141 | 66410490 | นายคงกะพัน บุนาค | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
142 | 66410513 | นายคมชาญ เคนวงษ์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
143 | 66410650 | นายจีรวัฒน์ นามสิมมา | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
144 | 66410711 | นางสาวเจนจิรา ผาแสนเถิน | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
145 | 66410773 | นางสาวชนกพร วงศ์กองแก้ว | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
146 | 66410902 | นางสาวชาลิสา จันทร์ศรีทอง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
147 | 66410933 | นายชินเดช อินทร์นเรศ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
148 | 66411237 | นายณัฐนันท์ จอมราช | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
149 | 66411275 | นางสาวณัฐวดี อุ่นอ่ำ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
150 | 66411374 | นางสาวดุจดาวดรุณ เกล็ดจีน | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
151 | 66411473 | นายธณพัฒน์ สุภาพ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
152 | 66411602 | นายธเนษฐ์ ดีมี | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
153 | 66411695 | นางสาวธัญลักษณ์ พิมพ์สุข | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
154 | 66411701 | นายธัญวัฒน์ เฉลยจิตร | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
155 | 66411749 | นายธีรพัฒน์ สนุ่นดี | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
156 | 66412029 | นายนาธาน จอนมา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
157 | 66412074 | นางสาวนิรดา คำปวนสาย | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
158 | 66412081 | นางสาวนิราวรรณ จันทร์อินวิเศษ | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
159 | 66412159 | นางสาวบัณฑิตา สำมาวงค์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
160 | 66412272 | นายปภินวิทย์ อุปรัตน์ปรีชา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
161 | 66412685 | นางสาวพัทธ์ธีรา โสภาพ | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
162 | 66412845 | นางสาวเพ็ญพิชชา ท่าน้ำแก้วเกตุ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
163 | 66412906 | นางสาวภัคจีรา เงกสูงเนิน | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
164 | 66412951 | นายภาคิน ประนอม | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
165 | 66412999 | นายภูเบศวร์ ทิพย์เคลือบ | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
166 | 66413125 | นางสาวรตา หลีเกษม | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
167 | 66413163 | นายรพีภัทร์ เจริญผล เจริญผล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
168 | 66413194 | นายรัชชานนท์ จันทร์ปุย | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
169 | 66413323 | นางสาววณิชยา แก้วอ่อน | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
170 | 66413453 | นางสาววรางคณา ผารี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
171 | 66413460 | นางสาววรานุช อินทร์รอด | กศ.บ. (เคมี) | 10 |
172 | 66413576 | นางสาวศศิกาญจน์ สำมะลี | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
173 | 66413590 | นางสาวศศิพิมล แซ่โซ้ง | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
174 | 66413811 | นางสาวสัณห์สมน เพ็ชรเอม | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
175 | 66413866 | นางสาวสิริมณี สันติสัมพันธ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
176 | 66414221 | นางสาวอัญชรี สินทรัพย์ | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
177 | 66414498 | นายสุรกฤษณิ์ สง่างาม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
178 | 66460334 | นายณภัทร โยธคล | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
179 | 65470440 | นางสาวจีรพันธ์ ปาขำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
180 | 65470822 | นางสาวฐานิดา วันทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
181 | 65470877 | นางสาวณัจฉรียา ศิริสุวรรณ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
182 | 65471065 | นางสาวณัฐรินทร์ พามาก | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
183 | 65471300 | นางสาวธมลวรรณ โทจำปา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
184 | 65471447 | นางสาวนภัสวรรณ ดกเอียร์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
185 | 65471652 | นางสาวเบญจมาภรณ์ ศรีสุราช | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
186 | 65471959 | นายปิติพงษ์ อติจรรยานุรักษ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
187 | 65472116 | นางสาวพรพิชล พรมกอง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 50 |
188 | 65472383 | นางสาวพิมพ์รพีพัฒน์ ทวีสินไพศาล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
189 | 65472413 | นางสาวพิยดา ตาลหอม | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
190 | 65472789 | นางสาวรัตนภรณ์ พิธีพรม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
191 | 65472864 | นางสาววชิรญาณ์ สุขเกษม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
192 | 65473083 | นางสาววิลาวัณย์ ทองนาค | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
193 | 65473274 | นางสาวสกุณา ระวิพันธ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
194 | 65473557 | นางสาวสุปรียา ปักษี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
195 | 65473588 | นางสาวสุพิชชา โพธิ์ยั่งยืน | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
196 | 65473724 | นางสาวหทัยกาญจน์ อินสุวรรณ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
197 | 65473748 | นางสาวหัทยา ต่ายผา | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
198 | 65473779 | นางสาวอติพร อ้นชัยยะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
199 | 65474004 | นางสาวอินฐิรา หนูเชื้อ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
200 | 65522057 | นางสาวปิยรัตน์ พรหมลัทธิ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
201 | 65522972 | นางสาววนัสนันท์ บัวงามดี | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
202 | 65523146 | นางสาววิรามร เลิศประวัติ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
203 | 65523801 | นางสาวอภิชญา ปัญญาเครือ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
204 | 66520090 | นางสาวกรวรรณ แก้วมะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
205 | 66520458 | นางสาวจิรวรรณ อินต๊ะมา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
206 | 66521011 | นางสาวตีรณา เลี่ยมวัฒนสุธา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
207 | 66521202 | นายธีระวัฒน์ กลมคีรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
208 | 66521264 | นางสาวนภสร ฉ่ำฉวี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
209 | 66521585 | นางสาวปุณยวีร์ พิริยะตระกูล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
210 | 66521615 | นางสาวเปรมวดี สุขจิตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
211 | 66521783 | นางสาวพัสตราภรณ์ พร้าชาวนา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
212 | 66521905 | นายพีรพล งอนไปล่ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
คณะทันตแพทยศาสตร์ |
213 | 66610272 | นายปวริศ มุ่งทวีพงษา | ท.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
214 | 66662295 | นางสาวสุพิชญา ช่วยเมือง | วท.บ. (กายภาพบำบัด) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
215 | 66710088 | นายกฤษณ์ธร เพชรัตน์ | สถ.บ. | 10 |
216 | 66710347 | นางสาวจันทรัศม์ วิรักขะโม | สถ.บ. | 10 |
217 | 66711290 | นางสาวปิญดา ปาสาตัง | สถ.บ. | 10 |
218 | 66711306 | นายปิยฉัตร แถมพยัคฆ์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
219 | 66711351 | นายพชรพล เกิดใหม่ | สถ.บ. | 10 |
220 | 66711559 | นายพีรพัฒน์ คงนิมิตร | สถ.บ. | 10 |
221 | 66711658 | นายภานุวัฒน์ ส้มทอง | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
222 | 66190101 | นางสาวกมลยุพา ประวัง | น.บ. | 10 |
223 | 66190224 | นายกษมา กรรณิกา | น.บ. | 50 |
224 | 66190378 | นางสาวครีมา ศรีมาวงศ์ | น.บ. | 10 |
225 | 66190583 | นายเจษฏาภรณ์ ธรรมศาสตร์ | น.บ. | 10 |
226 | 66190613 | นางสาวชนัดดา จาดฤทธิ์ | น.บ. | 10 |
227 | 66190637 | นางสาวชนิสรา ศรีเหรา | น.บ. | 10 |
228 | 66190675 | นางสาวช่อทิพย์ ใหญ่โต | น.บ. | 10 |
229 | 66190712 | นางสาวชานิดาภรณ์ สุทธิ | น.บ. | 10 |
230 | 66190781 | นางสาวญาณิน ก่อวุฒิพงศ์ | น.บ. | 10 |
231 | 66190965 | นายณัฐพล จันทร์พัก | น.บ. | 10 |
232 | 66191030 | นางสาวดารุณี อินวงค์ | น.บ. | 10 |
233 | 66191092 | นางสาวทิพวรรณ มั่นอ้น | น.บ. | 10 |
234 | 66191177 | นายธนภัทร ทวีทรัพย์นวกุล | น.บ. | 10 |
235 | 66191245 | นายธนานพ นิโรจน์ | น.บ. | 10 |
236 | 66191252 | นางสาวธนาภา เอี่ยมมา | น.บ. | 50 |
237 | 66191290 | นางสาวธัญภรณ์ พ้องพงษ์ศรี | น.บ. | 10 |
238 | 66191368 | นางสาวธิดารัตน์ บุตรวงศ์ | น.บ. | 10 |
239 | 66191610 | นายปภังกร อติภัคกัลชนา | น.บ. | 10 |
240 | 66191917 | นางสาวพิมพ์ชนก ศรีชาวนา | น.บ. | 10 |
241 | 66191948 | นางสาวพิรญาณ์ ทิพวารี | น.บ. | 10 |
242 | 66192013 | นางสาวแพรวพรรณ กำลังหาญ | น.บ. | 10 |
243 | 66192075 | นางสาวภัทรมน นาคเจือทอง | น.บ. | 10 |
244 | 66192112 | นายภานุสรณ์ ถนอมทรัพย์ | น.บ. | 10 |
245 | 66192365 | นางสาวรัตนาภรณ์ แสงสว่าง | น.บ. | 10 |
246 | 66192419 | นางสาวลินลดา พงษ์กสิกิจ | น.บ. | 10 |
247 | 66192495 | นางสาววรินธร อนุญาหงษ์ | น.บ. | 10 |
248 | 66192518 | นางสาววัชชิรภรณ์ ขามจัตุรัส | น.บ. | 10 |
249 | 66192594 | นายวิวัฒนา กันดี | น.บ. | 10 |
250 | 66192730 | นายเศรษฐพงศ์ พันพิพัฒน์ | น.บ. | 10 |
251 | 66192884 | นางสาวสิริกร แสนดวง | น.บ. | 10 |
252 | 66192907 | นางสาวสิริวิมล ทรัพย์ประเสริฐ | น.บ. | 10 |
253 | 66193041 | นางสาวโสรญา มิตรางกูล | น.บ. | 10 |
254 | 66243937 | นางสาวสุนิษา ชูช่วย | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
255 | 65260096 | นางสาวกฤติยาภรณ์ เชื้อคำ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
256 | 65260102 | นางสาวกวินธิดา ธิราช | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
257 | 65260164 | นางสาวกัญญาภัทร ล้อมไล้ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
258 | 65260263 | นายเกริกไกรวัล มงคล | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
259 | 65260317 | นางสาวขวัญชีวา สนธิ์สิริ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
260 | 65260508 | นายจิรภัทร เฟื่องปราง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
261 | 65260737 | นางสาวชนิตา เรือนปัญจะ | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
262 | 65260775 | นางสาวชลธิชา ฟักเทศ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
263 | 65260997 | นางสาวญาสุมินทร์ สุขแสน | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
264 | 65261185 | นางสาวณัฏฐนิชา จันน้อย | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
265 | 65261314 | นายณัฐนนท์ ระพิทย์พันธ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
266 | 65261383 | นายณัฐพล อินแสง | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
267 | 65261390 | นางสาวณัฐมน อ้นอินทร์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
268 | 65261543 | นายเดโชชัย พัดสาริกรณ์ | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
269 | 65261796 | นางสาวธนาภรณ์ บัวพรหม | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
270 | 65261888 | นางสาวธัญยพร สุริยา | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
271 | 65261901 | นางสาวณัททชา เดชเรืองฤทธิ์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
272 | 65261949 | นางสาวธิญาดา ทิมทอง | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
273 | 65262007 | นายธีรภัทร ชั่งยืนยง | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
274 | 65262038 | นายนนทวัฒน์ ผาสุข | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
275 | 65262304 | นางสาวเบญญทิพย์ โนนมณี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
276 | 65262700 | นายพงศพัศ เทียมศรี | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
277 | 65262717 | นางสาวพรชิตา หงษ์ดำเนิน | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
278 | 65262878 | นางสาวพันธิตรา กำปั่นทอง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
279 | 65263028 | นางสาวพิมพ์ชนก ชื่นประสงค์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
280 | 65263363 | นายภูวดล เอียดเสถียร | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
281 | 65263417 | นางสาวเมขลา ปัญญา | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
282 | 65263479 | นายรชต กันทะวงค์ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
283 | 65263592 | นางสาวรุ่งวิถี พลศรี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
284 | 65263707 | นางสาววนิดา บุญทา | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
285 | 65263714 | นายวรกรรณ์ ปู่ดำ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
286 | 65263738 | นายวรธน ยอดเกี้ยว | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
287 | 65263820 | นางสาววรารัตน์ ป้อมลอย | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
288 | 65263882 | นางสาววัลลภา คงแย้ม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
289 | 65263912 | นางสาววิจิตรา ตุ้ยเขียว | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
290 | 65264001 | นางสาวศศรัช ศรีพลาย | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
291 | 65264018 | นางสาวศศิกานต์ ไพรี | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
292 | 65264032 | นางสาวศศิวิมล สาสอน | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
293 | 65264209 | นางสาวสายเพชร เอี่ยมสะอาด | ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) | 10 |
294 | 65264261 | นางสาวสิริธร ศิริพันธ์ | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
295 | 65264285 | นางสาวสิริวิมล พนาปานเพชร | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
296 | 65264360 | นางสาวสุธาสินี จ้อยนิล | ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) | 10 |
297 | 65264391 | นางสาวสุนิตา ขันแข็ง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
298 | 65264414 | นางสาวสุพัตรา ด้วงมา | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
299 | 65264445 | นางสาวสุภัสสร ชุมศรี | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
300 | 65264452 | นางสาวสุภาวิตา มะณีธรรม | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
301 | 65264711 | นายอมเรศ บุญชื่น | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
302 | 65264759 | นางสาวอรัญญาณี ช่วยกล่อม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
303 | 65264797 | นางสาวอสมาภรณ์ สุ่มยศ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
304 | 65264834 | นางสาวอัยรดา ลิภา | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
305 | 65265459 | นายปกิจ จำเรียง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
306 | 65265831 | นางสาวอรสา มาคงทอง | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
307 | 65265954 | นางสาวพิมลพรรณ หมื่นท่อง | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
308 | 65265978 | นางสาวมธุรส จากน่าน | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
309 | 65265985 | นายศิริวิทย์ กุลธรรมอนุตระ | ศศ.บ. (พม่าศึกษา) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
310 | 64341376 | นางสาวจุฑามาศ กันทาทำ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
311 | 65340682 | นายกิติธัช ทองสว่าง | ศ.บ. | 10 |
312 | 65343607 | นายนนทนันท์ สุวรรณหงษ์ | ศ.บ. | 10 |
313 | 65345595 | นางสาวภัทราวดี พูลศิลป์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
314 | 65346295 | นายวรนันท์ ตั๋นคำหล้า | ศ.บ. | 10 |
315 | 65346530 | นายวัฒนชัย ผ่องใส | ศ.บ. | 10 |
316 | 65346776 | นางสาววิลาสินี เจริญชัย | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
317 | 65347308 | นางสาวศุภิสรา น้อยเรือนงาม | ศ.บ. | 10 |
318 | 65348114 | นายอมร ฟองฟู | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
319 | 65348183 | นางสาวอรัชชญา ศรีจักรวาลวงษ์ | ศ.บ. | 50 |
320 | 65348268 | นางสาวอัจฉริยา คนใหญ่ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
321 | 66340018 | นายจักรพรรดิ์ พวงศรี | นศ.บ. | 10 |
322 | 66340094 | นางสาวกนกพร ไชยพล | นศ.บ. | 10 |
323 | 66340247 | นางสาวกรวรรณ เสือคำ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
324 | 66340629 | นางสาวกิตติ์ยาใจ ชูเถื่อน | บช.บ. | 10 |
325 | 66340674 | นางสาวกุลิสรา ชุบเลี้ยง | นศ.บ. | 10 |
326 | 66340957 | นายจิรกิตติ์ ด้วงคำจันทร์ | นศ.บ. | 10 |
327 | 66341831 | นายณัฐชนน พรมนุช | นศ.บ. | 10 |
328 | 66342593 | นายธนากร พันมา | นศ.บ. | 10 |
329 | 66344535 | นางสาวพิชญาภา ธีระชัยนุกูล | นศ.บ. | 10 |
330 | 66345877 | นางสาววรรณษา ภักดี | นศ.บ. | 10 |
331 | 66346690 | นายสราวุฒิ เพ็ชรรัตน์ | นศ.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
332 | 66240431 | นางสาวขนิษฐา ณรงค์มี | ร.บ. | 10 |
333 | 66241131 | นางสาวณัฐณิชา แตงฉ่ำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
334 | 66241179 | นางสาวณัฐธิดา สุขเกษม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
335 | 66241674 | นางสาวธนาภรณ์ สุขปิง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
336 | 66241759 | นางสาวธัญรดา วัฒนะไพโรจน์พงษ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
337 | 66241841 | นายนนทกานต์ ตองติดรัมย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
338 | 66242077 | นางสาวน้ำทิพย์ ทับเปีย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
339 | 66242152 | นางสาวนิสา กวางแก้ว | ร.บ. | 10 |
340 | 66242435 | นางสาวปาริชาต โพธิ์วัด | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
341 | 66242473 | นายปิยะวัตร เมฆกล่อม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
342 | 66242527 | นางสาวพชรพร ชื่นอ่อน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
343 | 66242855 | นางสาวภัทรธิดา ม่วงงาม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
344 | 66242923 | นายภาสพงศ์ กองวัง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
345 | 66243272 | นางสาววรรณิดา นาทองคำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
346 | 66243364 | นางสาววลี บุญคุ้มครอง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
347 | 66243449 | นางสาววิภาพร วงษ์ต่าย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
348 | 66243517 | นายศรวิษฐ์ กลิ่นพูน | ร.บ. | 10 |
349 | 66243623 | นางสาวศิริวรรณ ครึบกระโทก | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
350 | 66244149 | นายอภิชาติ โชติธรรมวุฒิ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
351 | 66244163 | นางสาวอภิสรา ทินปาน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
352 | 66244293 | นายอัสชัย อินทวงษ์ | ร.บ. | 10 |