ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380244 | นางสาวจุฑามาศ จินดา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380299 | นางสาวเฉลิมศรี ทะเรืองรัมย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65380312 | นางสาวชรัญประภา รักษ์อารี | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
4 | 65380725 | นางสาวนวพร ถายา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
5 | 65380909 | นางสาวพิชญ์สินี หมื่นคำ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
6 | 65381128 | นายราชิน โสพันพิม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
7 | 65381180 | นางสาววริศรา ทองชาติ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
8 | 65381234 | นางสาววิภาวี โมราราย | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
9 | 65381302 | นางสาวศศิณา ทองคำเขียว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
10 | 65381340 | นางสาวศาตนันท์ นิมิตรทรัพย์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
11 | 65381494 | นางสาวสุรางคนา ศรีบุญเรือง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
12 | 65381685 | นางสาวอาทิตยา วิทยา | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
13 | 66380045 | นางสาวกฤติการ์ มณฑาทอง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
14 | 66380106 | นายกิตติเดช จันทร์โต | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
15 | 66380120 | นายกิตติพันธ์ แนมขุนทด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
16 | 66380144 | นางสาวจณิสตา แซ่ลี้ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
17 | 66380274 | นางสาวฐิตินันท์ แก้ววีระพันธ์ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
18 | 66380304 | นางสาวณฐพร บุญอินเขียว | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
19 | 66380519 | นายธีรชัย ลบเกตุ | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
20 | 66381202 | นายศุภณัฐ เมฆอิ่ม | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
21 | 65160211 | นางสาวกัญสร บำรุงชัย | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
22 | 65160501 | นางสาวจงกลณี ชุ่มเชื้อ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
23 | 65160525 | นายจักรภัทร ขุนพิจิตร | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
24 | 65160624 | นางสาวจิรภาส เขตรวิทย์ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
25 | 65160662 | นางสาวจิราพัชร ต๊ะตา | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
26 | 65160747 | นายฉัตรชัย ฉิมสันเทียะ | วท.บ. (เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร) | 10 |
27 | 65160976 | นายณภัทร เพชรป้อ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
28 | 65161041 | นางสาวณัฐกาญจน์ จีนทิม | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
29 | 65161515 | นางสาวธารธารา นุชท่าโพ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
30 | 65161676 | นางสาวนฤมล สิงห์กุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
31 | 65161782 | นางสาวน่านฟ้า ยศต๊ะสา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
32 | 65161997 | นางสาวปวรลักษณ์ คังตะ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
33 | 65162048 | นางสาวปาณิศา เยาวกูล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
34 | 65162215 | นางสาวพรทิพย์ มาราช | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
35 | 65162291 | นางสาวพัณณิตา กองสุวรรณ | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
36 | 65162659 | นายมลธน จำปา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
37 | 65162796 | นางสาวรัตนาภรณ์ ม่วงอ่อน | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
38 | 65163427 | นางสาวสุดารัตน์ มุกดา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
39 | 65163533 | นางสาวสุภาวิดา พึ่งเกิด | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
40 | 65163922 | นางสาวณปภัช ประโพธิ์ทัง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การประมง) | 10 |
41 | 66160029 | นางสาวธัญญาภรณ์ กุศล | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
42 | 66160111 | นางสาวกนกพร กิ่งก้าน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
43 | 66160609 | นางสาวจุฑามณี วรดิษฐ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
44 | 66160784 | นางสาวชุติมา ชินศรี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
45 | 66160883 | นายณรงค์ฤทธิ์ ใจเย็น | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
46 | 66161118 | นางสาวต้นข้าว โชติแก้ว | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
47 | 66161194 | นายธนกร โชคชัย | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
48 | 66161279 | นางสาวธนภรณ์ จันทนารี | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
49 | 66161309 | นางสาวธนัชชา เมฆสุวรรณ | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
50 | 66161613 | นางสาวนันทิชา เพ่งกิจ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
51 | 66161712 | นางสาวบุณยวีร์ หงส์ลำพอง | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
52 | 66161798 | นายปรเมษฐ์ พุทธเกษม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การเกษตร) | 10 |
53 | 66161903 | นางสาวปุณยพร หมีทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
54 | 66162122 | นางสาวพิยดา ไชชนะการ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
55 | 66162146 | นายพีรพัฒน์ แซ่ว่าง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
56 | 66162177 | นางสาวพุฒน้ำบุตร อินทะ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
57 | 66162412 | นางสาวมายูมิ โอกาวา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
58 | 66162504 | นางสาวรวิรัตน์ สนิทราษฎร์ | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
59 | 66162962 | นางสาวศิริประภา ไชยเสนา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
60 | 66162986 | นางสาวศิริวรรณ แข็งแรง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
61 | 66163013 | นางสาวศุภกานต์ ธนเกียรติสกุล | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
62 | 66163044 | นายศุภฤกษ์ เข็มทอง | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
63 | 66163266 | นางสาวสุกัลญาพร ผาลา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
64 | 66163402 | นางสาวสุพิชญา บัวอ่อน | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
65 | 66163419 | นางสาวสุพิชญา วงศ์ทาฝั้น | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
66 | 66163457 | นางสาวสุภาวิตา เปียเอี่ยม | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
67 | 66163730 | นางสาวอักษราภัค หนูพุ่ม | วท.บ. (วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร) | 10 |
68 | 66163846 | นางสาวอารดา สุขเกษม | วท.บ. (สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์) | 10 |
69 | 66164409 | นายภัทรพงษ์ พันมา | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
70 | 65310241 | นางสาวกัญญารัตน์ พึ่งอบ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
71 | 65310258 | นางสาวกัญญารัตน์ เผ่าพันธ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
72 | 65310753 | นางสาวจิราภรณ์ สุดาลา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
73 | 65310876 | นางสาวชฎาภรณ์ ศรีป่าหมาก | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
74 | 65311774 | นางสาวทักษ์อักษร จงอางจิต | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
75 | 65311798 | นางสาวทิชากร มณีจำนงค์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
76 | 65312276 | นางสาวธีรดา ทองแก้ว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
77 | 65312474 | นางสาวนันท์นภัส ลัคณา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 60 |
78 | 65314157 | นางสาวยลรดี กลิ่นจันทร์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
79 | 65314720 | นางสาววิลาสินี เจริญกุล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 60 |
80 | 65314874 | นางสาวศิรดา ศรีผ่อง | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
81 | 65315512 | นางสาวอรนลิน เมฆประดับ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
82 | 65315581 | นางสาวอัจจิมา จี้รัตน์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
83 | 65315604 | นางสาวอัจฉราพรรณ ทองคำ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
84 | 65315666 | นางสาวอาภัสรา โสระเม็ก | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
85 | 65317288 | นางสาวศุภกานต์ นาน้ำเชี่ยว | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
86 | 65360598 | นางสาวจินต์จุฑา แก้วดอนหัน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
87 | 65361090 | นางสาวชาลิษา นกฉลาด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
88 | 65361328 | นางสาวณภัทร สร้อยทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
89 | 65361717 | นางสาวณิชชยา ขานไข | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
90 | 65362431 | นางสาวนภสร เชาวรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
91 | 65362554 | นางสาวนัทธมน โสภาประดิษฐ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
92 | 65362578 | นางสาวนันท์นภัส มุ่งผล | วศ.บ. (วิศวกรรมไฟฟ้า) | 10 |
93 | 65362608 | นางสาวนัยน์ปพร บุญมี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
94 | 65362875 | นางสาวปรมา ฝาสันเทียะ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
95 | 65363063 | นางสาวปาริฉัตร รุ่งรัสมี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
96 | 65363421 | นางสาวพัชราภรณ์ ฉิมพาลี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
97 | 65363513 | นายพิทักษ์พงศ์ กออำไพร | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
98 | 65363865 | นายภานุพงศ์ มากวงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
99 | 65364169 | นายรชานนท์ สุดใจ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
100 | 65364268 | นางสาวลัดดาวรรณ นาสุริวงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
101 | 65364763 | นายศุภกิจ คำสด | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
102 | 65364886 | นายสนธยา ทำนานอก | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
103 | 65365111 | นางสาวสุชาดา โชติรัตน์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
104 | 65365197 | นางสาวสุภิญญา วัดสุริวงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
105 | 66360320 | นายกษิดิ์เดช บัวพรวน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
106 | 66360399 | นางสาวกาญจนา อุดเรือน | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
107 | 66362331 | นายธัญธร ตรีสอน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
108 | 66362584 | นายนรพัฒน์ แดงศรี | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
109 | 66362768 | นางสาวนันทิกานต์ ไทรสงค์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
110 | 66363109 | นางสาวปราณปรีดา คณะวาปี | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
111 | 66363383 | นายพรหมเพชร โซ่เงิน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
112 | 66363499 | นางสาวพันธิดา แยบคาย | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
113 | 66363796 | นายภัทราวุธ นิลโสภา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
114 | 66363895 | นายภานุพงศ์ คงทน | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
115 | 66364793 | นายวิศวะ ทองเณร | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
116 | 66365271 | นายสันติ ลักษณะวิเชียร | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
117 | 66365356 | นางสาวสิริกร ตวงชัยธนากร | วศ.บ. (วิศวกรรมเคมี) | 10 |
118 | 66365387 | นางสาวสิรินทรา กล้าขยัน | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
119 | 66365738 | นายอนุศักดิ์ คล้ายบุรี | วศ.บ. (วิศวกรรมวัสดุ) | 10 |
120 | 66365813 | นางสาวอรพินท์ ทองแพง | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
121 | 66366063 | นายสุวินัย มณีเครือ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
122 | 65410088 | นางสาวกมลณิชธ์ จินดาเกษม | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
123 | 65410156 | นางสาวกรวิภา กวาวทอง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
124 | 65410934 | นายณัฐณรัชต์ ณัฐพัชร์ภัค | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
125 | 65411580 | นายนวพล ฤทธิ์อ้น | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
126 | 65411740 | นายบุญญฤทธิ์ เณรหลำ | กศ.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
127 | 65411757 | นายบุญพฤทธิ์ ทวนทัย | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
128 | 65411795 | นายบูรพา ธนทรัพย์ไชยเดช | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
129 | 65412068 | นายธรรศกร พระจันทร์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
130 | 65412396 | นายภานุพงษ์ เจียรนัย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
131 | 65412402 | นายภีรภัทร บัวลาด | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
132 | 65412730 | นายวรากร ช้างจั่น | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
133 | 65412846 | นายวีระชัย พรหมศร | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
134 | 65413249 | นางสาวสุภาวดี คำปึง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
135 | 66410735 | นายเจษฎาภรณ์ เพมะ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
136 | 66410964 | นางสาวชุติกาญจน์ อ่ำหลุย | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
137 | 66411893 | นายนราวิชญ์ ดีไทย | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
138 | 66412180 | นายบุญรัตน์ ทองสุข | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
139 | 66412289 | นายปรวัตร สุขทวี | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
140 | 66412654 | นางสาวพัชชา โสภา | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
141 | 66413118 | นายยศพล รุ่งกำจัด | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
142 | 66413347 | นางสาววนัชกร จงเจริญ | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
143 | 66413408 | นางสาววรรณภา นันทะพันธ์ | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
144 | 66413569 | นายไวยวิทย์ นิยมวัน | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
145 | 66413583 | นางสาวศศิธร คำชา | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
146 | 66413835 | นายสิทธิกร เนตรสว่าง | กศ.บ. (พลศึกษาและวิทยาศาสตร์การออกกำลังกาย) | 10 |
147 | 66413958 | นางสาวสุพัตตรา มิ่งเมือง | กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา) | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
148 | 63240601 | นางสาวชฎาพร รักษ์ศรีณพลี | พทป.บ. | 10 |
149 | 64470014 | นางสาวกชกร ขวัญแก้ว | พทป.บ. | 10 |
150 | 64471202 | นางสาวณัฏฐณิชา แกมรัมย์ | พทป.บ. | 10 |
151 | 64471288 | นางสาวณัฐชุดา อินทร์สร | พทป.บ. | 10 |
152 | 64471592 | นายเดชาธร เมืองมาน้อย | พทป.บ. | 10 |
153 | 64471677 | นางสาวทิชากรณ์ วงค์วรพันธ์ | พทป.บ. | 10 |
154 | 64471776 | นายธนบดี พฤทธ์พาณิชย์ | พทป.บ. | 10 |
155 | 64472032 | นางสาวนริศรา นวนทอง | พทป.บ. | 10 |
156 | 64472117 | นางสาวนันทชพร รุ่งโรจน์แดนสยาม | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
157 | 64472698 | นางสาวพจมาลย์ เสริมศรีพงษ์ | พทป.บ. | 10 |
158 | 64472797 | นางสาวพรรณกาญจน์ หมั่นเก็บ | พทป.บ. | 10 |
159 | 64472827 | นายพลกฤต อินหลวง | พทป.บ. | 10 |
160 | 64472858 | นางสาวพลอยไพลิน รุ่งเช้า | พทป.บ. | 10 |
161 | 64473183 | นางสาวภัทร์ชรพร ป้อมอรินทร์ | พทป.บ. | 10 |
162 | 64473381 | นางสาวมัชฌิมา ปารมีรัตนะ | พทป.บ. | 10 |
163 | 64473398 | นางสาวมัทนา โยธาสุภาพ | พทป.บ. | 10 |
164 | 64473404 | นางสาวมาริษา โยธาจันทร์ | พทป.บ. | 10 |
165 | 64473589 | นางสาวลลนา แก้วจิตร | พทป.บ. | 10 |
166 | 64473671 | นางสาววรดา พรหมอยู่ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
167 | 64473916 | นางสาวศริณญา พงษ์พวง | พทป.บ. | 10 |
168 | 64474005 | นางสาวศิริกาญจณ์ เหล่าสุขไพศาล | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
169 | 64474579 | นางสาวอชิรญา อุทุมภา | พทป.บ. | 10 |
170 | 64474647 | นางสาวอนันตญา ปัญญาเรือนแก้ว | พทป.บ. | 10 |
171 | 64474685 | นายอนุรักษ์ เสนานุช | พทป.บ. | 10 |
172 | 64474968 | นางสาวอุษามณี เจ็ดพี่น้องร่วมใจ | พทป.บ. | 10 |
173 | 64475156 | นางสาวรัตติยากร มนฑา | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
174 | 66470104 | นางสาวกรกฎา ควรอักษร | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
175 | 66470647 | นางสาวชนิสรา ตาลดี | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
176 | 66470760 | นางสาวชุติกาญจน์ เพ็งแสงทอง | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
177 | 66470814 | นางสาวฐิตวันต์ แดงด้วง | พทป.บ. | 10 |
178 | 66470852 | นางสาวณัชฌา สายคำมี | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
179 | 66470913 | นางสาวณัฐกมล มุ่งมาตร์ | พทป.บ. | 10 |
180 | 66471415 | นางสาวนริศรา ฤทธิคุปต์ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
181 | 66471682 | นางสาวเบญจรัตน์ ลักษณวิเชียร | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
182 | 66471743 | นายปธานิน เรืองขจร | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
183 | 66472023 | นางสาวพรวิไล วรินทร์ | วท.บ. (อนามัยสิ่งแวดล้อม) | 10 |
184 | 66472030 | นางสาวพฤกษาศิริ ฉิมแก้ว | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
185 | 66472078 | นางสาวพอเพียง ระบอบ | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
186 | 66472542 | นางสาววรัญญา จันทร์ขวาง | ส.บ. (การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ) | 10 |
187 | 66472894 | นางสาวศุภัทรรัตน์ จันทะคุณ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
188 | 66472979 | นางสาวสโรชา ชุ่มวงค์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
189 | 66473136 | นางสาวสุชานันท์ ทำชารี | พทป.บ. | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
190 | 65520282 | นางสาวกัลยกร แก้วมูลมุข | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
191 | 65520428 | นางสาวขวัญชีวา ปัญญาทองสกุล | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
192 | 65520473 | นางสาวจันทร์จิรา สารสุวรรณ์ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
193 | 65521692 | นายนิทัศน์ เที่ยงนิล | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
194 | 65521845 | นางสาวปทิตตา ปวงกาวี | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
195 | 65522217 | นางสาวพัชรพร พันธ์ไผ่ | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
196 | 65523634 | นางสาวสุพิชฌาย์ ไทยกุล | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
197 | 66520175 | นายกันตยศ ศรีทองจรัสกุล | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
198 | 66520335 | นางสาวจันทร์ธิมา เสริมศาสตร์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
199 | 66520809 | นางสาวณัฐชยา สุขเล็ก | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
200 | 66520892 | นางสาวณัฐนิชา เชื้อเนียม | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
201 | 66521462 | นางสาวปณิดา วราห์คำ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
202 | 66521684 | นางสาวพรพิมล ศรีหาบุตร | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
203 | 66521851 | นางสาวพิมพ์มาดา สุมนานนท์ | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
204 | 66522056 | นางสาวภัทราภรณ์ ดวงมูล | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
205 | 66522377 | นางสาววราภรณ์ จันทร์ปัญญา | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
206 | 66522414 | นางสาววิชุตา กัณหาเขียว | วท.บ. (วิทยาศาสตร์การแพทย์) | 10 |
207 | 66522810 | นางสาวสุพรรษา เอมโอด | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
208 | 66522988 | นายอภิรักษ์ อ่วมแจ้ง | วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
209 | 66560362 | นายณภัทร จันทร์เจริญ | พย.บ. | 10 |
210 | 66560416 | นายณัฐวุฒิ ปินตา | พย.บ. | 10 |
211 | 66560591 | นายนิภัทร์ เจริญสุข | พย.บ. | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
212 | 64710660 | นางสาวณัฎฐาภรณ์ เจริญผล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
213 | 65710089 | นางสาวกวิสรา กัณทสังข์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
214 | 65710386 | นายชยากร สุวรรณนาค | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
215 | 65710423 | นายชลธาร ชาวโพธิ์หลวง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
216 | 65710522 | นายณภัทร ป้อจุมปู | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
217 | 65710539 | นางสาวณัฏฐ์พรรณ สีทา | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
218 | 65710546 | นายณัฏฐภัทร วัฒนกนกธรรม | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
219 | 65710577 | นายณัฐดนัย แดงโสภณ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
220 | 65710768 | นายธนากร กาทอง | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
221 | 65710898 | นายนพคุณ ทองมี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
222 | 65711048 | นายนิพัทธ์ บุตรสุริย์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
223 | 65711086 | นางสาวบัณฑิตา หล้ามณี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
224 | 65711161 | นางสาวปนัดดา รุณมอน | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
225 | 65711246 | นายปิติภัทร รวมวงค์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
226 | 65711291 | นางสาวพรธิชา ชูพินิจ | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
227 | 65711499 | นางสาวภุมริน วิสุทธิศรี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
228 | 65711529 | นายภูริพัฒน์ ขันทะคีรี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
229 | 65711574 | นางสาวรติมา ถ้ำบุญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
230 | 65711727 | นายวรากร ทาตระกูล | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
231 | 65711932 | นายสถาพร นวเลิศเมธี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
232 | 65711963 | นายสิทธิพงษ์ พลเสน | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
233 | 65712021 | นางสาวสุตาภัทร วัดสิงห์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
234 | 65712236 | นายธนวัฒน์ ดอนสีจันทร์ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
235 | 65712366 | นายธัญนพนนท์ ขำอาจโชติหิรัญ | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
236 | 66710101 | นายกษิดิ์เดช สีบุตรา | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
237 | 66710231 | นายกิตติพงศ์ ไกรสีขาว | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
238 | 66710491 | นางสาวชวัลลักษณ์ หอมสุวรรณ์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
239 | 66710507 | นายชาญยุทธ์ ยุทธศาสตร์ | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
240 | 66710927 | นายธนโชติ เชื้อบุญมี | ศป.บ. (การออกแบบสื่อนวัตกรรม) | 10 |
241 | 66711337 | นายพงศภัค อินทร์สุข | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
242 | 66711443 | นายพัชรพล ครุฑน้อย | ศป.บ. (ทัศนศิลป์) | 10 |
243 | 66711634 | นางสาวภัทรจันทร์ แสงสว่าง | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
244 | 66711887 | นางสาววรัญญา แป้นสวน | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
245 | 66712037 | นายศิรัสพล ขุนโต | ศป.บ. (ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์) | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
246 | 65190041 | นางสาวกนกวรรณ วงศ์ภา | น.บ. | 10 |
247 | 65190089 | นางสาวกมลวรรณ จันทรทา | น.บ. | 10 |
248 | 65190119 | นางสาวกรรณิการ์ บุญศรี | น.บ. | 10 |
249 | 65190218 | นางสาวกันตพร เขียวแก้ว | น.บ. | 10 |
250 | 65190287 | นางสาวกุลธิดา ปินะเก | น.บ. | 10 |
251 | 65190348 | นางสาวเกษมณี คำแก้ว | น.บ. | 10 |
252 | 65190447 | นางสาวคุณิตา วันอุทา | น.บ. | 10 |
253 | 65190492 | นายจิตติพัฒน์ สาลีเสา | น.บ. | 10 |
254 | 65190799 | นางสาวชลิตา คงนายศ | น.บ. | 10 |
255 | 65190829 | นางสาวชัญญานุช โชติช่วง | น.บ. | 10 |
256 | 65190850 | นางสาวชาลิสา ทองกร | น.บ. | 10 |
257 | 65190881 | นางสาวฌณิภัทร พวงทอง | น.บ. | 10 |
258 | 65190911 | นางสาวฐิติชญา เดชพงษ์ | น.บ. | 10 |
259 | 65190928 | นายฐิติพงศ์ เพชรดี | น.บ. | 10 |
260 | 65191055 | นางสาวณัฐณิชา ศิริเทวาลัย | น.บ. | 10 |
261 | 65191130 | นางสาวณัฐวดี วงษ์ชุ่ม | น.บ. | 10 |
262 | 65191154 | นายณัฐวุฒิ มาลอย | น.บ. | 10 |
263 | 65191178 | นางสาวณิชการต์ ป้อมคำ | น.บ. | 10 |
264 | 65191444 | นางสาวธัญวรัตน์ หอมทวนลม | น.บ. | 10 |
265 | 65191512 | นายนวพล เข็มแอ๊ด | น.บ. | 10 |
266 | 65191604 | นางสาวนิฆเนตร นาคปนคํา | น.บ. | 10 |
267 | 65191635 | นายนิติภูมิ เลี้ยงประเสริฐ | น.บ. | 10 |
268 | 65191673 | นายนิสสรณ์ สีสมุด | น.บ. | 10 |
269 | 65191680 | นายบัณฑร หุ่นบัณฑิตกุล | น.บ. | 10 |
270 | 65191789 | นางสาวปทิตตา โตอ่อน | น.บ. | 10 |
271 | 65191864 | นางสาวปราภัสส์ ทองไฝ | น.บ. | 10 |
272 | 65192014 | นางสาวปิยวรรณ ผ่านจังหาร | น.บ. | 10 |
273 | 65192021 | นายปิยะวัฒน์ สกุลเจริญพานิชย์ | น.บ. | 10 |
274 | 65192083 | นางสาวพรพรรณ ด้วงคำจันทร์ | น.บ. | 10 |
275 | 65192250 | นางสาวเพชรจมาศ สารศรี | น.บ. | 10 |
276 | 65192281 | นางสาวแพรไหม มีศิล | น.บ. | 10 |
277 | 65192328 | นายภัควัต เภอแสละ | น.บ. | 10 |
278 | 65192489 | นางสาวมุกมณี หาหล้า | น.บ. | 10 |
279 | 65192892 | นายเศรษศิริ จิโน | น.บ. | 10 |
280 | 65193028 | นางสาวสุดารัตน์ ขันเงิน | น.บ. | 10 |
281 | 65193127 | นางสาวสุภา จันทร์จินดา | น.บ. | 10 |
282 | 65193226 | นางสาวอรปรียา จันทร์เทศ | น.บ. | 10 |
283 | 65193295 | นายอัสลาม พรหมจิตต์ | น.บ. | 10 |
284 | 65193301 | นางสาวอาทิตยา ไทรอินทรีย์ | น.บ. | 10 |
285 | 65193318 | นางสาวอารดี สุขเกษม | น.บ. | 10 |
286 | 65193356 | นางสาวอินทิรา หมื่นดวง | น.บ. | 10 |
287 | 65193370 | นางสาวเอื้อพัชร กุลประดิษฐ์ | น.บ. | 10 |
288 | 66193393 | นายวิศรุต เกิดบึงพร้าว | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
289 | 66260118 | นายกฤตภาส์ ชาญชัยมงคล | ดศ.บ. | 10 |
290 | 66260767 | นายจิรภัทร แตงแสงจันทร์ | ดศ.บ. | 10 |
291 | 66260958 | นายชนธัญ นวมบุตร | ดศ.บ. | 10 |
292 | 66261030 | นายชาคริต ยมกลิ่น | ดศ.บ. | 10 |
293 | 66261795 | นายธนภัทร สุวรรณสิทธิ์ | ดศ.บ. | 10 |
294 | 66263065 | นายพิสิษฐ์ อรรถโสภา | ดศ.บ. | 10 |
295 | 66263782 | นายวรธันย์ วงษ์โพธิ์ | ดศ.บ. | 10 |
296 | 66264079 | นางสาวศิรินทิพย์ ด้วงพรม | ดศ.บ. | 10 |
297 | 66264130 | นายศิวกร ฉัตรแก้ว | ดศ.บ. | 10 |
298 | 66264246 | นายสมพงศ์ ฤทธิ์กระโทก | ดศ.บ. | 10 |
299 | 66265069 | นายกิจกร ตรียะประเสริฐพร | ดศ.บ. | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
300 | 64340096 | นางสาวกนกรดา เพียคำ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
301 | 64341727 | นางสาวชลลดา วิจิตรปัญญา | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
302 | 65341351 | นางสาวเจนจิรา มีรินทร์ | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
303 | 65342099 | นางสาวณฐพร โพธิ์ดง | บช.บ. | 10 |
304 | 65346394 | นางสาววรัญญา เจนชัด | บธ.บ. (ธุรกิจดิจิทัล) | 10 |
305 | 65347285 | นางสาวศุภาพิชญ์ ศรียานนท์ | บช.บ. | 10 |
306 | 65348015 | นางสาวหัทยา สติหทัย | บช.บ. | 10 |
307 | 66340698 | นางสาวเกวลิณ ม่วงสุข | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
308 | 66342135 | นางสาวณิชาภัทร แจ่มกลิ้ง | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
309 | 66342777 | นางสาวธิดาลักษณ์ สีมี | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
310 | 66343057 | นางสาวนภัสสร สุพรรณ | นศ.บ. | 10 |
311 | 66343408 | นางสาวนิสา เสน่หา | นศ.บ. | 10 |
312 | 66343439 | นางสาวเนตศศิ แสนพรม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
313 | 66344610 | นางสาวพิมพิศา พลสวัสดิ์ | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 60 |
314 | 66344726 | นางสาวเพ็ญนภา สังข์นาค | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
315 | 66345259 | นางสาวมนัสนันท์ คำทิ้ง | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
316 | 66346294 | นายวีรวิชญ์ นามนาค | นศ.บ. | 10 |
317 | 66346324 | นายวุฒิชัย ไชยคุณ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
318 | 66346720 | นายสิทธินนท์ สนั่นก้อง | นศ.บ. | 10 |
319 | 66347086 | นางสาวสุภัสสรา ควรสมบัติ | นศ.บ. | 10 |
320 | 66347208 | นางสาวสุวรัฐ ถมยา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
321 | 66347277 | นางสาวโสภิตนภา บัวเผื่อน | ศศ.บ. (การท่องเที่ยว) | 10 |
322 | 66347369 | นายอธิป ท้วมใจดี | นศ.บ. | 10 |
323 | 66348588 | นายสุกฤษฎิ์ ผลรัตน์ | นศ.บ. | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
324 | 64245124 | นางสาวสุนิตา เมฆพัฒน์ | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 10 |
325 | 65240623 | นางสาวจุฬาลักษณ์ เจริญมา | ร.บ. | 10 |
326 | 65242641 | นายพชร จันทะโพธิ์ | ร.บ. | 10 |
327 | 65243167 | นายภัทรเวช พุกน้อย | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
328 | 65244201 | นายสิรภัทร พร้อมวงศ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
329 | 66241766 | นางสาวธัญวรัตน์ มีศรี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
330 | 66241797 | นายธันยากร ผิวลออ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
331 | 66242015 | นางสาวนันทกานต์ คงจันทร์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
332 | 66242046 | นางสาวนาตาชา ณรงค์ศรี | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
333 | 66242244 | นายปฏิภาณ ชุมพงศ์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
334 | 66242473 | นายปิยะวัตร เมฆกล่อม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
335 | 66242510 | นายพงศ์พิสุทธิ์ เทพสถิตย์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
336 | 66244491 | นางสาวปาณิสรา รักยศ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |