ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 65160211 | นางสาวกัญสร บำรุงชัย | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
2 | 65160501 | นางสาวจงกลณี ชุ่มเชื้อ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
3 | 65160525 | นายจักรภัทร ขุนพิจิตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
4 | 65160938 | นางสาวญาณิศา วรัตถ์สุวรรณ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
5 | 65160976 | นายณภัทร เพชรป้อ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
6 | 65161089 | นางสาวณัฐพร เครือสีมา | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
7 | 65161584 | นางสาวนฎารัตน์ เทพเภา | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
8 | 65162130 | นางสาวปิยะพร ดอกจำปี | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
9 | 65162345 | นางสาวพิมพ์นภา ทองอิ่น | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
10 | 65163243 | นายศุภวิชญ์ พระยาชัย | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
11 | 65163267 | นางสาวศุภากร พุ่มไพจิตร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
12 | 65163427 | นางสาวสุดารัตน์ มุกดา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
13 | 65163526 | นางสาวสุภัทรา พรมพุก | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
14 | 65310326 | นายกานต์ จันทร์ขาว | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
15 | 65310531 | นายคณาธิป เบญจกุล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
16 | 65311736 | นายตระกูล ตันเจริญ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
17 | 65311859 | นายธนกฤต นิลมูล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
18 | 65311965 | นายธนวัฒน์ คำแก้ว | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
19 | 65311972 | นายธนวิชญ์ ธีระชัยนุกูล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
20 | 65312849 | นางสาวประภาภรณ์ บุญนิยม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
21 | 65312894 | นายปราโมทย์ นุ่มเอี่ยม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
22 | 65314492 | นางสาววรรณิภา มาแหลง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
23 | 65260126 | นายก้องเกียรติ ชำนาญไพร | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
24 | 65260140 | นางสาวกัญญาภัค เจริญใจ | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
25 | 65260331 | นางสาวเขมิศรา รัศมี | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
26 | 65260409 | นายจักรดุลย์ นวลน้อย | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
27 | 65261932 | นางสาวธันยพร จงศิริยรรยง | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
28 | 65262502 | นางสาวปวีณา ชาวนาฝ้าย | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
29 | 65263356 | นายภูพิรัฐ รัตนไตร | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
30 | 65263554 | นางสาวรัชนีกร แน่นอุดร | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
31 | 65264247 | นายสิรภพ ศรีสวัสดิ์ | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
32 | 65264674 | นายอภิสิทธิ์ นันตาหนู | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |
33 | 65265886 | นายกรพิทักษ์ ใจแสน | ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล) | 10 |