ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
1 | 66160456 | นางสาวขวัญใจ บินธัญญะ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
2 | 66160463 | นายคณิศร รุมรัตนะ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
3 | 66160500 | นางสาวจารุนันต์ เย็นใจ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
4 | 66160517 | นายจารุวัฒน์ สุขเมือง | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
5 | 66160661 | นายชญานนท์ เกิดศิริ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
6 | 66161156 | นายทวีศักดิ์ บำเพ็ญเพียร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
7 | 66161408 | นางสาวธัญย์ชนก เพ็งถาวร | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
8 | 66161552 | นางสาวนวพร แช่มสอาด | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
9 | 66161606 | นางสาวนันทิชา จรเปีย | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
10 | 66161668 | นายนิธิวัฒน์ ฉนาด | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
11 | 66162399 | นายภูริวัช สระทองอ่อน | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
12 | 66162467 | นางสาวยุวดี ขจัดภัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
13 | 66162719 | นายวรรณชัย ศรีวิชัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
14 | 66163167 | นางสาวสาธิตา พันธน่วม | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
15 | 66163198 | นางสาวสิรภัทร หัตถมา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
16 | 66163600 | นางสาวอภิชา สุขพุทธ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
คณะเภสัชศาสตร์ |
17 | 66210304 | นางสาวชมนภัส เวชยากิจ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
18 | 66210342 | นายชานนท์ เงินขาว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
19 | 66210359 | นายชินภัทร์ เรืองจิต | วท.บ. (วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
20 | 65311590 | นางสาวณัฐริกา สุยะตุ่น | วท.บ. (เคมี) | 10 |
21 | 65312573 | นายนิพนธ์ มากน้อย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
22 | 65315949 | นางสาวเกศกาญจน์ จันทบุตร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
23 | 66310202 | นายกฤติน ธรรมเจริญกุล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
24 | 66310233 | นายกฤษกร สังข์ทอง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
25 | 66310240 | นายกฤษฎา โสภณโภไคย | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
26 | 66310400 | นางสาวกันตา บัวผัน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
27 | 66310615 | นางสาวเกวรินทร์พร นาคอ่อน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
28 | 66310721 | นายจอห์นนี่ สตาฟฟอร์ด | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
29 | 66310837 | นายจิรัฐ ฟองดา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
30 | 66310912 | นางสาวจีระนันท์ แสงสุข | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
31 | 66311230 | นายชาญวิทย์ ปะเกียร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
32 | 66311292 | นายไชยพศ เผ่าฉนวน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
33 | 66311360 | นายฐิราชัย สิงห์วรรณ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
34 | 66311407 | นายณพฤทธิ์ บัวนพคุณ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
35 | 66311414 | นายณภัทธะพงษ์ ยุวรรณศิริ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
36 | 66311445 | นายณรงค์ศักดิ์ ญาณวิจิตร | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
37 | 66311469 | นายณัชนนท์ ปัญโญใหญ่ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
38 | 66311506 | นางสาวณัฏฐณิชา อ่อนดี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
39 | 66311674 | นางสาวณัฐ์ธยาน์ ชูเมือง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
40 | 66311681 | นางสาวณัฐธยาน์ หลากจิตร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
41 | 66311742 | นายณัฐพร แสงฉวี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
42 | 66311841 | นายณัฐวุฒิ โรจน์บุญถึง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
43 | 66311988 | นางสาวตวงทิพย์ สายเครือฝั้น | วท.บ. (เคมี) | 10 |
44 | 66312008 | นายตะวัน กองเพชร | วท.บ. (เคมี) | 10 |
45 | 66312077 | นายทวีชัย หงส์วิสุทธิ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
46 | 66312206 | นายธนเดช สุขสมพงษ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
47 | 66312237 | นายธนพนธ์ ธนกีรตินันท์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
48 | 66312275 | นายธนวัฒน์ อ่องยิ้ม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
49 | 66312282 | นายธนวัฒน์ ครูเกษตร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
50 | 66312350 | นายธนากร นักผูก | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
51 | 66312367 | นายธนากร สังวาลย์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
52 | 66312503 | นางสาวธัญสุดา เสือน้อย | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
53 | 66312619 | นายธีรวัฒน์ อยู่สุข | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
54 | 66312640 | นายนครินทร์ นามวิเศษ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
55 | 66312671 | นายนนทพัทธ์ เทียนลำ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
56 | 66312763 | นายนรินทร์ ทองเนื้อดี | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
57 | 66312794 | นางสาวนฤมล อุดมผล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
58 | 66312824 | นายพัชรฤทธินันต์ ทิมจรัส | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
59 | 66312848 | นางสาวนารีรัตน์ วังศรี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
60 | 66312893 | นางสาวเนตรนภา อุบลธานี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
61 | 66312930 | นางสาวบุญญารัตน์ บูรณะสุวรรณ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
62 | 66313081 | นายปวฤทธิ์ เพชรภิฆาฎ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
63 | 66313265 | นายพงศธร หังษา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
64 | 66313494 | นายพัชรพล จันทร์แพ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
65 | 66313555 | นายพัทธนันท์ บานเย็น | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
66 | 66313685 | นางสาวพิมสุดา สุมาลานุรักษ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
67 | 66313708 | นางสาวพิรญาณ์ คำแดง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
68 | 66313913 | นางสาวภัททิยา กลัดเพชร | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
69 | 66313937 | นางสาวภัทรวดี ชุมภูแก้ว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
70 | 66313975 | นายภาคภูมิ พรมทอง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
71 | 66313982 | นายภาคิน แถมพยัคฆ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
72 | 66314019 | นายภาณุพงศ์ ไพรวัลย์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
73 | 66314132 | นางสาวภูษิตา จินดารัตน์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
74 | 66314156 | นางสาวมัณฑนา กองมณี | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
75 | 66314217 | นางสาวมุทิตา ปาละมี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
76 | 66314279 | นายยศกร แจ้งมณี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
77 | 66314354 | นายรวินท์ เฉลิมสถาน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
78 | 66314521 | นางสาววนิดา ซินสีหา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
79 | 66314774 | นางสาววิชญาพร ธัมทิง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
80 | 66314958 | นางสาวศันศนีย์ จันทร์หวา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
81 | 66314996 | นางสาวศิริรัตน์ สุขเกษม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
82 | 66315030 | นายศุภกิจ สุวรรละโพลง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
83 | 66315252 | นางสาวสิริกร จตุรภัทร์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
84 | 66315283 | นางสาวสิริลักษณ์ มูลแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
85 | 66315320 | นางสาวสุชาดา วิรัชจินดา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
86 | 66315351 | นางสาวสุธาสินี บุตรลพ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
87 | 66315399 | นางสาวสุพรรณิกา ทาวงศ์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
88 | 66315429 | นางสาวสุพิชญา พันธุ์พิศาล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
89 | 66315481 | นางสาวสุวิมล แข็งกสิกิจ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
90 | 66315511 | นางสาวโสภิตสุดา กันแก้ว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
91 | 66315535 | นางสาวหิรัณยา ทีภูเวียง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
92 | 66315566 | นายอติวิชญ์ เพิ่มการค้า | วท.บ. (เคมี) | 10 |
93 | 66315726 | นางสาวอรอนงค์ เกิดแดง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
94 | 66315733 | นางสาวอรียาภัทร กาฬหว้า | วท.บ. (เคมี) | 10 |
95 | 66315764 | นางสาวอัจฉราพร คำแก้ว | วท.บ. (เคมี) | 10 |
96 | 66315771 | นายอาคม จิตรธร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
97 | 66315788 | นางสาวอาคิรา ล่องลอย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
98 | 66315818 | นางสาวอาริยา ภู่จีน | วท.บ. (เคมี) | 10 |
99 | 66315849 | นายอิทธิพล อินธิสอน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
100 | 66315863 | นายอุดมศักดิ์ ศิริประเสริฐ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
101 | 66315894 | นายวีรวงศ์ อดิศรเธียรสิน | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 50 |
102 | 66315986 | นายคณิต เหล็กเพ็ชร | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
103 | 66316020 | นายเจษฎา สร้อยสุข | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
104 | 66316051 | นางสาวชลนิภา ทรัพย์บุญมี | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
105 | 66316150 | นางสาวทิศเหนือ ภิญโญภาพ | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
106 | 66316167 | นางสาวธนัชพร นาคทั่ง | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
107 | 66316174 | นางสาวธนัญญา ดาทอง | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
108 | 66316259 | นางสาวนิราวรรณ คำวงษา | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
109 | 66316488 | นางสาวมนัสนันท์ ยอดดี | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
110 | 66316600 | นางสาววีรภัทรา เจ็กสอน | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
111 | 66316648 | นางสาวศิริรัตนา ใจเลียง | วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) | 10 |
112 | 66316686 | นางสาวสวิตตา อดิภาสกุล | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
113 | 66316938 | นายพงศ์ปณต จันทรคณา | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
114 | 66316952 | นางสาวณัฏฐณิชา ป้องป้อม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
115 | 64360841 | นายจรณชัย บุญเติม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
116 | 64361084 | นายจีระวัฒน์ ยะชะระ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
117 | 64361282 | นายชนิตพล เงินจันติ๊บ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
118 | 64364115 | นายพงศธร ใจจะดี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
119 | 64364313 | นางสาวพัชราภรณ์ สีตะวัน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
120 | 64364863 | นางสาวมณฑิตา สารฤทธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
121 | 64366331 | นางสาวสลิลทิพย์ วังคีรี | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
122 | 65360185 | นายกฤษดา ตุรงคราวี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
123 | 65360208 | นายกษิดิ์เดช เผ่าโหมด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
124 | 65360635 | นายจิรภัทร ทีฆะพร | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
125 | 65360826 | นายฉัตรดนัย พงษ์พานิช | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
126 | 65361328 | นางสาวณภัทร สร้อยทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
127 | 65361557 | นายณัฐนันท์ คำปันปู่ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
128 | 65362608 | นางสาวนัยน์ปพร บุญมี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
129 | 65363063 | นางสาวปาริฉัตร รุ่งรัสมี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
130 | 65363421 | นางสาวพัชราภรณ์ ฉิมพาลี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
131 | 65364060 | นายเมธา เผือกผู้ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
132 | 65364886 | นายสนธยา ทำนานอก | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
133 | 65365111 | นางสาวสุชาดา โชติรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
134 | 65365128 | นางสาวสุชาดา มอไธสง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
135 | 65365197 | นางสาวสุภิญญา วัดสุริวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
136 | 65365449 | นายอริญชย์ พลาพล | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
137 | 65365579 | นายอาทิตย์ รอดเทศ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
138 | 66360177 | นายกรณ์ดนัย ลายภูษา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
139 | 66360207 | นายกฤต พะโยม | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
140 | 66360221 | นายกฤตเมธ เชียงหนุ้น | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
141 | 66360498 | นายกิตติพิชญ์ อินทะเรืองรุ่ง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
142 | 66360948 | นายเจษฎาภรณ์ สูงขาว | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
143 | 66361259 | นางสาวชุติกาญจน์ ใยนวน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
144 | 66361983 | นายแทนคุณ เกียรติยศ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
145 | 66362195 | นายธนากร ธนะขว้าง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
146 | 66362577 | นางสาวนภัสชิตา สิงห์แก้ว | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
147 | 66363321 | นางสาวพรตะวัน ติภิ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
148 | 66363352 | นางสาวพรรณประวีร์ หทัยพิชิตชัย | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
149 | 66363963 | นายภูมิพสิษฐ์ พันธ์ภูมิ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
150 | 66364069 | นางสาวมนัสนันท์ คำนัน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
151 | 66364380 | นางสาวรัตนาวลี เหล่าบำรุง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
152 | 66364496 | นางสาววรนิษฐา ตื้อยศ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
153 | 66365035 | นางสาวศิริวรรณ ปร่งฟ้า | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
154 | 66365042 | นายศิวกร ปิกรอด | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
155 | 66365103 | นายศุภกิตติ์ โสดา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
156 | 66365301 | นายสิทธินนท์ บัวบุญ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
157 | 66365479 | นางสาวสุปราณี ทองสีจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
158 | 66365622 | นายอดิรุจ งามดี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
159 | 66365691 | นางสาวอนันตยา ร่องจิก | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
160 | 66365707 | นายอนาวิล หอมอิ่น | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
161 | 66410056 | นางสาวกนกพิชญ์ มะโนรส | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
162 | 66410070 | นางสาวกมลชนก เพิ่มพูล | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
163 | 66410506 | นายคณิต เพิ่มลาภ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
164 | 66410544 | นางสาวจันทร์จิราพร เถาวันวงค์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
165 | 66410742 | นายเฉลิมรัตน์ ปานมี | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
166 | 66410971 | นางสาวชุติกาญจน์ สมภพ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
167 | 66411244 | นางสาวณัฐนันท์ เขียนวงษ์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
168 | 66411251 | นางสาวณัฐพร กันทะวงค์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
169 | 66411381 | นางสาวพิชญาภัค ดอนท้าวไพร | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
170 | 66411404 | นายทศพล ทิจันทร์ | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
171 | 66411442 | นายเทวรัตน์ ไข่หงษ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
172 | 66411541 | นายธนภูมิ เมืองจันทร์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
173 | 66411572 | นางสาวธนารีย์ เปรมปาน | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
174 | 66411916 | นางสาวนฤตปรียา อุปจันทร์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
175 | 66411954 | นางสาวนัฏษนันท์ ยาวขันแก้ว | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
176 | 66411985 | นางสาวนันท์นภัส โตสำราญ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
177 | 66412203 | นางสาวเบญญาพร สายทอง | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
178 | 66412241 | นางสาวปฐมพร เชื้อกสิกรรม | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
179 | 66412319 | นายปริตต์ ศรีหาตา | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
180 | 66412333 | นายปริยากร เทียนขาว | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
181 | 66412418 | นางสาวปาณิศา เขียวพุ่มพวง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
182 | 66412470 | นางสาวปิยวรรณ มีงาน | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
183 | 66412494 | นายปุณณวิช กระจ่างแก้ว | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
184 | 66412616 | นางสาวพรวลี ฉ่ำไกร | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
185 | 66412821 | นางสาวเพชรน้ำผึ้ง จันทร์ศรี | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
186 | 66413224 | นายรัฐธรรมนูญ ปัญญาไว | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
187 | 66413415 | นางสาววรรณิดา ทับหุ่น | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
188 | 66413422 | นางสาววรัญญา ไวที | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
189 | 66413507 | นายวสุธร ตาทิพย์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
190 | 66413606 | นางสาวศันสนีย์ แจ้แดง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
191 | 66413620 | นางสาวศิริกานดา ลีลาศ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
192 | 66413729 | นายศุภพรชัย ฤทธิวงศ์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
193 | 66414054 | นางสาวเสาวรัตน์ เพ็งเพชร | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
194 | 66470319 | นางสาวกุณห์กอบรัศ อุดมเมธาสิทธิ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
195 | 66470371 | นางสาวขนิษฐา นามวิจิตร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
196 | 66470692 | นางสาวชัชตนานนท์ โตม่วง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
197 | 66470883 | นางสาวณัฏฐณิชา ตังมณี | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
198 | 66470975 | นางสาวณัฐณิชา นามวงศ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
199 | 66470982 | นางสาวณัฐณิชา ทองแข่ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
200 | 66471040 | นางสาวณัฐริกา เย็นขัน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
201 | 66471170 | นายธนดล นิลพร | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
202 | 66471606 | นางสาวบรรฑรวรรณ เชื้ออุ่น | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
203 | 66471620 | นางสาวบุญญารักษ์ เพิ่มหิรัญ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 60 |
204 | 66472153 | นายพิษณุ พิลึก | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
205 | 66472160 | นายพีรพัฒน์ โชคบัณฑิต | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
206 | 66472207 | นางสาวเพชรลฎา ประถมบุตร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
207 | 66472412 | นายระภีภัทร เรืองศรี | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
208 | 66472443 | นางสาวริตติรา เกิดรื่น | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
209 | 66472856 | นางสาวศิริลักษณ์ ใจคำ | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
210 | 66472962 | นางสาวสรัลพร พลิกศรี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
211 | 66473044 | นางสาวสาวินี แซ่โซ้ง | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
212 | 66473051 | นายสิปปกร บุญเพ็ง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
213 | 66473358 | นายอลงกรณ์ เวินขุนทด | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
214 | 66473365 | นางสาวอลิสา พันธุ์ผักกาด | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
215 | 66473389 | นางสาวอัครมณี ขันทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
216 | 66473433 | นางสาวอุไรวรรณ ทิพย์เสถียร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
217 | 66314507 | นางสาววนัชพร ทองผุย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
218 | 66520151 | นางสาวกัญญาอร คำเลิศ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
219 | 66520380 | นางสาวจิดาภา เพ็ชรเกิด | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
220 | 66520397 | นางสาวจิตรลดา สอาด | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
221 | 66520489 | นางสาวจุฑามาศ ปธิอาราม | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
222 | 66520663 | นางสาวชุติภรณ์ สุวรรณ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
223 | 66520939 | นางสาวณัฐวรรณ พรหมศิโรตน์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
224 | 66521110 | นางสาวธนพร สงวน | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
225 | 66521165 | นางสาวธัญยชนก พันธุ์ดี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
226 | 66521332 | นางสาวนันทิชา ตาแก้ว | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
227 | 66521479 | นางสาวปภาพินท์ ป้อมคำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
228 | 66521608 | นางสาวเปรมมิกา เปี่ยมน้อย | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
229 | 66522148 | นางสาวมัชฌิมา โพนาแก | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
230 | 66522216 | นายยศธร เนาวพันธ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
231 | 66522391 | นางสาววาสนา ธูปพนม | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
232 | 66522582 | นายศุภณัฐ วิรัชชั่ว | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
233 | 66522643 | นางสาวสายธาร ปะดังพลัง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
234 | 66522872 | นายสุรพศ มะกา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
235 | 66522896 | นายสุริยะ มากตะคุ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
236 | 66523145 | นางสาวชนกนันท์ มหายศนันท์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
237 | 66560041 | นางสาวกรรณิกา จันทร์สำราญกุล | พย.บ. | 10 |
238 | 66560331 | นางสาวณฐมน อังศุพันธุ์ | พย.บ. | 10 |
239 | 66560478 | นายธนาเทพ สินอุทัย | พย.บ. | 10 |
240 | 66560560 | นางสาวนวภัทร์ ทามาศน้อย | พย.บ. | 10 |
241 | 66560690 | นางสาวพรชนก โก๊ะอิ่ม | พย.บ. | 10 |
242 | 66561048 | นางสาวสรัลชนา เทียนสว่าง | พย.บ. | 10 |
243 | 66561062 | นางสาวสุดารัตน์ สีตื้อ | พย.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
244 | 66660314 | นางสาวจิราภรณ์ สวัสดิ์พร้อม | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
245 | 66660468 | นายชนัญชัย จิตรสมัคร | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
246 | 66660673 | นางสาวฐิติกานต์ กิ่งแก้ว | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
247 | 66661175 | นางสาวเบญจวรรณ เต๊กไทย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
248 | 66661304 | นางสาวปิยวรรณ โต๊ะยี่ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
249 | 66661441 | นายพัทธนันท์ ซาวคำ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
250 | 66661656 | นายภูชิสส์ ภู่รักษ์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
251 | 66661830 | นางสาวลภัสศิริ มูลฟอง | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
252 | 66661854 | นางสาวลักษณารีย์ สารวิทย์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
253 | 66662288 | นางสาวสุพิชญา ม่วงทิม | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
254 | 66662417 | นางสาวอมริสา วันดี | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
255 | 65710157 | นายกิตติเชษฐ์ นิภัทร์กุลวัฒน์ | สถ.บ. | 10 |
256 | 65710331 | นายเจษฎา มงคลเดชสวัสดิ์ | สถ.บ. | 10 |
257 | 65710393 | นางสาวชยาภา เนียมหอม | สถ.บ. | 10 |
258 | 65710706 | นายธนชัย ม่วงมุกข์ | สถ.บ. | 10 |
259 | 65710751 | นายธนากร มหามาตร | สถ.บ. | 10 |
260 | 65710874 | นายนนทกร เชื้อเจ็ดตน | สถ.บ. | 10 |
261 | 65710928 | นางสาวนภาพร มากสุข | สถ.บ. | 10 |
262 | 65711055 | นางสาวเนตรดาว ใจดี | สถ.บ. | 10 |
263 | 65711277 | นายพงษ์เพชร สิงห์แก้ว | สถ.บ. | 10 |
264 | 65711390 | นายเพชรนที สุกปลั่ง | สถ.บ. | 10 |
265 | 65711536 | นายภูริพัฒน์ สุภาใจ | สถ.บ. | 10 |
266 | 65711550 | นายมุ้งติ๊บ หน่อเงิน | สถ.บ. | 10 |
267 | 65711642 | นางสาวรุ้งลาวรรณ ไชยยา | สถ.บ. | 10 |
268 | 65711659 | นายวชิรวิทย์ ตั่นแก้ว | สถ.บ. | 10 |
269 | 65711666 | นางสาววชิรินทรา สิงห์สาทร | สถ.บ. | 10 |
270 | 65711925 | นางสาวศุภิสรา อ.สงวน | สถ.บ. | 10 |
271 | 65712144 | นางสาวอนัติตยา เวรุมาสย์ | สถ.บ. | 10 |
272 | 66710439 | นางสาวเจนจิรา ถึงดี | วท.บ. (เทคโนโลยีสถาปัตยกรรม) | 50 |
คณะนิติศาสตร์ |
273 | 66190118 | นางสาวกมลวรรณ เสนาะสำเนียง | น.บ. | 10 |
274 | 66190521 | นางสาวจิรานันท์ พิมพ์สิงห์ | น.บ. | 10 |
275 | 66190750 | นางสาวโชติกา กันทะวงค์ศา | น.บ. | 10 |
276 | 66190767 | นางสาวซาบีรา มหะหมัด | น.บ. | 10 |
277 | 66191399 | นายนพรัตน์ อัครพัฒน์ | น.บ. | 10 |
278 | 66191474 | นางสาวนิชาภัทร เชื้อหมอ | น.บ. | 10 |
279 | 66191511 | นางสาวนิษฐเนตร์ อินทสิทธิ์ | น.บ. | 10 |
280 | 66191535 | นางสาวเนตรนภา นามศรี | น.บ. | 10 |
281 | 66191603 | นางสาวเบญจศิริ ธรรมเดชะ | น.บ. | 10 |
282 | 66191726 | นายพงศ์พิพัฒน์ ธนะเรือง | น.บ. | 10 |
283 | 66191856 | นายพันธุ์ภูมิ โสภารัตน์ | น.บ. | 10 |
284 | 66191993 | นางสาวเพชรรัตน์ แจ้งเพิ่ม | น.บ. | 10 |
285 | 66192044 | นางสาวภัทรธราภรณ์ เซพงษ์ | น.บ. | 10 |
286 | 66192051 | นายภัทรพงศ์ ธีระปิยพงศ์ | น.บ. | 10 |
287 | 66192136 | นางสาวภิญญดา เมณฑ์กูล | น.บ. | 10 |
288 | 66192761 | นายสรยุทธ โปร่งจันทึก | น.บ. | 10 |
289 | 66192785 | นายสรายุทธ อุปการะ | น.บ. | 10 |
290 | 66193065 | นายอธิพร เฉลิมวิสุตม์กุล | น.บ. | 10 |
291 | 66193249 | นางสาวอัชฎาพร เอกอุฬารพันธ์ | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
292 | 66264420 | นางสาวสุดารัตน์ มากคุณ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
293 | 65240685 | นางสาวฉัตรลดา ทองบุญโท | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
294 | 65242184 | นายนิพิฐพนธ์ ตราปัญญา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
295 | 65344543 | นางสาวปาณิศา ปินจันทร์ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
296 | 65344550 | นางสาวปาณิศา แก่นคำ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
297 | 65344673 | นางสาวปิยะธิดา พิมพ์ศรี | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
298 | 66340278 | นางสาวกฤตพร หาญวิริยะกิจ | นศ.บ. | 10 |
299 | 66340421 | นางสาวกัญญาพัชร เขตสินยิ่ง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
300 | 66340704 | นางสาวเกศินี ภู่บัว | ศ.บ. | 10 |
301 | 66340889 | นางสาวจันทร์ธิดา ภูศิลา | ศ.บ. | 10 |
302 | 66341695 | นางสาวณภัทร ศรีสงคราม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
303 | 66341862 | นางสาวณัฐชา วรรณพฤกษ์ | นศ.บ. | 10 |
304 | 66341954 | นายณัฐนนท์ อนวัช | ศ.บ. | 10 |
305 | 66341978 | นางสาวณัฐนันท์ ดีอ้น | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
306 | 66342333 | นางสาวทิพย์พาพร จอมแจ้ง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
307 | 66342920 | นางสาวนงนภัส วงศ์ธนกฤต | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
308 | 66342975 | นางสาวนพรดา กระต่ายทอง | ศ.บ. | 10 |
309 | 66343019 | นางสาวนภัสนันท์ วาดเขียน | ศ.บ. | 10 |
310 | 66343026 | นางสาวนภัสวรรณ ตุ้มพงษ์ | ศ.บ. | 10 |
311 | 66343033 | นางสาวนภัสวรรณ พลซา | นศ.บ. | 10 |
312 | 66343088 | นางสาวนรมน อิ่มประยูร | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
313 | 66343118 | นายนฤบดินทร์ ภูสมศรี | ศ.บ. | 50 |
314 | 66343149 | นายนวพล หาญสาริกิจ | นศ.บ. | 10 |
315 | 66343156 | นายนวภัทร อมรวิภาดา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
316 | 66343507 | นางสาวบุญวาส วิมล | นศ.บ. | 10 |
317 | 66343842 | นางสาวปริยาภัทร คุ้มชนะ | ศ.บ. | 10 |
318 | 66344450 | นางสาวพาสุข ศักดิ์เลิศวานิช | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
319 | 66344733 | นางสาวแพรวนภา พยัคฆเพท | ศ.บ. | 10 |
320 | 66344801 | นายภัคพล เหลืองทองนารา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
321 | 66345235 | นางสาวมนัสชนก สุขสุนทรา | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
322 | 66345297 | นางสาวมัณฑนา ปารย์จิตติพัฒน์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
323 | 66345334 | นางสาวมาวิกา มาน้อย | ศ.บ. | 10 |
324 | 66345532 | นางสาวรัชฎาภรณ์ ลากุล | ศ.บ. | 10 |
325 | 66345853 | นางสาววรรณวิสา นุสนธ์ | ศ.บ. | 10 |
326 | 66346171 | นายวิติกร ตังประเสริฐ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
327 | 66346324 | นายวุฒิชัย ไชยคุณ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
328 | 66346454 | นางสาวศิริรัตน์ แก้วสุริบูรณ์ | ศ.บ. | 10 |
329 | 66346706 | นางสาวสริตา อุ่นพรม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
330 | 66346966 | นางสาวสุนิสา คล้ายสุข | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
331 | 66347109 | นางสาวสุภาวดี เตยสระน้อย | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
332 | 66347727 | นายอัยการ วชิรบารมี | นศ.บ. | 10 |
333 | 66347734 | นางสาวอาทิตยา เกตุอ่อน | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
334 | 66347857 | นางสาวอิสริยา เชื้อศรี | ศ.บ. | 10 |
335 | 66348243 | นางสาวพัชราภรณ์ คำหว่าง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
336 | 66240196 | นายกวิน อาจกล้า | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
337 | 66240837 | นายไชยาวัฒน์ วานิชรัตน์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
338 | 66240974 | นายณภัทร ดำริห์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
339 | 66241728 | นางสาวธัญชนก เบ็ดเสร็จ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
340 | 66242527 | นางสาวพชรพร ชื่นอ่อน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
341 | 66242589 | นางสาวพลอย ในทอง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
342 | 66242640 | นางสาวพัชรีภรณ์ ติดโนน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
343 | 66242756 | นางสาวเพชรลดา เพ็ชรอิ่ม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
344 | 66242893 | นางสาวภัทรานิษฐ์ ภักดิ์ปาน | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
345 | 66242961 | นางสาวภูริตา เกษตรเอี่ยม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
346 | 66243197 | นางสาวรินรดา เย้าดุสิต | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
347 | 66243272 | นางสาววรรณิดา นาทองคำ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
348 | 66243449 | นางสาววิภาพร วงษ์ต่าย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
349 | 66243623 | นางสาวศิริวรรณ ครึบกระโทก | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
350 | 66243647 | นางสาวศิวพร หาดสุด | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
351 | 66243814 | นายสิปปกร ภาชนะพรรณ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
352 | 66243951 | นางสาวสุพิชฌา ภูพันนา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
353 | 66244033 | นางสาวสุวรรณี หวานเสนาะ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
354 | 66244071 | นางสาวเหมวดี ปัญญา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
355 | 66244156 | นางสาวอภิญญา อินทศร | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
356 | 66244637 | นางสาวอรไพลิน ตู้บุดดา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |