ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380145 | นางสาวกิติยา จันทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65381371 | นางสาวสาวิตรี คมใน | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
3 | 66161002 | นายณัฐนันท์ โนรักหมื่น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
4 | 66161668 | นายนิธิวัฒน์ ฉนาด | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
5 | 66162375 | นางสาวภูริชา ชิดโคกกรวด | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
6 | 66162955 | นายศักดิโชติ หวังดุลยกิติ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
7 | 66265175 | นางสาวภีมชนัญญา บุญทา | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
8 | 66265533 | นายศุทธวัต คงภัทรนนท์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
9 | 66310417 | นางสาวกันธารัตน์ บัวสร้อย | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
10 | 66310578 | นางสาวกือแหมะ ไม่มีนามสกุล | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
11 | 66310608 | นายเกริกเกียรติ ทวีขวัญ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
12 | 66310776 | นางสาวจินตนา คำมงคุณ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
13 | 66310929 | นางสาวจุฑาภรณ์ วิวัฒน์ยุวะถาวร | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
14 | 66311117 | นางสาวชมชนก สุพรรณกลาง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
15 | 66311193 | นางสาวชัญญานุช น้อยหมอ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
16 | 66311452 | นางสาวณรัชญาณ์ นันทะสังข์ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
17 | 66311568 | นายณัฐกิตติ์ นิลบุตร | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
18 | 66311926 | นายดนุสรณ์ กองแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
19 | 66312015 | นายตะวัน วังสะปัญญา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
20 | 66312145 | นายธนกฤต เกตุเอม | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
21 | 66312169 | นายธนกฤต เกิดแก้ว | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
22 | 66312756 | นายนราภัทร รอดอยู่ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
23 | 66313234 | นางสาวเปรมยุดา คมขำ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
24 | 66314545 | นายวรโชติ อำนวยโรจนจินดา | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
25 | 66314781 | นางสาววิรัลยุพา ทองเวียง | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 60 |
26 | 66315306 | นายสีหราช เกิดศรีชัง | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
27 | 66315405 | นางสาวสุพรรษา ใจกองแก้ว | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
28 | 66315719 | นางสาวอรวี จันทร์ดวงโต | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
29 | 66315757 | นายอลงกรณ์ จันทร์สม | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
30 | 66316495 | นางสาวมัทนาพร แก้วอุดร | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
31 | 66316709 | นางสาวสุชานันท์ รัตนาวังเจริญ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
32 | 65362776 | นายปกรณ์เกียรติ เวือนประโคน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
33 | 65363452 | นายพันธการณ์ ต๊ะสุทา | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
34 | 65364299 | นายวงศ์วรัณ แก้วภิรมย์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
35 | 65364893 | นายสมเกียรติ ศิริคุปต์ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
36 | 66361853 | นายดนุพงศ์ แสงสว่าง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
37 | 66362256 | นายธนิสร นาใต้ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
38 | 66363314 | นางสาวพรจรัส แขวงมาศ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
39 | 66364175 | นายรณกฤต ใจดี | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
40 | 66365929 | นายอัสนี เดชเดิม | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
41 | 65410095 | นางสาวกมลรัตน์ โอสาคำ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
42 | 65410453 | นางสาวจารุวรรณ นิลสิงห์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
43 | 65411481 | นางสาวนภพรรณ จันทะโก | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
44 | 66410469 | นางสาวเกษริน บัวคำ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
45 | 66410704 | นายจุลจักร บัวเขียว | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
46 | 66410988 | นายชุติพนธ์ มิ่งวงศ์ยาง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
47 | 66411084 | นายณฐพงศ์ อุตะมะ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
48 | 66411121 | นายณัฏฐกิตติ์ ยิ่งยง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
49 | 66411213 | นางสาวณัฐณิชา คำผาย | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
50 | 66411619 | นางสาวธพัสมนตร์ ขวัญเขมสรณ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
51 | 66411688 | นายธัญเทพ กัณทะษา | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
52 | 66411770 | นายธีระภัทร พรมบาง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
53 | 66411787 | นางสาวธีราภรณ์ เครือหงษ์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
54 | 66411916 | นางสาวนฤตปรียา อุปจันทร์ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
55 | 66412548 | นายพชรพล จำปาทอง | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
56 | 66412562 | นางสาวพนิดา ดีเต่า | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
57 | 66412692 | นายพัสกร จันทรี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
58 | 66412746 | นางสาวพิชญาภา เนตรบุตร | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
59 | 66412814 | นายพีรภัส ปรัชญาวุฒิรัตน์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
60 | 66412913 | นางสาวภัณฑิรา ส้านมา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
61 | 66413033 | นางสาวมณเทียน โสสุด | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
62 | 66413194 | นายรัชชานนท์ จันทร์ปุย | กศ.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
63 | 66413309 | นายวชิรวิชญ์ แสวงลาภ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
64 | 66413453 | นางสาววรางคณา ผารี | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
65 | 66413675 | นายศุภโชค จันทร์ดง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
66 | 66413866 | นางสาวสิริมณี สันติสัมพันธ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
67 | 66413880 | นางสาวสิริรัตน์ แป้นจาก | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
68 | 66414030 | นางสาวสุวนันท์ จิตรำพึง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
69 | 66414139 | นายอภิเชษฐ์ ศรีเพชร | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
70 | 66414375 | นางสาวบุญรักษา อิ่มชา | กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
71 | 66460198 | นางสาวจุฑามณี โยธายุทธ | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
72 | 66470111 | นางสาวกรกนก วิชัย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
73 | 66470166 | นางสาวกฤษนี เดชโนนสังข์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
74 | 66470203 | นายกันตพล ศรีนาง | พทป.บ. | 10 |
75 | 66470395 | นางสาวเข็มวิกา อินทร์ไข | พทป.บ. | 10 |
76 | 66470463 | นางสาวจารุวรรณ วังคีรี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
77 | 66470562 | นางสาวชญานิน น้อยนาค | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
78 | 66470579 | นางสาวชญาภา นวจตุรภุช | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
79 | 66470647 | นางสาวชนิสรา ตาลดี | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
80 | 66470661 | นายชรัมย์รัตน์ อิ่มเคี่ยม | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
81 | 66470944 | นางสาวณัฐชยา มีสนุ่น | พทป.บ. | 10 |
82 | 66471026 | นางสาวณัฐนิชา น้อยคง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
83 | 66471101 | นางสาวณีรนุช นัยเสถียร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
84 | 66471125 | นางสาวดวงพร รอดแล้ว | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
85 | 66471248 | นางสาวธนัชชา โชติพิเชฐ | พทป.บ. | 10 |
86 | 66471439 | นางสาวนฤมล เนตรเกตุ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
87 | 66471545 | นางสาวนิชา สืบสาย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
88 | 66471682 | นางสาวเบญจรัตน์ ลักษณวิเชียร | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
89 | 66471866 | นางสาวปานเลขา จินดาวงศ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
90 | 66471996 | นางสาวพรพฤกษา เกี้ยนมา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
91 | 66472023 | นางสาวพรวิไล วรินทร์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
92 | 66472276 | นางสาวภัทรดา จูมศักดิ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
93 | 66472337 | นางสาวมัณฑนา สุริยา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
94 | 66472443 | นางสาวริตติรา เกิดรื่น | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
95 | 66472528 | นางสาววรรณษา เฒ่าแก้ว | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
96 | 66472689 | นางสาววิชิตา สำเภาทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
97 | 66472696 | นางสาวศรัณย์พร นุ่นดอกเล็ก | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
98 | 66472764 | นางสาวศิรินภา เผ่าคนชม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
99 | 66472849 | นางสาวศิริลักษณ์ พลดงนอก | พทป.บ. | 10 |
100 | 66473037 | นางสาวสาวิตรี ทองคำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
101 | 66473068 | นางสาวสิริกร เพิ่มพูล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
102 | 66473174 | นางสาวสุธิดา กลมกล่อมดี | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
103 | 66473181 | นางสาวสุปรียา ลอยเหม็น | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
104 | 66473235 | นายสุรเชษฐ์ ยิ้มเครือทอง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
105 | 66473242 | นางสาวสุรีพร พุ่มทอง | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
106 | 66473426 | นางสาวอาลิษา บุญกลางดอน | วท.บ. (อาชีวอนามัยและความปลอดภัย) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
107 | 66520144 | นางสาวกัญญารัตน์ สาทจิม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
108 | 66520243 | นางสาวกุลภรณ์ แซ่อึ่ง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
109 | 66520311 | นางสาวจริยา โกมลศรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 60 |
110 | 66520373 | นางสาวจิดาภา บุญทอง | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
111 | 66520380 | นางสาวจิดาภา เพ็ชรเกิด | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
112 | 66520526 | นางสาวชญานิษฐ์ กลั่นหวาน | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
113 | 66520564 | นางสาวชนัญชิดา อ่วมฟัก | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
114 | 66520991 | นางสาวดวงหฤทัย อ้นพา | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
115 | 66521011 | นางสาวตีรณา เลี่ยมวัฒนสุธา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
116 | 66521134 | นายธนภัทร พิสิษฐ์เศรษฐี | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
117 | 66521158 | นางสาวธมลวรรณ จิตรภัทร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
118 | 66521523 | นางสาวปวีณา อุดแบน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
119 | 66521639 | นายพงษ์ประณต สวัสดิ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
120 | 66521660 | นางสาวพรพรรณ ภูพาดแร่ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
121 | 66521790 | นางสาวพิชชาพร อำมะรี | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
122 | 66521813 | นางสาวพิชญาภา ประฐมวงค์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
123 | 66521844 | นางสาวพิมพ์ชนก คงปันนา | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
124 | 66521899 | นางสาวพีรนุช ระโส | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
125 | 66521936 | นางสาวเพ็ญพรรษา คงเจริญ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
126 | 66522353 | นางสาววรนุช วันเพ็ญ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
127 | 66522384 | นางสาววาเลนทิน่า เมเยอร์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
128 | 66522728 | นางสาวสุทธิดา บงกชเกิด | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
129 | 66522827 | นางสาวสุพัตรา วงษ์จำปา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
130 | 66523107 | นางสาวไอลดา โอรักษ์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
131 | 66560362 | นายณภัทร จันทร์เจริญ | พย.บ. | 10 |
132 | 66560416 | นายณัฐวุฒิ ปินตา | พย.บ. | 10 |
133 | 66560515 | นางสาวธีระพร จันทร์สวี | พย.บ. | 10 |
134 | 66560591 | นายนิภัทร์ เจริญสุข | พย.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
135 | 66660703 | นางสาวณภัสชนก พรหมเศรณีย์ | ทศ.บ. | 10 |
136 | 66661076 | นางสาวนันทกานต์ ตานะเป็ง | ทศ.บ. | 10 |
137 | 66661199 | นายปฏิภาณ พิลากุล | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
138 | 66661564 | นางสาวแพรวา แสงนาโก | ทศ.บ. | 10 |
139 | 66661670 | นายภูรชาญ โชคกวีกุล | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
140 | 66662196 | นายเศรษฐวัฒน์ ประทุม | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
141 | 66662349 | นางสาวหทัยภัทร มหบุญพาชัย | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
142 | 66662479 | นายอิสรภาพ วงศ์จอม | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
143 | 66662493 | นายกฤชณัท หงษ์ทวี | วท.บ. (เทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
144 | 65710423 | นายชลธาร ชาวโพธิ์หลวง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
145 | 65710546 | นายณัฏฐภัทร วัฒนกนกธรรม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
146 | 65710577 | นายณัฐดนัย แดงโสภณ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
147 | 65711246 | นายปิติภัทร รวมวงค์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
148 | 65711727 | นายวรากร ทาตระกูล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
149 | 65711932 | นายสถาพร นวเลิศเมธี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
150 | 65712359 | นางสาวทรงอัปสร ศรีงาม | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
151 | 66190217 | นางสาวกฤษมา กาญจนวิศิษฎ์ผล | น.บ. | 10 |
152 | 66190255 | นางสาวกัญญารัตน์ บัวทอง | น.บ. | 10 |
153 | 66190583 | นายเจษฏาภรณ์ ธรรมศาสตร์ | น.บ. | 10 |
154 | 66190590 | นายชญาณ์ภัทร สิงห์คำ | น.บ. | 10 |
155 | 66190767 | นางสาวซาบีรา มหะหมัด | น.บ. | 10 |
156 | 66190774 | นางสาวฌานิกา นุ่นเส้ง | น.บ. | 10 |
157 | 66190842 | นางสาวณญาดา ผึ่งเย็น | น.บ. | 10 |
158 | 66191009 | นางสาวณิชกานต์ อินปั๋น | น.บ. | 10 |
159 | 66191252 | นางสาวธนาภา เอี่ยมมา | น.บ. | 10 |
160 | 66191276 | นายธราดล แว่นแก้ว | น.บ. | 10 |
161 | 66191566 | นายบัญญพนต์ ขำเน่า | น.บ. | 10 |
162 | 66191658 | นายปัณณธร ภิราษร | น.บ. | 10 |
163 | 66191665 | นางสาวปาณิศา นุชท่าโพ | น.บ. | 10 |
164 | 66191818 | นางสาวพัธนันต์ ปานพรม | น.บ. | 10 |
165 | 66191887 | นางสาวพิชา สิทธิพูล | น.บ. | 10 |
166 | 66191900 | นางสาวพิทยาภรณ์ เทพวงค์ | น.บ. | 10 |
167 | 66192037 | นางสาวภัทรทิยา ตั้นตี๋ | น.บ. | 10 |
168 | 66192051 | นายภัทรพงศ์ ธีระปิยพงศ์ | น.บ. | 10 |
169 | 66192099 | นางสาวภัสพร ประกอบวรกาน | น.บ. | 10 |
170 | 66192105 | นายภาธร ชัยฤทธิ์ | น.บ. | 10 |
171 | 66192198 | นางสาวภูษณิศา จังกาจิตต์ | น.บ. | 10 |
172 | 66192235 | นางสาวมนัสนันท์ อุ่นเมือง | น.บ. | 10 |
173 | 66192297 | นายรชต นาคะประเสริฐ | น.บ. | 10 |
174 | 66192303 | นางสาวรวินท์นิภา งามขำ | น.บ. | 10 |
175 | 66192426 | นายวชิรวิทย์ ดวงจันทร์ | น.บ. | 10 |
176 | 66192433 | นางสาววรรณศา เชื้อนุ่น | น.บ. | 10 |
177 | 66192525 | นายวัชรพล บุญเกษม | น.บ. | 10 |
178 | 66192631 | นางสาวศศพร พรหมลา | น.บ. | 10 |
179 | 66192709 | นางสาวศิริวรรณ แสะอาหลี | น.บ. | 10 |
180 | 66192891 | นางสาวสิริพร สนองสินธุ์ | น.บ. | 10 |
181 | 66192945 | นางสาวสุพรรณษา ธรรมวงค์ | น.บ. | 10 |
182 | 66192983 | นางสาวสุภาภรณ์ อ่อนละมัย | น.บ. | 10 |
183 | 66193034 | นางสาวเสาวลักษณ์ สมาคม | น.บ. | 10 |
184 | 66193065 | นายอธิพร เฉลิมวิสุตม์กุล | น.บ. | 10 |
185 | 66193218 | นางสาวอริสรา เขียวฤทธิ์ | น.บ. | 10 |
186 | 66193232 | นางสาวอักษราภัค สุฐิติวนิช | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
187 | 66260804 | นางสาวจิรันธนิน สุขจี่ | ดศ.บ. | 10 |
188 | 66260934 | นางสาวชญาภัส กุลรินทร์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
189 | 66261030 | นายชาคริต ยมกลิ่น | ดศ.บ. | 10 |
190 | 66261221 | นางสาวฐิติมา พุทธรัตน์ | ศศ.บ. (ภาษาจีน) | 10 |
191 | 66262426 | นางสาวปนัดดา นวลไผ่ | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
192 | 66262570 | นางสาวปาณิสรา ยอดรัก | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
193 | 66263058 | นางสาวพิมพ์พิศา เหล็กเข้ม | ดศ.บ. | 10 |
194 | 66263485 | นางสาวเมทินี ศรีพรหม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
195 | 66263546 | นางสาวยวิษฐา อิ่มสีนาก | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
196 | 66263683 | นางสาวรุ่งไพลิน สมิงนิล | ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) | 10 |
197 | 66263812 | นางสาววรัทยา พวงทอง | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
198 | 66263874 | นางสาวอชิรญากรณ์ อ่ำจุ้ย | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
199 | 66264161 | นางสาวศุภมาส รัตนรุ่งรวิน | ศศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
200 | 66264581 | นางสาวสุวิตรา นาบำรุง | ดศ.บ. | 10 |
201 | 66264840 | นางสาวอักษราภัค ทองขาว | ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
202 | 65340194 | นายกฤตกร ศิริกาญจนวงศ์ | นศ.บ. | 10 |
203 | 65340286 | นายกฤษฏิพัทธ์ วงศ์ปรีดานนท์ | นศ.บ. | 10 |
204 | 65341399 | นายเจษฎา บางสาลี | นศ.บ. | 10 |
205 | 65343263 | นางสาวธัญญรัตน์ ยุทธอาจ | นศ.บ. | 10 |
206 | 65343522 | นายธีรภัทร์ พุดสี | นศ.บ. | 10 |
207 | 65344888 | นางสาวพรพรรณ โยธาจันทร์ | นศ.บ. | 10 |
208 | 65344932 | นางสาวพลอยชมพู มาชัย | นศ.บ. | 10 |
209 | 65345540 | นางสาวภัทรวดี กันทะกุล | นศ.บ. | 10 |
210 | 65345977 | นางสาวยุพเรศ จันทร์แท่น | นศ.บ. | 10 |
211 | 65347155 | นายศุภณัฐ แสงกูล | นศ.บ. | 10 |
212 | 66340315 | นางสาวกฤษณา ทรงสวัสดิ์วงศ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
213 | 66340711 | นายเกียรติชัย สุทธิกิตติรัตน์ | ศ.บ. | 10 |
214 | 66340872 | นางสาวจันทร์จิรา เวชสุวรรณ์ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
215 | 66341374 | นางสาวชลิดา พินิจกุลณสร | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
216 | 66342036 | นางสาวณัฐพร กันยาทอง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
217 | 66342135 | นางสาวณิชาภัทร แจ่มกลิ้ง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
218 | 66342555 | นางสาวธนัญญา อุตรพันธ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
219 | 66342692 | นางสาวธัญจิรา เชื่อมวิลัย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
220 | 66342777 | นางสาวธิดาลักษณ์ สีมี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
221 | 66343040 | นางสาวนภัสสร พานทอง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
222 | 66343064 | นางสาวกมลชนก สุวรรณ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
223 | 66343279 | นางสาวนารีรัตน์ ถิ่นทับไทย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
224 | 66343286 | นางสาวนันท์นภัส ขอคำ | บช.บ. | 10 |
225 | 66343422 | นางสาวนุชจรี แสนสอาด | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
226 | 66343552 | นางสาวเบญจพร ราชประสิทธิ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
227 | 66343583 | นางสาวเบญจวรรณ เทวะ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
228 | 66344399 | นางสาวพัชราภรณ์ กิ่งเกษ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
229 | 66344610 | นางสาวพิมพิศา พลสวัสดิ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
230 | 66344894 | นายภัทรศักดิ์ ตั้งพลังกุล | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
231 | 66344900 | นางสาวภัทรโศภิตา สงวนศัพท์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
232 | 66345327 | นางสาวมาริสา โชติพรม | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
233 | 66345419 | นางสาวยุภา แซ่ย่าง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
234 | 66345822 | นายวรยุทธ ชื่นสกุลทิพย์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
235 | 66346065 | นางสาววลัยชญา เรืองฤทธิ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
236 | 66346126 | นางสาววันวิสาข์ คำฤาชา | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
237 | 66346492 | นายศิวกร เอี่ยมอ่อน | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
238 | 66346881 | นางสาวสุชาวดี ศรีธงชัย | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
239 | 66347277 | นางสาวโสภิตนภา บัวเผื่อน | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
240 | 66347321 | นายอชิร เปียปาน | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
241 | 66347642 | นายอัครชัย แก้วดี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
242 | 66347673 | นางสาวอัจฉริยา ภูเวียง | ศ.บ. | 10 |
243 | 66347925 | นายเลิศภพ จรัสดาราแสง | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
244 | 66347987 | นางสาวชญาน์นันท์ นันทกิจดำรง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
245 | 66347994 | นางสาวชนกนันท์ ตันติธัญญากร | บช.บ. | 10 |
246 | 66348076 | นางสาวณิชาภัทร รุ่งเรืองทรัพย์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
247 | 66348458 | นางสาวหฤทัยพร สายแก้ว | บช.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
248 | 63242445 | นายพีรวิชญ์ หิรัญวงศ์ | ร.บ. | 10 |
249 | 65240517 | นางสาวจิตตินันทน์ ผารินทร์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
250 | 65241033 | นายชุติไชย บุบผาชื่น | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
251 | 65243167 | นายภัทรเวช พุกน้อย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
252 | 65243266 | นายมนต์มนัส สนิทผล | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
253 | 65243624 | นางสาววรรณอนงค์ ศรีพจนวรกุล | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
254 | 66240097 | นางสาวกชกร บุญคง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
255 | 66240318 | นายกิตติภณ บางแดง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
256 | 66240783 | นายชวิน ศุภลาภวัฒนา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
257 | 66240882 | นายฐิรพรรษ หงษ์น้อย | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
258 | 66240950 | นางสาวณภัชชรินทร์ มันหนองแวง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
259 | 66240998 | นายณรงค์ธร เปิ่นวงษ์ | ร.บ. | 10 |
260 | 66241254 | นางสาวณัฐพร ประสมเสือ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
261 | 66241278 | นางสาวณัฐรุจา เอียดล้วน | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
262 | 66241384 | นางสาวดารินทร์ บุญพึ่ง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
263 | 66241933 | นางสาวนฤมล พรมเนตร | ร.บ. | 10 |
264 | 66241971 | นายนัฏฐวัฒน์ แสงแก้ว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
265 | 66242107 | นางสาวนิตยา มีแดนไผ่ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
266 | 66242114 | นายนิติภูมิ เฮียงก่อ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
267 | 66242190 | นางสาวบัวไพลิน พินิจกลาง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
268 | 66242367 | นายปอโท อินไหว | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
269 | 66242398 | นายปัณณวัฒน์ พิมพา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
270 | 66242848 | นางสาวภัทรธิดา คำพวง | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
271 | 66243166 | นายรัฐภูมิ มากลิ่น | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
272 | 66243388 | นางสาววันฟ้าใหม่ ปัญญาสินทวี | ร.บ. | 10 |
273 | 66243548 | นางสาวศศิธร บุญมีมา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
274 | 66243616 | นางสาวศิริรัตน์ รัตนพร | ร.บ. | 10 |
275 | 66243722 | นางสาวสมิตา ไชยเมืองมูล | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
276 | 66243845 | นางสาวสิริยากร สิงห์คิบุตร | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
277 | 66244231 | นางสาวอลิสา มากบุญ | ร.บ. | 60 |
278 | 66244316 | นางสาวอาภากร พาสนาเรืองรอง | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |