ดึงข้อมูลนิสิตสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
คณะโลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน |
1 | 65380411 | นางสาวณัฐกฤตา ศรีเพ็ง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
2 | 65380459 | นางสาวณัฐวดี สังข์แสง | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
3 | 65381036 | นางสาวมุทิตา มูลติ๊ด | วท.บ. (โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน) | 10 |
คณะเกษตรศาสตร์ ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม |
4 | 66160869 | นายณภัทร พลสิน | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
5 | 66160906 | นายณัฏฐกิตติ์ ศรีสกุล | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
6 | 66162931 | นางสาวศศิวิมล เมฆประดับ | วท.บ. (เกษตรแม่นยำ) | 10 |
7 | 66163921 | นายคมกฤช ศักดิ์ดี | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
8 | 66164034 | นายทรัพย์อนันต์ วงค์คำ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
9 | 66164072 | นายนภัทร อนุสิทธิ์ | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
10 | 66164331 | นายอารอน ชาด | วท.บ. (ภูมิศาสตร์) | 10 |
11 | 66711450 | นางสาวพัชราภา ย่อยสกุล | วท.บ. (ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์ |
12 | 65310661 | นายจิณณวัทย์ สุขอยู่ | วท.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
13 | 65311941 | นายธนวัฒน์ บุญด้วง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
14 | 65312429 | นางสาวนลินนิภา นาเกตุ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
15 | 65315482 | นางสาวอภิษฎา ทองใบ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
16 | 65316212 | นางสาวตีรณา เลี้ยงประเสริฐ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
17 | 65316595 | นางสาวเพชรดา วังชาวนา | วท.บ. (เคมี) | 10 |
18 | 66310363 | นางสาวกัญญาวีร์ รอดบัว | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
19 | 66310516 | นางสาวกิตติญาภรณ์ จันทร์ศร | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
20 | 66310714 | นางสาวจริยา แซ่เฮอ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
21 | 66311001 | นางสาวชญานิษฐ์ ศรีวิลัย | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
22 | 66311032 | นางสาวชนัญธิดา พูลนิ่ม | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
23 | 66311216 | นายชัยรัตน์ ปรางทอง | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
24 | 66311346 | นางสาวญาณิศา จันทรมณี | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
25 | 66311520 | นางสาวณัฐกมล เจริญสุข | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
26 | 66311551 | นางสาวณัฐกานต์ คงเกษม | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
27 | 66311711 | นางสาวณัฐนิชา แก้วแดง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
28 | 66311940 | นางสาวดลวรรณ อำมะระ | วท.บ. (เคมี) | 10 |
29 | 66312336 | นางสาวธนัญญา กาช่อง | วท.บ. (เคมี) | 10 |
30 | 66312688 | นายนพรุจ สมบูรณ์ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
31 | 66312695 | นางสาวนภสร เฉียวกุล | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
32 | 66312701 | นางสาวนภัสกมล ทองโสม | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
33 | 66312718 | นางสาวนภัสนันท์ เต็งแย้ม | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
34 | 66312831 | นางสาวนารีนาฏ เพชรนิล | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
35 | 66312909 | นางสาวเนติมา รอดเขียว | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
36 | 66313050 | นายปรเมษฐ อินทร์มี | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
37 | 66313197 | นางสาวปิยะดา ศรีเสริม | วท.บ. (เคมี) | 10 |
38 | 66313258 | นายพงศกร เขียวนิล | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
39 | 66313296 | นายพงศ์พล โนนทิง | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
40 | 66313357 | นางสาวพนิตอนงค์ อ่องคำ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
41 | 66313654 | นางสาวพิมพ์ชนก ชมเชย | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
42 | 66313906 | นางสาวภัททิยา ม่วงอ่อน | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
43 | 66313951 | นางสาวภัทราพร พลประสิทธิ์ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
44 | 66314057 | นายภานุวัฒน์ พิมพ์จันทร์คำ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
45 | 66314088 | นายภูกฤษ ชูเกียรติ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
46 | 66314101 | นายภูวเนศ กวางทอง | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
47 | 66314200 | นางสาวมุกมณี ลังกา | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
48 | 66314224 | นางสาวมุทิตา โตมา | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
49 | 66314248 | นายเมธัส แก้วถิ่นดง | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
50 | 66314309 | นางสาวเยาวลักษณ์ ดัดถุยวัตร | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
51 | 66314316 | นางสาวโยษิตา ปาระมะ | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
52 | 66314422 | นางสาวรุ่งนภา นาคฤทธิ์ | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
53 | 66314460 | นางสาวลลิดา การจันทร์ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
54 | 66314606 | นางสาววรรณวิษา คชเถื่อน | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
55 | 66314798 | นางสาววิราวรรณ พรมคล้าย | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
56 | 66314897 | นายศรัณย์ เมฆทัพ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
57 | 66314903 | นายศรัณย์ภัทร เผือกพ่วง | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
58 | 66315047 | นายศุภกิตติ์ มังป๋อง | วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) | 10 |
59 | 66315061 | นายศุภณัฐ ลี้สกุล | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
60 | 66315078 | นางสาวศุภนิดา งามเขียว | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
61 | 66315115 | นางสาวศุภัชญา ศักดิ์อำนวย | วท.บ. (เคมี) | 10 |
62 | 66315146 | นางสาวศุภิสรา คำโม | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
63 | 66315153 | นางสาวสถาภรณ์ นามเสนาะ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
64 | 66315191 | นางสาวสวิตตา ล่ามแขก | วท.บ. (ชีววิทยา) | 10 |
65 | 66315221 | นางสาวสายธาร อาจหาญ | วท.บ. (เทคโนโลยีนวัตกรรมพลังงานและสิ่งแวดล้อม) | 10 |
66 | 66315306 | นายสีหราช เกิดศรีชัง | วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) | 10 |
67 | 66315559 | นายอชิระ ฤทธิ์รอด | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
68 | 66315702 | นางสาวอรพิมล วงศ์แสน | วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) | 10 |
69 | 66315719 | นางสาวอรวี จันทร์ดวงโต | วท.บ. (ฟิสิกส์) | 10 |
คณะวิศวกรรมศาสตร์ |
70 | 63365359 | นางสาวรัชนีพร ฟักรักษา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
71 | 63365380 | นางสาวรัตดาวรรณ แก้วอาษา | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
72 | 63365397 | นายรุ่งฤทธิ์ บุญวิเศษ | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 10 |
73 | 63365984 | นายวีรพล สร้อยทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมเครื่องกล) | 40 |
74 | 64360049 | นายวิทูร ม่วงเย็น | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
75 | 64361008 | นายจิรวัฒน์ สะอาด | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
76 | 64361329 | นางสาวชนิสา สอนศิริ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
77 | 64361398 | นางสาวชลธิชา ณ น่าน | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
78 | 64361527 | นายชาตรี แป้นศิริ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
79 | 64361558 | นางสาวชิดกมล เทพทอง | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
80 | 64361633 | นางสาวชุติมา พิมพ์เสนา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
81 | 64361862 | นายฐิติวัฒน์ บุญมากาศ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
82 | 64361978 | นายณัชพล ภู่พงษ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
83 | 64362814 | นายธนิสร คงแสง | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
84 | 64363217 | นายนนท์นภัส พูลจีน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
85 | 64363743 | นายปฏิภาณ ผาบปิจวงศ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
86 | 64363934 | นางสาวปรัชญา ชินโชติ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
87 | 64364016 | นางสาวปาลิณ ยอดสาร | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
88 | 64364283 | นายพสธร สอนมา | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
89 | 64364368 | นางสาวพิมพ์ชนก ยอดฝัน | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
90 | 64364405 | นายพิษณุพรรณ ทัศจันทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
91 | 64365006 | นางสาวมุทิตา ดำขำ | วศ.บ. (วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม) | 10 |
92 | 64365808 | นางสาววีรยา ทองแท้ | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
93 | 64365969 | นายศิรวิชญ์ จินเดหวา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
94 | 64367055 | นางสาวอรอนงค์ ดีปา | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
95 | 65360918 | นางสาวชนานันท์ ขำทุ่ง | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
96 | 65361458 | นางสาวณัฐชา เรืองฤทธิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
97 | 65361472 | นางสาวณัฐชา นิ่มสวัสดิ์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
98 | 65361496 | นางสาวณัฐณิชา เรืองเทศ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
99 | 65362462 | นายนฤนาท ประถมอินทร์ | วศ.บ. (วิศวกรรมอุตสาหการ) | 10 |
100 | 66360757 | นายจักรภพ ศรีอ๊อด | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
101 | 66362010 | นายธนดล คำเกิด | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
102 | 66362232 | นายธนาวุฒิ พาลี | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
103 | 66362881 | นายนิรวิทย์ คงเมือง | วศ.บ. (วิศวกรรมโยธา) | 10 |
คณะศึกษาศาสตร์ |
104 | 66410131 | นายกรวิชญ์ ทองแจ่ม | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
105 | 66410216 | นายกล้าณรงค์ สีมี่ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
106 | 66410223 | นางสาวกังสดาร บางยิ้ม | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
107 | 66410278 | นางสาวกัญญาณัฐ เมืองนาง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
108 | 66410728 | นายเจษฎากร ปิ่นสกล | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
109 | 66410988 | นายชุติพนธ์ มิ่งวงศ์ยาง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
110 | 66410995 | นายไชยภัทร์ แสนคำราง | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
111 | 66412050 | นายนิตินนท์ ทิพย์สิงห์ | กศ.บ. (ภาษาไทย) | 10 |
112 | 66412500 | นายพงศกร สุขจ้อย | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
113 | 66412593 | นางสาวพรรณปพร ยืนยาว | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
114 | 66413255 | นายรัฐภูมิ มันตะสูตร | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
115 | 66413842 | นายสิทธิพล มามี | กศ.บ. (คณิตศาสตร์) | 10 |
116 | 66414122 | นายอภิชาติ อุดมธนวงศ์ | กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) | 10 |
คณะแพทยศาสตร์ |
117 | 66460129 | นายกิตติศักดิ์ สิงห์โห | พ.บ. | 10 |
118 | 66460297 | นางสาวโชติกา นนทวาสี | พ.บ. | 10 |
119 | 66460303 | นางสาวฐิตาภา ศรีหริ่ง | พ.บ. | 10 |
120 | 66460464 | นายดุจอินทัช ตันติกนกพร | พ.บ. | 10 |
121 | 66460716 | นางสาวพิชชานันท์ โสภา | พ.บ. | 10 |
122 | 66460808 | นายภาณุพงษ์ คำคุ้ม | พ.บ. | 10 |
123 | 66460860 | นายโภไคย โภคาทรัพย์ | พ.บ. | 10 |
คณะสาธารณสุขศาสตร์ |
124 | 66471996 | นางสาวพรพฤกษา เกี้ยนมา | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
125 | 66472269 | นางสาวภัททิยา ชาญณรงค์ | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
126 | 66472597 | นางสาววริศรา แสงดาว | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
127 | 66472771 | นางสาวศิริประภา จันทวิมล | ส.บ. (อนามัยชุมชน) | 10 |
คณะวิทยาศาสตร์การแพทย์ |
128 | 66520564 | นางสาวชนัญชิดา อ่วมฟัก | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
129 | 66520700 | นางสาวญาดาวดี นวลหงษ์ | วท.บ. (พยาธิวิทยากายวิภาค) | 10 |
130 | 66522490 | นางสาวศตพร พิมพ์ศรี | วท.บ. (จุลชีววิทยา) | 10 |
คณะพยาบาลศาสตร์ |
131 | 66560119 | นางสาวกัลยกร บัวทัน | พย.บ. | 10 |
132 | 66560317 | นางสาวญภา สว่างโรจน์ | พย.บ. | 10 |
133 | 66560386 | นางสาวณัฐธิดา กะโห้ | พย.บ. | 10 |
134 | 66560447 | นายธนภัทร บุญเพ็ง | พย.บ. | 10 |
135 | 66560515 | นางสาวธีระพร จันทร์สวี | พย.บ. | 10 |
136 | 66560522 | นางสาวนภสร สง่าวงษ์ | พย.บ. | 10 |
137 | 66560553 | นายนราวิชญ์ กายา | พย.บ. | 10 |
138 | 66560607 | นางสาวเนตรชนก มาป้อม | พย.บ. | 10 |
139 | 66560638 | นางสาวเบ็ญจวรรณ มากุล | พย.บ. | 10 |
140 | 66560669 | นายปรนิมม์ อัศวสัมฤทธิ์ | พย.บ. | 10 |
141 | 66560713 | นางสาวพรรษมล ทรวงทรัพย์ | พย.บ. | 10 |
142 | 66560737 | นางสาวพัญชนันต์ อนุรักษ์อนุกูล | พย.บ. | 12 |
143 | 66560911 | นายวรรธนะ สุหล้า | พย.บ. | 10 |
คณะสหเวชศาสตร์ |
144 | 66660536 | นางสาวชลดา จันทร์ขอนแก่น | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
145 | 66660734 | นายณัฐกิจ ศรีธรรมรัชต์ | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
146 | 66661748 | นางสาวมุกมณี ทวนทัย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
147 | 66662011 | นางสาววิมลศิริ สืบสอน | วท.บ. (รังสีเทคนิค) | 10 |
148 | 66662394 | นางสาวอภิชญา อุทัย | วท.บ. (เทคนิคการแพทย์) | 10 |
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ศิลปะและการออกแบบ |
149 | 65710027 | นางสาวกนกรดา ทองยิ้ม | สถ.บ. | 10 |
คณะนิติศาสตร์ |
150 | 66190057 | นางสาวกนกกช ดอกหอม | น.บ. | 10 |
151 | 66190224 | นายกษมา กรรณิกา | น.บ. | 10 |
152 | 66190330 | นางสาวเกสรา นวลศิริ | น.บ. | 10 |
153 | 66190477 | นางสาวจิดาภา ตุ่นแจ้ | น.บ. | 10 |
154 | 66190484 | นางสาวจิดาภา อินทานทุม | น.บ. | 10 |
155 | 66190651 | นางสาวชลธิชา ล่าอูบ | น.บ. | 10 |
156 | 66190774 | นางสาวฌานิกา นุ่นเส้ง | น.บ. | 10 |
157 | 66190880 | นางสาวณัฏฐ์นรี ม่วงสวัสดิ์ | น.บ. | 10 |
158 | 66191009 | นางสาวณิชกานต์ อินปั๋น | น.บ. | 10 |
159 | 66191221 | นายธนากร ยอดสำอางค์ | น.บ. | 10 |
160 | 66191313 | นางสาวธัญวรัตม์ หยดย้อย | น.บ. | 10 |
161 | 66191436 | นางสาวนัฐธนิดา นิลพัฒน์ | น.บ. | 10 |
162 | 66191542 | นายเนติธร พรหมทัศนานนท์ | น.บ. | 10 |
163 | 66191573 | นายบารมี ศิลปชัย | น.บ. | 10 |
164 | 66191658 | นายปัณณธร ภิราษร | น.บ. | 10 |
165 | 66191689 | นางสาวปานตะวัน นรสิงห์ | น.บ. | 10 |
166 | 66191696 | นายปิยะ นาคราช | น.บ. | 10 |
167 | 66192297 | นายรชต นาคะประเสริฐ | น.บ. | 10 |
168 | 66192549 | นายวิธาน ครีบผา | น.บ. | 10 |
169 | 66192556 | นางสาววิภาพรรณ อรุณศรีโสภณ | น.บ. | 10 |
170 | 66192839 | นายสันติภพ ชนชนะ | น.บ. | 10 |
171 | 66192921 | นางสาวสุทธิดา นิลสวิท | น.บ. | 10 |
172 | 66193232 | นางสาวอักษราภัค สุฐิติวนิช | น.บ. | 10 |
173 | 66193287 | นางสาวอาทิตยา หล้าขาว | น.บ. | 10 |
174 | 66193454 | นางสาวชนิภา มาผา | น.บ. | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์ |
175 | 66263225 | นางสาวภัณฑิรา ล้อมวงษ์ | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
176 | 66263485 | นางสาวเมทินี ศรีพรหม | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
177 | 66264116 | นางสาวศิริวรรณ ทับทอง | ศศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) | 10 |
คณะบริหารธุรกิจ เศรษฐศาสตร์และการสื่อสาร |
178 | 65340460 | นางสาวกัญญาพัชร มีโต | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
179 | 65341191 | นางสาวจิราภรณ์ นงนุช | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
180 | 65342648 | นางสาวดวงฤดี ขีดแต้ม | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
181 | 65347155 | นายศุภณัฐ แสงกูล | นศ.บ. | 10 |
182 | 65347841 | นางสาวสุภาพรรณ วรรณะ | วท.บ. (นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์) | 10 |
183 | 66340124 | นางสาวกนกวรรณ พุฒทอง | นศ.บ. | 10 |
184 | 66340544 | นายกิตติโชค คำนูน | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
185 | 66340681 | นายเกรียงไกร นิมานะ | นศ.บ. | 10 |
186 | 66342111 | นางสาวณิชนันท์ มาตอุดม | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
187 | 66342241 | นางสาวตีรณา สองมา | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
188 | 66342470 | นายธนภัทร หนูปาน | นศ.บ. | 10 |
189 | 66342685 | นายธวัช มีหล้า | นศ.บ. | 10 |
190 | 66343132 | นางสาวนวพร กิจทวี | นศ.บ. | 10 |
191 | 66343309 | นายนิติภูมิ นามารักชาติ | นศ.บ. | 10 |
192 | 66343392 | นางสาวนิศารัตน์ รัตติรังสรรค์ | นศ.บ. | 10 |
193 | 66344023 | นายปิยะบุตร ฉิมมี | นศ.บ. | 10 |
194 | 66344368 | นางสาวพัชรธิดา ใจเย็น | นศ.บ. | 10 |
195 | 66344603 | นางสาวพิมพ์ลภัส มีสวัสดิ์ | นศ.บ. | 10 |
196 | 66344665 | นางสาวพีรดา ฉลาดธัญกิจ | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
197 | 66345082 | นายภูมิรพีภัทร์ ต่ายจันทร์ | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
198 | 66345198 | นางสาวมณิภา นารีภาพเจริญ | นศ.บ. | 10 |
199 | 66345587 | นางสาวรัตติกาล สดชื่น | นศ.บ. | 10 |
200 | 66345655 | นางสาวรินรดา ธีรวรกุล | นศ.บ. | 10 |
201 | 66346041 | นายวโรดม เทพจักร์ | นศ.บ. | 10 |
202 | 66346089 | นางสาววัชรีพร ศรีสมเขียว | นศ.บ. | 10 |
203 | 66346317 | นายวุฒิไกร ถาน้อย | นศ.บ. | 10 |
204 | 66347284 | นางสาวโสภิตนภา ฉุยฉาย | นศ.บ. | 10 |
205 | 66347338 | นางสาวอชิรญา เหลืองหิรัญภูษิต | บธ.บ. (การเงิน) | 10 |
206 | 66347369 | นายอธิป ท้วมใจดี | นศ.บ. | 10 |
207 | 66347635 | นางสาวอลิสา นีแมน | บธ.บ. (บริหารธุรกิจ) | 10 |
คณะสังคมศาสตร์ |
208 | 65241637 | นางสาวธนภรณ์ ปัญญาธิ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
209 | 65242061 | นางสาวนันท์นภัส พงศ์เจตน์พงศ์ | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
210 | 65242283 | นางสาวบุญญิสา ดีวะลา | วท.บ. (จิตวิทยา) | 10 |
211 | 66240264 | นางสาวกานต์ชนก อมรแมนนันท์ | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
212 | 66240479 | นางสาวคุ้มขวัญ พิมพ์เกษม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
213 | 66240493 | นางสาวจันทกร ศรีโสดา | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
214 | 66240592 | นางสาวจุฑามณี นามกระโทก | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
215 | 66241032 | นางสาวณัฏฐิยาภรณ์ หมวกเพชร | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 12 |
216 | 66242428 | นางสาวปาณิสรา เอี่ยมพ่วง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
217 | 66243074 | นางสาวยลธิตา ลันดา | ศศ.บ. (ประวัติศาสตร์) | 60 |
218 | 66243531 | นางสาวศศธร มังสาทอง | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |
219 | 66244682 | นางสาวทศวรรณ รัตนประทุม | ศศ.บ. (พัฒนาสังคม) | 10 |