ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะวิทยาศาสตร์ |
1 | 62310541 | นายกีรฎิกรณ์ ยมหาด | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
2 | 63311325 | นางสาวณัฏฐธิดา สุกมะณี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
3 | 63315477 | นางสาวอานันทญา สุพรรณคง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
4 | 64311171 | นางสาวชนากานต์ ภู่ทอง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
5 | 64315698 | นายศิริชัย เวสานุชาติ | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
6 | 64317074 | นางสาวเกศรินทร์ ทับทิม | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
7 | 65310340 | นายกิตติพงศ์ ฤกษ์เกษี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
8 | 65310869 | นายชญานิน คำเหมือง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
9 | 65310951 | นางสาวชนิสรา ทาสี | วท.บ. (เคมี) | 10 |
10 | 65311040 | นางสาวชลธิชา ขอนดุสิต | วท.บ. (เคมี) | 10 |
11 | 65311231 | นางสาวชิษณุภรณ์ จันทร์ลา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
12 | 65311378 | นายณฐกร ขันจอก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
13 | 65311590 | นางสาวณัฐริกา สุยะตุ่น | วท.บ. (เคมี) | 10 |
14 | 65311637 | นายณัฐวุฒิ เทพคำ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
15 | 65311828 | นายธนกร พิลึก | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
16 | 65311873 | นายธนบูรณ์ อ่อนงาม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
17 | 65311972 | นายธนวิชญ์ ธีระชัยนุกูล | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
18 | 65312214 | นางสาวธิตินัน สารโพคา | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
19 | 65312412 | นางสาวนรีรัตน์ ศรีแก้วอินทร์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
20 | 65312641 | นายบุญญฤทธิ์ ยาวิใจ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
21 | 65312849 | นางสาวประภาภรณ์ บุญนิยม | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
22 | 65312979 | นายปองธรรม ดีบุกคำ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
23 | 65313037 | นายปิติภัทร กิจสวน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
24 | 65313044 | นางสาวปิยธิดา กองธิราช | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
25 | 65313174 | นายพงศ์ภากร จันทร์ขำ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
26 | 65313211 | นายพรชัย หอมสิน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
27 | 65313259 | นางสาวพรนภา ผ่านพัฒนาสวัสดิ์ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
28 | 65313402 | นายพัสกร พัชรเรืองแสง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
29 | 65313488 | นางสาวพิยดา บูระอาจ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
30 | 65313860 | นายภีมภัทร นรจีน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
31 | 65313877 | นายภูเบศน์ ศรีกำแหง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
32 | 65314065 | นางสาวมนัสนันท์ คงมณี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
33 | 65314270 | นายรัชชานนท์ อาษาศรี | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
34 | 65314416 | นายวณิชยา พันธ์สอาด | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
35 | 65314560 | นางสาววริศรา พลอยศรีสังข์ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
36 | 65314966 | นายศุภณัฐ พลกลาง | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
37 | 65315055 | นายสวัจฉรัตน์ ลำดับ | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
38 | 65315420 | นายอนุศักดิ์ บัวเสียน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
39 | 65315468 | นายอภิเดช พ้นเวร | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
40 | 65315567 | นางสาวอักฑ์ษราภัคถ์ ขิงสันเทียะ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
41 | 65316182 | นางสาวณัฐนันท์ ดารังวัล | วท.บ. (เคมี) | 10 |
42 | 65316946 | นางสาวหิรัญญา ม่วงเล็ก | วท.บ. (เคมี) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
43 | 63410868 | นายชาคริส วิภาสพงศ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
44 | 63412312 | นางสาวเบญญา คำสีแดง | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
45 | 63412343 | นางสาวปนัดดา วงษ์คำมา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
46 | 63413395 | นางสาววรกรานต์ สอนวันนา | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
47 | 65471027 | นางสาวณัฐนรินทร์ อินตัน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
48 | 65472963 | นางสาววรินทรา เกิดเจริญ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
49 | 66470760 | นางสาวชุติกาญจน์ เพ็งแสงทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
50 | 66470777 | นางสาวชุติมา คำพันธ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
51 | 66470791 | นางสาวญาณิศา จ้อยม่วง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
52 | 66470852 | นางสาวณัชฌา สายคำมี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
53 | 66470876 | นางสาวณัฎฐนิชา บุญประสิทธิ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
54 | 66470906 | นางสาวณัฐกมล มหาสมุทร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
55 | 66470920 | นายณัฐกิตติ์ สายคำ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
56 | 66470937 | นางสาวณัฐชยา คำเที่ยง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
57 | 66470951 | นางสาวณัฐฐาพร แสงสีมุข | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
58 | 66470968 | นางสาวณัฐณิชา กิตติกันตวัฒน์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
59 | 66470975 | นางสาวณัฐณิชา นามวงศ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
60 | 66471019 | นางสาวณัฐนรี ศรีกลุ่ม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
61 | 66471026 | นางสาวณัฐนิชา น้อยคง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
62 | 66471033 | นางสาวณัฐมน แก้วกึน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
63 | 66471040 | นางสาวณัฐริกา เย็นขัน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
64 | 66471057 | นางสาวณัฐวิภา น้อยรุ่ง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
65 | 66471088 | นางสาวณิชกานต์ บ้ำชาวนา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
66 | 66471095 | นางสาวณิชนันท์ แซ่เอี๊ยะ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
67 | 66471101 | นางสาวณีรนุช นัยเสถียร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
68 | 66471194 | นางสาวธนพร เสียงเย็น | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
69 | 66471200 | นายธนพล วงษ์ราช | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
70 | 66471231 | นางสาวธนัชชา ธนะวัตร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
71 | 66471378 | นายนราธิป เทียมสุวรรณ์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
72 | 66471422 | นางสาวนฤกมล จันดาหาร | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
73 | 66471446 | นางสาวนลัทพร พามี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
74 | 66471484 | นางสาวนวรัตน์ ดอนแท่น | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
75 | 66471491 | นางสาวนันท์นภัส ดวงแก้ว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
76 | 66471507 | นางสาวนันทิชา คล้ายกมล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
77 | 66471514 | นางสาวนันทิดา วงษ์ปริยา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
78 | 66471538 | นางสาวนิจจารีย์ เรืองคุ้ม | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
79 | 66471545 | นางสาวนิชา สืบสาย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
80 | 66471552 | นางสาวนิชาภัทร ล่ามูล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
81 | 66471705 | นางสาวเบญญาภา มากกูล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
82 | 66471736 | นางสาวปณิตา โพธิ์ศรี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
83 | 66471750 | นางสาวปนัสญา ตาน้อย | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
84 | 66471804 | นางสาวปรางทอง มีสิน | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |